1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Rau VIP- so flesshy – cực kỳ nhục dục

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi chiendauco, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chiendauco

chiendauco Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Sau khoảng gần 100 nt với các bài vở học mót của a e trên LX, cuối cùng mình cũng có 1 cái dating với e nó.
    Trước đó, mình à ơi để rủ e nó đi, mình rủ đi Parkson xem phim và ngỏ tặng 1 món quà, e ý chơi luôn: thôi e chẳng bít mua gì ở đó, a cho e vay … 1tr thì tốt hơn, bạn sẽ trả lời sao? Đòn của mình đã bị e nó bẻ cong, mình đã nghĩ bụng rất có thể sẽ là “1 con nai vàng nghơ ngác dẫm nát bác thợ săn” đây…nhưng thế cưỡi lưng hổ rồi, cứ go4ward thôi.

…- Gặp nhau ở đâu hả a?
    Mình đi thẳng vào vấn đề: - tùy e thôi, thì cứ vào đâu kín đáo a e mình tâm hự, à quên tâm sự.
    Chả thấy e nói gì…
    Mình đỗ xe đúng điểm hẹn, quay vòng xe lại quay đuôi xe về phía nhà e có gì bất trắc còn … dọt lẹ…
    1 blond đi ra cao tầm 1m59, giật mình: trông quá sexy và nhục dục-chưa phải xinh lắm: e mặc 1 bộ đồ nỉ màu nâu sáng, rất sành điệu, tóc vàng rất hợp body và khuôn mặt vì nước da trắng nõn và mịn, đôi mắt dâm đãng và đáo để…ko hiểu sao mình nghĩ ngay đó là e VIP và đúng thật.
    E bít mình nói dối 1 điều ngay khi gặp mình nhưng thái độ e vẫn rất bình thường…Nhà e khá hoàn cảnh nhưng có lẽ đúng như boyhp 1985 nói ko đến mức quá khó khăn, nhà e mặt đường, tất nhiên là đường nhỏ thôi (Ô tô vào thoái mái- 3 xe tránh nhau cũng đc) và ngôi nhà cũng nhỏ…
    Ko Bj, chỉ Hj, nhưng lip kissing thì điêu luyện, nụ hôn của e cũng nhục dục như con người e-chắc chắn đây là người phụ nữ có nhu cầu sex rất cao, e rất thích hôn khi giao hợp, mắt nhắm nghiền và ghì chặt lấy cổ mình, hoặc 2 tay ôm lấy cặp mông của mình và ghì xuống, chố ấy của e thì cứ ưỡn lên hạ xuống rất đúng với chu kỳ và tần suất của mình, như 2 con rắn cuốn lấy nhau: lúc bùng nổ, lúc sâu lắng, lúc nhẹ nhàng, lúc điên khùng, đủ các tư thế…lung tung lên cả, quên hết trời đất, sao lại thế nhỉ? Mình đúng là bad boy chính hiệu (quên hết cả vợ con-ngu thế ko bít), từ lúc 2PM15 đến tối mịt, (e nó phải về ăn dỗ 100 ngày ông em vì điện thoại người nhà e gọi liên tục, nhưng mặc-em vẫn quấn chặt lấy mình, lúc mình mệt rồi thì e cứ âu yếm vuốt ve khắp cơ thể mình và thi thoảng lại vuốt ve yêu chiều cậu nhỏ), nói thật - đang viết rp đây, người rất mệt nhưng vừa viết vừa lại phải bảo cậu nhỏ trật tự vì cu cậu lại cứ đòi đi gặp lại e…
    Phát đầu tiên khoảng hơn 1 tiếng, trong lúc chiến mình có thử e bằng cách hỏi: A cho ra nhé, e nhìn mình đầy nghi ngờ và tủm tỉm cười lắc đầu ấn đầu mình vào ngực e nó (E nó chắc bắt mẹ nó đc bài của mình hay sao) nhưng quả thật, bím e vẫn nhoẹt nước, chắc vẫn rất đang đê mê…mình chưa ra nhưng mệt thật sự…e bảo a nằm xuống nghỉ tí rồi … tiếp tục sau a nhé. 2 đứa nằm nói chuyện, tính mình vừa thật thà vừa muốn nổ 1 tí cho vui nên kể 1 số chuyện tình trường của mình-hoàn toàn dựa trên cơ sở có thật nhưng tất nhiên-thêm tí mắm muối, hi hi, e nằm ôm ấp âu yếm vuốt ve mình và thi thoảng lại động viên cậu nhỏ bằng những động tác cực kỳ horny và exciting. Rồi phát thứ 2, ko chịu nổi hơn 2 tiếng cọ sát, cậu nhỏ thét lên: a tha lỗi cho e và khóc òa, mình bảo ko, phải cám ơn cậu thì mới phải vì mình mệt lắm rồi và rất mỏi 2 đùi và lưng …. E lại có điện thoại dục về … mình cũng đã xong và xác định nói chuyện 1 lúc rồi về… chả hiểu sao cặp vú nõn nà căng phồng (Ko to đâu nhá), đầu ti hồng bé như hạt đỗ làm mình cứ mân mê mãi ko chán, pussy thì thơm phức và nở rộng ẩm ướt, đôi mông rất cong và mẩy của e cứ mời chào kiểu doggy và úp thìa, đôi môi e tươi hồng căng mọng và cũng ướt át mời chào… bàn tay của e nó thì cứ mơn trớn da thịt mình mãi ko thôi, thằng nhỏ lại ngọ nguậy… (Bố ai mà chịu đc), lại 1 tiếng đồng hồ nữa…mình thực sự kinh ngạc, ở độ tuổi như mình-sao hôm nay mình tự dưng lại khỏe thế - ôi, mình phục mình quá, nhưng thằng nhỏ lại trách: a tàn sát e kinh quá, e tím tái hết cả người rồi đây nè. Ui! Chả biết nói sao nữa…(Chắc mấy hôm sau sẽ bít mặt, sáng hôm sau chắc ngủ dậy sẽ đi ko vững nữa và đúng thật-đáng đời bad boy).
    Lúc về e nói: Tiếc rằng e gặp a quá muộn (Mình nghĩ tại cái thằng boyhp share mình quá muộn ấy chứ, hi hi), ko hiểu e nó nghĩ gì?
    Lúc về, mình chào e và giả vờ quên 1củ đi (Ko, thực ra nếu e nó quên mình cũng sẽ gọi và tặng e 1 củ, mình thề đấy) nhưng e ấy ko bao giờ quên, e nói trước khi mở cửa xe: Thế a có giúp e 1 củ ko? Well well well…- Ồ, quên sao đc e??? (Bố tổ sư, ko ai có thể ăn không khí và uống nước lã để sống đc, hi hi).
    Trước khi check thì gần 100nt, sau khi check thì hơn 200nt của e cho mình-toàn lời yêu thương ong bướm (Mình chả hiểu e ý thế nào, ngây thơ hay ngây thơ “cụ” vì e nó có thêm 1 chút nhờ vả nữa), có thể e nó sẽ áp dụng chiến thuật “2 in 1” với mình đây (Tình và tiền-Tình là chính và tiền là … quan trọng), well well well…
    E quả là rất khéo léo… e nt nói chưa người đàn ông nào mà lại khiến e nghĩ nhiều đến thế như a…và nói “I love you, and you?” làm mình lại nhớ đến bài hát đc giải Grammy âm nhạc của Michel Bolton: “Said I love you but I lied” – a nói yêu em nhưng đó là lời nói dối …
    Mình vừa viết rp vừa phải trả lời nt củ e nó nhiều đến sốt cả ruột…rất nhiều cái để nói nhưng rp hình như đã quá dài….
    Thanks boyhp 1985 again.
    URL=http://upload69.net/][​IMG][/URL]

2. chiendauco

117/226

ha ha nhớ chứ sao ko

3. chiendauco

117/226

Thôi đừng nhắc đến nữa, đang sợ bỏ mẹ lên đây!!!

4. chiendauco

117/226

Thành thật sorry bạn, mình đi check vào buổi chiều đấy chứ, có vào giờ cà fê sáng của bạn đâu. e rau VIP nó cũng hẹn mình cà fê buổi sáng nhưng mình phải từ chối đấy, buổi sáng thì mình thường bận, có khi chỉ dành đc 15 p làm hết ly cà fe là về đi làm, ko có time để chém gió hi hi...cuối tuần thì lại về nhà ở Hà Tây (Nói Hà nội cho nó oai).
    Mình ko dám nói trước, bạn sẽ là người đầu tiên mình share e nó (Tất nhiên phải tôn trọng chủ thớt là thằng e boyhp 1985)
    Đã check e Loan bạn share, thanks bạn nhiều.

5. chiendauco

117/226

Dạ, có ạ!
    (Nhưng tờ có biết cậu ko nhỉ? sorry!)

6. yeuanhkhongcung

yeuanhkhongcung Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Bác chủ thớt chụp ảnh bằng điện thoại gì mà mờ thế? Đầu tư quá Nikon 15 chấm đê.

7. chiendauco

117/226

Vâng, đang cố gắng, nhưng đã chót đầu tư nuôi thằng nhỏ hết mất tiền rùi, hu hu

8. boyhp_1985

boyhp_1985 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    116/226

bác trình cao đẩy e nó thành hàng đê :D em cũng định đẩy em nó thành hàng rồi nhưng tài hèn sức mọn đành chịu :(

9. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Không có gì đâu vợ ạ :D

10. caigierach

caigierach Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

E này cũng bthuong thôi mà sao các bạn cứ phải xoắn hết cả lên thế nhỉ :D

11. coem_05

coem_05 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đọc mà toàn thấy 2 tiếng với 1 tiếng, thời gian ấy là tổng của một tuần làm tình của em đấy 1shot/1day

12. Jun0hpt

Jun0hpt ♥Ăn Chơi Hải Phòng♥ The VIP
    297/339

Lại phải nhấn mạnh...''tiền...và sự khéo léo''!!Chúc Chủ thớt ngon chim! Check xong rồi mà vẫn lưu luyến nhắn tin tình cảm bác dạt dào quá!:D

13. culi_dsa

culi_dsa Dậy Thì Verified
    61/113

Có vẻ như em này sinh viên nghèo vượt khó , bác nhà mình còn sẵn sàng giúp 2 củ , thì thôi e chân cửu vạn cũng xin giúp gọi là cái tiền cho e ấy đi taxi về :D

14. boyhp_1985

boyhp_1985 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    116/226

đấy là bác chưa dc chiêm ngưỡng vẻ đẹp bên ngoài và nội thất bên trong của em nó nên bác phát biểu thế thôi chứ bác mà nhìn thấy thì.....:sifone:

15. pilothp

pilothp Còn trinh Verified
    61/113

Em cũng sẽ gom góp để giúp đỡ em nó. Ngặt 1 điều là k biết trình em có thuyết được em này nhận tiền và trào tình hay k? Trình còi khoản chăm rau quá. Anh ÔM và anh CƠ training em mấy bài nhá!

16. BÃO1

BÃO1 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Well well well... em này trông ngon ghẻ nhỉ?
    Mà sao lại phải xoá cái gì ở trên ngực vậy bác chủ thớt?

Xe ôm mà xài sang thế? :hand:

17. xeom_hp

xeom_hp Mất Trinh Verified
    96/113

Không biết anh tài nào lại dấu mặt dưới cái vỏ bọc HM05 đây nhỉ? Khai mau

18. chiendauco

117/226

Ơ, khoản này thì mình chưa bao giờ làm cả: nên ko bít nói thế nào.

19. chiendauco

117/226

Ô, anh đã trình bày rùi mà, a đâu muốn thế: mình sẽ hẹn 1 ngày gần nhất và mời thêm bác xe-ôm, Lột, pilot, Hero, yêuanhkocung, thichchoigai, girllover... vào 1 buổi 1 thể cho vui nhá.

20. chiendauco

117/226

Uh bây giờ mình cũng chả bít VIP ở điểm gì nữa, chỉ biết check e nó xong mình cứ ngất ngây con gà tây và cứ muốn... gặp lại nhiều lần nữa!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/