1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những mẩu chuyện nhỏ về some/ntr

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi kusobi, 6/2/19.

Tags:
  1. kusobi

kusobi Còn trinh Verified
    32/57

Mình ở topic này ra với nội dung mọi người có thể cùng vào bàn luận và chia sẻ những câu chuyện của bản thân về hành trình rủ gấu/vợ/partner chơi some hoặc ntr. Mời các bác tha hồ kể nhé :D

2. ptien71311

ptien71311 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Mừng trở lại :))

3. RosieN

RosieN Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Hồi trước mình có quen 1 em gấu khá xinh, dáng chuẩn do cũng hay tập yoga. Ban đầu quen nhau rất là ngại ngùng nhưng từ từ cái tính dâm nữ nó bộc lộ ra các bác ạ. Mình với em ấy chịch từ trong nhà ra tới public như đường hẻm (hẻm nhỏ tối không có đèn, vắng người mới dám), public cũng sờ mó với cho em ấy bú cu thôi chứ không dám vạch ra chịch sợ phản ứng không kịp thì bể. Gấu mình hồi đó chân dài da trắng ngực chắc 8 mấy chín mươi mình không nhớ nhưng to với bóp vừa tay lắm. Dần dần mình cũng tiêm nhiễm rủ rê chơi some kiểu như đang chịch rồi hỏi
    "Em có muốn thêm 1 con cu nữa không?"
    Em ấy vừa rên vừa nói
    "Ư ư.. dạ muốn"
    Mình nói gì em ấy cũng chịu nhưng chịch xong thì quay 180 độ các bác ạ, con gái nó đang sướng thì muốn cái gì cũng được nhưng hết sướng thì có mà được cái con mắt. Mình biết tính em nên có một lần thằng bà con mình nó lên căn hộ ở 2-3 ngày để làm giấy tờ gì ấy, mà mình không nói gấu nghe, căn hộ thì mình ở một mình nên cứ nứng lên là gấu với mình chịch trong căn hộ cho nó sướng, rên thoải mái tại phòng ngủ nó sát vách tường, mà căn hộ mình là cuối dãy nên nó không có sát với căn hộ khác, trừ khi nào ở phòng khách la hét thì căn hộ bên kia mới nghe. Mình với thằng em cũng khá thân, hay nói chuyện sex như cơm bữa, thậm chí có lần nó còn cho mình coi hình ghệ nó chụp hình sexy khoe vú nữa. Mà nó chia tay người yêu lâu rồi do học hành với công việc sau này. Thì cái lần hôm đó nó đi chứng giấy tờ. Gấu mình 2 giờ mấy ghé qua chơi rồi lên cơn nứng nên 2 đứa kéo vô phòng ngủ chịch. Đang mân mê thì thằng em họ nó về, gấu mình giật mình sợ bị bắt gặp thì kì, gấu bảo
    "Ôi anh ơi lỡ em anh thấy 2 đứa thì kì lắm"
    "Thôi không sao để anh nói nó cho"
    Em họ mình thấy dép là cũng biết gấu của mình qua chơi mà ở trong phòng ngủ thì cũng hiểu rồi, nó cũng chỉ hỏi qua loa
    "Chị qua chơi hả anh?"
    "Ờ anh chị bận tí em ở ngoài ăn uống gì đi tí anh chị ra"

Còn gấu mình một phần sợ mà một phần cũng hơi kích thích giống mình do cảm giác làm tình mà có người ở ngoài phòng nó kiểu lén lút kích thích lắm các bác ạ. Em ấy nũng nịu chứ nước nôi ra lênh láng nên mình cũng móc liếm khí thế cho gấu rên ư ử, bú cu mình một hồi rồi bắt đầu leo lên nhún, ban đầu cũng im với rên khẽ sợ bị nghe, lát sau máu dâm nổi lên tộ độ rồi thì mình nhấp liên tục còn em lấy rên không kiểm soát, có khi há hốc miệng ra nước dãi chảy xuống luôn các bác ạ, như mấy phim hentai. Với tiếng rên rồi tiếng bành bạch thì mình biết thằng em họ nó nghe hết rồi. Lát sau đang doggy gấu, gấu thì do hướng quay mặt vào góc vừa thở vừa rên nên không biết gì, còn mình thì thấy em họ mình nó hí cửa nhìn, mình nhìn nó nó nhìn mình, cười nhau xã giao nhưng bên dưới mình vẫn nhấp gấu liên tục, cảm giác có người nhìn lén nó phê lắm các bác ạ. Thế là ngay lúc đó mình nhấp nhẹ nhẹ rồi mân mê xoa bóp vú gấu rồi hỏi
    "Em yêu sướng lắm hả"
    "Dạ... ư hư... "
    "Vậy có muốn thêm con cu nữa không?"
    Mình cố ý nói lớn cho em họ mình nó nghe
    "Dạ muốn... ư hư..."
    "Vậy anh kêu thằng em anh vô nha, sao em dâm quá ..."
    "Ư ư anh ơi kêu vô đi... em dâm bộ hổng thích hả..."
    "Thích chứ"
    Mình nhấp tăng tốc cho em ấy rên rồi nháy nháy với thằng em. Nó cũng hiểu ý nên mở cửa từ từ, rồi mình vỗ mông em ấy kéo nhẹ ra sau nên em ấy hiểu là đổi tư thế, mình nằm xuống còn em ấy quay lại ngồi lên cu mình để nhún, thì quay lại là em ấy thấy em họ mình đứng ngay cửa, gấu mình nhìn mình hơi ngại, mình xoa bóp vú gấu rồi ưỡn hạ bộ lên cho cu cắm vô lồn làm gấu vừa sướng rên, vú nảy tưng tưng vừa nhìn mình rên vừa nhíu mày nhìn dâm lắm. Mình bảo

"Nãy chịu mà..." mình nhấp mạnh
    Gấu rên hử nhìn mình nhìn em họ mình rồi nói
    "Ừ.. ư hư... em chịu mà.."

Gấu bắt đầu nhún nhanh vú nảy tưng tưng, 2 tay dọn mái tóc dài đang xoã cho gọn lại, cảnh tượng gấu vừa nhún mà 2 tay đặt sau đầu để lộ cái vú trắng nỏn ra dâm lắm. Rồi em họ mình nó đi tới bóp vú gấu mình, gấu mình vẫn để tay sau đầu cho em họ mình bóp luôn, gấu mình còn liếc nhìn nó vừa cắn môi dâm vô cùng. Bóp bóp mấy cái rồi nó cởi quần ra , con cu cứng ngắc trồi lên, gấu mình cúi người về phía mình rồi há miệng ngậm con cu em họ mình, và 3some bắt đầu từ đây. Mình nằm dưới nhấp liên tục còn gấu mình thì bú mút con cu em họ mình ngon lành, thỉnh thoảng mút chụt chụt nhìn em mình rồi có lúc nhìn mình như trêu coi mình ghen không ấy. Cũng ghen thiệt nhưng kích thích. Kết quả là hồi sau đổi quá trời tư thế thì mình ra sớm, có bao nên không sao, rồi gấu mình vẫn còn đê mêm thì mình nút lưỡi gấu rồi cười bảo em mình vô thế chỗ, gấu nhìn mình cười, lúc mình ra rồi à đang ở tư thế gấu nằm ngửa cho chịch ấy, mình đi ra thì em họ mình bảo bao cao su đâu mình nói khỏi, thế à nó cười rồi vô thế chỗ mình, đút con cu vô lồn gấu rồi chống tay nhấp, gấu nhìn mình rồi lấy tay quàng lên cổ ép thằng em họ mình xuống kiểu như muốn nó nhấp sâu hơn ấy. Em mình nó nhấ như động đực, gấu mình rên la quá trời, mình mới ra mà nhìn còn thấy nứng, mình đứng kế bên nhìn rồi nói
    "hai chị em chơi thoải mái nha anh ra ngoài nghỉ"
    Gấu nhìn mình bắm môi híp mắt vì sướng, mà cũng ngại thằng em họ nên gấu không nói gì hết. Mình lúc đó nhìn kích thích quá nên nói gấu
    "Em cho nó chơi đã đi nha"
    Mình nhìn em họ mặc dù nó đang hì hục chịch gấu mình
    "Em chịch cho đã đi, muốn thì bắn vô trong luôn anh cho đó, tí anh mua thuốc cho chị uống" mình nói câu đó vừa nhìn gấu cười, gấu liếc mình cười rồi lấy chân quấp hông em họ mình lại như muốn chọc mình ghen ấy, mình chỉ cười lấy điện thoại chụp lại rồi đi ra ngoài luôn, ngồi ở ngoài nghỉ mà nghe tiếng rên rồi giường kêu mà muốn bắn thêm lần nữa các bác ạ. Tiếc là chuyện hồi đó rồi, giờ mình với gấu ctay được thời gian lâu rồi.

Tyranitar, myjamplus, Bi89 and 60 others like this.
  4. Tieudaotrangsi

Tieudaotrangsi Còn trinh Verified
    62/113

Truyện hay lắm, nhanh tay viết nhé bạn

5. Zediss

Zediss Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Helo mừng bác trở lại

6. loveinrain

loveinrain Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    177/226

mình thì ở nhật . mấy chuyện yêu đương cũng hầu như chỉ ở nhật . nhớ đợt yêu một cô bé 95 ở bắc ninh cũng du học sinh bên này . giấu mình ở nhà có người yêu rồi nhưng vẫn nhắn tin vợ chồng với người ở nhà kia . mình biết nhưng vẫn cứ kệ vì mình muốn cô ấy tự nói ra. Nhiều lần mình với em ấy chịch nhau em ấy đang nhắn tin cho cậu kia . không hiểu sao cái cảm giác ghen với sướng hoà quện với nhau tạo cảm giác kích thích kinh khủng . từ đó mình kệ cho em ấy cứ vợ ck với cậu kia .mình thì cứ lúc nào em ấy nt tình cảm với cậu kia là lôi ra chịch :) . được thời gian mình chán . chia tay thấy bảo giờ lấy một cậu nào đó trong hàng tá người em ấy nhận làm người yêu , là chồng rồi !

myjamplus, buoito14cm, Zion13 and 6 others like this.
  7. xxxtinhiuxxx

xxxtinhiuxxx Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Mấy mẫu truyện kiểu này hơi ít quá hé ae.

8. Hoanganh94

Hoanganh94 Mất Trinh Verified
    67/113

Không biết có ae nào ở đây giống em không. E cũng thèm some lắm nhưng mà gạ mãi thì gấu không cho.
    Rồi có 1 đợt bọn e chia tay e gạ thằng bạn thân tán gấu hồi ý cũng trẩu cay cú bảo thằng bạn chịch chết mẹ nó đi.
    Thằng bạn e nhắn tin dần dà mãi mới có tiến triển thì e và gấu lại quay lại nên gấu lại giữ khoảng cách với thg bạn. Lúc ý gấu cũng kể là thg bạn e nhắn tin rồi cũng gạ gẫm cách kiểu, gấu còn bảo cản thận với nó mới ghê:)). Thg bạn e đc cái cũng khéo mồm gạ đc nh rau r nên e mới nhờ nó. Lúc bọn e quay lại thì 2 đứa nó vẫn nhắn tin nhưng k bạo như trước. Cũng chia sẻ với các bác là gấu e n tính ẩm ương nên cứ lâu lâu 2 đứa lại giận lại chia tay. Sau bọn e lại chia tay, lần này e bảo thg bạn cứ tán đi nhưng chỉ cho hôn hít sờ mơ thôi, nếu e và gấu chia tay thật thì n làm gì thì làm.
    Đc một thời gian e nghĩ là chia tay thật mẹ r thì thg bạn bảo là rủ được e nó đi chơi r, e còn dặn dò có làm gì thì đeo bao vào. Đm đêm ý e nằm trằn trọc vcc các bác ạ, giả vờ nhắn tin thì thg bạn k trl e biết là quả này xong cmnr. Lúc ý cảm giác ghen bắt đầu trỗi dậy các bác ạ, đm đeem nằm thẩm du tuởng tượng mà đ vơi đc. Hôm sau thằng bạn gửi cho clip tầm 1 phút, ôi đm nóng mặt vcl.
    Xong e với nó đi cafe, thằng bạn kể mới biết con gấu e nó dâm vl, 2z. Nó kể lúc đút vào r con gấu e còn bảo" e thấy gì đó sai sai" nhưng vẫn nhún ạ. Sau shot 1, 2 đứa chúng nó nằm nc được 1 lúc thì con gấu e bắt đầu cúi xuống bj cho thg bạn và đòi shot 2, ôi đm đến đây e tức vl mà vẫn phải cố kiềm chế. Xong sáng hôm sau lại làm shot nữa tổng cộng là 3 shot. Nhưng mà thằng bạn kể thì e ý vẫn còn yêu e lắm, bảo là e là mối tình đầu nên chưa quen cảm giác hụt hẫng khi chia tay. Thang bạn khuyên nên quay lại, nếu quay lại ae còn thoải mái thì chơi còn k thì n k liên lạc vs gấu e nữa.
    Sau đó 1 thời gian thì e và gấu quay lại. Gâu thì vẫn giấu chuyện nó vs thằng bạn e. Còn e thì vẫn tỏ ra bình thường như chưa có chuyện gì. Thời gian sau, máu some của e lại nổi lên và e quyết định cho gấu xem clip và biết sự thật. E nó cũng khóc lóc xin lỗi đủ kiểu lấy lí do là vì buồn các kiểu, e thì ra vẻ cao thuợng các thứ. Được một thời gian thì e nhận thấy mình thèm cuck old. E liên lạc với thằng bạn và kể cho n nghe và nhờ n chịch gấu và cài app biến điện thoại thành camera giám sát(bác nào cần thì inbox e chỉ). Về phần gấu, thì lúc này e đề cập luôn là sở thích của e như thế nếu đườ thì cả 2 cùng sướng. Gấu lưỡng lự mãi r bảo chỉ đi chơi với thg bạn thôi. Xong đêm đấy tnao thì các bác biết r đấy. Đêm ý là lần thủ dâm sướng nhất cuộc đời e bác ạ. E được xem hết trong khi gấu k biết gì cả. Trong khi bên kia con gấu e rên lên "D ơi e sướng quá" "D địt e sương quá" "bắn vào e đi" thì bên này màn hình e đang quan sát được hết, cảm giác khó tả lắm các bác ạ. E thiếp đi lúc nào k biết sáng hôm sau dậy, việc đâgu tiên là e vào check cam thì thấy con gấu đang nhấp nhổm trên ng thằng bạn, mình nhắn hỏi thì bảo e đang chuẩn bị vè đây(cay vl:))). Sau đấy thì kết cục tnao các bác cũng biết r ạ. 1 tuần sau e rủ gấu và thg bạn đi ăn r sau đó đi karaoke( tất nhiên là gấu chỉ biết là đi ăn thôi ạ). Ăn uống xong 3 đứa đều ngà say, e đề nghị vào karaoke. Sau đó vào 1 quán karaoke cũng cũ và vắng người, đấy là lần đầu e được đi hát karaoke tay vịn là ntnao. Tay vịn ở đây là con gấu e luôn các bác nhé chứ k phải gọi gái đâu. Thằng bạn e đi nhiều r nen nó hướng dẫn con gấu e đủ kiẻu, thêm k biết bao nhiêu chai bia thì con gấu e bắt đầu quẩy, e và thằg bạn thi nhau dí tiền vào vú nó r thi nhau sờ mó. Hạ màn bằng vụ con gấu e ngồi lên bàn quẩy k biết trởi đất là gì, bia thuốc là thì vương vãi. Tăng 3 là gì các bác cũng biết r đó, e và thg bạn lôi gấu và nhà nghỉ, 2 thg thi nhau chơi k biết bnh shot nữa, chỉ thấy tinh trùng trong l con gấu e cứ chảy ra mãi mà k hết. E chỉ kết lúc vừa vô nhà nghỉ con gấu e bảo" hôm nay e là con phò của 2 a, các a thích làm gì e cũng được".
    Sau lần đó bọn e cũng mới some thêm 1 lần. Giờ thì thằng bạn e tìm đc người yêu đích thực của đời mình đang định rời cuộc chơi. Nếu chuyện còn tiếp diẽn được thì e sẽ kể kèm hình cho các bác ạ

9. daicadihoc

daicadihoc Dậy Thì Verified
    62/113

2 bác kể giống chuyện vợ em này. Nhưng mà vợ mình some lần đó thì mình không biết gì cả. Sau này được nghe kể lại thôi, nhưng vẫn tạo cảm giác phê lắm. Chuyện là lúc vợ mình năm 4 đại học (dâm lắm, anal các kiểu với mình luôn rồi), thuộc dạng dâm ngầm thôi, bth thì vẫn ngoan. Vợ mình học tương đối cũng dạng trung bình thôi nên hay tổ chức học nhóm, trong nhóm này có 1 thằng quê ở Bình Thuận khá là giỏi nên vợ mình cũng nhờ 1 kèm 1. Mình rút gọn chuyện tí rồi qua phần vợ mình bị some nha. Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén, có lần trước khi thi vợ mình cũng nhờ nó kèm cặp, học tới 9-10h tối ở phòng trọ nọ mà hồi lúc chiều cả nhóm làm nhẹ cái sinh nhật cho con bạn trong nhóm nên cũng có tí men. Vợ mình kể là học được hơn 1h thì bắt đầu ngấm, nứng nhẹ, thằng kia cũng nứng nên ngồi cứ cạ đùi, vợ mình cũng thấy thích nên để im, rồi nó lấy tay rờ đùi, được nước làm tới nó nút lưỡi vợ mình rồi chịch. Quen mùi nên bắt đầu ngoại tình, mình không biết gì hết cả 3 năm sau đó tới khi vợ mình quit với nó. Vợ kể là lúc đó hay qua nó chịch xong r qua mình chịch tiếp, hoặc chịch với mình trước rồi qua chịch với nó vì không biết sao như vậy sướng lắm. Lol. Mình tua qua phần voẹ mình some với nó và em trai nó đây. Tầm hết kì I của năm 4, vợ mình đi thực tập ở Sài Gòn, mình và vợ cùng ở Bình Dương. 6 tháng thực tập nên vợ mình thuê trọ trên đó, dù bả cũng ngoan ấy, k se sua gì lắm đâu, bị cái dâm thôi. Thằng đó cũng trọ SG để thực tập, xa mình mà, chịch với thằng đó suốt (mình k ưa thằng này, kiểu k ưa từ dạo học nhóm nhưng mãi sau này, sau cả lần vợ với mình chia tay vợ some với con bạn thân mình đã kể ở topic khác mình mới được biết việc vợ và thằng này gần đây, vì vô tình thôi chắc nếu k cũng mãi k biết được). Vợ kể ở trên đó thường thì vợ với nó ra nhà nghỉ chịch, lâu lâu mới dẫn nó về nhà trọ chịch vì chủ nhà hơi khó. Vợ cũng hay qua phòng trọ nó chịch, dâm tiện mà, có chỗ chịch là ổn. Thằng đó ở 1 mình được 3-4 tháng gì đó thì em trai nó đậu Đại Học kinh tế, vào ở chung. Vợ mình với nó cũng hạn chế ở phòng trọ nó vì có em nó cho đến sinh nhật nó. Vợ kể là bữa đó em nó xin qua ngủ nhà bạn, nên nó rủ vợ làm đồ ăn r qua đêm phòng trọ nó. Vợ mình kể là bữa đó cũng mặc đồ khiêu dâm lắm, đầm vải bóng ở nhà với xì dây ren. Vợ và nó bắt đầu lai ra từ 8h hơn, Tới tầm 10h (vợ kể nhé các bác), đang dạo nhẹ cháo lưỡi mò chim thì em nó gọi bảo là bên nhà bạn có việc nên về (k có dàn xếp nha các bác, sau này vợ hỏi nó thì nó thề độc là k hề dàn xếp gì hết vì nó có đạo, mọi thứ là vô tình), vợ kể là nó cũng lịch sự nói để chở vợ về (mẹ thật ra chắc tính chở vợ chưa cưới tao đi chịch) nhưng vợ mình thấy tối quá nên nói thôi chắc k sao đâu, tối rồi. Ok i’m fine T-T. Em nó về thì vợ mình với thằng đó kêu vào tiệc tùng chung luôn. Uống tới tầm khuya thì dọn dẹp ngủ, thằng anh ăn rồi thì còn đỡ, thằng em tia vợ mình cả buổi làm em nó nứng. Tối trải nệm ra ngủ(trọ đéo gác dm). Vợ mình nằm trong cùng. Giữa đêm vợ nứng quá, mò cu thằng anh chán chê trùm mền chui xuống bú. Vợ mình kể khúc này mình nứng lắm. Mình xài nguyên văn của vợ mình nha các bác.
    “Em nứng quá chui xuống bú cặc thằng Hải, em vừa sợ, vừa nứng nhưng mà kích thích lắm, em cũng bú nhẹ không dám để lên tiếng, mà chịu thôi, phòng nhỏ mà anh. Đang bú em với Hải nghe thằng Hà nó trở mình, thằng Hải sợ người cứng đơ luôn, em thì tự nhiên thấy muốn hơn, nước ướt luôn đũng quần, em bú nhanh hơn mà vẫn nhẹ, nghe nó trở mình cái nữa, em hí mền lên nhìn, con cặc thằng Hà độn lên trong cái quần đá banh có quần lót một đùm luôn. Tự nhiên lúc đó em nứng lắm. Em chui lên kêu thằng Hải nhóm lên tắt cái đèn nhỏ đuổi muỗi đi. Nó tắt xong là phòng tối thùi, hơi hắt đèn ngoài thôi mà cũng tối lắm. Em lại chui xuống mền, mà không biết lúc đó ai xui ai khiến gì đó, em cứ muốn qua bên kia luôn, cái em nghĩ dù gì cũng là anh em chắc không sao. Em chui xuống liếm dọc cu thằng Hải cái, mút nguyên con xong em chui lên đứng dậy đi vệ sinh. Thiệt lúc đó em cũng phân vân đủ thứ lắm, đã chịch người khác rồi mà còn v, kiểu cảm thấy có lỗi nhưng nứng. Em vô nhà vs xong đi ra thấy thằng Hà đang tia em từ dưới đầm lên, e lấy tay làm suỵt r nhìn nó. Xong em vô nằm, thằng Hải đâu để ý gì, cứ nằm mò em, rồi em cũng k cưỡng nổi, em chui xuống bú cu thằng Hải tiếp, mà bú lớn hơn hồi này, tay em mò qua quần thằng Hà luôn, cu nó bự lắm, độn căng hết quần. Em kéo quần nó đc một nửa là nó tự kéo luôn. Nó vừa kéo hết quần là em chồm qua ngậm luôn cặc nó, em muốn làm dứt khoát để đỡ phân vân, thằng Hải giật mình ngồi dậy, em nó cũng ngồi dậy, em đang chồm qua bú, em kêu anh Hải bú lồn em đi, nó chui xuống bú mà k cởi xì líp em luôn. Được chừng xíu, em leo lên người thằng Hà, cầm nhét vô từ từ rồi nhún, lúc đó như bản năng đó anh, không ai nói ai, thằng Hải đứng lên đưa cu vô miệng em, rồi nó giật em ra, chơi em từ đằng sau còn em thì bú cặc em nó. Được một chút thì nó chịu k nổi, rút ra nhưng nó chưa ra, tới em quay đít qua cho thằng em nó đụ.”
    Vợ mình kể tới đây, cái mình mới hỏi là vậy lỗ đít có cho nó chơi không hả, em nói lỗ đít em là của anh thôi mà. Vợ mình bẽn lẽn chút rồi cũng gật đầu luôn. Vợ kể là cho chơi lỗ đít từ lúc chưa lên sg nữa tại ở đó xuất thoải mái (hèn gì nhiều lần qua mình đâm vô cái ọt k khó khăn).
    “Đụ được một chút em kêu thằng Hà nằm cho em nhún, nó kéo sát em vô người rồi nó dập từ dưới lên, cặc nó đầu bự nên nó dập vô lồn em sướng lắm, em k dám rên nằm cắn gối, em quay qua thấy thằng Hải đang sục em kêu nó lỗ đít, lỗ đít em Hải, cái nó vịn eo em lại, nhét vô. Hơi thốn, mà có mấy lần lấy dưa leo nhét lồn với anh đụ đít em quen rồi nên bắt đầu sướng. 2 anh em nó nắc em đc chừng 1-2p gì đó là 3 đứa ra luôn. Lồn với đít em tinh trùng k, dính kít nữa. Lol”
    Vợ mình hồi đó đó, và 2 anh em nó còn địt vợ mình cũng gần 2 năm nữa. Nhưng đỉnh điểm nhiều nhất là 4-5 tháng ở đó. Còn tại sao mình biết thì mình sẽ kể sau. Do vợ mình đi đụ với 2 ae nó gần đây bin mình phát giác, kiểu tống tình = clip, mình đã giải quyết xong hết rồi, clip mình vẫn giữ nhưng xinh phép k public. Và vc mình cũng tạm ngừng chơi tình dục được một thời gian, bây giờ chủ yếu lấy chuyện cũ, clip cũ ra khẩu dâm là nhiều thôi :D. Clip vợ mình với 2 anh em nó còn nghe rõ vợ mình nói chuyện lúc đụ. “Bạn trai em biết thì sao hả em, em đụ với anh, giờ đụ với em của anh nữa, em dâm quá, lỗ đít lỗ lồn gì cũng chịu chơi hết” Vợ mình trả lời “Bạn trai em hả, kệ đi, đụ em đi, xuống đụ lỗ đít em đi, bạn trai em biết thì rủ đụ chung, ảnh thích lắm, 2 anh em đụ 2 lỗ em còn miệng mà, em bú, bú anh nha, cho ảnh đụ em, hay anh muốn đụ em rồi em bú ảnh”
    Have fun! Mình kể chuyện cũ, có thêm thắt thay đổi nhẹ để che info. :) chúc các bác tìm hiểu đời sống tình dục thật vui nhưng biết điểm dừng vì gia đình nhé!

10. de xom co don

de xom co don Còn trinh Verified
    32/57

Chuyện của mình thì hơi buồn chút. Gấu cũ mình sn95, cao 1m60, xinh xắn nên cũng có nhiều thằng để ý. Mình với ex yêu nhau từ hồi em ý mới học lớp 9 nhưng chỉ dám hôn hít thôi. Năm 2013 ex thi trượt ĐH đi làm công nhân ở Bắc Ninh trong khi mình ở HN. Năm em ý học xong lớp 12 thì 2 đứa mình chịch nhau lần đầu. Sau này em lên Bắc Ninh đi làm thì thỉnh thoảng mình lại lên thăm em và lần nào 2 đứa cũng vào nhà nghỉ chịch. Nhưng hai đứa cũng xác định khó mà đến đc với nhau. Hồi ý cũng thương em, nên ngay từ lần đầu chịch hai đứa đã dùng BCS để phòng rồi. Đến cuối 2014 thì gấu bị lão chủ tiệm quần áo gần chỗ làm tán nhưng gấu từ chối thẳng thừng. Một phần vì gấu vẫn còn tc với mình, một phần vì lão này thuộc loại dân anh chị hết thời, gần 50 rồi mà chả vợ con gì nên chẳng ai muốn dây dưa. Thế là lão cay gấu mình lắm.
    Một ngày lão ấy phục lúc gấu mình đi chơi buổi tối qua chỗ cánh đồng vắng thì lôi gấu mình vào trong một nhà kho bỏ hoang gần đó hiếp dâm. Nhớ lại cảnh mình nghe đt của ex đang gọi thì bị ngắt, đoán có việc chẳng lành nên phi xe máy từ HN lên BN tìm ex suốt 2 tiếng đồng hồ trong lúc đó ex đang bị hiếp bởi thằng khác nó vừa đau vừa thốn ko tả nổi. Đến khi lão kia xong việc bỏ đi rồi ex mới gọi chỉ chỗ cho mình đến tìm. Nhìn ex lúc ý tơi tả không khác gì cành hoa dập nát, em ý yếu đến nỗi ko tự mặc nổi quần áo vào mà mình phải giúp. Lúc mình đưa em ý vào nhà nghỉ để thay đồ thì vừa cởi quần ex ra thì thấy tinh dịch của lão kia phọt ra từ bím ex nhiều kinh khủng. Cái cảm giác vừa ghen, vừa hận, vừa tiếc nó cứ đan xen.
    Vì mình có thằng bạn bên CA nên nhờ nó làm giúp vụ này nhưng làm sao để ko ảnh hưởng đến ex. Ai ngờ sau tối đó hai hôm thì ex bị lão bắt gặp lúc đi chợ, lão doạ tung ảnh chụp ex lúc bị lão hiếp nếu ex ko chịu cho lão chịch tiếp. Thế là hôm ý ex bị lão ấy lôi vào trong tiệm quần áo chịch suốt buổi chiều 4 shot. Tối về ex gọi điện cho mình khóc lóc xin lỗi các kiểu. Mình dặn ở yên trong KTX đừng ra đường nữa để mình giải quyết.
    Cơ mà chả hiểu sao chiều hôm sau ex lại mò đến nhà lão, bảo là muốn tự giải quyết. Nhưng mà tự giải quyết kiểu gì lại để thành bị lão ấy nhốt trong nhà chịch suốt từ chiều hôm trước đến sáng hôm sau tổng cộng những 7 shot. 3 shot buổi chiều, 3 shot buổi tối và thêm 1 shot lúc sáng sớm. Riêng vụ bị chịch thâu đêm ấy thì ex giấu mình, mãi sau này mới biết. Sau hôm đấy thì lão kia bị bắt và chết trong trại rồi.
    Mấy tháng sau thì 2 đứa mình chia tay và ex đi lấy ck. Cơ mà vẫn thỉnh thoảng nt hỏi thăm nhau. Gần đây ex tham gia bán online thuốc phụ khoa với trị yếu sinh lý. Cách đây 2 tháng ex bị hack nick FB nên nhờ mình lấy lại. Lúc lấy lại nick cho ex mình có tranh thủ đọc tn của ex nói chuyện với mấy bà khách hàng hỏi mua thuốc trị yếu sinh lý cho ck. Nhờ vậy mà mình mới biết vụ ex tự mò qua nhà lão kia để bị chịch cả đêm. Đau nhất là ex bảo với bà kia là suốt 1 năm hai đưa mình chịch nhau trước đó ex chưa lần nào lên đỉnh. Vậy mà chịch với lão kia ex lên đỉnh 3 lần. 1 lần hôm bị lão chịch 4 shot, 2 lần hôm bị lão chịch 7 shot. Lại còn giải thích là vì lão khoẻ, hàng to hơn, chịch nhiều lần vừa mạnh bạo, vừa lâu hơn và ko đeo BCS nên sướng hơn khi chịch với mình. Sau này hai đứa vẫn chịch cho đến lúc chia tay thì ex chỉ lên đỉnh có 1 lần duy nhất.
    Nghĩ lại mà thấy cay.

11. meocaikhattinh

meocaikhattinh Còn trinh Verified
    62/113

Đang lười viết truyện. Thấy cái thớt hay hay. Có anh nào có ý tưởng hay ho để viết truyện ntr không nhỉ :))

xxxtinhiuxxx thích bài này.
  12. hoang_ngao_thien

hoang_ngao_thien Còn trinh Verified
    97/113

Thua các bác :D Mình thì không thể chịu được cảnh có thằng khác xuất hiện khi mình xoạc chứ đừng nói là nó lên giường sờ vợ/bồ mình, xoạc cùng. Nên có mấy lần đc rủ some nhưng mình từ chối thẳng. Mình thì gạ đc vợ mình, mà 1 phần vợ mình cũng thích, some fmf. Thậm chí cô ấy còn cho mình được tự do xoạc 2 ẻm và mẹ ẻm đó nữa.

Bi89, trai15duxai, b16_xmhp and 4 others like this.
  13. Erosennin

Erosennin Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Có bạn nữ nào hứng thú ko nhỉ

14. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Quá hay, mong các bác đều tay

15. de xom co don

de xom co don Còn trinh Verified
    32/57

Mình có viết thành truyện bạn à.

16. _Netorare_

_Netorare_ Biết Quay Tay Verified
    97/113

Topic rất tiềm năng

17. ptien71311

ptien71311 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Tui hy vọng tiềm năng dồi dào cho ông có tiếp ý tưởng truyện kia. :))

18. daicadihoc

62/113

Có vài bạn inbox mình nhưng mình xin phép không rep vì vợ chồng mình đã ngừng việc chơi trò td rồi ^^. Bọn mình dùng tư liệu cũ, và chuyện cũ để khẩu dâm thôi.
    Mình muốn lập 1 topic riêng nhưng những chuyện của mình đa phần nó giống như hồi kí nên để lập riêng và viết như truyện nó hơi khó. Nên mình chia sẻ trong những topic như vầy là nhiều. Vẫn còn nhiều chuyện của mình và vợ, mình sẽ chia sẻ từ từ cho anh em. Vợ mình ngày xưa thuộc dạng thần dâm đó chứ nhưng bên ngoài ngoan lắm, vậy mới kích thích. Rong chơi chán về làm người vợ của gia đình là viên mãn là tốt rồi ae. Tí rảnh tay mình kể thêm một chuyện cho anh em.

myjamplus, Bi89, nguyenthihan and 6 others like this.
  19. daicadihoc

62/113

Bạn gái mình làm đỉ cho cậu họ (lúc này chưa cưới nên gọi vậy nha)
    Mình từng chia sẻ chuyện về khoảng thời gian mình và bạn vái chia tay trước khi cưới thì đây là khoản thời gian 2 đứa bắt đầu lục đục trước khi chia tay. Quen nhau lâu quá, ai cũng cắm sừng người khác nên quen mùi, bạn gái mình có bà dì họ, vai dì nhưng chỉ hơn tụi mình có 2 tuổi nên mình gọi bằng chị và anh cho dễ. Họ hàng thuộc dạng cực xa nhưng mối quan hệ gần gũi nên cũng thân với gia đình vợ mình. Bà chị này thuộc dạng con nhà giàu (giàu vcl luôn đấy các bác), chịu chơi, chịu chi và chịu chịch. Cưới ông chồng cũng đào mỏ (yêu đương cưới rồi ổng lăng nhăng quá nên li dị rồi) và trong đám lăng nhăng đó có bạn gái mình là vai cháu họ vợ. Bù qua sớt lại, ổng ăn vợ mình còn mình ăn bà chị nhưng chuyện mình kể sau. Mình kể việc vợ mình với ông anh trước.
    Tầm thời gian này thì vợ mình đã tạm ngưng mối quan hệ với thằng Hải và Hà cũng lâu rồi, yêu đương mình và bị chăn vài lần kiểu tình vài đêm thôi (nhiều bác cảm thấy có vợ và người yêu như vậy thì nản nhưng mà nếu bên nữ biết kín đáo, không bấy nhầy thì khi cưới về chuyện chăn gối mới thăng hoa các bác, ghen thì vẫn ghen nhưng cái gì qua rồi thì qua, sống trăm năm chứ vài ngày đâu, đôi khi đàn ông mình ăn mảnh, ăn bánh trả tiền thì cấm phụ nữ cũng không đc vì cấm rồi tụi mình ăn mảnh với ai?).
    Mình vào chuyện chính, bạn gái mình vẫn ở Sài Gòn làm việc nhưng lần này không còn ở trọ nữa mà về ở chung với bà dì (mẹ của chị phía trên mình kể), gia đình giàu nên ở nhà lớn, kiểu nhà có nhiều gian cho con cái ở gian riêng. Vợ mình thì ở chung gian với bà chị họ đó. Ông anh chắc tia cũng lâu rồi nên có cơ hội là ổng mần thôi. Và cơ hội tới cho ổng là bữa đó 8/3, công ty vợ mình làm tiệc mời chị em. Vợ mình có cặp kè một anh ở công ty (mình kể sau mà có thể cũng không kể vì chuyện chẳng có gì, chỉ là cặp kè ăn uống đi khách sạn này nọ) tiệc xong thì dĩ nhiên là đi nhà nghỉ rồi (mình thì ở nhà lúc này cũng bận chăm nom mông đít của một máy bay). Ok tiếp nha, đi nhà nghỉ đâu không đi lại đi nhà nghỉ gần nhà bà dì, ông anh họ phát hiện chụp hình lại các kiểu. Vài tuần sau là sinh nhật bà chị họ, cả nhà làm tiệc ăn xong rồi bà chị lên đồ đi quẩy với bạn thả ông chồng với bạn gái mình ở nhà. Ổng kêu vợ mình ra phòng khách ngồi nói chuyện chơi, hỏi thăm công việc rồi chuyện của tụi mình. Ổng biết là kiểu bạn gái mình chỉ là chịch cho vui bên lề chứ mình với bạn gái vẫn ok, biết mùi vậy cái ổng mới lái sang chuyện kiểu như là a có chuyện này không biết giải quyết sao hết rồi đưa cho bạn gái mình coi mấy cái hình chụp được bữa trước. Bạn gái mình kể là lúc đó sợ, sợ ổng nói với mình, nói với gia đình này nọ (có cái này mình thích ở vợ mình là tình yêu và nhu cầu tình dục rạch ròi, không lẫn tạp, chịch để thoả mãn và yêu là khác nhau nên đến giờ tụi mình vẫn yêu thương và hoà hợp được). Vợ mình kể là lúc đó ổng đưa hình, xong nói vợ mình là giờ làm sao anh cũng không biết nữa nhưng tay đã bắt đầu vuốt đùi vợ mình. Vợ mình thì sợ mà lại say nên vừa sợ cũng vừa hứng (2 cảm giác này nó hay đi chung lắm các bác, nhưng vợ nói lúc đó sợ nhiều hơn nứng). Vợ mình lấy tay ổng ra rồi hỏi “anh đừng nói nhà được không?”. Ổng mới nói là được chứ, nhưng mà em làm sao anh mới không nói được rồi lại sờ đùi. Vợ mình mới trả lời là em không biết. Ổng nói thằng luôn là giờ em làm gì với thằng đi với em thì em làm vậy với anh, mọi chuyện êm xuôi. Vợ mình lúc đó cũng lưỡng lự thì ổng cho luôn tay vào trong cái quần đùi ở nhà. Vì vợ mình cũng hơi hứng nên cũng ra nước lúc đó rồi, ổng rờ thấy ướt cái nói nứng rồi còn giấu chi em, anh không nói đâu, cái chồm tới hun môi vợ mình còn tay bắt đầu xoa chym. Vợ mình lúc đó kể là ngậm môi lại chỉ để ổng hun môi thôi mà ổng xoa nứng quá nên chừng xíu là 2 đứa nút lưỡi. Ổng bắt đầu hun xuống cổ, rồi liếm vú, tay thì miết tới ở trong quần xì rồi. Vợ mình bắt đầu buông thả ra cho ổng thì ổng kéo quần ngoài xuống liếm tai vợ mình thì thầm “lồn em ướt lắm rồi đó, để anh bú sạch cho em” rồi quỳ xuống banh chân vợ mình ra bú. Vợ mình kể là ổng bú mạnh bạo làm vợ mình bị kích thích dữ lắm dù hơi đau. Bú lồn vợ mình được tí ổng đứng lên vạch cu ra rồi vén xì líp vợ mình qua rồi nhét vô, cu ông này không bự mà dài. Ổng nhét vô nhấp được 2-3 phút gì đó thì vợ mình đẩy ổng ra, vợ nói là nứng với đang sướng lắm mà lúc này cũng sợ nhiều nên phản xạ là đẩy ra không cho chịch nữa. Ổng hỏi sao vậy em, sướng ướt lồn rồi mà thì vợ mình nói là để em bú cho anh. Xong ổng ngồi xuống salon đổi chổ cho vợ mình quỳ xuống bú cặc. Về tài bú cặc thì mình phải nói là vợ mình mà đã chịu bú thì đừng nói tới, đặc biệt là khoản wc(lol). Vợ nứng và sợ nên bú cũng nhiệt tình với nhanh cho ổng mau ra rồi nghỉ. Vợ kể là lúc bú miết nhẹ coi lỗ ass ổng sạch không, von kêu cảm thấy ok nên wc cho ổng, đúng tầm 1p là ổng out. Còn giữ đầu vợ mình để out luôn trong miệng. Xong việc ổng nói là anh không nói ai đâu, em ngoan là được rồi ổng mò mẫm thêm tí thì về phòng. Bà chị thì 2-3h sáng mới về. Mình viết trước một ít phần mở đầu này về thời gian. Tối rảnh mình viết tiếp cho ae vì sao mình nói vợ làm đỉ và chuyện mình chơi lại bà chị (vai dì họ, còn mẹ của ổng bả là tới vai bà dì lận và mình k có tòm tèm nha, máy bay thì ok chứ bà già thì mình không có hứng). Vẫn như cũ, là chuyện dạng hồi kí, không nhiều đối thoại, chủ yếu là nghe kể và tuẹ thêm thắt cho đỡ nhàm và che info. Anh em vui vẻ nha!

20. unknow_vip

unknow_vip Biết Quay Tay Verified
    67/113

Topic rất hứa hẹn nghìn page. Like sớm lấy hên nào. Hêhe