1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

quần chíp của chị hàng cơm

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi quanlotdabeo, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. quanlotdabeo

quanlotdabeo Em thích bị thông đít
    62/113

đấy là chiến tích của em trên chuyến xe đêm lc -hn.
    xe lăn bánh từ 8h đêm, lơ mơ ngủ khoảng 1h j đó xe dừng lại ăn cơm, cũng định ko ăn đâu vì ko thấy đói. nhưng liếc thấy chị hàng cơm xing xắn qua nên nhảy xuống xoi hàng.
    chị thế này, cao khoảng 1.62 j đó, da trắng, xinh xắn, dáng ngon, bưởi to, mông cong, hì nhìn là dâm vô đối rôi, ngồi uống nước ngắm chị thôi. ịt mẹ thoáng ý ngỉ dâm tặc trong đầu vác chim ra đí tè. bình thường nhưng nơi như thế này thì nó làm hẵn khu vs cho khách riêng hẵn ra, nhưng nhà chị này lại cũng 1 dãy. đáng ra đi thẳng nhưng em éo đi, em lái ngay vào nhà VS của nhà chị. chốt mẹ nó lại như ko biết gì, nhìn 1 vòng, chẳng thấy cái mẹ gì lủng lẵng như các bác hay kể là treo ở móc cả. chỉ có mổi cái khăn tắm, phòng trống không, mổi cái máy giặt lù khú bên góc, trên là 1 bọc j đó.
    vào chẳng lẽ tay ko? gỡ cái bọc đó ra thì có .... có hàng hay sao ấy. lục tung như thằng ăn chộm thì là quần áo của chị ( đoán vậy) nhưng ko có thứ mình cần, nản quá nâng nó lên, kéo nắp máy giặt ra ko biết thế nào cũng có quần áo. lục tung nó lên liếc thấy áo chíp, lụctieepss mẹ trời ko phụ người. cái thứ E đang tìm nó nằm tận dưới đấy máy giặt.
    xoăn tít lại, trong ánh điện sáng mờ vẫn kịp nhìn thấy nó bé bé xinh xinh, quần chíp lưới trắng... thế thôi. cho vào túi em lượn, đúng là có tật jiat mình, đi ra mà cứ ngài ngại. đành gọi bát cháo ăn cho đỡ ngượng, tiện thể ngắm chủ nhân của chiến lợi phẩm, đúng là người đẹp, thả nào hàng đẹp thế, mổi tội nấu ăn chán, hay là em ko muốn ăn cũng ko biết đc.
    vừ ăn vừa ngỉ sao nãy mình ngu thế xem có cái j hấp dẫn nữa ko mà ko lấy nốt. tại chỉ chăm chăm tìm chíp của chị nên ko để ý xem còn cái j đáng láy nữa ko?
    ăn dở bát em lượn tiếp vòng nữa, nhưng ngỉ sao lại đi thẳng, rồi quay lại chứ ko rẻ ngang qua đó nữa?
    dù sao cũng là 1 kỷ niệm đáng nhớ. pos lên cho Aem đọc chơi.
    mùi quần của chị phê lắm cấc bác ah. e đi xử đây

Một Chín Chín Hai thích bài này.
  2. zoro3kiem

zoro3kiem Mất Trinh Verified
    97/113

Ặc! cái này bên tây nó gọi là biến thái đấy! bên mình chắc nó cho đi Trâu Quỳ

3. quanlotdabeo

62/113

mệ ông này dốt còn hay nói?
    nhà thấy mổi bà ý làm. có mẹ ai nữa đâu. với lại con làm nếu có thì có cứt mà giặt chung máy giặt, nhìn đồ của ai bít ngay, xấu như ma thì nói cho nhanh, éo bao giờ có hàng ngon..
    bà này ngon, nên hàng hóa cũng ok .

4. quanlotdabeo

62/113

lấy hàng của ông làm j?
    ông cũng mất công sức đi chôm về, tôi ko có công ko nhận......
    nói cho nhanh tôi không phải LC nhà ông đâu. tôi đi hành tẩu giang hồ thôi

5. quanlotdabeo

62/113

bác này được.
    chí ít cũng gần như em
    khi nào có dk em pot lên cho, nhục nổi ko có canon 12 chấm như các bác

6. quanlotdabeo

62/113

ăn chơi có chọn lọc.
    ko phân biệt jiai cấp, màu da........ giáo sư hay thằng ăn mày... chơi tuốt.
    còn ông vào đây cũng là biến thái đó.
    miệng nam mô.....

7. quanlotdabeo

62/113

ông dếm quần của vợ ông ah ?
    kiểm soát hết thế éo nào đc

8. Thich Nhu Hoa

Thich Nhu Hoa Em thích bị thông đít
    0/57

mỗi người có 1 sở thích riêng, chủ thớt kể chuyện ra để chia sẽ với anh em. mấy bác không thích thì đừng nói lời cay đắng. thử hỏi ai vào đây rồi mà không có máu dâm trong người. và ai cũng có 1 sở thích riêng của mình (biết đâu mấy bác không thích việc này, nhưng lại thích cái khác "dị" hơn nhiều thì sao ? ). vài lời chia sẽ cùng mọi người thui. sorry spam nhe chủ xị.

9. quanlotdabeo

62/113

thank bác này đẫ hiểu tôi.
    đó ko hẵn là sở thích vì đây là lần đầu tiên thực hiện. 1 phần vì tò mò

10. nakashi

nakashi Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

mình ngày trc đi làm cũng lấy trộm 1 lần như thế ! nhưng tiếc là quần sạch ! em nó giặt mất rồi ! toàn mùi comfor

11. space7777

space7777 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

truyện chân thật ghê

mình cũng từng trộm như bạn, cảm giác thật kích thích, nhung cần dè phòng nhé,không phải lúc nào cũng dễ ăn đâu

12. thaygiaothao

thaygiaothao Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mỗi lần vào khu tập thể của bọn Thuế - Tài Chính gần nhà mình , đi qua chỗ phơi đồ sặc mùi comfor là bản tính ăn trộm lại trỗi dậy mắt trước mắt sau địa ngay một em chíp , bọn này dân văn phòng lại nhiều máu nên xài toàn hàng xịn

13. daitatuan79

daitatuan79 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

ngày xưa đi học ngoài thanh xuân năm 94 vào quán ăn trong trường do mấy tay bảo vệ mở ra bán có thuê mấy em ăn mặc toàn hở hang nhìn rõ cả quần lót thấy phê lòi cả mắt buổi trưa ở lại trường thi thoảng bắt gặp mấy chị tắm ở nhà tập thể ngoài sân mình đứng trên tầng 3 nhìn sướng lòi cả mắt giờ vẫn thấy tiếc

14. quanlotdabeo

62/113

haaaaaaaaaaaaaaa
    các bác tranh cãi mẹ j nhiều cho mết. nếu bỏ phiếu thì phần ủng hộ là quá 50%
    nên em vẫn có thể ngồi tiếp chuyện anh em được, các bác đọc mà ko đọc hết, hay ko bit hết chữ? tôi đã nói đây ko hẵn là sở thích của tôi, có thể 1 phần đọc bài viết thudamvoiquanlot nên có thể dẫn tới hành động đó.
    E ko phải ở đà nẵng và bị tóm rồi đâu.
    hom đó thuân lợi cho Em vì trời mưa to, nhiều người đi VS nữa? tất cả diễn biến em làm trong mấy chục S nên ko có sơ xuất.
    thân các bác

15. quanlotdabeo

62/113

và đây ko để các bác đợi lâu. Em lấy tạm cái webcam chụp đưa lên nên ko được nét cho lắm.
    với nhân tiện lưu jiu hình ảnh của nó rồi em tiễn nó ra thùng rác luôn.
    từ khi lấy về xử mổi 1 lần duy nhất, xong cất nay mới đem ra hầu chuyện
    [​IMG][/URL] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][/IMG]

16. quanlotdabeo

62/113

hôm nọ qua thằng bạn chơi, nhà nó làm máy tính. có khách tới gọi đi sửa. có tý ngề trong tay E bảo để tao đi kiếm tý tiền xăng.
    tới nhà, nhà gầu vãi lúa. ko quan tâm, đi tới phòng có máy hỏng. nhìn sơ qua biết ngay phòng con gái, vì có áo ngủ teen treo ở móc. thấy cũng ko quan tâm lắm. bật máy, tiếng chạy ok. uh tốt, nhưng ko lên màn hình, màn hình đen thui. ồ ấn công tắc ko thấy ý kiến j, đoàn ko vào điện. bảo cô lấy dây nguồn ở nồi cơm điện để thử xem dây nhợ thế nào? cô ấy đi, lúc này có thời gian quan sát phòng em nó. chổ gần chân juong ó 1 jio quần áo, thế éo đâu lại có cái quần chíp của em nó nằm trong đống đồ dưới đó, cứ như thử mình ấy. đang phân tâm thì có dây cho mình thử, cắm vào thì vẫn ko được, tìm cách cho bà ý đi ra chỗ khác mà ko được. em bảo ko được cô cất dây này đi. bà ý vẫn ngồi tro ra đó. vậy là Em phán màn hỏng ( vì đèn nurmlok vẫn sáng mà) rồi ra về thấy cũng hơi tiếc.
    trò chuyện qua sơ sơ thì bé học lớp 12 rùi. lúc ra về kịp nhìn thấy bé trong ảnh treo ở giũa nhà. xinh lắm các bác ah?
    cũng hơi tiếc đúng ko các bác

17. quanlotdabeo

62/113

[​IMG][/URL] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][/IMG]

18. since

since Em thích bị thông đít
    32/57

19. Nhók Ngốc Nghếch

Nhók Ngốc Nghếch Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

nói chung có thể là bệnh hoạn nhưng do từng người như thế rồi , mỗi ng` có 1 sở thích riêng mà

20. Nghientinhduc.

Nghientinhduc. Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Mình thấy cái này bình thường mà...
    Các bác kêu là " Bệnh " thì hơi quá.
    Theo các bác như nào là bệnh??
    Đúng là toàn thằng đạo đức giả...bức xúc...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/