1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Rp e Vy thu duc 01xxxxxx579 1/12/2010 1 buoi toi cam thay man nguyen

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi ya_sirius77, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ya_sirius77

ya_sirius77 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Đầu tiên xin cảm ơn sự đóng góp của bác bachlongaq7 đã góp phần làm nên thành công của buổi tối hôm nay.
    Sau 1 thời gian có rp về e Diễm q9 cho các mem trên lx nhà ta (nhưng không biết tại sao mod xóa mất tiu hic hic) thì thời gian gần đây nhờ được bác bachlongaq7 nhiệt tình giúp đỡ nên đã share em Vy thủ đức trước e í ở Gò vấp cho Ya nay`. Tối qua không làm gì buồn quá lấy đt ra contact với e nó để làm cái hẹn thì em ấy bảo em đang bận mất rùi nên đành lùi lại hẹn em tối hôm nay. Để cho chắc ăn thì chiều đã lo gọi lại cho em nó liền rồi,đi làm về là phi qua chỗ hẹn với em nó ngay.Vào lấy phòng đợi khoảng 20' thì em nó tới.Ấn tượng đầu tiên về em nó là có khuôn mặt tạm ổn,cái đẹp đang ở độ tuổi chín mùi (em nó 27t rùi) tiếp theo là bộ ngực của em nó sao mà to mà đẹp làm sao (thích quá) hihi. Nằm tâm sự với em nó 1 hồi thì chuyện j` đến cũng đến và sau đây là 1 xíu info về em nó :
    Face :5.5d với mình thế là tạm ổn.
    (.)(.):to 8 điểm, đầu ti còn hồng bóp sướng quá.
    ).:) bụng to không eo ọt j` cả nhưng ôm sướng.hihi
    \./: vừa, không quá khít, không quá rộng(với mình là vậy),đã có cravat.
    Service: nằm ôm ấp nói chuyện với em tình cảm, em Bj rất sướng nhưng không thể hạ được cậu nhỏ của mình.hehe.Âm thanh thì muốn bể phòng,các bro khác nói là giả tạo nhưng theo mình thì cũng có 1 phần trung thực.8,5d
    Rổ giá 250k/2h
    Số đt :1
    Pass : 1
    Mình đang tìm em Mai ở gần dh ngân hàng bro nào có share cho mình với nhé.
    Tất cả vì sự nghiệp check hàng của ae nhà ta.

2. hentrendinhcao

hentrendinhcao Biết Quay Tay Verified
    96/113

hi pro!
    nghe pro rp em Vy mà thấy thích quá, hôm trước cũng được các pro khác share cho một em ở đỗ xuân hợp nhưng gọi hoài cứ ò í e
    mình đặt gạch em Vy nhé pro ơi
    có gì share mình với nhen
    tại vì nghe pro tả cũng tuyệt quá, với giá cả đó hợp nên cũng muốn check ngay
    cảm ơn pro nhiều

chúc pro vui nhen

hentrendinhcao.vn

3. decu35

decu35 Em thích bị thông đít
    97/113

Em ở Thủ Đức nên rât cần hàng ở Thủ Đức. Bác vui lòng share cho em bé Vy với nhé. Em cảm ơn bác nhiều.
    Nick: decu789
    Cảm ơn bác!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.