1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

RP rau Trang - Tân Dương của bro Shinhp thật đúng là ' Đã đen lại còn rậm lông"

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi verrychuoi, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. verrychuoi

verrychuoi Dân Chơi Verified
    97/113

Được sự quan tâm của bro Shinhp share cho e Trang, hôm chủ nhật vừa rồi mình đã contact dc với em nó. Cũng giống như ae LX chúng ta, vẫn cái bài muôn thủa là đòi tiền nhầm, gọi máy nhầm, nhưng lại làm khổ chính mình. Buổi trưa thứ 2 hẹn e nó ăn trưa nhưng khi gọi điên thì dc e nó thông báo là đang đi cùng với em nó, vả lại chiều e nó lại phải đi học làm tóc nên mình dùng kế hoãn binh hẹn chiêu qua chỗ học để đón e ấy. 5h chiều mình đang ngồi OL thi e nháy cho mình, mình gọi lại thi e ấy bảo e đang trên đường về đến cầu Quay, a muốn gặp e thì ra đâu u nc. Lúc đó mình có việc nên bảo e ấy cứ về nhà đi, 7h anh qua đón em đi chơi. ok! Mình phi vào nhà tắm, tắm rửa kỳ cọ thật sạch với hy vọng trong đầu là sẽ đc ngon chym??????? Thật ko ai học đc hết chữ ngờ?????????
    Khoảng 6h, con dt TQ của mình bỗng run lên bần bật, ngó xem, ah R Trang đang gọi:

R: A đang làm ji đấy, e đang bực mình lắm đây?????
    Me: Sao vậy e?? nói ra xem nào
    R: Xe em hết điện, e đang ở chân cầu Bính ( mịa, e đi bằng xe đạp điện)
    Me: ok! e cứ ở đó a qua đưa em về
    R: E đang ngồi ở quán ăn đối diện với quán karaoke đấy ( vkl)
    end.
    Chỉ 2 p sau mình phi ra tới nơi nhìn vào quán ăn tối chỉ thấy mỗi một bóng hồng đang cúi xuống sì sụp bát bún ngan, mình liền tấp xe vào. Đúng lúc đó thì e ngẩng mặt lên. :eek6::eek6: Oh my god! Tí nũa thì mình buột mồm " e chào chị ạ " ( mình đc 70 mùa lúa chín rồi đấy). Với khuôn mặt bọ ngựa, ( mặt hình tam giác các bro ạ lại cộng thêm gồ má cao nữa chứ) và mài tóc lưa thưa màu râu ngô, thế là e định DRIFT quay đầu xe bỏ chạy. Nhưng tự nhiên cái bản lĩnh của con đực trỗi dậy mình hiên ngang gạt chân chống và nhẹ nhàng:

Me: Chào e! e có phải là Trang ko??
    R: Oh yes, Trang chính là em.
    Me: Thế xe của e bị hỏng ah??
    R: Vâng, xe của e bị hết điện, thế anh ăn ji chưa??
    Me: A chưa, nhưng tiện đây a ăn với em cho vui??

DKM mình ghét nhất ăn mấy quán kiểu như thế này. Vừa ko ngon lại vừa bẩn, mình gọi thêm chai HN cho mình và cho e một chai String. Uống hết chai HN và làm mấy miếng lấy lệ mình chém tiếp:

Me: E đi đâu về??? A tưởng em học ở Đéo Nùi cơ mà???
    R: Ko, e xuống Ngô Gia Tự thực tập và mua ít đồ, mà anh ah! không hiểu sao mấy hôm nay có nhiều người gọi nhầm vào máy của em đòi nợ thế ko biết????????? ( hehehheh bố mày biết thừa tại sao nhưng bố ko nói đâu. Đó là bài của ae LX bọn ông mà. Nói ra thì bọn ông có mà ăn cám ah????). Đấy như tối hôm qua đấy e đang ở nhà thì có người gọi điện nhầm đòi tiền đi lấy hàng làm mẹ e chửi cho e một trận, mẹ e cứ tưởng là e ăn chơi lêu lổng, nợ lần người ta, lại còn nghi e bị nghiện nữa cơ chứ ( phải nói là nhìn e giống nghiện thật) vì trong điện thoại có nhắc đến " hàng".

Và cuối cùng e ấy cũng ăn hết bát bún mà ko còn một chút nc nào (chắc e nó đói quá) và 2 ae bắt đầu chuyến kéo pháo về nhà e nó. Mịa kiếp cái xe L.. ji mà nặng thế, lúc đầu e nó đi 1 tay còn 1 tay cầm lấy tay mình, do xe nặng lại đi 1 tay ko quen làm e nó ngã dúi dụi xuống đất, mình thương quá nhưng chăng biết làm sao ngoài viêc nâng e nó dậy và xuýt xoa:

Me: Chết rồi, e có sao ko?? có bị đau ở đâu ko??
    R: E ko sao a à! Ối! nhưng e hơi đau một chút ở chân thôi.
    Mình cúi nhìn xuống giật mình không thể tin dc là e ấy mắc cái quần Model quá. Nếu mà dc bác Girllover mang theo chuyến ủng hộ miền Trung thì bác phải nói khéo thì người ta mới nhận cho bác đấy. Đố các bác biết vì sao??? Bác nào biết thì bạn ông Binladen chết liền). Mình tiếp tục:

Me: Thôi e cứ đạp xe đi a sẽ đẩy đằng sau cho.
    Thế là e ấy gồng người lên đạp như một vận động viên đua xe đạp trong đường đua TOUR DE FRANCE (vòng quanh nước Pháp) nhưng khác một điều là vận tốc chỉ đạt đc 2.5Km/h, và thế là một bàn tay tội lỗi đặt lên lưng của em ( mà ko hiểu vô tình hay cố ý mà e đặt tay trúng ngay cái khóa UNLOCK của em nó các bác ạ, e giỏi vcl phải ko các bác nhỉ??????), để truyền nội lực thêm cho em. MK với chiều cao 1.73 nặng 70Kg cộng thêm con xe " LƯỠI DAO GIÓ" dung tích 100cc của em thế mà tốc độ cũng chỉ cải thiện đc lên 3Km/h.
    Hì hục mãi hai ae cung lên đc tới "Đỉnh". ... dốc. Cái áo phông mỏng trễ ngực (chắc phải 3-4 ngày chưa thay) ướt đẫm mồ hôi làm tay em cảm nhận dc gần như làn da thịt của e. Mái tóc râu ngô bết chặt, khuôn mặt e từng giọt mồ hôi lăn dài trên hai gò má cao như đồi A1 (Điện Biên Phủ). Nhìn em mà sao lương tâm mình cảm thấy day dứt quá???? Sao mình ko như anh chàng Lục Vân Tiên ngày xưa nhỉ ( Giữa đường nhìn thấy bất bình là phang) sang đạp xe thay cho e nó. Nhưng thôi, lòng tự nhủ lòng lát nữa mình sẽ đền em cho xứng đáng. Đến chỗ mà 2 chiếc tầu của VINASHIN húc vào đó e ấy chợt reo lên như dc mẹ cho quà " Ối anh ơi, lên " đỉnh" rồi anh ạ " lam e giật hết cả nẩy các bác ạ, tí lao đầu xuống sông, nhưng may vẫn còn lan can cầu ( Thank ông VINASHIN đã ko húc đổ lan can nếu ko thì giờ này ko còn ngồi đây viết RP cho các bác đọc nữa rồi). Thật đúng là " cuộc đời xuống dốc ko phanh" các cụ nhà ta ví chẳng sai chút nào các bác nhỉ?? Chẳng cần phải đạp chút nào mà hai chiếc xe cứ lao vun vút trong đêm. Từng làn gió mát thổi tung bay mái tóc cháy màu râu ngô của e ấy như muốn xua đi bao nỗi mệt nhọc mà e ấy vừa trải qua, e thì thầm " thank goodness".
    Thời gian trôi đi khoảng cách cũng ngắn lại, cách nhà em khoảng một tầm súng dây thun e ấy dừng lại và nói:

R: Nhà em đây rồi, a dừng ở đây thôi, không mẹ e mắng đấy
    Me: ??????????????????
    Me: Vậy à?? thế cũng đc, a chờ em ở đây nhé??
    R: A chờ ở đây làm ji???
    Me: E về cất xe đi rồi ae mình đi chơi nhé!
    R: Nhưng e con tắm ( sạch vcl) và làm một số thứ nữa, khoảng 8h30 mới xong ( Mịa lúc đó mới có 6h30 các bác ợ)
    Me: Thôi e chi tắm thôi con việc ji để mai làm nhé??
    R: Vâng!

Thế rồi e ấy chạy tọt về nhà, và mình có nghe thấy tiếng Mama e ấy:

Mama: Mày làm ji mà giờ này mới về ( hậu quả của các bro LX gọi đòi nợ e ấy)
    R: Con bị hỏng xe giữa đường mà ........
    ............. rồi ko nghe thấy ji nữa.

5p, 10p, 15p .... 30p trôi qua, mình đứng chờ mà sao như có kiến cắn ở chân. Rút con ĐT TQ ra call:

Me: alo, sao lâu vậy e?????
    ?????: A à, chi e đang tắm, chị ấy vừa bị mẹ e mắng xong.
    Me: À, a biết rồi, lát chi tăm xong bảo chị gọi lai cho anh nhé.
    Sister of R: vâng ạ ( ko biết có phải cá sấu theo đàn ko mà nghe giọng ngọt vcl).

Thế rồi 35, 45, 1h rồi 1h30' trôi qua mình call again:
    Me: alo. e tắm xong chưa?? ra đi chim đang chờ bướm đây
    R: Vâng! e tắm xong rồi nhưng mẹ e ko cho đi đâu cả
    Me: Xin phép mẹ đi em, chúng mình đi dạo một lát rồi về thôi mà??
    R: Nhưng mà đi đâu lại đi một lát hả a??
    Me: Thì đi dạo phố, hoặc là đi uống cafe dc ko e??
    R: Nhưng mẹ e ko cho đi......Hay là anh vào e chơi??
    Me: Thôi a ngại lắm, tính a nhut nhát mà???? ( Nai VCL)
    Me: ........?????????????? ( DCM bực VCL)
    Me: Uhm thế thôi cũng dc, trưa mai học xong anh qua đón e nhé???
    R: Thôi đê chiều mai a qua cho Ngô Gia Tự đón em.
    Me: mấy giờ hả em??
    R: 5h a nhé
    Me: Ok em! chúc e ngủ ngon, hẹn gặp e chiều mai nhé, BB em
    R: BB anh.

5' sau phi về đến nhà, bực mình quá ko biết làm ji thi chú Lord gọi điện đi hát và Check em TVT. Vì lệnh cấm RP về e này cho nên mình ko RP, nhưng vẫn cám ơn chú Lord về vụ e TVT này nhé, hôm sau bạn chú co chén dc ko đấy???????.

5h chiều ngày hôm sau e nhắn tin:
    Me: chào em! e đang ở đâu vây?? học xong chưa??
    R: Hom nay e nghi o nhà, xe e hong kodi hoc dc
    Me: Toi nay a qua don e di choi nhe??
    R: Thoi a ah. E dang di muon xien tu sang den gio day
    Me: Muon tien lam ji vay em?? mà co nhieu ko??
    R: E di sua xe de mai con di hoc, e muon 600k
    Me: 600k co ah?? the thi sủa cai xe do lam ji cho lang phí, so tien do mua cai xe dap di cho khoe??
    R: Ko e van muon sua, toi e phai di muon xien
    Me: The de a qua cho e di nhe
    R: Thoi a ah, neu a cho thi ban e ko cho e muon tien dau
    ..... Chán toàn tập
    Me: The thi thoi vay, khi nao ranh alo cho a di u nc nhe
    R: Vang
    Me: BB see u again

Sau đây là đánh giá về em nó:
    Dài: 1.62
    Mặt: 3.5 đ ( mặt tam giác, gồ má cao, già trước tuổi)
    V1: 5 ( nhìn qua áo cũng đánh giá sơ bộ dc)
    V2: 5- ( nhão, có mỡ, lúc đẩy xe đã vòng tay qua eo rồi)
    V3: 5 ( nhìn bề ngoài cũng tàm tạm)
    \0/: chưa khám phá chưa biết

Một lần nữa xin cám ơn Bro ShinHP đã share cho e này. Bây giờ xin trả lại chủ nhân.
    P/S to ALL mem LX: có vẻ bài làm quen là gọi điện nhầm đòi nợ ko ổn các bác ạ, có lẽ chỉ nên gọi điện nhầm rồi xin lỗi làm quen thôi, để tránh các e rơi vào tình trạng khó xử như e Trang này

Không được dùng màu chữ đỏ đâu nhé! Nhắc nhở lần đầu!

Last edited by a moderator: 6/12/10
  2. aphi

aphi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Thank ông anh cái nhể, bác sắp nổi danh như Khánh trắng, Phúc bồ về đòi nợ roài đấy. Bái phục đại ka ka

3. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Ông chuối mà không làm nông dân thì CLB này ai làm nữa @@
    Đề nghị ku Shin del hết mấy con động vật ăn thịt này ra khỏi list nhé, anh đọc RP mà vãi cả ra quần! =))

4. khonggia

khonggia Dân Chơi Verified
    97/113

May mà bác để em nó đạp xe, bác mà như Lục Vân Tiên, đưa xe cho em nó đi, rồi bác đạp xe thì bây giờ cái xe đạp điện là của bác, còn cái Air Blade là của em nó rồi. Cảnh giác.

5. yeuanhkhongcung

yeuanhkhongcung Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Chán nhỉ, thôi hôm nào gỡ gạc lại nhé, thế em MB ở thái bình chú đã tiếp cận được chưa?

6. lauxanh194

lauxanh194 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

=)) con này em cũng không chén được... nhìn RP của bác em tưởng là bác cũng chén được cơ chứ... lần trước em định lại vào phố hành sự .. nhưng mà đệt con kụ nó.. nó nhất định đéo vào phố chỉ đi loanh quanh chơi ở Thủy Nguyên mà ra đấy thì bố bảo em đéo dám làm liều.... đỊNH PHI VÀO NN nhưng mà nó bảo ở đây nó quen nhiều người... phi vào sâu sâu thì nó bảo ở đấy lắm cướp.. Ôi DKM nhà nó chứ.. thế là em đành búng chym đi về.... Đang nghĩ xem có nên rủ con nàty đi lần 2 nữa ko đây.. mà Mặt mũi nhìn cũng đéo có tí cảm hứng nào :( hix... Dù sao cũng vô cùng thank bác Shin đã share

7. Mol

Mol (° NIỀM TỰ HÀO ĐẤT CẢNG °)::™ The VIP
    117/226

Sao lại không kỹ anh..................

Sau đây là đánh giá về em nó:
    Dài: 1.62
    Mặt: 3.5 đ ( mặt tam giác, gồ má cao, già trước tuổi)
    V1: 5 ( nhìn qua áo cũng đánh giá sơ bộ dc)
    V2: 5- ( nhão, có mỡ, lúc đẩy xe đã vòng tay qua eo rồi)
    V3: 5 ( nhìn bề ngoài cũng tàm tạm)
    \0/: chưa khám phá chưa biết
    :dupe:

8. ShinHp

ShinHp Biết Quay Tay Verified
    97/113

Trước hết thanks bác chuối đã làm Rp về em này:lol:
    Anh em bị con này nó đòn rồi:skep:
    Nó có quen nhiều nhà nghỉ, nhưng chỗ đó để nó hưởng lạc chứ ko phải có người trong đấy :lol: Mà con này ăn nói thì thôi rồi, đéo biết ngượng là gì đâu.
    Bro chuối hẹn lại em nó đi rồi chén đi. Tại hôm trước em share cho thằng bạn Công An của em, nó cũng chén rồi. Con này làm hàng đấy. Dâm lắm :lol::smilielol5:

9. verrychuoi

97/113

Thank bro! Nói thật với Bro, con này mẹc sấu quá, để hôm nào trúng quả có cảm hứng thi mình sẽ check. Quả thật hôm đó mình co nghe thấy me e ấy mắng e ấy mà, nếu ko thi cũng đã xong viêc rồi.

10. verrychuoi

97/113

Đây này bro:

Chỉ 2 p sau mình phi ra tới nơi nhìn vào quán ăn tối chỉ thấy mỗi một bóng hồng đang cúi xuống sì sụp bát bún ngan, mình liền tấp xe vào. Đúng lúc đó thì e ngẩng mặt lên. Oh my god! Tí nũa thì mình buột mồm " e chào chị ạ " ( mình đc 70 mùa lúa chín rồi đấy). Với khuôn mặt bọ ngựa, ( mặt hình tam giác các bro ạ lại cộng thêm gồ má cao nữa chứ) và mài tóc lưa thưa màu râu ngô, thế là e định DRIFT quay đầu xe bỏ chạy. Nhưng tự nhiên cái bản lĩnh của con đực trỗi dậy mình hiên ngang gạt chân chống và nhẹ nhàng:

11. dungclub

dungclub Mất Trinh Verified
    97/113

:blush5::blush5:
    chuẩn đấy :blush5::blush5::blush5:

12. boyhp_1985

boyhp_1985 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    116/226

vãi đái với con rau này luôn đầu nó có bom rồi:lol:

13. comanbo2000

comanbo2000 Biết Quay Tay Verified
    96/113

em cứ tưởng bác cho em đấy mượn tiền ..heheheh...ông anh vẫn tỉnh táo tâuf đấy

14. verrychuoi

97/113

Nếu 100k thì mình ok chứ sấu như vậy ma mất 600k thì có mà điên ah?? Để tiền đi check 4f sướng hơn.

E nó cá sấu quá nên mình ko thích, để hôm nào có tâm trang vui thi gọi cho e nó.

15. koolhp1102

koolhp1102 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Đọc xong bài rp này rút Kinh nguyệt à kinh nghiệm rằng thì là có xin thì xin của bác Lorf vs bác Huu xem ra có dấu đỏ ISO 9001 -=))~

16. lauxanh194

lauxanh194 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Check rau nó là môn thể thao may rủi rồi bạn ơi :crazy: Son thì check được đen thì phải chịu.... Chứ lại còn đòi ISO với cả rau ngon nữa hả bác =)) :ihih:
    Ngon thì nó lại chả làm rau để a e mình check :gnorsi:

17. verrychuoi

97/113

Quân tử mười năm tra thù vẫn chưa muộn mà, biết đâu mẹc sấu nhưng nội thất lại đẹp thì sao nhỉ?????

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/