1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Số phận 1 con người thật (100%)

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi phandaohoa, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phandaohoa

phandaohoa Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Thời gian này có quá nhiều biến cố xảy ra trong cuộc sống của mình, buồn thật nhiều, nếu như chết đi mà giải quyết được việc thì mình cũng sẳn sàng, bao nhiêu năm ăn chơi bay bướm để rồi để lại sự đau khổ cho chính bản thân và con của mình. Bây giờ ngồi suy ngẩm lại những gì đã qua đi từ lúc bé thơ đến tận hôm nay. Nên tôi mạo muội việt những tâm sự về đời mình lên trên này để cùng chia sẽ với các bạn những điều hay và cũng có những điều có người gọi là khốn nạn. Cái đó tùy theo quan điểm và nhận thức của mổi người đánh giá mà thôi. Những gì viết ở đây hoàn toàn là sự thật 100%. Nếu tôi chem. Gió thì cả dòng họ tôi bị nguyền rủa, tôi dám thề với các bạn. Từ trước đến giờ luôn dấu kín trong lòng ko tâm sự hay cho bất cứ 1 người nào biết, và củng là lần đầu viết bài trên LX, có gì ko phải các bạn bỏ qua dùm.
    Tôi thế hệ 7x sinh ra và lớn lên 1 vùng quê miền Trung mà người dân ở đó nghèo lắm vì khí hậu hơi khắc nghiệt, lúc đó còn Hợp tác xã, tôi nhớ người dân phải làm ruộng cho HTX, muốn mua gì cũng phải ra hợp tác xã mua, và thậm chí phải xếp hàng từ sáng sớm. Tôi ko quan tâm điều đó bởi vì nhà tôi thuộc khá nhất trong xóm, nội tôi là Đia chủ khi xưa, gia thế thuộc tiếng tăm và nề nếp. nhà tôi ko bị đói tôi luôn được ăn ngon và mặc đẹp bởi vì tôi là cháu trai đức tôn, và con trai đầu lòng. Nhưng xóm tôi cũng ko ai thiếu ăn cả, vì những nơi lính Mỹ đóng gần nhà khi rút đi để lại 1 số lượng rác thật lớn mà nuôi sống xóm tôi gần 15 năm. Lúc đó chỉ cần lấy cây cuốc đào bới thì đồ nhựa, đồng và nhôm, đem về dư sống trong 1 tuần, cá thì dưới biển đem lên chợ thật rẻ mà đồ tươi ko? Thanh niên xóm tôi có tiền rảnh rổi thì cờ bạc. Và tôi củng tập tành và mê cờ bạc từ khi học lóp 5. Khi thua hết tiền thì bắt đầu về chôm tiền của mẹ, xin của nội để chơi, rồi chôm đồ nhà đi bán rẽ lại cho đại lý khác để lấy tiền đánh bài.(nhà làm đại lý nông nghiệp). Bên chính quyền và nhà trường thì ghét mọi người trong xóm tui lắm vì khi xưa theo Mỹ ko ah, bây giờ trong xã ai củng khổ mà con người xóm tôi cứ phây phây, lúc nhỏ nghe nói lại là mình thông minh vì chưa đủ tuổi nên gởi vào lớp 1 cho quen vì quê tôi ko có mẩu giáo, nhưng rùi cô giáo thấy học đc nên cho lên lớp, từ đó mình nhỏ hơn 1 tuổi với mấy bạn cùng lớp. Theo dòng thời gian tuổi thơ trôi qua 1 cách yên bình và lặng lẻ, cùng những trò bắn bi trốn tìm cho đến đầu năm học lớp 4, lúc đó 2 trường sáp nhập lại và có nhiều người mới, thì năm đó mình bắt đầu để ý 1 đứa con gái trong lớp, và tìm cách nói chuyện bằng cách lấy viết mực lén rảy lên áo, rồi chỉ và làm quen. Từ đó mình thân với cô ấy lắm, nhưng ko để lộ ra điều j, sợ trong lớp cười, tối về nghĩ đến là cứ nằm úp xuống di văng đè con c* như trái ớt hiểm xuống ko cho nó cứng, rồi ko biết ma đưa dẩn lối hay vì cái gì mà nằm và gồng người lên đẩy 2 chân ra vào liên tục và nghĩ đến cô ấy, đến lúc 1 cảm giác sướng đê mê mà từ trước giờ ko có, mình vui vì khám phá đó (lúc đó đâu biết đó là 1 cách thủ dâm). Cách này mải sau này và đến giờ vẩn còn xài hiệu quả.
    Nhà tôi là từ đường nên ngày giổ hay chạp con mấy cô và cô về đông đủ lắm. Cô út có 2 người con gái, 1 nhỏ hơn 1 tuổi, 1 bằng tuổi, hôm đó tụ tập đông lắm, vì giổ mà, ăn xong trưa thì bọn tui tu tập lại rủ chơi trốn tìm, tui rủ con em họ trốn với mình vì thông thuộc chổ nên khó ai tìm ra lém, tôi dắt nó vào trong cái kẹt 2 đứa đứng sát vào nhau. Thật tình đến giờ tôi ko thể nhớ được đó là mình vô tình hay cố ý. Chỉ biết lúc đó con c* nó cứng lên, và em nó cũng biết điều đó, nhưng ko phản ứng gì, mình cũng ko biết phải làm gì nữa, thời gian trôi đi đc khoãng 5p thì em nó đột nhiên ôm mình và hỏi, núp đây ai tìm thất ko a. Mình cũng ôm lại và trảlời ko ai thấy hết đâu, con c* lúc này cứng lắm và cạ ngay cái vào mu của e và e nó cũng hẩy mu đến sát vào. Cạ 1 lúc mình thò tay vào quần e, sờ mông, ko thấy e nó phản ứng gì, được dịp mình kéo từ từ cái quần em nó xuống. Mình nhìn thấy cái L* nói chung là ko khác con nít còn bế trên tay bao nhiêu, 2 miếng thịt nhỏ và trắng tinh, mình tò mò lấy tay sờ vào giữa 2 khe thì thấy e nó co người lại mình thì lấy ngón tay cứ rà lên rà xuống hoài và có cái hột cưng cứng(sau này mới biết là hột le) tôi lấy tay e nó để lên con c* tui, e nó cầm vào nhưng ko làm gì vì mắc cở. quần 2 đứa lúc đó điều kéo xuống đến đầu gối, chỉ còn con c* và cái L* non nớt cạ xát vào nhau, 1 lúc mọi người tìm ko thấy kêu lên thế rồi 2 đứa mới ra. Cô mình bảo em nó đivào ngủ với cô chiều rồi về, nhà cô cách 10km, cô dượng điều là giáo viên. Mình sao ngũ dc vì lần đầu được sờ l*, dù là con nít, mình ra vườn nhà ngồi xích đu thi cô chị tự nhiên đến ngồi gần và hỏi, a ko đi ngủ trưa ah, mình trả lời ko quen ngủ trưa, thế là 2 anh em ngồi đung đưa một hồi, mình nói với e nó, mày coi dùm đầu tao có chí ko ??? (thời đó con nít hầu như ai cũng có) nó uh, mình nói tao nằm xuống đùi mày để dể bắt ha. Ko đợi e nó đồng ý hay ko, tui nằm xuống 2 cái đùi và gần như úp mặt vào L* em, 2 tay choàng ra sau ôm lấy cái mông. Em nó bối rối nhưng rồi cũng ko nói gì, chỉ tỉm chí mà sao tìm đc chứ, lúc này nói thật trong đầu lại đc muốn sờ luôn con chị vì cảm giác chưa thỏa mản mà, bắt đầu từ từ nhích dần 2 chân e nó giang rộng ra thử xem phản ứng thế nào, e nó vẩn im lặng, bây giờ hơi thở mạnh và chính diện vào L* e nó. Tay còn lại mình bắt đầu mân mê khu vực ngay háng e nó cũng ko phản ứng, mạnh dạn đặt tay vào l* em nó và chà xát và mân mê, đc 1 luc thì mình chịu ko nổi vì muốn sờ trực tiếp chứ vướng cái quần khó chịu quá, bèn ngồi dậy ngồi đối diện với nhau tay kia bỏ trong quần em nó và lấy tay e nó bỏ vào quần mình. Bắt đầu khám phá l* cô chị, đến lúc này e nó nói với mình 1 câu, sau này 2 đứa là vc nha, mình uh luôn, thế là e nó tụt cái quần xuống và mình cũng thế, e ngồi lên người mình và nét lia lịa, ôm nhau cứng, lúc đó mình ko biết con gái có lổ to thế đâu, chỉ nghi nhỏ như mình để tiểu mà thôi. Lúc cà mạnh qu1a sao mình thấy con c bị đau thế là ko dám làm mạnh, và tiếp tuc sờ l* em nó và nhìn kỷ hơn chứ với con e mình ko dám nhìn kỷ. Lúc đó mình cảm nhận sao ngay cái hột có cái gì như răng cưa vậy đó. Cái cảm giác để c* mình cà ngay cái khe e nó và e nó cong người đến bây giờ vẩn còn nguyên. Được 1 lúc lâu chán chê và e nó gần về, mình vào phòng bắt đầu nằm úp xuống và ra sức quạt 2 chân ra vào, càng nhanh thi dến lúc cảm giác đc sướng thì mình mới thỏa mản.
    Cũng trong năm này nhà có giổ cô này ở xa hơn nên về trước mấy 2 ngày để chơi với nội tôi, mục đích chính cũng là xin tiền, tôi biết thế, cô tôi đến 11 ng con mà nên khổ. Mà nội lại ko thích mẹ tôi, luôn khắt khe 1 cách quá đáng, nhưng tôi ko quan tâm bởi vì với tôi muốn gì nội cũng chiều thế là oki. Tối hôm đó tui ngũ chung với chị, lớn hơn tui 2 tuổi, các bạn biết rồi đó, cứ gần con gái là con c* tôi nó mất dạy liền, cứ đội vải lên, thế mình phải nằm úp lại chứ chị vai lớn sợ chị biết thì toi, hôm đó nằm ngũ chung cũng nhiều người, nhưng khuya rồi vẫn ko ngủ đc trằn trọc mải, cứ nhìn vào cái L* chị mà ko biết phải làm cách nào đc khám phá đây. Bổng chị hỏi sao ko ngũ đi, làm gì xoay qua lại hoài làm chị cũng ko ngủ đc. Mình giật mình trả lời nóng quá ko ngủ đc, chi lấy quạt cho tôi mát và nói nằm sát qua đây chị quạt cho, và ngữa lên chứ nằm úp hoài sao ngủ. tôi ngoan ngoản nghe theo lời chị 1 cách vô thức, rồi 1 bất ngờ xảy ra, chị làm như vô tình đụng con c* tôi thấy cứng ngắt, chị nói nảy giờ nằm úp là vì nó phải ko ? Tôi tái mặt ko da1mva2 ko biết phải trả lời thế nào, tôi sợ chị méc lại với cô, nhưng chị nói để chị sờ xem như thế nào, tôi làm theo như đc lập trình, và khi tay chị đụng vào thì lại cứng, thời gian đó khoãng 2g, 1 tay cầm quạt 1 tay cầm c*, tôi củng quay mặt về đối diện chị và nhe nhàng đưa bàn tay vào cái l* chị, nói thật 3 lần 3 cảm xúc thật khác nhau. Tôi mò thật kỷ L* chị 2 mép thật trơn tru và láng mịn ngón tay đưa vào giữa 2 khe, chân thì gác lên chân chịvà khẻ banh chân rông ra, để L* chị to ra dể dàng dùng ngón tay khều hột của chị và cứ chà lên xuống cái khe ấy, cản nhận đc sự ẩm ướt nơi l* chị, cái này 2 con e mình ko có nè, chị nắm c* tôi và mân mê sao mà sướng kinh khủng. Mò mẩm chán chê 2 chị e bắt đầu tụt quần xuống và chi cầm c* tôi đút vào giữa 2 khe cũa chi, lúc đó tôi thấy rát, mà đút có được đâu, trật lên trật xuồng hoài, thế là 2 ng ôm chặt cứng với nhau và cạ thật sát và mạnh giữa 2 con chym non, và 2 tâm hồn non nớt tìm hiểu nhục dục, gần sáng thấm mệt thế là nằm ngủ, trước khi ngủ tôi ko quên úp xuống và đến khi thảo mãn mới đi ngủ, ngày hôm sau tôi mong trời tối thật nhanh, cứ nhìn đồng hồ hoài, sau khi cơm nước xong cả gia đình họp đến gần 10g bắt đầu ngủ. Lúc này tôi tỉnh táo lạ lung, nằm gần chị và hôm nay ko e dè nửa, 2 chị e sờ mó với nhau mà lén nha. Sợ xung quanh lở ai phát hiện thì chit. Hôm đó tôi đc sờ l* thỏa thích, và c* tôi bị sưng lên luôn, vì chị póp mạnh và cũng ko bít cách, nhưng khi đó có thấy đau đâu, lần đầu đc ng khác cầm c* là phê rồi. Gần sáng thi 2 đứa mới tuột quần xuống và ôm cứng quấn quýt lấy nhau, hết đút rồi cầm c* cạ lên xuống lien hồi, lúc thì ôm cứng ngắt và cả 2 cùng nắc thật mạnh người cong lên và rung bần bật. Tôi tiếc một điều là tôi chưa nhìn thấy tận mắt L* chị. Hẹn lần sau sẽ khám phá, ngày sau chị về tôi cảm thấy buồn, nhưng rồi cũng qua đi thật nhanh, tôi phải học hành, vì khi đó tháng nào tôi đứng 2 hoặc 3 trong lớp là tôi ko chịu đc. Bằng mọi giá phải đứng nhất, cả 3 đứa đều cùng xóm, mà trong đó là 1 con e bà con. Tôi âm thầm học và để ý giúp đở cô bạn gái mới. Hè năm đó chuẩn bị lên lớp 5 bít cô lại về và tôi mừng thầm vì nghĩ sẻ đc gặp chị, nhưng thất thất vọng cô dắt 1 ng khác, chị lớn hơn mình 5 tuổi. Trưa hôm đó lúc chị nằm ngủ ngữa người ở di văng giữa nhà và mình quan sát chị thử xem, lúc này mình mới để ý đến 2 cái vú hơi nhô lên, ko to lắm nước da thật trắng mịn và noãn nà làm sao, ở chổ mình chưa thấy ai trắng vậy. Nhưng ấn tương nhất chị mặc 1 cái quần satanh đen bóng pó sát vào người làm nổi bật cái mu cao vút nhìn thật khiêu khích và hấp dẩn,(cũng từ đó mà đến giờ cứ nhìn gái mặc satanh, da, phi bong là thích ) nhìn chị thật đẹp, tôi canh chị ngủ dậy tôi lấy xe đạp chở chị xuống biển dạo chơi, mùa hè biển thật yên bình và đẹp sóng rất nhẹ nhàng, như 1 nàng thiều nữ mới lớn còn e ấp khi lớn lên đến giờ tôi vẫn thấy biển quê mình đẹp nhất vn, 2 chị em dạo trên biển, hỏi chị tắm ko chị nói ko bít bơi, mình nói song này đâu cần bít bơi mới tắm, chị nói thui, ko đem theo đồ thay, rồi 2 người đùa vui trên bải cát, tôi bắt vài con còng gió tăng chị, chị cũng tham gia rồi tôi cố tình làm chị ướt khi đùa giởn với nhau, thế rồi chị cũng lội xuống nước, mình nói ướt thì mặc vậy về nhà thay luôn, tôi tiến gần và nói e tập chị bơi dể lắm, chị bảo sợ nhưng đồng ý và dặn ko đc ra xa. Tôi đưa chị ra đến ngực là chị ôm tôi chặt cứng rồi, khốn nạn là lúc đó con c* tôi lại cứng và lúc ôm tôi ko kịp phản xạ né nên ko bit chị bít hay ko ? dưới nước nhìn rất rỏ 2 vú chị, lúc đó mặc áo lá nhưng vẩn nhìn, và lúc ôm chị để tập bơi cứ mải nhìn vào khe hở quần lửng thấy màu trắng, ôm chỉ chị bơi nhưng tay mình dôi lúc chạm vào ngay háng và mu, lúc thì vô tình đụng vú. Chơi mải khi mặt trời lặn thì 2 người về nhà, cơm nước xong rồi cũng đến lúc đi ngủ, lần này ko có nhiều người, hôm đó nóng nên mình ngủ dưới đất, chị cũng vậy, 2 người nằm nói đủ thứ chuyện trên đời, nhưng con c* mình luôn cứng ngắt. nhìn cái mu L* cứ hây hẩy trước mắt mà ko bít làm sao sờ. rồi tìm cách nói chuyện lúc chiều ôm chị tập bơi, mà có cảm giác lạ quá từ xưa giờ ko có, chi hỏi lạ sao??? Chị củng bình thường mà, mình nói khác mà da thit chị mát lạnh ah, mà trắng nữa. mình tranh thủ để tay vào bụng và nói ở đây củng mát chứ ko phải dưới nước. Chị ko nói gì, mình thấy vậy để luôn và ko rút về, mắt thì nhìn cái L* chăm chăm, tim thì đập loạn xị ngậu, rùi chị phát hiện hỏi sao tay run vậy, mình nói trước giờ ko đc đụng con gái bao giờ nên run, chị cười thật nhẹ nhàng và kéo mình xích vào lòng, chi đưa bàn tay vào quần của tôi và nắm c* tôi và nói e hư lắm tập bơi cho chị mà cứng cả buổi, thế là tôi bị chị lật tẩy, thì ra chị biết từ đầu. con gái tuổi chị là bắt đầu dậy thì, thời đó đâu có ai mà biết giới tính như thế nào. Thế hôm đó chị măn mê c* tôi lien tục, khi tôi sờ L* chị qua lớp vải bóng tiếng kêu sột soạt thật sướng, rồi cũng đưa tay vào hơi bở ngở vì vẫn còn 1 lớp vải mỏng, rồi lòn tay vào đụng cái Mu trước tiên và cản nhận đc lông tơ thật miềm mại trên mu trải dài xuống 2 mép. Lần này thật sự cảm thấy sướng, cứ mải sờ trên xuống, L* chị thì to hơn 3 ng kia rồi, mu cao hơn, khi rờ vào giữa 2 khe L* thì ướt đẩm, mình nghĩ chị đái ra ướt hay sao mà vậy nhưng ko dám hỏi. 1 lúc mình buột miệng hỏi chi có lông chổ đó, cho nhìn nha chị, chị khẽ gật đầu, tôi chỉ chờ có thế ngồi dậy tụt quần chị ra ngoài luôn, thì còn lại 1 cái quần lót, tôi thật sự bất ngờ vì qúa đẹp, dưới ánh đèn vàng vọt căng mắt nhìn tạo hóa của thiên nhiên ẩn hiện dưới lớp vải ren màu trắng. Cũng từ đó mà đến sau này tôi luôn thích nhìn người con gái mặc đồ lót hơn là trần truồng, luôn gợi cho tôi 1 cảm giác thật dâm dục, tôi bắt đầu nhẹ nhàng kéo cái mảnh vải ren xuống nhìn thấy vài cộng lông bao phủ trên mu trải dài xuống 2 mép L* ướt nhẹp nên lông cũng nằn xát vào da thịt, thật mền mại như cỏ non mới mọc lên sau cơn mưa còn ướt đẩm, giữa 2 mép có 1 hột thật xinh xắn nhô lên như hòn đảo nhỏ giữa biển khới, lúc đó mặt chỉ cách L* chị chưa đến 5 phân, lúc này buột miệng thốt lên đẹp quá. Chị bảo đc rồi nhìn như muốn nuốt sống vậy, lúc đó mới nằm xuống ôm chị, mò lên 2 cái vú, to hơn 2 như trái chanh vậy tý, ko có cảm giác chán nên thui mò xuống dưới, cái quần tôi cũng đc trút bỏ khi nào mà ko hay, khi tôi bắt đầu nằm đè lên người chị. Con C* cứ dí vào giữa 2 mép L*, nước nhờn chị chảy ướt hết, nhét đc vào chỉ tý rùi thui, vì lúc đó ko bít nghỉ cạn vậy chứ lấy tay để mạnh vào có lúc chị bảo đau. Mà C*lúc đó củng ko thể đút vào đc đâu vì độ cứng chưa đủ mình nghĩ vậy. 2 người quằn quại nhau đến gần sáng mới chịu đi ngũ, lần đó và đến bây giờ tất cả điều có chống, duy nhất bà chị sau cùng vẫn chưa chịu có chồng vì nhiều lý do. Mà đó cũng là người tôi ấn tượng nhất, bây giờ chị chắc là ở vậy luôn rùi, vì tuổi chị ỡ thị trấn nhỏ thì ai chịu lấy chứ 40 rùi còn j. Tôi biết 1 điều rằng bây giờ chị vẫn còn con gái. Tôi tin như vậy, bây giờ vẩn thỉnh thoảng gặp nhau vẩn nói chuyện nhưng ko ai nhắc đến 1 thời xa xưa cùng có cảm giác tò mò sung sướng và cả sợ hải, có 1 lần ngủ chung với chị con cô cả, chị này lớp 11 rùi, ko hiểu sao nửa đêm chi ôm tôi và lấy tay tôi ấn vào L* chị, lông nhiều kinh khủng, tôi ko phân biệt được mép mất hết mấy phút mới đứa đc ngón tay đến khe L*, ôi thôi, nước nhờn như suối chảy ra ướt đầy tay tôi, bèn đưa tay lên ngửi thì có mùi thật nặng, mình muốn ói luôn, làm mất hết cảm giác sướng, chỉ thấy ghê và nằm cách xa chị ra, chị ko hiểu tại sao tôi lại vậy, nhưng tôi ko dám nói.
    O gần nhà có 2 chị em 1 lớn hơn 1 lớp, chị hơn 3 lớp, hay qua nhà chơi và coi giúp thằng e thứ 3, nhà 3 anh em, nói chung là khá thân thiết, mình với 2 chị em hay đùa giởn nhau. Năm đó mình bắt đầu đánh bài với mấy đứa xóm, hết tiền thì chôm tiền nhà, rồi cũng bị phát hiện ăn đòn thừa sống thiếu chết, mình hay có tiền lẻ cho 2 chị em gần nhà. Cô chị tính như con trai, con em thì đẹp và ra dáng thiếu nữ. Lúc này đả học lớp 5 và đả được lấy xe máy ở nhà lượn rồi, bạn bè cùng lứa tuổi thầm ghen tỵ. lúc chơi với 2 chị em, thì ko có nghĩ đến chuyện dâm với cô chị vì nhìn như con trai vậy, tóc cao, chơi trò chơi con trai ko ah. Có lần 2 chị e chơi (LÙ) ai thua thì phải cỏng người thắng trên lưng, quăng vòng sắt, người thua phài quăng trúng vòng sắt đó mới hết cỏng. Lúc đó tự nhiên ko bình thường khi em nó cứ ôm cổ mình và nắc mu vào lưng mình, lúc sau mình ngồi trên cũng làm vậy thử xem, thì e nó hưởng ứng, thế rồi 2 chi e vào gường đè xuống mà mò mẩm, nắc lấy nắc để liên hồi đến mệt mới thôi, và kết thúc là tôi tự sướng 1 mình. Một lần chơi với con e, tóc dài vú lớp 6 mà bự lắm, mông tròn và cong, me tôi bắt tôi kêu bằng chị ức lém nhưng ko nói, có gì ngon tôi điều chia sẽ cùng em nó, tuổi e nó bắt đầu dậy thì, nhìn mơn mởm, hôm em nó cùng tôi đè nhau ra và vật nhau lúc này C* tôi cạ sát mu e nó, và e nó lật úp xuống nằn đè lên, lúc đè lên căng cứng con C* nên cản thấy hơi nhói đau. Nên xô e xuống và nói đau quá, e nói ai bảo mày đè tao nên tao đè lại, nhưng mình biết e nó nứng. Mình chạy về phòng cởi quần xem thì máu me mình hoảng quá ko biết có bị gì ko ? lấy nước rửa sạch rồi kiểm tra thì thất bị tét 1 đg chảy máu chổ đó nên đến tủ thuốc lấy âm bi uống vào. Mấy ngày sau thì lành và ló đc đầu ra ngoài, hè năm đó bị ba đưa đi ra cô cho học hè vì lên cấp 2 rồi, với cách xa và bớt đi chơi với bạn bè o xóm theo ba la hư. Trong 3 tháng hè 2 chị e đc tôi sờ mó đủ các kiểu. Vì chung nhà nên có điều kiện ấy mà.
    Vào niên học mới thật nhiều bở ngỡ, cái gì củng lạ, bạn bè củ chung lớp chưa đầy 1 nửa, nhưng ko hiểu sao 3 đứa giỏi nhất lớp củng chung với nhau. Lần đầu tiên học ngoại ngữ, tôi đc ba chỉ dạy (khi xưa ba làm o sân bay cho Mỹ)hết nên tôi hay tự hào lắm. lớp mới có 2 chị em, chị là con lai, mắt xanh da trắng, còn cô em, nói sao đây, lần đầu nhìn thấy tim tôi thổn thức, và biết rung động vì 1 người con gái đẹp, đêm nằm mơ mông nghĩ đến em, ước mong sao sau này cùng em nên đôi chống vợ. lúc đó sáng nào e nó cũng đi chợ gần nhà mình, đi bộ khoãng 3 km. Mình từ hôm đó sáng nào cũng canh nhìn thấy mặc e rồi cười là mản nguyện, lên lớp thì ko dám cười hay nói với nhau nửa câu. Rồi thời gian trôi qua cũng quen dần tôi hay chỉ bài và đưa bài khi làm bài tập cho em. Cứ thế mà trong lòng có dám bày tỏ đâu, mặc dù mình bít e nó cũng thích mình rùi. Mà với e nó chưa bao giờ mình có ý nghĩ dâm đản trong đầu, còn con chị gần nhà, nhìn thấy là nứng ah, mịa càng ngày càng đẹp ra chứ. Có lần dụ nó tập nó chạy xe Honda no thích mình để nó chạy xong ngồi sau mình mò vú thỏa mái, vú nó bự và săn chắc, thật thích, và để tay xuống L* em nó, ko dám để trong quần. L* em nó to thật hơn cả chị mình, rồi trường đi cắm trại, e nó rủ đi chặt tre, củng đi, 2 đứa lại có dịp nằm với nhau, em nó dâm thật, nhưng mình lúc đó lại sợ và quá ngu ngơ ko dám làm gì hết kể cả sờ L* e nó, chỉ bên ngoài rồi ôm nhau cạ vào nhau thôi.Lúc nhỏ lì thế mà sau mấy năm lại ko dám mới khổ. Học xong lớp 7 thì Ba quyết định đưa ra trường chuyên tỉnh học, nói chung vào đc đó thật khó khăn, phải nhờ ảnh hưởng tác động nhiều người mới đc cho vào, vì 1 đứa ở huyện nhỏ như tôi đc học trường chuyên tĩnh thật ko đơn giản. Năm học đầu tiên chỉ bít học cho theo kịp bạn bè mới vì sợ thua sẽ cười mình, vì thế phần thưởng cuối năm là tuyên dương trước toàn trường, rồi môi trường mới cũng quen dần, xuất hiện lúc trốn học them di chơi Bida, tắm sông, đủ trò nghịch phá xuất hiện từ đó. Bao nhiêu tiền củng nướng vào bida café hết. Kết quả cuối năm lớp 9 sa sút thảm hại. Hư đến nổi thầy hiệu trưởng phải gọi Ba ra đưa lại vì ko thể đuổi học mình đc.Có điều khi về lúc nào củng ghé lớp đứng nhìn tình yêu của mình càng ngày càng quyến rủ. rồi mình củng về lớp củ học tiếp. Gần cuối năm thật buồn khi biết Tình yêu mình cùng gia đình sắp đi Mỹ, theo diện con lai. Ngày chia tay củng đến lần đầu tiên đc chở e, và cũng là cuối cùng, 2 đứa lặng thinh ko nói lời nào. Rồi e nó khóc, mình ước gì khóc theo e, lúc nắm tay e nó thề với các bác là tôi sướng hơn bao giờ hết, chi muốn đc vậy mải thôi, nhưng cuộc đời luôn đi về phía trước, chĩ trao đổi vài lời và nói sẽ giử mải kỷ niệm theo suốt cuộc đời này. Lúc này cơ thể bắt đầu dậy thì, cơ thể có nhiều thay đổi, nhiều điều về giới tính ko bit và ko có câu trả lời. thật sự mình ko biết em mình sinh ra từ đâu, mình cũng vậy, lúc đó là 1 sự khó khăn chứ ko phải như bây giờ đâu? Rồi có đêm nằm ngủ dậy thấy quần dính đầy chất nhờn, rồi trong lần tự sướng thì thấy khí bắn ra, và biết mệt. Từ khi tình yêu tôi đi rồi thì ko còn thiết nghỉ đến người con gái nào khác. Cơ thể thì phát triển và thay đổi nhiều, mình nghỉ cái L* nhỏ vậy thì sao đút C* vào đc, rùi đút ở đâu sinh ở đâu v v … Tôi ước ao được khám phá cái L* hoàn thiện để giải đáp thắc mắc trong lòng, nhưng ko biết kiếm ở đâu đc. Thời gian này trong mắt tôi mẹ đẹp như thiên thần, tối nào tôi cũng ngủ chung với mẹ. rồi đến lúc tôi muốn được sờ L* mẹ tôi, thật sự chỉ muốn giải tỏa nhửng câu hỏi trong đầu, muốn đc cảm nhận rỏ nét chứ ko phài như lúc xưa, ý nghỉ này muốn đến quay cuồng nhưng sợ, rồi 1 lần thấy mẹ ngủ thật say tôi ko cưởng lại đc, lén từ từ đưa tay đến sờ L* mẹ bên ngoài cái áo ngủ, người run lém nhưng tay vẩn ko ngừng lại, các bạn chửi mỉnh là thú hay gì cũng đc, lúc đó mình thật sự muốn khám phá thế thôi, mình cũng ko bít vậy là loạn luân đâu? Rồi lúc đó ko thể mà dừng lại vì cơ hội đâu có nhiều, nhẹ nhàng đẩy áo ngủ lên, đặt lên cái mu, trên quần lót, thấy vẩn bình yên từ từ cho tay vào trong L* mẹ mình khám phá. Chỉ duy nhất 1 lần đó rồi thôi, và cho đến giờ tôi ko bít lúc đó bà biết hay ko? Mẹ tôi rất hiền. từ hôm đó tôi hiểu đc phần nào về cái khe huyền bí của đàn bà. Rồi bạn bè tôi ai cũng có người yêu nhưng mình ko thấy rung động với người con gái nào khác, nên khi buồn thì tự sướng, thời gian giành cho nhậu nhẹt và cờ bạc, mình sa sút thấy rỏ trong học tập. Ba buồn lắm, bằng mọi cách đưa xa tôi cùng đám bạn bè cờ bạc. Thế là hè lớp 10 tôi bị đưa ờ cùng cậu ko cho về nhà, vào học 11 cũng ko dc về, mình như 1 tg điên lúc bấy giờ chỉ muốn nổi loạn tới đâu thì tới, rồi cũng bị trả về lại chốn xưa. Ba tôi hầu như buông xuôi, nhưng lúc đó là năm cuối tôi học chăm và ko cúp cua, rồi có lần đi chơi tg bạn học sau 2 lớp cùng xóm xuống nhà con nhỏ định cua, sao ko dính nó mà nó lại yêu mình mới chết, nhìn e nó dể xương nhưng thật tình mình chưa bao giờ rung động, nhưng e nó chủ động nên mình cũng cặp cho bằng người ta, thế là tối nào học đến 11g là trốn nhà qua e nó cũng đợi mình, 2 đứa đêm nào củng lăn lộn và tôi đêm nào củng đầy quần tinh trùng vì khi đè với nhau chịu ko nổi nên về nhà là ngâm đồ liền. Nhưng ko hiểu sao lúc đó lại ko dám mò L* em, ko dám và cũng ko biết cách bắt đầu từ đâu???Ngu thế ko biết, càng già càng ngu. Hôm nay tạm nghỉ đến đây.

2. huyetanhvu

huyetanhvu Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Hic.Dài quá đọc mỏi hết cả mắt!
    Bác này đúng là có gen làm PC từ bé.Thật là vãi lìn.
    Nếu câu chuyện này có thật thì phải gọi bác là cụ đại dâm:D

3. niemvuichoem

niemvuichoem Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Cốt truyện được nhưng địt mẹ thằng này viết như lềnh, mai mốt phải câu cú, chính tả đâu ra đấy, xuống dòng, ngắt nhịp, phẩy phủng đoàn hoàng may ra mới đọc được nhé chú mày.

4. dhtran

dhtran Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thanks .

Bác nầy có óc tưởng tượng quá siêu sao , lớp 5 ( Học sớm hơn 1 năm khoảng 10 tuổi )

muốn làm tình rồi . Bái phục .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/