1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

[Review] Công việc của 1 nhân viên ở cơ sở MASSAGE!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi mrdragon2809, 6/8/14.

1. LoveSwingSex

LoveSwingSex Biết Quay Tay Verified
    67/113

2. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Bác này đoán dám trúng lắm à :)>- Mà nếu vậy thì quá uổng cho 1 truyện hay :(

3. lestal

lestal Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Mãi không thấy ký sự tiếp theo nhỉ. Hay là bác bị cho thôi việc rồi.

4. làn khói trắng

làn khói trắng Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Các bạn có tin 1 cô gái - người mà các thím hay gọi là " đĩ " dùng những đồng tiền cuối cùng cho 1 thằng sinh viên trong khi gia đình khủng hoảng, mất việc làm thêm, đói đến ngất đi rồi tỉnh dậy? Tôi không giỏi văn nên không thể chia sẽ với các bạn, cũng không mong các bạn tin tôi. Tôi chỉ muốn nói con người không phải ai sinh ra cũng có điều kiện tốt. Dòng đời đưa đẩy thôi, tất nhiên không phải "đĩ" nào cũng tốt nhưng đừng đánh đồng họ với nhau. Bây giờ khi đi qua chốn cũ, tôi vẫn nghiêng mình thầm cảm ơn người chị đó.

lihuadadengshi thích bài này.
  5. boycodon1x8

boycodon1x8 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Vẫn chưa có chập mới nữa....lâu dữ dạ ta

6. mr_at_o

mr_at_o Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

đọc comment của bác antony thú vị ghê, bác viết tiếp đi bác đã gặp lại chị chưa , viết riêng cho thg em thôi mấy thg khác í kiến í cò kệ mợ chúng nó

7. Winds_Of_Night

Winds_Of_Night Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

kiểu này anh em nào kiếm 1 cv trong quán massage rồi kể tiếp cho anh em nghe đi...hay ae nào đang làm cv này thì kể tiếp câu chuyện này đi...

8. hondayamaha

hondayamaha Dậy Thì Verified
    62/113

để tết năm sau đọc luôn thể, đọc vậy ức chế vãi bác ah

9. badman90

badman90 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Rất thích những truyện mang tính thực tế thế này, ko phải ai cũng trải nghiệm đc như bác, truyện rất hay, có cảm giác như đọc truyện hài chứ ko phải truyện sex nữa ý :)) chúc bác viết thêm nữa phục vụ ae

10. boycodon1x8

boycodon1x8 Biết Quay Tay Verified
    67/113

ABC

Bác có lòng tốt thương mấy e đó vô cùng :-o
    Thôi rồi, và thế là câu chuyện đã kết thúc rồi sao!!!

11. ktqd2410

ktqd2410 Biết Quay Tay Verified
    67/113

bác để mọi người gãy cổ mất bác ạ :))

12. RollsRoyce

RollsRoyce Biết Quay Tay Verified
    97/113

Đạo đức thì đừng đi MS, đã đi MS thì đừng ra vẻ đạo đức, Từ Hải thì không thấy mà anh hùng rơm thì nhiều quá

13. khongthevangem

khongthevangem Dân Chơi Verified
    97/113

Nói thật nhé! ở đời mà không có những người tốt thì các bác cũng đi bóc Shit hết rồi. Cuộc đời không ai như ai. Sự giáo dục hình thành nên tính cách và hoàn cảnh tạo nên con người. Đâu phải ai lên đây cũng xấu các bác cứ nghĩ lên đây để học cách fu*k và đi chén con nhà người ta a. Đời các bác đã làm gì tốt đẹp chưa mà tối ngày bình luận đạo đức giả.. đã vào đây thì nhất thiết phải xấu à. Diễn đàn lập ra để thành 1 cái ổ nhồi nhét những cái đồi truỵ a. Ai cũng như ai thì ra đường gặp e nào xinh thì đè ra mà fu*k xem có ai để bác fu*k k. Học máy cái tốt không học. Nguời ta nói để mình hiểu hơn và đừng có cái ý nghĩ đã làm nghề đó khi vào phòng thì giống mấy em trong phim mà sớ mó rồi nghĩ ai cũng như ai. Không phải ai khi vào phòng cũng thích các bác làm vậy. Công việc của họ nên họ phải chịu đựng đấy thôi. Nói thế thôi ai ghét thì mình chịu. Vì mình cũng hay đi ms cũng tâm sự nên cũng hiểu vài phần về họ. 1 gia đình không tốt thì làm sao có thể cho con của mình ăn học đàng hoàng mà không đi làm cái này. Người ta nghèo nên mới làm thôi ai mà không muốn thoát khỏi cái đó mà muốn 1 thời gian ngắn mà có vài chục triệu thì làm gì. Đợi từ thiện tới giúp đỡ à. Mình không cứu mình trước. Làm công nhân lương bao nhiêu? Đành rằng tình người ai cũng có, cũng đừng nên quá phũ mà vứt nó để cái tính thú nó lấn át phần người. Đừng nghĩ ai đi cái vụ ms thì không đàng hoàng. Cmt có hơi dài nhưng mình nghĩ ai đọc xong nên suy nghĩ trừ những ai nghĩ mình tốt hoặc cho rằng đạo đức giả gì đó thì cũng không cần đọc. Bác anthony ở nha trang à.

lihuadadengshi and Famer-bh like this.
  14. fucker52

fucker52 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Địt thằng chủ thớt viết cái bài này làm đéo j mà h đây tui phải ngóng dàu cổ hay quá bác à. Khi nào len sapa e sẽ kím bác hehe. Cảm ơn bac d thật lòng nhea héhe.

15. fucker52

fucker52 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Á đù chủ thớt chán cv quá đi sing chơi luôn điều kiện vồn :D

16. xoclohaitay

xoclohaitay Dân Chơi Verified
    97/113

Á đù next 1phát hơn chục trang mà ko thấy chap mới.
    Anh thớt ơi tiếp đi anh..

17. beouq8

beouq8 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mấy bác trên chửi bới, đạo đức giả này nọ, rồi nói nào là dd sex, chỉ cho bàn về sex, chắc trong đầu toàn sex nhỉ? Sex là phần k thể thiếu trong cs, nó quan trọng, nhưng k phải chỉ vì nó mà bắt tất cả m.n từ bỏ đạo đức, lòng thương người chứ? Cmt nào cảm thấy gai mắt thì bỏ qua, lại còn lên tiếng chửi bới, chứng tỏ cái gì? Chứng tỏ mình là thành viên dd sex chuyên nghiệp àh? Đây là một bài review cho ae có cái nhìn mới về nghề gái massage thôi, chứ có phải truyện sex gì đâu mà xồn xồn lên, nứng trym thì qua phim, qua truyện sex đọc. Còn người ta chia sẽ cảm xúc, thích thì đọc, gai mắt thì next ai cấm? Đọc mấy cái cmt chứng tỏ mà ngứa ass.
    P/s: Thớt khi nào có bài tiếp đây, đọc bài thấy thú vị quá!

lihuadadengshi thích bài này.
  18. Silently

Silently Còn trinh Verified
    62/113

>"< Đậu phộng thớt đâu hiện hồn về đây.. Truyện đang hay sao đứt dây rồi...

19. Jutom18287

Jutom18287 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Các bác cứ vào kêu ca hoài, chúng ta đang sống trong cái chế độ tươi đẹp vs nên văn minh tột đỉnh của nhân loại dưới sự lãnh đạo tài tình của Đảng làm gì có ng khổ, ng nghèo. Các bác xem ở đâu chăm lo cho mầm non tốt như nước ta, ở nc ta tỷ lệ thất nghiệp chỉ 1,84%, và chỉ 20 năm nữa thôi N sẽ là top 20 nc phát triển hàng đầu thế giới đó. Các bác trước khi than trách một vấn đề nên suy nghĩ những nguòn gốc sâu xa chứ đừng chỉ nghĩ phần ngọn như vậy nhé.
    P/s: VN ơi thời gian qua nửa đời người, và ta đã tỏ tường rôi...

mbuivan and Sydney40 like this.
  20. RollsRoyce

RollsRoyce Biết Quay Tay Verified
    97/113

Trẻ trâu, nghe cái giọng văn là biết còn búng ra sữa rồi, chắc mới tốt nghiệp mầm non trường đời, vậy mà lên đây mở miệng dạy đời thiên hạ, em còn bé lắm em ơi
    Đừng có làm anh hùng bàn phím nhé, ở đây là diễn đàn tất cả mọi người đều có quyền phát biểu cảm nghĩ

/** Ads bottom mobile**/