1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

[no PIC] Phá trinh lỗ nhị em Kun 91 NKT

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi Lý Tuấn, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lý Tuấn

Lý Tuấn Em thích bị thông đít
    32/57

Tình hình là Tuấn vừa địt em Kun' về xong, đúng tiêu chí '' Tụt quần địt luôn, địt xong report ngay" nên hôm nay Tuấn ngồi đây trước hết là hỏi thăm tình hình sức khoẻ anh em, tiếp đó Tuấn xin trình bày sơ qua về vụ việc phá trinh lỗ nhị em Kun' này, cụ thể như sau:

Vào hồi 17'30 phút chiều nay tức 5 rưỡi chiều giờ Cầu Giấy, tranh thủ thời gian sau 1 ngày làm việc vất vả, nặng nhọc ở mảnh đất chợ đầu mối hoa quả Long Biên đầy nắng và gió, Tuấn lục tung túi quần, túi áo, kiểm tra mãi không có số em nào, đang chán vãi lèn ra chợt nhớ mình còn 1 số điện thoại ghi bằng bút bi ở cạp chiếc quần sịp đang mặc, thế là 1 tay móc điện thoại, 1 tay tụt sịp, chân gõ nhịp Tuấn gọi thẳng cho em ý và được cái hẹn ở ngõ 8x NKT:

Không kịp mặc quần sịp Tuấn nhảy bổ vào con Lifan 3 sức ngựa đóng 1 mạch từ Long Biên xuống Cầu Giấy với vận tốc ước tính phải lên đến 10-12km/h hết chưa đầy 2 tiếng. Trên đường đi máy đt rung tê hết cả dái, tí vãi đái nhưng lúc ấy đang cầm lái và chỉ nghĩ về gái nên Tuấn không nghe mái.
    Đến NN ở ngõ 8x NKT Tuấn lạnh lùng bước vào:

Lên phòng mình đi hái hoa sau đó bay vào vũ trụ. Quả thật như các cụ đã dạy : " Không gì thoải mái bằng ỉa đái kịp thời". XOng việc Tuấn lau chim, làm lon Kratingdaeng, chợt nghe:

Vừa xong chữ đi Tuấn phi ngay lên giường, em Kun bước vào ríu rít như đứa con nít: em nhớ anh, em yêu anh, em cần anh...Lý Tuấn chốt cứng 1 câu: ''Anh làm đây!'' Cuộc chơi bắt đầu. Tuấn 1 tay đeo bao, 1 tay bóp vú, chim cựa liên tiếp vào bộ phận sinh dục của em ý đến chảy cả dịch nhầy và loang xuống khe đít.
    ...''Uớc chừng đít đã trơn trơn, Tuấn liền rê dái mơn ngay bên ngoài. Rê Đông rồi đến rê Đoài, khoảng chừng chục nhịp chim dài gần gang''
    ''Pịp'' - 1 âm thanh khô khốc vang lên kèm theo tiếng Áaa thất thanh thì thật lạ, chim của Lý Tuấn đã chui sâu vào hậu môn của em Kuns gần đốt ngón tay. Đâm lao ắt phải theo lao và ''Ọt'', ''''hự'' mặc dù hơi thốn nhưng chim Tuấn cũng đã nằm gọn trong lổ đích Kun, ''từng nhịp, từng nhịp, từng nhịp theo bước chim'' đưa và đẩy kết hợp hài hoà, sau 14phut57'29'' Tuấn đã xuất tinh thẳng vào lỗ ...bao cao su. Em ấy nói...''anh phá trinh lỗ nhị em rồi'' từ giờ em chỉ cho anh chơi lỗ nhị mà thôi, lỗ nhị em là của anh, đừng bỏ lỗ nhị của em 1 mình anh nhé''

Chấm công :
    Vếu: To, mềm, trắng, hơi chảy, có gân xanh ( chắc do em ấy cần , ke, kẹo đá nhiều )
    Eo; có 1 cái eo và 1 cái rốn
    Lồu: Lắm lông, nhiều nước có tí cà vạt gọi là.
    Lỗ tít : Khít, lúc rút súng hơi hơi có mùi, nhưng có nước bù lại - Xuân Hoà:ihih:

Pass lỗ đít, giá 200k : PM Lý Tuấn vì em này mới mất trinh lỗ đít hôm nay :)

Thanks ae quan tâm

2. Lý Tuấn

Lý Tuấn Em thích bị thông đít
    32/57

EM này đi bát chuẩn chỉ có 2 loét thôi, ae đừng nghe 4` kể chuyện mà mất oan thêm 1 loét nhé. Chỉ với 2 loét mà được địt vào đít, phít vào lồz kể cũng rẻ quá ...

Nói chuyện cho lịch sự 1 chút đi cưng. Đừng cá mè 1 lứa như thế

Last edited by a moderator: 30/11/10
  3. Nhók Ngốc Nghếch

Nhók Ngốc Nghếch Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

anh phá trinh lỗ nhị em rồi'' từ giờ em chỉ cho anh chơi lỗ nhị mà thôi, lỗ nhị em là của anh, đừng bỏ lỗ nhị của em 1 mình anh nhé''

haiz nghe câu này buồn cười quá. tks RP:smilielol5: cho em 1 suất vào inbox nhé

4. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

hic dùng những từ ngữ khác vẫn toát lên đc nội dung mà. Tiếng việt phong phú lắm, dd nhiều anh lớn tuổi rồi,đọc sẽ thấy ko hay cho lắm
    Thank rp

5. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

văn thơ hơi tục tĩu nhưng mà rất hay thank 4 report bác để ý dùm em quăng cho e xin cái số và cái pass chuẩn đỡ mất oan 1 ít nhé chờ hồi âm của bác !

6. kakalee

kakalee Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

ôi trời ơi,đọc bài này mà mình cười to quá,làm mọi người thức giấc hết,bác ơi,cố gáng nhá,em tin bác sớm thành ngôi sao ACMB giống như các tiền bối đi trước như bác Lee,lor
    cố lên bác nhá,em cổ vũ bác,hehe,cò gì chia sẻ cho em nhá

7. Hell or Paradise

Hell or Paradise Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đã thank nhưng ko xin share.
    Nghe ko được hợp lý cho lắm.

8. thangpres

thangpres Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Đọc cái rp của bác mà không nhịn được cười he he hài vãi , chúc mừng bác ngon chim !

9. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Chú em nói phải.
    "Hỗn Giang Long - Lý Tuấn" trong Thủy Hử tuy là dân giang hồ nhưng chắc cũng biết khiêm nhường hơn.

10. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

KO SHARE ÀH BÁC ! PM INBOX CŨNG KO THẤY Ý KIẾN ZÌ :smilielol5:

11. hungkalong

hungkalong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

nguwờ ta nói hay thế mà ông lại nói người ta thế ông lý tuấn này
    [​IMG][​IMG][​IMG]

12. MTD88

MTD88 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bro tả chơi vào lỗ nhị giống như tả phá trinh lỗ nhất ấy nhỉ. Phịch một cái, ặc, trong ấy làm chó gì có cái màng nào mà phịch nhỉ.

13. hungkalong

97/113

VKL OONG BẠN CHO TÔI XIN CÁI SỐ VỚI PASS XEM NÀO ÔNG LÝ TUẤN ƠI THANKS RỒI ĐÓ
    [​IMG][​IMG][​IMG]

14. caubehudon

caubehudon Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

nghe bác viết em buồn cười vl , ko thấy kicks thích gì cả đã thank cho bác

15. hungkalong

97/113

OONG LÝ TUẤN THÌ VÃI CẢ ĐÁI LUÔN ÔNG NÀY CHẮC HỌC VĂN SIÊU LẮM ĐÂY
    [​IMG][​IMG][​IMG]

16. vitaminTT

vitaminTT Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

RP hay nhất trong năm thuộc về bác Lý Tuấnnnnnnnnnnnnnnnnnnn.
    Định xin nhưng đọc đọan rút chim ra có mùi, nôn mẹ nó ra bàn phím, chữ mờ, éo gõ được nữa, lại thôi.

17. vivu_38

vivu_38 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

18. timlainang

timlainang Dân Chơi Verified
    96/113

Reply thế này mới gọi là Reply chứ đọc vui vãi hàng. CHứ cứ như các bác khác chỉ lướt qua coi rổ rá và vếu thế nào còn bài lý tuấn dọc không sót một chữ từ đầu chí cuối. Cảm ơn Lý tuấn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.