1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Siêu phẩm No.13 : 1 mũi tên trúng 2 đích !

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi caigierach, 29/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. caigierach

caigierach Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

1 ngày thứ 7 vui vẻ như bao ngày khác ! Sáng sớm đi chạy thế dục thì bị chó đuổi ! Về đang đánh răng thì chuột chạy qua chân ! Đi ăn sáng thì run tay làm rơi bát bún ! Trên đg về nhà bị con mèo lườm ! Nằm trên giường rung đùi nghe VOV giao thông xem hôm nay rau muống lên mấy trăm đồng 1 mớ thì bị muỗi đốt ! Linh cảm thấy điềm lành rồi ! Chắc hnay mình sẽ đc cái gì đây :D

Chờ mãi chờ mãi đến chiều đang đứng trên lan can hóng gió thì tự nhiên xuất hiện 1 làn khói mờ mờ ảo ảo đằng xa ! Sau làn khỏi là 1 bóng đen đag tiến lại gần mình ! Trong bụng nghĩ thầm : “Bụt đến cho mình gì chăng :D

Bóng đen ngày 1 tiến lại gần mình kèm theo những tiếng o o o …. rất là khó hiểu ! Đang há miệng ngạc nhiên chưa hiểu gì cả, mình dụi mắt 1 cái thì : ối giời ơi ! Ong ! 3 chân 4 cẳng phi thẳng vào nhà đóng cửa cái rầm ! Kẹt ngay mấy con ong ở cửa nát bét ! Hú hồn ! Tí thì bị ong bay vào mồm ! Lại thêm 1 điềm báo có chuyện tốt nữa !

Chả là tối hôm đó e được đi chơi qua đêm nên cứ có linh cảm là tối nay đi ăn R qua đêm ý mà ! Ko biết có đúng ko !
    Chờ đến 9h tối vẫn chưa thấy động tĩnh gì ! Nt,contact bnhiêu R mà bất thành ! Thôi đành ngồi xem MU đá vậy ! Ngồi xem đc tí MU dẫn 1 – 0 buồn buồn ngứa tay ol yahoo thì bắt gặp thằng em 0912 treo biển có 2 e R13.1 và 13.2 đang buồn muốn đi chơi ! Lúc đầu do mất niềm tin rồi với cả 10h đêm rồi nên định hỏi chơi cho vui thôi !

Ai ngờ mới hỏi đc đôi câu : 2 e nó ở đâu, có mỗi mình a đi à thì thằng e đã đưa ngay info e R13.1 rồi ! 2 e nó ở tận HQV xa tít mù ! Nhận rồi chả lẽ lại bảo a ko đi đâu ! Đành hứa với thằng e là a đi rồi về có RP cho chú ! Dù sao thì cũng có tí linh cảm đúng nên cứ đi xem sao ! :d

Vừa gọi cái hỏi thăm e nó khỏe ko thì e nó làm ngay câu :“A đến chỗ e chơi đi ! ” Chưa thả cần mà cá đã tự nhảy vào xô rồi :D Thế là lại khăn gói quả mướp nắm xôi lên đường đem chuông đi đánh xứ người thôi ! Ko quên cầm theo 1 nắm “Raincoat – Áo mưa” đủ màu sắc !

À mà tiện đây nói luôn về cái sự tích áo mưa đủ màu của e ! Chả là thế này cứ mỗi lần vào NN các bác à ! Là e phải xin chục cái dựa trên tiêu chí là bay nhanh, bay đẹp, bay tiết kiệm ý mà :d Hôm nào bay đc thì còn ít mang về làm quà ! Hôm nào may mắn ko bay dc thì còn tất cả nguyên vẹn đem về ! Lâu dần tích tiểu thành đại ở các area khác nhau thành ra là nó có nhiều màu ! Hê hê ! Bác nào cần e cho mấy cái về khoe bạn gái “A có áo mưa đủ màu sắc nhé ! E có ko ! ” haha !

Trên đg đi mải tính toán xem nên tách 2 e ý ra như nào hay ăn cả (some :d) thì mới để ý 2 bên đg PVĐ đầy chim sẻ cô đơn ! Bên cạnh đó là mấy chú nhóc mặt xị ra như bị cô giáo mẫu giáo ko phát phiếu bé ngoan ý :D
    Đến gần chỗ e nó gọi điện thì nghe e nó bảo đợi chút e ra ngay ! 5’ – 10’ rồi 15’ trôi qua vẫn chưa thấy gì ! Nhấc máy gọi tiếp vẫn câu quen thuộc đợi chút e ra ! (Hình như câu này con bé tổng đài nó nói chứ ko phải e nó nói ) ! 20’ rồi 25’ vẫn im lìm ! Bom chăng ! Phút 30 cầm máy tay run run gọi cho e nó lần cuối , trên tay đã thủ sẵn tờ giấy có mấy câu “ tục ngữ “ tặng e nó trong lúc mình ngồi chờ đã viết để tí đọc luôn đỡ quên :d

May đang định tuôn trào thì e nó bảo a ở đâu rồi ! Mừng quá tí rơi đthoại xuống cống ! Vòng lại 1 đoạn thì gặp 2 e nó đang đứng đợi mình !
    Rủ đi ăn tí rồi tính tiếp ! Trong lúc ăn mới kịp nhìn kỹ 2 e nó ! Em R13.1 là người mình có sdt để contact thì người cao tầm 1m68 nhưng gầy, face bthường ! Còn R13.2 thì ko hỏi tên cũng chả hỏi sđt ! Nhưng nhìn e R13.2 xinh hơn cao tầm 1m6 nhưng dáng người đẹp hơn e R13.1 ! Trong lúc ăn nghĩ cách để đuổi e R13.1 về dù e nó là người mình contact :d Ăn xong rồi vẫn chưa nghĩ ra thì e R13.1 lại bảo đèo e nó về phòng đợi bạn ! Thơm ! Đúng là ở hiền gặp lành ! E nó tự rút mới hay chứ ! Mà e R13.2 cũng ko ý kiến phản đối gì thế là xong rồi ! Full house thẳng tiến ! Vào NN cái hất hàm cho thằng bé lễ tân !
    - Overnight chú e !
    - Okie a ! 601 cửa đã mở sẵn !
    - Ơ mày chơi a à ! A mày cao tuổi thế này mà mày bắt a leo 6 tầng à thế thì còn làm ăn cái gì nữa !
    - E nhầm 106 mời a vô phòng ạ !

Sau đó thì mời các bạn tự tưởng tượng nhé :d

PS : do hưng phấn quá mức nên quên ko hỏi info e nó nên chả biết e nó tên gì , sđt mới hài chứ ! Tóm lại là các bác tự khai thác e nó qua e R13.1 nhé :d

2. lendoihe

lendoihe Biết Quay Tay Verified
    97/113

Nhiều report thật đấy. Đọc mà thấy thèm. Hik, bác share cho em một em rau đi. Thanks bác. ^^

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/