1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

700K [NTĐ] NHÃ UYÊN 6537 XINH KUTE SEXY VÚ TO MÔNG KHỦNG HÀNG TÌNH CẢM SERVICE TUYỆT VỜI

Thảo luận trong 'Gái gọi hàng cao cấp Hà Nội' bắt đầu bởi ACMB15, 2/2/19.

1. supervip83

supervip83 Biết Quay Tay Verified
    97/113

2. namdt_ht

namdt_ht Dân Chơi Verified
    67/113

Hóng thông tin các bác

3. fantasy_ensure

fantasy_ensure Biết Quay Tay Verified
    97/113

Em này nét mặt có vẻ hơi nhừ, có thâm niên. Em hóng thôi ạ

4. redfox86

redfox86 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Vừa gặp em nó 7h30 tối nay , mông to , body có thịt và hời đầm ,m65,sv bj khá tốt ko kìm suýt bị chớ:D

5. kiemma963

kiemma963 Dân Chơi Verified
    67/113

mặt xinh k b

6. Girrard Perregaux

Girrard Perregaux Dân Chơi Mạnh Thường Quân
    147/226

Rp trả bài của checker VIP @mronline :
    https://thiendia.com/diendan/threads/nha-uyen-6537-tuyet-pham-khong-the-bo-qua.1217821/

Sau kì nghỉ lễ dài dăng dẳng, trở lại với sự nghiệp check choác và chuột bạch. Sau vài lần chuột bạch phân khúc tầm trung ko thành công, Hnay lại một lần nữa Mr tôi thử sức với phân khúc Hàng Cao Cấp. Và ở phân khúc này ko biết là do may mắn hay do ăn ở mà Mr tôi luôn tìm đc những điều khác biệt mà phân khúc tầm trung khó mà có đc : từ ngoại hình, cách ăn mặc, sự hấp dẫn và quyến rũ của em hàng và đặt biệt là trình độ sv tầm cao và sự nhiệt tình. Đối tượng hnay Mr tôi muốn đưa đến cho ae là em Nhã Uyên 6537

Link Lấy Số :https://thiendia.com/diendan/thread...hung-hang-tinh-cam-service-tuyet-voi.1212991/

Gai goi : Nhã Uyên 6537

Loại hàng : gái gọi hà noi

KV : TDH - Nguyễn Thị Định

Time phục vụ : 30p

Giá KS : 150k/2h

Time đi làm : 11h đến 22h

Ko dài dòng nhiều, đi vào đánh giá luôn cho ae :

Face : Các bác có thể nhìn ảnh và đánh giá. Theo mình thì là xinh, hấp dẫn người nhìn ngay từ ánh mắt đầu tiên, rất cuốn hút, hợp với gu mình 7.5d

Body : Cao khoảng 1m6 trở lên, ăn mặc đẹp, sạch sẽ, da trắng, nước hoa thơm, nhìn em chỉ muốn lao vào ngay lập tức 8d

V1 : To và căng, bóp đầm tay, trắng trẻo, bú mút thoải mái 8d

V2 : Gọn gàng, ko mỡ thừa 8d

V3 : Anh em nhìn hình đánh giá. Căng đét, fan dogy thì đừng bao giờ bỏ qua. Ông nào nhìn cặp mông này mà dogy đảm bảo chắc chỉ đc vài lượt hoặc để em nó bên trên thì cũng xác định sớm 9d

\./ : Hồng hào, sạch sẽ, nhiều nước, Vét cả ngày ko chán, ngọt lịm 9d

SV : Với ngoại hình gần như hoàn hảo trong phân khúc thì sv là cái ko thể thiếu. Em nó ngoan ngoãn, hợp tác trong từng tư thế, làm tình bài bản, BJ có nghề, ông nào yếu sinh lí thì cứ xác định sớm là vừa 9d

Chốt : Là một trong những em hàng ngon nhất mà mình từng đc chén. Cứ đổi gió vài bữa như này chắc có khi ko bao giờ quay lại phân khúc tầm trung nữa cũng nên. Em nó ngon từ thịt, ngọt từ xương, dành cho bác nào thích hàng ngon, tình cảm, hợp tác. Dành cho ae thích hưởng thụ gái ngon, ko dành cho bác nào thích xả bia rượu, đập đá, chơi bi...Cứ sạch sẽ, nhẹ nhàng, tình cảm là đảm bảo đc chiều tới cmn bến. Chắc chắn mình sẽ còn gặp lại em nó.

Có ảnh chụp lén để báo cáo. Còn bác nào thích ngắm ảnh vào link TTSH để lấy số và thị dâm

https://thiendia.com/diendan/thread...hung-hang-tinh-cam-service-tuyet-voi.1212991/

Chúc ae có thêm sự lựa chọn phù hợp và hẹn ae ở những Rp tiếp theo :D . Thân !!!

timhieu333 thích bài này.
  7. ChuBeNgichNgom

ChuBeNgichNgom Mất Trinh Verified
    97/113

Tối hôm trước hẹn em nó ko được vì e nó đang đi sn bạn, nói muộn mới về, thèm em nó quá nên bảo mình chờ e sn xong về chén nhau em ok, phi tới ks NS ở NTĐ chờ em nó tầm hơn tiếng thì cũng thỏa lòng. Ko có gì để chê em nó luôn. Ko một chút vội vàng. Nhan sắc mức 700 với mình là ổn, mặt xinh da trắng body ngon mông to sv nhiệt , mút quá kỹ thuật, sướng tê tái luôn, khi chén ko giục giã mà phối hợp các tư thế.
    Vote cho em 1 phiếu và sẽ gặp lại em mỗi khi lương về.
    P/s : Mông To có đọc được chắc chắn biết anh là khách nào rồi nhỉ? Chúc em đông khách nhé.

8. hanatoyui

hanatoyui Biết Quay Tay Verified
    67/113

trắng sáng quá

blackcat28 thích bài này.
  9. sexylove113

sexylove113 Dân Chơi Verified
    97/113

Ps: gặp e lần 2 rồi nhớ lưu Sđt a nhé, chúc e luôn đông khách, rảnh a sẽ lại gặp

10. alkaline

alkaline Mất Trinh Verified
    37/57

Góc máy cuối phê lòi các bác ạ

11. HAY Hóm Hỉnh

HAY Hóm Hỉnh Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    7/57

nhìn phát sốt với body này quá

12. HAI LÚA2

HAI LÚA2 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Gặp em nó ở NS ntđ. Tổng kết là đáng gặp. Mặt xinh chuyện vui vẻ nhẹ nhàng dễ nghe, chém gió cũng hợp gu, body đẹp vú to mông to da trắng mướt. Tình cảm, sv ngon, rất nhiệt, mình ấn tượng quả em nó đang bj chủ động xoay người để 69 quá dzâm dzật luôn, phang rất chủ động, âm thanh tuyệt vời và nhiều cảm xúc, ko hề giục giã. Còn gặp lại em nhiều nữa khi rủng rỉnh.

13. dobuoito

dobuoito Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

dấu cái