1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Report tổng hợp 3 mối của bhoakunho, eddix và péngoan

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Miền Đông' bắt đầu bởi Hieu_68, 8/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hieu_68

Hieu_68 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Thời gian vừa rồi sau khi report em hương vệ sĩ thì bác bienhoakunho co share thêm cho mình 1 e rau , liền nhắn gọi à ơi suốt thì được một cuộc hẹn , tối đó xách con xe cùi đi gặp e nó đến nơi thì e nó còn trẻ quá, khỏang 18 gì đó nên thấy mình nó ko dám đi uống cafe vì mình cũng lớn tuổi rồi nên thôi hic hic, tốn mớ tiền gọi đthọai và nạp card cho e nó bữa giờ khỏang 200 hehehe. Coi như giúp cho các e bé đang tuổi lớn. em này thì nhỏ tuổi và người cũng nhỏ con luôn, nhìn lướt qua thì ngực chắc cũng mới nhú tí tí à chưa có bầu nên chắc bóp ko thấy gì hết, mặt gãy hơi cá sấu đang học trung cấp nghề , đặc điểm e này là nhà nghèo đi học nên dễ dụ. Mối này bỏ thì lại được bác Eddix share cho cái nick wil.... nên cũng cố gắng ngồi chat để dụ e nhưng ngày nào cũng thấy e online mà mình hỏi thăm e nó không trả lời , rồi tới 1 ngày thì e nó cũng trả lời mà là chửi om sòm luôn, nào là Kh ko nói chuyện với những người trên mạng đâu, tòan là người xấu, đi chơi với K đã rồi về nói xấu K kekekeke , các bác chơi xong mình bị chửi , mấy ngày nay thấy các bác rp e K này quá trời nên tháy e nó chắc khùng thiệt nên thôi bác eddix cho mình trả e khìn này nhé hehehe. đang buồn thì hôm qua mở YH thấy bác pé ngoan share cho e Huệ nghe tả cũng htèm thuồng liền setup ngay buổi trưa , e này thì các bác đã report quá chi tiết rồi, mình chỉ phụ mấy tấm hình chụp bằng dthọai cùi bắp của mình thôi, e này ưu điểm là hiền, dân xứ Nghệ, đi làm thêm, ko hối thúc, giục giã vì dư thời gian, quả vòng 1 thì vô đối , nói chung với mức 500 thì thỏai mái vì kô giống mấy con gà 500 kia nhảy vào cởi tọet ra chơi rồi lấy tiền biến gấp, e này có vẻ tình cảm chơi rất sướng. cảm ơn 3 bác bhoakunho, eddix và pé ngoan đã tài trợ và hệ thống bao cao su núi lửa vì mình tòan mua tại hệ thống này hehehe

2. Double_dame

Double_dame Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Bác chụp hình mà hình như vuốt caravat em ấy như đầu cửa dân hippi ấy nhỉ :D :D, dựng chư bờm ngựa chiến. Kết nhất quả bým nhìn tươi

3. bcs24h

bcs24h Em thích bị thông đít
    0/57

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/