1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Share e rau 92,Nhà Bè,q7

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi IamKul, 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. IamKul

IamKul Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Tình hình là chuẩn bị chở gấu đi sn bạn,Mặc đồ xong chợt nhớ lại e rau trước.E này lúc trước từng là bx mình 1 thời gian,nhưng a e đừng ngại,mình cặp e nó cho vui thôi.E cao khoảng 1m56,57,teen,face khoảng >=6d(cộng hoặc trừ tùy a e nhận xét,biết cách ăn diện).E này rất dzâm nha.trước khi wen có đi ăn với e 1 lần(bạn của bạn dẫn theo),tưởng zậy thôi ai ngờ mai mốt lên ola chat sex trùng hợp mình pm ngay e lun mới vl :)),đúng là nhìu chuyện k thể tin nổi,e làm tình thì thôi rồi,ddcn mà,bj good,và đặc biệt là màn nuốt tinh trùng,hút k chừa 1 giọt(hôm sau e nt nói e ghiền mùi tinh trùng a rồi đó)vl thật.E này dễ đi chơi lắm,cứ nt gọi dt rồi từ từ kèo kèo,e đi chơi đêm dc,wa đêm cũng dc.Nhưng ko dễ ăn đâu nha,đệ đoán khoảng 2,3nốt.Huynh nào trình pro thì có thể nhanh hơn,e ốm nhưng mông to,doggy phê lòi.Huynh nào có điều kiện,dễ nhìn trở lên thì ok,cứ để yh lại,đệ sẽ xem xét và share cho vài huynh đệ.Các huynh cứ chịu khó tí đi,kua e nó dc rồi đệ đảm bảo ko lỗ đâu,đi dc với e rồi thì mấy lần sau cứ ks mà tiến,phê chym,khỏi lòng vòng,cứ giả vờ kua e là dc.Tốt nhất là q7 hoặc lân cận nha,xa hơn cũng dc lun hihi.Thanks vì đã đọc nha các pro.Được thì cho đệ xin ít TD+thanks,k thì thôi cũng k sao,đệ share ngẫu nhiên mà.
    p/s:ưu tiên cho 2 lão huynh HDS và kuto.Thích thì pm đệ cái,còn k thích thì đệ sẽ nhường chỗ lại cho các huynh đệ khác.Các pro khác cũng yên tam mà để yh lai,đệ sẽ xem tình hình mà share cho vài người.k mất phần đâu.

2. wildman

wildman Còn trinh Verified
    61/113

Nghe bro kể thích quá,cũng muốn dc bro chia cho 1 vé để tự thử xem trình của mình đến đâu.
    hoihi2001
    Cám ơn bro nhiều

3. sidaoi

sidaoi Biết Quay Tay Verified
    97/113

share cho mình với nha bro, pm inbox cũng được hoặc yahoo [email protected]

cám ơn bro nhiều

4. tommy1473

tommy1473 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

hi , mình quận 7 , nick là : trunghieuv , nếu đc thì bạn share mình nhé , mình sẽ cảm tạ , hi !

5. dusaigon

dusaigon Mất Trinh Verified
    96/113

Neu tin tuong thi share minh em nay nha, se cham no can than :)
    Rp day du va hoanh trang sau khi check em no.
    Doi info cua em no ne. Wang vao inbox hay yh: thanhduluu
    Thanks

6. acejikty

acejikty Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Xjn cho ai thế ku Yoo ^^!

7. j3t_3t

j3t_3t Dậy Thì Verified
    61/113

hy vong bac cho minh vi minh moi vo va dat gach nhieu ma ko co bac nao cho het. nhung ko nan chi mong bac jUP do nhA. E O W7 NE
    gialong36vn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.