1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

RP matxa Phung Thuy - Thu Duc - good

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi abc_113, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. abc_113

abc_113 Em thích bị thông đít
    31/57

hôm nay có công việc với mấy thằng bạn ở TD, thế là trên đường về ghe ngang qua PT, gần 2 năm nay không ghé lại, bất ngờ đầu tiên là nhìn ôi sao hoành tráng quá, bước vô gặp e RP lấy vé 200, toàn bộ CSVC đổi mới hết (cho 9d). Đang xông hơi thì 1 e bước vào, ôi thôi e nó cao gần bằng mình (mình cao 1m72), nhìn V1 muốn chảy nước miếng rồi, V2 quá good, e nó vào tắm cho mình, kỳ cọ thằng nhỏ mình...sau khi matxa cơ bản xong e nó bắt đầu nghịch ngợm thằng nhỏ mình, bất ngờ thứ 2 là e nó hôn từ trên xuống dưới, hôn luôn thằng nhỏ mình, mình tưởng chỉ có HJ, ai ngờ e nó BJ luôn, mình thì tha hồ khám phá e nó...hehehe, chỉ có 1 điều là vé 200k mà chỉ có 1h thôi chứ không được 2h như chổ khác. Tic cho e nó 300k vì sv quá good.
    - share free ae, để lại mail nhé, đừng pm inbox nha các bạn, thanks cho mình 1 cái nha. hiiii

2. trai_tre_khoe_sg

trai_tre_khoe_sg Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Share cho mình tên và số của mấy e nóng bỏng ở Phụng Thủy nhak bro. Bấm THANKS trên forum rùi, jờ cảm ơn bro bằng miệng lại lần nữa nè. Cảm ơn bro nhìu nhé. Mong sớm nhận dc list hàng. Yahoo: trai_tre_khoe_sg

3. supermario

supermario Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

mình là khách quen ở PT đó bro , có gì pm inbox e đó cho mình check thử xem nha :D hậu tạ lại bác e đẹp nhất ở Festival CT ^^ [/B]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/