1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Những mẩu chuyện nhỏ về some/ntr

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi kusobi, 6/2/19.

Tags:
  1. sathu88

sathu88 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

2. loveinrain

loveinrain Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    177/226

up lên cho mấy bác vào góp vui

3. daicadihoc

daicadihoc Dậy Thì Verified
    62/113

Topic k ai kể gì hết ta, chia sẻ đi ae, vài bữa rảnh kể chuyện vợ mình nha :D

4. Ngunu123

Ngunu123 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Mình có chuyện này muốn up lên. Nhưng sợ mọi người không tin vs cho rằng mình rất ngu nữ. Mọi người có muốn nghe không ạ

myjamplus, lyssown, shadowa9 and 3 others like this.
  5. nnq96

nnq96 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Kể đi cho mn cung nghe

6. Ngunu123

Ngunu123 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Cách đây khoảng 4 năm mình và e học cùng trường nhưng khác lớp với nhau. E thì ở huyện mình thì ở phố. Tình cờ mình quen e trong dịp đi trực dùm thằng bạn vào ngày cuối tuần.lân la làm quen thì biết e là lớp phó của lớp kia. Thấy e cũng thích thích nên mình cũng hỏi mấy đứa xin số dt của e rồi giả bộ nt mượn bệnh án của nhau. Thế rồi cũng quen vs hay nói chuyện. E luk đó thì cũng chia tay người yêu dx hơn 1 năm. Nghe mấy đứa bạn thân e kể như vậy. Nó hỏi e tán e đó đi nó dx lắm đó. Thế rồi cũng nc tán tỉnh e. Khoảng gần 3 tháng sau thì e đồng ý làm ng iu mình. Nhưng cũng là gần tết nên xa nhau tầm nữa tháng e thì ở huyện nên mình vs e chỉ nt hay gọi zalo nc hằng ngày. Tết đó e vs nyc của e đi chơi trong nhóm rồi nói chuyện quay lại với nhau. Mình thì sau này mới biết. Sau này có đợt cuối tuần e nói mình là về nhà đi sinh nhật đứa bạn trong nhóm nên mình cũng ko nghỉ ngợi gì nhìu nên cứ nói e về đi. Tầm 9h mình có nt cho e thì ko thấy e tl gọi e cũng ko nghe máy tầm 10 thì e có gọi lại cho mình thì nói a gọi e hả, xong mình nghe tiếng e nói đứt đứt quãng nên hỏi e bị sao hả e nói e bị đau bụng đang đi vệ sinh, nhưng mình nghe tiếng e rên nhẹ trong dt nên cũng nghi ngờ nhưng ko biết làm gì.xong e nói mình là e cúp máy do đang đi vệ sinh. Qua tuần e lên đi làm lại thì mình cũng qua phòng e chơi trong luk e đi tắm mình vào lap e thì đọc tn trên FB của e. Tối đó ng iu e gọi mà a còn cố nữa. Nyc thì nói do e chổng mông a không kìm dx. Mà a có làm e sướng ko. Sướng lắm a nhưng mà cũng sợ mọi người thấy. Nyc thì nói thấy thì cho nó chich luôn. E nói là nếu a muốn thì e cho.sau này thì e cũng bắt dx ng iu e vo nhà nghỉ với nyc e cũng bỏ qua cho.e kể cho mình nghe về mọi thứ từ tết tới giờ. Có lần e và nyc đang chịch nhau ở bờ mương thì bị ông a hàng xóm bắt đx.sau này thằng nyc e gạ cho ông hàng xóm chịch một cái để ông đó ko nói ra. E thì sợ nhưng vì thằng nyc cứ kích thích e rồi e cũng đồng ý. Đợt đó thằng nyc của vk lên phố học nâng cao trong một tuần. Rồi giữa tuần mình đi trực nó rũ e ra khách sạn rồi gạ e giờ có anh t hàng xóm thì e có cho ổng chịch e không. E nói có. Xong thì nyc goi cho ông t hàng xóm. Tầm 10 p sau thì ông tới. Luk đầu e kể còn ngại nhưng luk sau vì hứng quá e để cho 2 ng chịch e luôn. E kể mình tối đó 2 người làm mỗi người 2 cái e ê ẩm hết luôn. Nhưng mà sướng lắm a.đủ kiểu hết. Sau này về huyện ông t còn hay rủ e ra nhà nghỉ nữa vì e nói cặc ông đó to và dài nên e thích lắm. Mình hỏi thì e kể mình là e đi nhà nghỉ với thằng nyc tầm 10-11 lần thì thằng nyc chuyển công tác về quê. Còn ông hàng xóm thì e quan hệ tới luk 2 đứa đám hỏi. Sáng đám hỏi mà tối còn vô nhà nghỉ cho thằng hàng xóm chịch. Sau này thì e mới biết( mà các bác có biết cách lấy lại tn fb bị xóa ko ạ)
    Còn nữa ạ

7. dambro

dambro Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

ôi cuộc sống

TranVanQuanQuan thích bài này.
  8. Huyle.lehuy699696

Huyle.lehuy699696 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mạnh dạng lên cô gái

9. phieuluuky1

phieuluuky1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Em chờ bác bữa giờ. Con chim đang héo mòn bác ơi

10. xaolonqua

xaolonqua Dân Chơi Verified
    97/113

Truyện của bác là một trong những truyện hay nhất mình từng đọc, mong bác sớm kể tiếp cho ae :D

11. shadow78

shadow78 Biết Quay Tay Verified
    67/113

@Ngunu123 phải biết số đt hay mail để đăng ký fb là lấy lại được pass fb. Fb sẽ gữi code về đt hay mail đã đăng ký xác nhận.

12. Bay Boy 9696969

Bay Boy 9696969 Dậy Thì Verified
    32/57

Quan điểm sống của mình là công khai mình là “Trai đểu”, đa phần quen ai mình đều công khai, bởi vì có dấu thì mấy con chim lợn cũng đi nói lại thôi. Ấy thế mình mình hao gái lắm. Chắc do sống thoải mái.hêhhe.
    Nãy lướt dạo box truyện thấy topic của bác nào kể về lần some đáng nhớ nên cũng phải login vào để ôn lại kỷ niệm xưa.
    Có nữa câu láo em làm cún nha :)
    Số e được some 2 lần rồi. Nhưng toàn kiểu 2 nam 1 nữ thôi. Để e kể từng chuyện 1.

Lần 1: Năm 2017 lúc đó có quen một em 96 nổi tiếng ăn chơi, đẹp gái lắm nha, quen qua facebook. Hôm đầu tiên đi chơi. Em ấy dẫn theo con chó, đút cho chó ăn trứng vịt lộn với cả kem nữa. Họ cứ nhìn mà mình cứ thấy xấu hổ. Sau gạ em đó vào khách sạn. đi hotel đầu người ta còn không chiụ cơ. Hai đứa chịch nhau trên giường chó thì năm dưới sàn buồn cưới lắm. Từ sau hôm đó, hai đứa chịch nhau như gà ấy. :)). ( Sau này, em có vô tình chịch chị ruột của em này nữa :D). Tầm gần Tết, bọn em đi ăn tất niên. Em với bé đó. bên kia 1 cặp nam nữ nữa. cặp này anh em xã hội thôi. Nói về bé kia, em này 95-96 phẫu thuật thẩm mỹ a-z, không còn từ nào để chê nữa luôn. Cái hôm gặp nhau đó em này đang tắm trắng. Em ấy nói body e hết 200tr. Học xong cấp 2 vào Sài Gòn, trước không biết làm gì sau thấy Mở shop bán hàng Auth , giờ chủ tiệm spa, mua xe các kiểu rồi.
    Quay lại chủ đề chính này. Hôm đó nhậu xong, 4 đứa hẹn nhau đi Bar. Cũng lành mạnh thôi. Tới lúc gần về, thằng kia méo hiểu sao bực em kia nên bỏ về.
    Thế là em, bồ em, với bé đó thuê khách sạn ngủ. Em nằm ngoài cùng, bồ em nằm giữa, bé kia nằm trong cùng. Trước khi đi ngủ còn nt cho người yêu nữa. Cười nhạt
    2 bé này mặc luôn bộ váy đi ngủ. Trưa hôm sau em dẫn cả hai về nhà chơi, mẹ em phán bé kia câu:” Mặc váy nhìn như cái dẻ lau” :)))))))))))) ( nói với em thôi nha). Em này mặc đồ nhìn rõ bộ đồ lót luôn mà. Nứng không chịu được
    Bồ em thì em chén cho chán rồi. Mà nhìn bé kia thì phơi phới ấy. Buổi tối nằm ôm bồ nhưng tay sờ ngực em kia.em này biết nhưng chẳng nói gì :))). Mà con bồ em nó cũng biết các bạn ạ :)). Lâu lâu nó đẩy tay ra. Chắc phải 30p ấy. Cảm giác thèm không chịu được. Thế là em kéo váy bồ em lên quan hệ tư thế úp thìa ấy.
    Em đã cố tình là chịch em kia mà. Khôn như chó ấy :))). Rồi cùng đè bồ em ra theo kiểu truyền thống. Bồ em thì nó cứ : ớ ớ ú ú. CÒn mình Lợi dụng để chạm vào người em kia thôi. Ai đã qua cảm giác trong người có. Rượu + cỏ + mục đích là chơi em kia nên mãi không ra được, kiểu cái đầu nó đơ đơ. Rút con cu ra em hôn đè bé kia ra hôn, tốc váy lên không thấy cái quần lót đâu nữa. Hài thật. Nước nôi thì lanh láng. Ông bà ta nói không bao giờ sai:” Một cái lồn lạ, bằng tạ cái lồn quen”.
    Sàng ra mở mắt nằm giữa 2 người đẹp. Nói thật là bồ em chỉ gọi là dễ thương,khá đẹp thôi, còn bé này thì đẹp, đẹp kiểu xuất sắc ấy. nhưng em k thích kiểu này.Vì nó giả quá.
    Nói về bồ em, thực ra cũng không phải bồ vì em chưa bao giờ nói 1 từ yêu, kể cả chị em đó cũng thế. Sau này,Có 1 lần em đó phát hiện em nói chuyện với chị em ấy. Em ấy nói “ Đm. Mày làm gi chị tao, tao giết”. Cũng không nhớ vì sao hai đứa giờ không nói chuyện với nhau nữa.
    P/s:
    Viêt tới đây lên fb bé kia thấy chụp ảnh hoa hậu áo dài Việt Nam, chụp chung Ông bầu Vũ Khắc Tiệp nữa :).
    Mọi người thông cảm đắn đo mãi mình quyết định không up ảnh bài viết này.

13. loveinrain

loveinrain Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    177/226

cảm ơn bác

14. ThienSauLaoTu

ThienSauLaoTu Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Hay quá ^^ Mình cũng từng ngủ vs 1 em bơm vá các kiểu, nhưng cũng ko thích xài hàng fake, thích tự nhiên hơn

15. Vợ chồng gt

Vợ chồng gt Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

:)

16. myjamplus

myjamplus Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Hay wá. Thớt kể típ đê( và xin trợ giúp vụ camera đt với pro)

17. myjamplus

myjamplus Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Pro kể chi tiết ra thì hay nhỉ

18. Vợ chồng gt

Vợ chồng gt Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Hay

19. Ngunu123

Ngunu123 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Tiếp tục nha mọi người
    Thời đó mình ngu lắm. Yêu em vs tin e sau lần bắt quả tang với nyc của e nên mình cũng ko để ý nhìu. Năm đó mình dx bv đưa đi định hướng 3 tháng ở tp hcm, nên mình cũng yên tâm khi nyc của e chuyển công tác về quê. Nên mình chủ quan vs không biết e vẫn quan hệ với ông hàng xóm dưới nhà,( sau này ông lên phố để học bằng lái xe) ông thì thuê phòng trọ ở lại học luôn, mình thì đi học thì ko biết gì, tối về mình thì cứ nt nc với e thôi.(đa số mình đi học tối đều ở bv trực cả). Tối nào e cũng qua phòng ông hàng xóm ngủ lại cả tận gần 2 tháng luôn. Có lần e qua chơi mình gọi zalo cho e nói chuyện hỏi e ở đâu thì e nói đang ở phòng bạn nữ ở chung pk chơi.nhưng e quay chỗ e ngồi thì thấy quần áo của nam đang móc trên tường chứ ko phải quần áo nữ. E cũng nghi hỏi bạn nữ e đâu thì kêu đi mua đồ ăn trong khi e thì bận váy ngủ mỏng tanh, sau đêm đó e cũng nghi ngờ. Nhưng giờ cũng ko biết làm sao vì xa nhau quá. Sau hôm đó những ngày sau e sợ mình nghi ngờ nên hay ở phòng vs gọi zalo cho mình. Có lần mình hỏi e. A đi vậy e ở nhà có thèm a ko. E trả lời mình thèm lắm a.nhưng h ko có a e ko biết làm sao.xong mình nói e nếu thèm quá thì kiếm a nào làm cái cho đỡ thèm. E hỏi mình là a nói thật hã. A ko ghen sao.mình nói với e nếu e kiếm ai mà xin mình thì mình cho e. Xong e nói mình bị điên à.sau mấy ngày thì e có nt cho mình nói. Tối qua e đi sn con bạn trong pk say quá bị ông bạn của bạn e dụ vào nhà nghỉ. E nói do lúc đó say với nứng quá vì lúc đi karaoke ông cú ôm e rồi rờ đùi làm e nứng quá nên luk về ổng chờ vào khách sạn.mình hỏi e làm mấy cái thì e kể mình làm 2 cái rồi xin e chụp mấy tấm hình làm kỉ niệm( ko biết có phải fan thiendia ko nữa) rồi e nói chở e về phòng chứ e ko ngủ qua đêm dx. 1h sáng ổng chở e về nhưng ko phải về phòng e mà về phong trọ ông hàng xóm vì hôm nay ông ấy thi xong nên muốn e rửa ông ấy vì thi đậu bằng lái xe. Sau nay nghe e kể tối đó ông hàng xóm uống thuốc gì mà làm e tới 4 lần. Làm sáng hôm sau e không thể dạy đi học đx.cái ông hàng xóm thì mình vẫn chưa biết nha mọi người. Sau 3 tháng học xong thì mình cũng về.e cũng chìu mình cũng đủ thứ. Mình hỏi e lồn e đx mây con c*c đụ vào lồn e thì e chỉ nói là 3 người là ck nyc vs ông bạn thôi. Sau một năm cũng không có gì thay đổi. Lâu lâu thì e vẫn về huyện chơi vẫn đi nhà nghỉ với ông hàng xóm. Qua năm đó bv mình có liên kết với 1 tỉnh ở nước bạn lào. Vì trong khoa mình là trai trẻ chưa vk nên mình dx bv điều đi qua hỗ trợ bv tuyến đó trong 9 tháng( đáng lẽ bốc thăm thì ông a kia đi. Nhưng vì vợ ông a gần đẻ và chơi thân nên ông năng nỉ mình đi thay dùm). Trước khi ngày lên đương mình vs e cũng làm tình đủ kiểu từ quán cf hay rạp chiếu phim hay nơi công cộng ê đều nghe mình hết.e nói ko muốn xa mình rồi lung tung.trong đợt mình đi e thì ko ngủ với người ngoài khác mà chỉ có 2 người là ông hàng xóm vs ông bạn của bạn cùng pk.có lần e nói đang chịch cùng ông bạn của bạn cùng pk ở phòng thì ông hàng xóm lên mà ko nói trước e thì ra mở cửa chỉ bận váy ngủ mỏng tanh ông hàng xóm thì biết mình đi nên xô e vào rồi hôn e.mà không biết trong phog có ông kia.thế là 2 ông đè e ra mà chịch.tới nữa đêm làm cái thứ 3 hết bcs e bắt 2 ông đó đi mua rồi mới cho làm.2 ông đó cũng nghe lời e.2 h sáng lấy xe chở e đi mua bcs (ông bạn của bạn pk e có xe oto bán tải) trong khi đó 2 ông đó không cho e bận quần áo chỉ cho e bận váy ngủ mỏng tanh mà e bận luk nãy. E kể luk đó đi kiếm 5-6 cái quầy thuốc tây mà phòng nào cũng đóng của luk định về phòng lại thì ông lái xe thấy xe cấp cứu chạy ngang qua nên ông nghỉ là trước cửa bv quầy thuốc tây luk nào cũng mở cửa. Nên ông chạy theo.đúng là còn mở cửa
    Trong khi ổng xuống mua bcs thì e ngồi ghế sau bú Cặc cho ông hàng xóm. Ong đó xuất tinh lên mặt e luôn.khi mua xong ong kia trèo lên thấy vậy liền nói e dâm quá đi.a cũng muốn nhưng h không ai lái xe nên ông không làm gì dx. Ông chạy nhanh về phong, rồi đè e ra mà chịch.( vì e cũng là dân y nên e ko cho người lạ chịch mà ko mang bcs nha mọi người) sau tối đó e còn ngủ thêm với ông bạn cùng làm bv với mình ở chỗ mình làm nữa.(chuyện đó sau này mình sẽ kể mọi người nghe sau) .sau tầm 3 tháng thì nhà mình có chuyện
    Ba mình bị nhồi máu cơ tim phải chuyển lên tp hcm để đặt stent chi phí ca mổ gần 100tr. Mình ở xa về ko kịp. Trước khi đi chuyển viện e có bán hết vàng vs thế xe của mình tầm dx 40tr. E có hứa với ông a cùng làm bv với mình là đi du lịch với ổng thì ông sẽ cho e mượn tiền.vì luk e nói mượn làm viêc gấp của e chứ ko phải dùng để cho ba minh chuyển Viện để mổ. Hên là nhờ có e ca mổ của mình cũng thành công. Mình nghe tin thì cũng về liền nhưng ko có xe nên phải đi nhờ xe ra tới cửa khẩu rồi từ cửa khẩu bắt xe về phố rồi mình mới bắt xe đi tphcm. Sau ca mổ ba mình cũng khỏe hơn e thì vẫn ở lại chăm sóc cho ba mình. Mình rất rất cám ơn e nhìu vì không có e chak ba mình đã đi xa.( nhà mình thì chỉ có mình vs c.gái .c.gái mình luk đó vừa đẻ xong dx 3-4 ngày còn ở bv chưa về dx nên mẹ mình phải chăm.hên là có e.mình vô phòng thăm ba dx mọi người khen e chưa là con dâu mà đã chăm bố chồng chu đáo.nào là vs cho ba ck.đổ nước tiểu thay tã... Vì cảm ơn e nên mình hứa với lòng dù e có như thế nào mình cũng cưới e sẽ lo cho e chọn đời để đền ơn e trọn đời.
    Còn tiêls

20. thamvui

thamvui Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Thanks vì bạn đã chia sẻ. Có nhìu thứ còn quan trọng hơn sự chung thuỷ. Chúc vc bạn hp.