1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

report ĂN PHẢI RAU ĐỘC em trang Q8 dưới chân cầu trung sơn

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi bullshit89, 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bullshit89

bullshit89 Biết Quay Tay Verified
    97/113

e này cao khoảng 1m64, giò dài mà mặt mụn không, sau khi contact có dc cái hẹn đi ăn sáng với e, ai nhè e chơi chiêu, dắt theo con e đi an sáng, vô chợ ăn bún mà còn mua về cho ba mẹ(nói ra a ra dùm đi tí e trả lại), ax ax cũng kệ, xong chở nhỏ e nó về. còn phải cho e nó 50k đi xe ôm, mà thoy, quyết định check e rùi, tiền bạc hok là vấn đề. sau đó chở e vô ks, đi lên tới cầu tháng e la má gọi về. hix hix xin thêm 50k xe ôm nửa, đứng nài nỷ hoài nun, hix hix thoy kệ bố thí cho e nun, e la tí xong e sẽ gọi, mà e mất tăm nun. XIN TREO CHIM E NÀY NHÁ
    so dt e này là : 01XXX164787:cuss:

2. DARK.KNIGHT

DARK.KNIGHT Guest

Em nó lên level rồi lừa lại mấy nông dân thiếu kinh nghiệm

3. truongchi83

truongchi83 Dậy Thì Verified
    62/113

thức ra con này có tiếp xúc 1 lần...mới sáng nay xem topic...cũng nghi là con này lắm rồi...nó biết lauxanh ....cũng biết anh em chăn nó.....con này...điên thoại...anh là ai...anh biet anchoi hay lau xanh ko?...nó giả nai..nói thang bạn nó tung nó len...làm nhiều số lạ....bưa đó no xài chiêu mươn tiền....đói này đòi nơ....biết mắn con này....cũng ko muốn làm 1 vố năng với nó...dẫn nó wa di ăn trưa và cafe catdang......rồi mình bỏ về...cho nó trả tiền thấy mé....đứng là càng ngày level nó càng cao kakkaka

4. contraitphcm

contraitphcm Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

ac, fai ko vay bác. Tui vừa gọi em nó xong nè, bắn cho nó mấy chục k tiền điện thoại.
    Chắc nó đang đi với bác nên ko nghe dt tui. Làm chạy từ nhà lên đó xxa bỏ bú, mà ko gặp được...haizzz
    Hên , về mở ra đọc được bài này, rau độc, rau độc rồi...
    Tại khoái giò dài nên cố, thôi ko cố nữa...
    sao mà kiếm rau trên trung bình khó quá đi mất, hàoi ko được...

5. TonyLun

TonyLun Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Trị như ông này mới phải đạo làm nông dân nè.

6. acejikty

acejikty Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

đúng là tai nạn mà...nhớ đừng rủ đi ăn uống gì cả...đi cv chơi, hay đi dạo dc rùi hihi.

7. thik_nguc_dep

thik_nguc_dep Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

sau 1 vài lần e nó được mấy lão làng cho tắm mưa... bây giờ e nó khôn rồi.... cho mấy bác newbie tắm mưa lại....hihihihi.... vòng xoáy cuộc đời thôi mà.... chia buồn cùng bác....

nhưng phải có những lần ngã ngựa như vậy thì mới PRO lên được.... cố lên bác ah

8. the king

the king Biết Quay Tay Verified
    97/113

đó là loại rau rẻ tiền .mà tiền nào của đấy . ai bảo share tùm lum làm chi.tự đi chăn có phải tốt hơn ko... ai ko có kinh nghiệm thì pm lão kingmaxx kìa..... mời lão ly cafe lão chỉ cho full lun

seagull13 thích bài này.
  9. Finder_Tam

Finder_Tam Dân Chơi Verified
    97/113

Chia bùn cùng chủ thớt, mùa mưa mà gặp rau bị sâu quá T__T

10. badboy_130

badboy_130 Còn trinh Verified
    61/113

Em cũng zị nè.Toàn chở đi vòng vòng đốt ng liệu :icon_bs:

Cái chiêu này đc ah` bác.Trả thù mấy con rau độc như thế mới cho nó chừa cái tật :lol:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.