1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

shared mbtc Q7

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Sài Gòn' bắt đầu bởi badboyu20, 6/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. badboyu20

badboyu20 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

On VF wen dc 1MBTC tên Thảo ,o phận Q7,nhưng công tác đột xuất nên chưa có dịp CHECK,MB nói U27 nhưng nhìn wa WC mình nghĩ phải U3X..nhưng với bộ áo ngủ wa wc thì còn rất ok,gương mặt thì zâm thấy rõ,nói chuyện rất thoải mái trong vấn đề tình dục&lên hẹn trong 1node!có 1nick&1fone shared thoải mái AE vì trc giờ toàn xin shared&đưa nick wa yahoo trc nhưng AE lun chơi o đẹp lấy nick trao đổi rùi o shared cho mình-cứ pm inbox để lại yahoo mình sẽ shared thoải mái chỉ 1DK duy nhất là sớm có report để mình đi công tác về đọc-nếu co` MB shared lại mình thì càng tốt-MB rất rãnh rõi nên thời gian check là cực kì thoải mái!!
    Note:mình chỉ biết MB này wa VF & chưa check bao giờ nên AE tự nhận xét đánh giá & quyết định bay or o nhé!!

2. yamahayoko

yamahayoko Biết Quay Tay Verified
    96/113

Sư huynh được thì ném đệ chiếc MB này nha, và tấc nhiên đệ ném lại cho sư huynh 1 list MB yh: yamahayoko.vn

3. anchoilauxanh

anchoilauxanh Em thích bị thông đít
    97/113

up cho anh em xem thử :D mới chat với em nó :D

4. timpxdamdang

timpxdamdang Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

em cũng ở Q7 nè dc thì bác share cho e nhé ^^ sẽ có RP cho bác cuocsongbuon_trieu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.