1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC PR Rau 1 Nốt Người Dân Tộc

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Miền Đông' bắt đầu bởi Pe_Ngoan, 8/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Pe_Ngoan

Pe_Ngoan Em thích bị thông đít
    0/57

Chào anh em

Hồi chiều ngồi chát chít thì dc một em newbie thng1990 xin hàng mình có share cho em thng1990 và dc thng1990 trả lễ share cho em Rau một nốt http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=375994 lại liền và không phụ công ơn của thằng em nên lên kế hoạch check luôn trong tối nay , chưa đủ tự tin nên rũ các lão gia có kinh nghiệm về chuyện này tiếp sức là các anh BienhoaPro , Phuong_map, Edix , venpariah .

Đúng 7h qua đón em nó tại đường 5 rồi sau đó chở qua ghita cùng anh em hội họp .10h thì anh venpariah nói hôm nay Sinh Nhật anh BiênHoaPro nên anh em chuyển đi hát karaoke tại 126 đường 5 . Vào karaoke gọi 2 chai rum và đồ ăn để chén . Chuốc cho em nó say em nó quậy vui pa cố , thật sự chưa hôm nào vui như hôm nay , Em đứng dậy tắt điện mở bài gì đó không nhớ nhưng quậy quậy em tắt luôn tivi và anh em đứng lên nhảy nhót trong màn đêm . vui tè luôn , cười muốn bể bụng .

Dang chơi vui thì thằng người yêu của em dt và lão phúc lấy dt nghe và chọc cho người yêu của em ấy phát điên và chàng trai ấy chỉ biết hỏi chúng mày đang ở đâu thì em giựt điện thoại nói tao không muốn gặp mày nữa , tao đang hát karaoke nhậu với bạn trai mới của tao ( là tớ đấy :driving: ) , có gì nói chuyện sau rồi cuộc chơi tiếp tục tiếp diễn .

Sau khi kết thúc cuộc chơi thì bảo mấy A/e ra bờ kè đợi pe_ngoan check xong rồi gọi .

Vừa đưa em vào phòng thì em tự lột quần áo trước mặt mình và vào nhà tắm sau đó nhảy vào ôm mình đè xuống ôm chặt rồi bảo Anh Phúc ơi đừng bỏ em nha . em yêu anh quá . ( ôm mình mà gọi tên anh venpariah là sao ? ) Kệ mẹ , Chơi , em sĩn quá ko biết làm tình chỉ biết nói mạnh lên anh . Sau 40 phút thì mình out :smash:

Thấy bụng đói nên nhờ anh BiênHoaPro mua giùm 2 phần ăn tối và cũng gọi cho anh venpariah đổi người nhưng không gọi được nên nhờ anh Bienhoapro tiếp tục nhiệm vụ cao cả của một người nông dân ( thu hoạch ) Sau đó em và Phương_mập về nhà phần RP của em chỉ đến đây thôi và chờ đợi bienhoapro RP tiếp cho xong cuộc chăn rau này .

Chân thành gửi lời cảm ơn sâu sắc đến thng1990 đã tài trơ chương trình này . Xin dập đầu cảm ơn các anh BienhoaPro , Phuong_map, Edix , venpariah đã giúp em chăn rau này . Xin cảm ơn tất cả A/e đã đọc bài RP dài dòng này .

Đánh giá

Face 5 điểm ( teen dễ nhìn )
    DA : ngăm ngăm như trâu nhìn lâu mới khoái
    V1 : 6 điểm to chắc đầu ti nhỏ ( hơi đen )
    V2 : 6 điểm vừa phải chắc và không mỡ
    V3 : 6 có chút síu sìu siu Crvat , bot , nước nôi quá trời:smash:
    Em gốc là người dân tộc nên có mùi đặc trưng của vùng miền núi . Không hôi hay thối gì đâu nhé , nhưng cái mùi đặc trưng giống một người chị tinh thần của mình là ca sĩ Bousna Trinh . hay anh ca sĩ Đình Nguyên.

Mr.Huy

2. venpariah

venpariah Em thích bị thông đít
    0/57

Hizzz hôm qua mình k nhận được dt của huy phút cuối.Làm về nhà sài em này đỡ....
    Xóc lọ mõi tay luôn.Maria Ozawa anh sẽ không quên em

3. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Mình ko thik em này vì e nó ko chơi được lỗ đít

4. thatlaracroi2010

thatlaracroi2010 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Em cũng đã từng chơi em nó thử, nhưng chơi hoài ko ra được anh ơi.

Em này chỉ được cái Face đẹp thôi, những thứ còn lại thua xa các em khác (vậy mà cũng là siêu sao)

5. Dracubin@1

[email protected] Dậy Thì Verified
    62/113

Mình cũng o gần đó . Xin bạn share thủ một lần . Sẽ báo cáo kết quả với anh em . Thank trước nha bạn

6. thanbainho

thanbainho Em thích bị thông đít
    31/57

Cho tui m?t cái h?n nha bác
    boycuunetteen9x
    Thank you bác th?t nhi?u

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/