1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC peo heo ở bình long Tân phú

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi truongchi83, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. truongchi83

truongchi83 Dậy Thì Verified
    62/113

Xin chào quý đồng Dâm!!

Một pro nào đó ( wen cái nick yahoo) thảy cho mình 1 em teen này....nhiều lần cotrac với em nó....thì biết cái gu của em nó ko hợp với mình......hic hic...lại cái sở thích đẹp trai , ku to...nó mới khoái..thế là hic hic...ngồi nhìn nít em nó thôi...vì em nó ko chịu gặp....
    Bỗng 1 hôm đang say sữa chơi game, nó bzuu 1 cái..mở miệng ra là đang kẹt tiền về quê...mes lại tiền...em nào gặp mình cử hỏi tiền....300k mới ghê chứ?

Lúc đó 9h tối...thì ok..thử xem sao? Xuống tới bình long qua cái cầu gì đó gần bình hưng hoà.....em nó ở nét....thế là thấy ok...ks luôn...

Face : nhìn hình tự chấm
    V1 : to, săn...
    V2 : có mỡ
    V3 : kít, biết bj, hj nha, con này làm tình nhiều mem lắm hay sao, mà sàng mấy cái này..........

Một vài điều anh em lưu ý, nó tuỳ hứng..thích anh nào cao to, đẹp trai là fuck thoải mái, nó có thằng bạn ở chung hay vào ks đóng sex với thằng bạn nó lắm kakkakaka, thằng bạn mình ko tốn 1 đồng nào..vì dc cái mã đẹp,cu to....
    thank pro đã gửi em này....nó là hàng hay là rau là do anh em chăn nó.,,,,con này đú đỡn....sau vụ đó ...em fuck nó thoải mái.....kakakka
    trả lại cho bác nào share mình...chán rồi...thank !!!!!!

Chỉ 1 nick thường online
    Ko có pone

Last edited by a moderator: 30/11/10
    chymcungmoingay thích bài này.
  2. Âu Dương Phong

Âu Dương Phong <b>Nông Dân Miền Nam</b> Verified
    97/113

Inbox tớ phát nào bạn hiền :D

3. kid.nhocvodanh

kid.nhocvodanh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

sao nhìn hình thấy ghê ghê ấy nhĩ :(