1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC PẶC PẶC bắn nát TRANG BC của MACAOKING

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi thikhung2810, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thikhung2810

thikhung2810 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Phải nói là liên lạc với mấy em nổi tiếng ngày càng cực kì khó sau bao sóng gió,cường triều,ái,thịnh,nộ,hỉ cuối cùng cũng đã liên lạc được với em và được set up ngay cuộc hẹn tại con đường sung sướng BC..
    Phóng ngay con aston martin bóng loáng mới tậu còn chưa kịp gắn biển số(chém tí:D) tới rước người đẹp mà trong lòng hấp hối!quẹo qua 3 cái ngã tư tới đầu 1 con hẻm :anh ơi bơm dùm em cái lốp(má xui)chợt nhìn bên kia đường A HÚuu,,,1 nàng tiên nữ hiện thế đẹp bà cố luôn đang bần thần chờ ai đó!
    Đúng rồi TRANG BC của a đây mà móc cục gạch ra test liền : alo trang hả a đây em a đang đứng đối diện em nè cái người mà cao to đẹp trai đó:biggrin:
    ủa em đang tắm ở nhà mà a!a đang nhìn trộm em hả(dm quê mặt)ờ không!em tắm lâu quá làm a mộng tinh thấy em^^vậy anh cố nén lại 1 chút phần em nha ra hết là bắt đền a đó(ôi giọng nói đà lạt mới dzâm làm sao)
    Lên lấy phòng ngồi chờ 15'đốt hết nửa gói esse đầu còn bị ám ảnh cái em hồi nãy thì cốc cốc..
    Đập ngay vào mắt mình là 1 em khá teen nụ cười hoa súng và lời chào lễ phép
    Mới vào cái là em khen mình trẻ và đẹp trai wa cứ đòi đè ra hôn lông nách:ack2: shock thiệt
    từ từ em cho a tắm cái
    vậy em tắm cho a nha (nói vậy thôi chứ em nó tắm cho thằng e ko ah nghĩ thấy thương thằng a)
    tắm táp xong em đeo bao cho mình rồi thì chuyện gì tới nó cũng tới..mò cua bắt ốc,trảo thủ ***g bàn,rồi song kiếm hợp bích cuối cùng em cũng rụng trong sung sướng:troll:
    info:
    height: được lắm nha 1m64
    ser : 8d bj miệt mải bảo dừng mới thôi
    skin: 6d ko trắng ko đen vàng vàng vn
    (.)(.) :chắc tay ko to lắm 6d (+1 vì teen)
    \./ : 9d pót khỏi nói ko thọ qua nổi 10'
    bin: 300/s+70ks+30bcs=400k toàn mạng trở về
    rất cảm ơn macaoking và pro nguyen long(yahoo) đã share cho mình em này xin phép cho mình share lại cho newbie!ai có lòng thì cho xin ít tín dụng và pm nick thikhung2810 share ko giới hạn
    có vài hình em nó cho anh em đánh giá:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/