1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

rp về e tuyết và lời cảnh báo cho a e

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Hải Phòng' bắt đầu bởi rock8x, 1/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rock8x

rock8x Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

cảm ơn các bro đã share cho e quyển hướng dẫn chi tiết về e T,e ko tiện nói tên chỉ dám thông báo vậy.Sau đây theo đúng pháp luật của quốc tế nói chung và luật LX nói riêng,để tránh bị band vì lý do post bài rp e có đôi lời về cảnh báo e T từ lúc mới quen cho đến lúc kết thúc cho a e chúng mình tránh khỏi điều xấu
    Mình vốn là 1 trong những con dê cụ của LX nên muốn tận mắt thấy tay sờ mới tin quả đồi của e nó có thực sự to bằng quả đồi của rau e mà ngày trước ra mắt 1 số a e Lx ko nên đã xin và đc share từ a>>z
    Với kinh nghiêm bản thân + năng lực (học rộng biết sâu) + thêm thằng bạn thân chí cốt làm bác sỹ >>>đã check đc e T,nhà thì có máy ảnh KTS 13.MP nhưng vì a e quas rõ rồi nên ko muốn chụp nữa
    thế là môt ngày đẹp trời trong trang phục bắt mắt cưỡi ngựa sắt chiến đến đón e đi múc,mạc dù e nt là ko đi đc nhưng với tài năng + kinh nghiệm của a e trong LX e đã bắt nó lộ nguyên hình kẻ dối trá,biết là con này cá sấu nên đi đường minh sợ bạn bè hay người thân phát hiện nên e đã thủ dâm ngay cặp kính dái dê hiệu Gucci mua ở vỉa hè trên Hà Nội đề fong` người thân bắt gặp,đi đường mọ ánh mắt đều đỏ dồn vào e và e biết rằng mình đang bị chửi thầm(d k m đời hết gái hay sao mà 1 thằng manly thế kia lại lai 1 con dở hơi bơi bướm) Vừa đi đường e vùa hát bài mặc kệ người ta nói của ca sĩ Trí Hải miễn sao là mình đc tay sờ mắt thấy,lòng vòng đc 10 phút ròi cái gì xong cũng xong
    Đánh giá : vú cũng to nhưng ko thể bằng con rau lần trước e ra mắt a e ở cafe MK đc,1 số bác như boopvaio,LMK1702,dungclucb,taditimemhp... e ko nhớ hết
    và kết luận rằng e T này trong khi e đi tắm đã móc ví cuả e 2lit,e tính cả tin và thương người nên chấp nhận,vì sáng e vừa đổi tiền lẻ rồi kiểm lại ví còn 1 củ + 50k tiên lẻ,trả tiền phòng hết 90k + ăn sáng hết 20k,lúc móc ví ra trả e thấy nghi nghi vì cái ngăn khoá e chi kéo đến 1 nửa cái ví mà tại sao bây giờ nó lại kéo gàn hết đường phéc mơ tuya thế này>>kiểm hàng có 2 tờ 2 lít 1 tờ 5 lít và 1 tờ 1 lít thì thấy mất 1 tờ polime 2 lit .HOHO đã rõ ,nghĩ ngay đến lúc mình đi rửa để ví ngay đầu giường vì lúc đó e rút bcs ra,mình đã cố cẩn thận và tin tưởng nó nhưng ko sao,có vậy mới rút kinh nghiệm đc cho a e.Vì công lực e thâm hậu nên vào 2 tiếng mới ra,chơi như đóng phim sex làm con bé phê đần người ra(dòng dã hơn tiếng)Cuối cùng e phát hiền thêm điểm yếu của nó là bị viêm cổ tử cung do quan hệ quá nhiều và bừa bãi + thêm mùi khăm khắm bốc ra từ phía l..n>>ui d k m về hỏi thàng bác sỹ nó nói là như thế,còn mùi khắm là mùi của vi khuẩn chết bốc lên
    vãi hết đái ra quần,thế là e ra lai nó về,về nó nói e ít đi chơi lắm ko phải ai cũng rủ đc e đi>>>úi vaix l..n thế cơ ah,thế sao bố rủ đc mài đi hử .Tại vì e thấy a đẹp trai hí hí . D K M mài chỉ được cái nói đúng lol (e thì phình phường ko đẹp và cũng ko xấu Ihih) đc cái dẻo mỏ và thân hình gọn gàng cao met 65 nhưng có đến gần 8 năm đi tập thể hình,cởi ra nhìn phê hơn e nhìn người nó(che mặt nó đi)
    em chỉ có đôi răm ba chục lời thế thôi,còn lại a e trong LX hãy hiểu thêm và tránh đc là cái tốt ko có đến lúc hối cũng đã muộn
    Vì mục tiêu lợi ích và sức khoẻ của đàn dê LX hãy ăn có chừng dừng đúng mục.Xin chân thành cảm ơn

2. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Sao lúc phang nó em không thấy L nó có mùi gì? Hay bác chơi nó đúng lúc nó vừa phang nhau với thằng khác xong không chịu rửa bướm =))
    Nói chung là con này cá sấu, anh em cũng không nên ham hố làm gì! Để mai ngày kia em khai quật con hàng mới rồi share cho anh em!

3. ChymKukku

ChymKukku Biết Quay Tay Verified
    97/113

Hôm nọ đã định xin lord con hàng này may mà chưa được share không kiểu j cũng la liiếm, mà cũng phải thôi bao nhiêu anh em đâm đầu vào *** nó cơ mà càng đâm nó càng nhảy đần sang khu vực hàng thôi

4. rock8x

31/57

mình cũng sợ e nó lắm rồi,nhừng vì đàn dê thân yêu của Lx nói chung và HP nói riêng e sẽ lôi nó đi kiểm tra máu do chính e bỏ tiền rồi về rp,con này thì nó bồ kết e từ phút đầu tiên rồi,bất kể lúc nào hay khi nào e alo là nó nghe máy rồi đón là đi,bác nào chót nhỡ ko đồi mũ bảo hiểm khi tham gia giao thông cùng e Tuyết thì nên đi thử máu nhé( 3 thang' rở ra kể từ ngày tham gia giao thông với e T nhé ) ;D tốt nhất mình khuyên a e nên rãn ra,vui đến đây thôi đùng vì lợi ích chung mà đánh mất đi lợi ích riêng của mình,ai ủng hộ mình thì bấm thanks ko cần cảm ơn đâu

5. boyhp_1985

boyhp_1985 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    116/226

:hurray: hoan hô chủ thớt vì tinh thần sẵn sàng hy sinh vì lợi ích cao cả của các checkêr HP :thumbsup:gửi tớ cái yh hnào rảnh mời bro bữa cafe để tỏ lòng ngưỡng mộ:cheers2:

6. boyhp_1985

116/226

Đặt gạch trước chờ share hàng mới nhé ông bẹn =))

7. rock8x

31/57

mình xác định và tính toán kỹ rồi,chính vì điều bác nói nên e mới tính rủ nó đi vào buổi sáng sớm cho sạch sẽ vì mình là người mở hàng,hi vong sang' ra e dc ngủ qua đêm nên hồi sức,cuối cùng quả đúng như mình dự đoán,mấy a e đi về cũng kêu mùi kinh lắm:cryin::cryin::cryin:
    chờ bác share cho hàng mới đỏi gió phát

8. yeuanhkhongcung

yeuanhkhongcung Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Tốc độ check của đàn dê nhà mình thế này em nó không bệnh mới lạ. Cẩn thận mang 2 bao mà chiến, em này thấy vẫn hot quá nhỉ.

9. lox_bui

lox_bui Dân Chơi Verified
    96/113

a thấy chú có vẻ rất quan tâm đến e này,rock8x.....phải chăng chú yêu T rồi :eek6: hoan nghenh tinh thần khovilozl của chú,tập thể hình 8 năm ah a cũng 10 năm cơ mà 1 năm vài tháng,hôm nào đọ ngực tí nhể :D thấy chú PR kinh quá

10. lox_bui

lox_bui Dân Chơi Verified
    96/113

đeo 2 bao tỉ lệ dính chưởng càng cao vì sao đố biết :D nhưng mà thấy bảo có 1 lão thành móc lốp rồi ngửi nhớt mà ko thấy mùi gì:eek6:cẩn thận vl =))

11. rock8x

31/57

đâu có em cứ tập 2-3 năm ròi nghỉ nửa năm,hôm nào đọ cơ với bác chứ đọ mỡ e xin hàng :d
    thì cũng chuọt bạch tý chứ biêt sao a,a e trong nhà muốn em rp vè thử máu thì e chỉ giúp thôi,hehe cám ơn bác đã đỡ lời nhắc nhở

12. doilabekho12

doilabekho12 Dân Chơi Verified
    97/113

thank thông tin bổ ích của bro.an thank ủng hô.bro nào chót chân trần trên cát thì nên đi kiểm tra.Vét máng em nó cũng nên kiểm tra.vì an toàn của đàn dê lx.thank

13. Thương Thầm chị vợ

Thương Thầm chị vợ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

đầu em không bao giờ hạ thấp khỏi tầm vú em nó nên không biết có mùi hay không :D
    Mà chủ thớt dám ngửi hả,vkl với bác

14. verrychuoi

verrychuoi Dân Chơi Verified
    97/113

Thank bro đã cảnh báo ae. Hôm thứ 2 vừa rồi mói đi overnight với em ấy xong mình co thấy mùi ji đâu nhỉ ? Quất cả đêm mà, Còn lúc trả tiền hát karaoke nó cứ nhìn ví mình thôi, nhưng nó ko lấy xiền của mình, Khi ăn sáng nó xin 20k để nạp thẻ nhưng ví mình toàn tiền chẵn nên hẹn chiêù gặp lai roi anh nạp cho, xong té luôn ( việc này có Lord làm chứng). Mình lam e nó phê thế mà chảng co tý nc nào, làm mình chơi khó khăn lắm, mồm lúc nào cũng bảo " Bỏ em ra" nhưng tay thì cứ ôm chặt lấy mình, Có lúc e nó con bảo mình " A ơi bỏ bao ra chơi đi a, em đau lắm " nhưng mình ngu ji.

15. rock8x

31/57

hix mình đâu dám đưa mũi vào mà ngửi,trừ gấu và người tình ra chứ rau và 4f ko bao giờ vục mặt vào đó.Thực tình là đang chơi nó bốc lên mặc dù tính mình rất sạch sẽ,trước khi quan hệ đã bắt nó vào rửa banh' xa phong`.Bro thử nghĩ xem nếu quan hệ quá nhiều như thế ko viêm nhiễm chày da chóc váy mới là lạ,bro thử bôi gel vào chym mà sóc lọ đến 2 phát xem có tợt cả đầu b ra ko,còn cái bro bao ko ngửi thấy thì mình chịu mình ko giải thích đc,đàn dê Lx nếu ai muốn đi check nũa về xin hãy mạnh rạn viết rp,vừa có 1 sô mem pm mình xin share mình viết theo lời cảnh báo và cho sô ĐT của e nó nếu muốn check,chỉ đơn giản vậy thôi

16. Lord_of_Sex

Lord_of_Sex Ngoan Nhất Thiên Địa ™ The VIP
    117/226

Nói chung là anh em ta tản ra đi tìm bướm lạ thôi, cái lỗ công cộng này lâu ngày không ủ bệnh hơi phí ^^
    Chủ thớt cố gắng đưa nó đi xét nghiệm máu rồi chụp lại kết quả post lên cho anh em xem nhé, cứ dỗ ngọt cho nó mấy chục là ok thui mà. CLB sẽ ghi nhớ công lao của chủ thớt!

17. katy_hp

katy_hp Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Cậu cả nể quá, vào tớ tớ tát bỏ mẹ con này ấy, bữa trước tớ cũng đi mátxa ịt ở Văn Cao ấy, cũng bị nó móc (có hơn 500 thôi). Mịa, tớ gọi con chủ vào chỉ thẳng mặt nó gọi con bé vừa rồi lên đây. Mình túm cổ nó chửi, nó ko chịu nhận, 1 lúc sau chủ quán đem tiền lên trả và xin lỗi. Lần trước đi với con Tuyết này, tớ mang theo củ rưỡi, lúc rút cái ví ra lấy cái bao nó cũng nhìn thấy tớ có tiền trong đó, chơi xong nó giục tớ vào tắm. Thấy nghi nghi, tắm mình đếch đóng cửa cứ nhòm ra ngoài xem con đó làm trò gì. Loại như này mình cảnh giác lắm, dễ dàng như vậy ko bệnh thì cũng có thái độ ăn cắp ăn trộm, lừa đảo. Cậu là con dê cụ rồi mà cũng ko tỉnh chút nào cả, cứ thấy bướm là mờ mắt, mất mẹ nó 200k rồi, tiếc thế. Với 200k đó dẻo mỏ tí cũng oánh đc 2 con rau ấy :biggrin5:

18. boyhp_1985

116/226

lão thành nào thê bro?ngưỡng mộ quá :hurray: vớ vẩn lại hỏng cả mũi lẫn tay :smilielol5:

19. ryoking1986

ryoking1986 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

ngực chú còn bé tí ti mà cũng đòi đọ ah,vl thế nhỉ:D

20. rock8x

31/57

thế mình mới bảo là mình tin con ml này(vì thấy ku Lột có rp về e này có vẻ tử tế ngoan đạo),mình vào tắm cũng cảnh giác cao rồi ai dè e nó cao thủ hơn,ko sao của đi thay người hehe

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/