1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Quan hệ tình dục rất lâu mới xuất tinh

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi trantrungtu91, 16/5/18.

1. trantrungtu91

trantrungtu91 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Em nay 27t đã từng quan hệ 5 lần (1 lần cave, 2 lần gái quán hát, 1 lần ny) nhưng mỗi lần quan hệ đều đút dương vật dập ra vào rất lâu mới xuất tinh tầm 30' đến hàng hơn tiếng (NY em khen em khỏe và mãn nguyện vô cùng vì lâu hơn cả phim). Nhưng ở nhà e dùng tay thụ dâm xem phim JAV thì thích ra nhanh hay chậm đều kiểm soát đc, còn khi quan hệ tình dùng phải dùng thêm tay kích thích thì mới nhanh ra tinh. Bác sĩ cho hỏi có phải do em bị quen với xúc cảm khi tự thụ dâm nên khi quan hệ thật nó lâu vậy ? EM XIN CẢM ƠN.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Cần tư vấn về bệnh khó xuất tinh được Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/7/17
    Quan hệ lâu nhưng không xuất tinh được !! Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/11/14
    khó xuất tinh , hồi tinh rất lâu Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 18/9/14
    Làm sao để quan hệ lâu xuất tinh ??? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 1/8/13
    Quan hệ xuất tinh sớm Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 4/11/12

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Thường có mấy trường hợp AE kiểm soát tốt ấy, quan hệ tầm độ 10-20 phút sẽ có cảm giác muốn xuất, nếu có thể hãm và ko xuất thì hứng thú sẽ giảm lại, giai đoạn về sau sẽ bớt phần nào phấn khích và rất khó xuất nữa. Theo mình Bro cứ kiểm soát nhịp ở mức vừa phải. Khi nào cảm thấy đủ thì tăng tốc thật nhanh cố gắng theo cảm xúc rồi ra luôn.

3. Hong Ha

Hong Ha Dân Chơi Verified
    37/57

Lâu quá cũng ko tốt. Có lẽ bạn bị quen với ma sát mạnh khi tay tự xử, chai cảm giác mất rồi, nên làm thật khó xi nhê. Bạn nên cai tự xử, chắc sẽ cảm giác nhiều khi làm thật, sẽ nhanh ra hơn.

edihotelsg and trantrungtu91 like this.
  4. Pasionates

Pasionates Còn trinh Verified
    32/57

Mỗi lần quan hệ của e trung bình cũng rơi vào khoảng 1h tầm 20phút là e có thể ra nhưng v e chưa muốn e ra
    Nếu như hãm lại sau khoảng đấy thì phải 1h sau e mới có thể ra đc

5. Em Là Trai Ngoan

Em Là Trai Ngoan Mất Trinh Verified
    37/57

Lúc trước mình cũng phải tầm 40p-1h mới ra được....thật ra nếu cố gắng ra nhanh thì chắc cũng tầm 20-25p là ra thôi nhưng lại muốn lâu....sau đó thì bị mệt....mỗi lần muốn ra đều cố dập thật nhanh thật mạnh cho ra....nhưng chưa tới mức ra được thì đã mệt vccđm rồi nên phải ngừng lại thở lấy hơi....bởi vậy nên mới bị kéo dài.
    Sau này thì chịch nhiều, trình lên, khả năng nắm bắt tốt hơn....giờ thì trong khoảng 15-30p muốn xuất lúc nào thì xuất lúc đó....mà chơi trần thì được...chứ đeo bao thì chịu...Durex invisible cũng k cải thiện được, cứ đeo bao vô là bị khó ra....mà đắng cái là người yêu tui thì kô thích lâu...tầm 10-15p là đủ rồi...

Bixexual and trantrungtu91 like this.
  6. phuchung6869

phuchung6869 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

bị như vậy mà sài bao thì thôi rồi, mệt vcl

trantrungtu91 thích bài này.
  7. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Hậu quả của thủ dâm.

8. binlaquang

binlaquang Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Va
    Vấn đề của bạn là chơi gmd không có cảm xúc và loz gái quá rộng thôi nên lâu ra là đúng rồi, cứ tìm em nào phá trinh hoăc loz khít xem có được 40p hay 1 tiếng không đảm bảo với bạn được 10p là cùng

9. redsun39

redsun39 Biết Quay Tay Verified
    7/57

đúng là kẻ dùng hok hết ng lần chẳng ra - ta nhấp vài chục phát là out mẹ nó roài , ngại với bx muốn chít hu hu ước gì được một nửa của em là bx a sướng ngất rồi

Nauthp393 and trantrungtu91 like this.
  10. traitân_9x

traitân_9x Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

tôi lúc chuẩn bị tăng tốc lên đỉnh thì tự nhiên mủi nó lấy nhẹ 1 hơi thở rồi nín thở dập như cái máy khâu , 1 lúc sau thở ra 1 cái đéo xuất tinh đc luôn . rồi nằm nghỉ mệt chờ khỏ lại nứng cặc chịch tiếp . mấy con ghệ lúc nào cũng lên đỉnh 4-5 lần . tôi chịch rất nhẹ nhàng và có tiết tấu nhịp điệu nên mấy rất yêu . ở đây ai có bạn gái xinh đẹp thân hình bốc lữa giới thiệu tôi nhé

11. goat1991

goat1991 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Chia tui 10 phút cũng đc ... cái đầu nhấp chưa đc 5p out mất rồi . cái 2 thì chưa biết vì k còn sức ... còn nhậu ít chịch vợ cũng nhanh ra. chỉ có nhậu nhiều chịch lâu rà mà ngta khuyên là k tốt ... chán chết đc

12. NhanToX

NhanToX Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Cao thủ quay tay đây rồi. :))

13. trantrungtu91

32/57

Đúng bác ah do vậy có lẽ sẽ mãi mãi em ko đi chơi cave vì đéo cảm xúc để sướng rồi lên đỉnh và xuất tinh ! Chán

14. trantrungtu91

32/57

Sau khi đọc đc cmt của bác em đã cố gắng để tìm lồn khít zin và cuối tuần qua e đã tìm đc 1 em trên Lào Cai nhưng đút vào ra chỉ là cái cảm giác bị lồn kẹp hơi chút tức tức đầu chim chứ ko sướng để lên đỉnh lên dùng tay + mở JAV để tạo cảm giác sướng mãi mới phụt tinh !

15. binlaquang

binlaquang Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Gmd không có cảm xúc là đúng rồi bạn, phải tìm bạn gái âu yếm, tình cảm,kêu bạn gái dạo đầu nhiều vào mới có cản giác, không biết bạn đã thử qua cảm giác bú mút bằng miệng và xuất tinh luôn trong miệng chưa, bảo đảm với bạn thích hơn tự sướng gấp 10 lần luôn, mình nhiều lúc chán quan hệ nên lại dùng chiêu này cảm giác rất sướng nha bạn, ở sg thì dịch vụ này nhiều không biết ngoài bắc có ko

16. trantrungtu91

32/57

Công nhận là em hay được bạn gái em dùng miệng bú mút chim, bọc dái công nhận là thích nhưng không thể nào làm em lên tới đỉnh được !

17. grumm

grumm Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

DM, mấy thím khoe chịch hơn 1h ko biết có thật ko?
    Nếu thật thì khỏe hơn cả trâu rồi
    Chịch như đóng gạch 20p người đã bã ra rồi

18. mhl0607

mhl0607 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

tất nhiên là k liên tục như đóng gạch r bác,liên tục như đóg gạch thì chim n cũng ra hết,mình cũg như b ý,chỉ khi n muốn ra thì dập như máy khâu và pải tưởng tươg mới xuất đc

19. traitân_9x

traitân_9x Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

có thằng nào phải nín thở và nhìn cái gì thật kích thích rồi sốc thật nhanh mới cực sướng và xt hem ?

20. bac2rau

bac2rau Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

theo cơ chết lúc tăng tốc thì ai cũng nín thở cả bác à