1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Sinh lý yếu?

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi duelsim, 16/4/18.

1. duelsim

duelsim Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Trước đây mình có từng post bài hỏi về việc mình hay bị không cương lên được 100% dù cảm giác rất muốn quan hệ. Sau một thời gian mọi thứ cũng dần ổn định lại.
    Tuy nhiên thời gian gần đây mình lại bị lại, và còn nặng hơn. Mặc dù rất muốn, rất hứng quan hệ tuy nhiên thằng em lại khó khi nào đạt 100% độ cứng, thường chỉ khoảng 80-90%. Và đặc biệt là ra cực kỳ nhanh, theo kiểu mình không kiểm soát được luôn.
    Trước đây bình thường có tệ nhất cũng phải được 5 phút, còn giờ không hiểu sao kiểu vừa đưa vào tầm dưới 1p là không thể kiềm chế lại được, làm mình tự ti kinh khủng.
    Bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này có thể giúp mình vài lời khuyên với ạ
    Có bác nào sử dụng các loại thuốc bổ thận tráng dương như trên mạng hay ngoài nhà thuốc có bán không, thượng vàng hạ cám quá mình không biết loại nào dùng tốt. Rất mong nhận được lời khuyên của các bác., xin đội ơn rất nhiều

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Yếu sinh lý Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 21/7/18
    Yếu sinh lý ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 11/2/17
    Yếu Sinh Lý Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 28/5/16
    Yếu sinh lý. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 28/3/15
    Bị yếu sinh lý ??? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/7/14

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Bro tập thể lực ở nhà. Hoặc Gym. Uống thì mua bổ thận trung ương 3 nhé. Ăn uống đa dạng đầy đủ. Bổ thận trước (trung ương 3) tráng dương sau (ăn uống). A nên nghiêm túc, và kiên định. Đừng thấy khá hơn là lại lơ là. Tốt nhất nên giữ thành thói quen sinh hoạt luôn. Tầng xuất cứ điều độ lại nha.

3. machimotosan

machimotosan Dân Chơi Verified
    37/57

Bác dùng có ok k.

4. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Mình chỉ cho mấy AE bị tình trạng tương tự, áp dụng 3 tuần hơn là khá. Giữ luôn sẽ khoẻ nhé. Trung Ương 3 uống tới khi nào thấy ổn định lại ngưng luôn cũng đc. Giữ thói quen thể thao và ăn uống là đc.

5. TranTuong

TranTuong Dân Chơi Verified
    37/57

Sức khoẻ bác thế nào, thằng lớn yếu thì thằng nhỏ khoẻ sao được. Nên tập luyện ăn uống điều độ và có thời gian nghỉ ngơi. Chúc bác mau khoẻ.

6. Trần Toàn Thân

Trần Toàn Thân Dậy Thì Verified
    2/57

Đây là tình trạng rối loạn cương, bạn nên thể dục thể thao nâng cao sức khỏe, ăn uống làm việc điều độ, nếu không đỡ thì nên đi khám, có thuốc hỗ trợ cho việc cương, chứ thuốc bổ thận tráng dương ít có hiệu quả.