1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Pé PON...chỉ một từ: NGON số đt 0xxxxx5831

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi umbala2122, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. umbala2122

umbala2122 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Ae Lx thân mến,

Hôm mấy tuần trước nhận được share pháo của một bro trên lx quyết định đi check thử pé PON. Check về phần vì mệt, phần vì bận nên hôm nay mới report được mong ae thông cảm cho.
    ...
    Pé PON e rảnh hok, đi chơi với a?
    dạ a qua số xxx Ng.Tr.Tuyển đó e nha
    OK pé, 30' nữa a ghé^^
    ...
    Nhớ hôm ấy trời mưa như trút, đi đường xém nữa xe biến thành thuyền thúng, đang nản chí thì e gọi hỏi: a qua chưa? trời mưa a có wa đc hok? haizz, thế là ráng phấn đấu vì sự nghiệp check choác để khỏi phụ lòng ae đã share pháo, với sự nhiệt tình của pé. Với lại pé cũng dễ thương, nói năng toàn vâng dạ. Hôm ấy sau khi qua rồi gặp lúc pé đi mua thuốc cho mẹ, pé cũng xin phép rất lịch sự.

oánh giá chung: Pé PON rất dễ thương, nhiệt tình và ngoan, không giống e Nga SVH, quên Phan Thiết, số đuôi (7126) mà mình check, nghĩ lại vẫn còn thấy bức xúc với 600k haizz.

Pé dẫn mih vào một mê cung trên đường NTB, một KS rất là kín đáo hìhì. Vừa mới vào phòng thấy pé cởi đồ ra là thằng nhỏ đã mất kiểm soát, chắc do lâu ngày chưa được giải thoát:D mà cũng có thể là do nhìn pé ngon quá hì hì.

Màn đá bi, BJ, HJ của pé làm thằng nhỏ như muốn nổ tung ra, coi bộ pé này rấtt yêu nghề, làm đến đâu, tê đến đó. Nhất là vụ pé hum ngực mih, kích thích chịu không nổi (có vẻ e dễ bị kích thích chỗ này nhất đó mấ pác ạ). Lúc này thì đã mất kiểm soát, lật ngay em lại bắt đầu thám hiểm dãy núi đôi hùng vĩ của e. Cái lưỡi trơn nhám của mih làm pé oằn người lên khi di chuyển hết từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, từ núi cao đến tận hang sâu hiểm hóc. Mih dùng lưỡi làm pé out mất, lúc sau mới thấy đó là một sai lầm vì lúc sau nước nôi không nhiều lắm làm cho pé và mih cảm thấy rát. Có lẽ lần sau nên kích thích vừa đủ, cao thủ nào có kinh nghiệm xin chỉ bảo thêm vì mình còn gà trong vụ này chỉ mới biết bắt chước thôi.

Sau khi chiến thế truyền thống, doggy và cowboy rồi lật đi lật lại mấy thế đó, mồ hôi nhễ nhại. Công nhận đây là công việc lao lực thật, còn mệt hơn là đá banh đá bóng nữa:D cuối cùng cũng out trong sung sướng. Kết thúc một buổi tối vui vẻ, không quên xin của pé tấm hình lưu niệm.

Tổng kết:

Face: 6đ + 1đ: vì teen, cười dễ thương
    V1: 8d: to, chắc (so với thân hình của pé)
    V2: 7đ: có mõ, pé bảo đang giảm cân.mà máy pác nhà ta cứ gọi đt, nhắn tin liên tục thế này thì chắc pé lao động kiểu đó chăc cũng thon sớm:D
    V3: 8đ: hơi có caravat, ko mùi, nóng ấm gudgud, chỉ tiếc là pé hok cho mìh bỏ tay vô thám thính. Hàng còn pót lắm (có lẽ tại súng mih cũng ko phải bé), nước nôi khá.
    Price: 500k + 50k ks + 25k durex = một buổi tối tuyệt vời.

pác nào muốn share thì pm nick mih: you_ilove27

2. umbala2122

umbala2122 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

hihi, anh Hữu là cây đại thụ trong lx rồi, em miệng còn hơi sữa, còn phải phấn đấu nhiều:) Nếu anh Hữu thấy có chân nào mod box film hay hàng gì đó thì gới thiệu giùm thằng em với. Em luôn cập nhật film á, âu mới nhưng mà hồi trước thử thì tài khoản chẳng post film lên được. Thế là lại thôi. Vô lx hồi giờ toàn là đọc bài không chưa đóng góp được gì nhiều thấy cũng có lỗi với ae

3. sidaoi

sidaoi Biết Quay Tay Verified
    97/113

thanks for report, chúc mừng bồ ngon chym, share em này cho mình với nhé, ym amoon_sg.vn

cám ơn bro

4. baoqcons

baoqcons Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

bac choi minh thu voi nha
    macbook8285
    thank bac nhieu

5. sirius.lx

sirius.lx Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thanks! Rồi nha bác. Share cho mình 1 vé nha. Mình sẽ share lại cho pro. thulinhrongcodon10

6. kyhiepkiem

kyhiepkiem Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Mong bác chiếu cố cho mình một vé nha . Y!H: kyhiepkiem . Thanks !!!

7. HongGiaQuyen

HongGiaQuyen Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Tôi đi con này rồi, trời ơi kinh khủng lắm, tóc thì nhuộm màu vàng như Kim Mao Sư Vương, mắt tô đen như mấy thằng HKT, em cỡ đồ ra nhìn cái bụng phệ là thấy hết lên nổi rồi, service thì chẳng ra làm sao cả, bữa tôi đi về mà còn thấy tởm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/