1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

REPORT MASSAGE Hải Yến Tp Vũng Tàu

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi canchigai, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. canchigai

canchigai Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Em bức xúc quá các bác ạ. Trên SG service tốt bao nhiêu thì Massage Hải Yến ở KS Hải Yến, Vũng Tàu chán bấy nhiêu. Em mệt quá lang thang vào cái Lam Sơn gần đó nhưng mà thấy đông quá nên qua chỗ KS Hải Yến. Vé vào là 150k.Vào phòng đợi thấy 1 em cá xấu vào nhìn đã mất cảm tình rồi. Em vào thẳng vấn đề luôn "Anh có đi tại chỗ không ạ" mình hỏi bao nhiêu em ý bảo 5l, mình ko cầm đủ tiền do không chủ động đi matxa và nhìn cũng cụt hứng rồi nên bảo em ý cứ matxa thôi,xong rồi em ý lại kỳ kèo bớt 1l còn 4l,mình bào 4l anh cũng ko cầm đủ tiền ở đây, thế là em ý lại gạ HJ, rồi bảo HJ ở đây là 2l. Mịa nó cứ gạ từng đồng thế bực hết cả mình. Trên SG thì vé có 90k, vào cái mặc định là các em ý HJ,BJ cho,các em ý càng nhiệt tình thì khách thưởng càng nhiều.Chứ đằng này nó cứ gạ mình từng đồng, em bảo éo HJ gì hết, maxa thôi, thì nó đấm bóp hời hợt 5 phút rồi thôi,rồi em nó bảo xong rồi anh ạ, ặc ặc. Mình bảo em phục vụ chán quá, thôi éo cần matxa gì nữa đâu, mặc quần áo rồi ra liền, bảo thằng chủ bọn anh phục vụ như shit ý, nó éo nói gì, bực cả mình. Một đi không trở lại.
    Các bác nên tránh.

2. jumper 2010

jumper 2010 Dân Chơi Verified
    97/113

xui cho pak oy

tương gi chứ quán Hải Yến thì như cứt :nono:em reject quán do cách day 2 năm roai, Samy hay khach san Buu dien dc do pak :reddevil:

3. shenlong.no1

shenlong.no1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

cái này e đồng ý với bác chủ thớt.ko nhắc thì thôi nhắc là thấy bực.đề nghị tẩy chay chỗ này luôn đi.
    @ ae Vung Tau: e học ở SG.là dân VT mà ko biết chỗ nào hết ah. các a có biết chỗ nào xin chỉ thằng e với nhé. nick e đây ah: chokhanh_85

4. louis_koo

louis_koo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

MS Hải Yến giờ xuống cấp lắm rồi. Các e chơi mà hối thúc cứ như sắp đẻ đến nơi. Đi bực hết cả mình.
    Now xuống Vũng Tàu mình chỉ đi MS Điện Lực. Giá cả chỗ nào cũng như nhau nhưng mình thấy CSVC ở Điện Lực mới và good hơn mấy chỗ khác.

5. virusxx

virusxx Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Mình nhớ O Cap bãi trước là cafe thôi mà ta. có lộn không đây!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/