1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Song Diễm

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi fucking_girl, 4/12/10.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fucking_girl

fucking_girl Biết Quay Tay Verified
    97/113

1) Diễm Q7:
    em sinh ra và lớn lên ở vùng miền quê sông nước nam bộ. vĩnh long quê ai đó mà. 1 kế toán của 1 công ty chuyên về y tế. rồi 1 hum chát chít cùng em nó. hok hỉu sao trong lúc chát chít với em nó mình đã vô tình trở thành bác sĩ xét nghiệm mới ghê chứ. và 1 cái hẹn đến bất chợt. thế là chạy từ tân bình wa Q7 đón em. Shit xa vãi lúa. tới alo cho em. 5 phút em ra. Oh my god. body thì hok thể chê. với bộ đồ công sở, váy màu xanh, áo sơ mi màu trắng đầy lịch lãm. điều d0ặc biệt làm KING thú vị là từ xa đã cảm nhận dc cái V1 khủng của em nó rồi. lên xe chạy dc 1 lúc về Q1 thì shit, trời mưa như nước trút, em nó bảo hihi. đi xe hơi có cía lợi khi trời mưa anh nhỉ. shit. 63000 của tui đó mẹ. chạy wa Trần quang khải vào ăn bún bò với em nó. shịt vừa ăn xong. đau bụng chết mẹ đi dc. bún bò có vần đề thì phải. thế là chạy wa tiệm thuốc tây mua chai dầu. bôi. nhưng chịu hết nỗi lải còn mún WC nữa mới đau chứ. thế là em bảo tìm chễ nào giải quyết đ anh. và tất nhiên là tui chành rồi. hehhe. nhưg hok búit đi đậu. thôi anh vẫn chạy xe dc mà. thế mà vẫn chạy dc xuống bình thạnh. tơií đây là chịu hết nổi rối. tấp vào ht gần đó, vào lám 1 phát đầy bồn cầu. khỏe cả người. ra em nó nằm coi TV mnh2 cũng nằm xả mệt, đến lúc em nó vào WC nhưng trước khi và hok wên làm cho mình 1 cái moa, hêhe. xong ra nằm chới, nhưng hok hỉu sao càng ngày càng thê thảm khi mà càng về khuya quấn áo càng mất đi từng phút. rối song cái cũng đến.
    Face: 7 đểm - 1 điềm hơi tàn nhang nhưng rất dễ thuơng
    V1: khủng nhưng hok dc săn nữa ti ngã màu
    V2: eo thon. tướng người mẫu mà. heheh
    V3: chuẩn
    tồng thiệt hại: 70k bún bò. ( mẹ bún bò đây mắc thật)+ 100ks+ 20Dr

2) Diễm TB
    vô tình KARAOKE thấy em nó kute we, thế là giả bộ nghe DT rồi dẫm vaoì chân em nó. sau thì XL rối rít. sau cũng có dc cái info của em nó. thế là vừa ngồi vừa nổ. ,à dạo này lựu đan hok ném từng trái mữa mà ném từng xe hok ah. xong ai vào phòng đó hát. đến mai em alo hỏi thăm. thế là lại 8 nữa. xong dc cài hen 2h chiều. móa. giờ đó đang kí hợp đồng với kh đi đâu hả e. thế là thay đổi 6h tối. tời thì em nó lạ hẹn đi hát nữa chứ,. má nó đau họng hát hò gì. nhưng vẫn vào ngêu ngao dc mấy bài thế là đi chỗ khác. đia sao 1 lúc lại lạc mẹ vào ht. vào tắm rữa rồi chảnh chẹo hok thèm wan tâm. nhưng càng lúc càng lạnh và càng tiến sát tới nhau. và rồi 1 cặp nhộng lộ ra. chết nhe. 2 cái
    Face: 7 điểm good
    V1: 7 điểm trắng tnh
    V2: cugn4 dc. chấp nhận dc.
    V3: good: kiểu chó. khỏi chê
    tổng: KR 130+100Ks+bún giò heo 54

sắp tới là song nga. hãy đón đọc
    CẤM PM INBOX DƯỚI MỌI HÌNH THỨC

Namburberry thích bài này.
  2. dusaigon

dusaigon Mất Trinh Verified
    96/113

Share minh 1 em duoc k ne? Rp cua bac hap dan wa :y
    Yh: thanhduluu
    Cho tin bac nhiu lam

3. fucking_girl

97/113

hehhe. xe bus hiếp dc xe tui đó. vậy chắc bác hok pải mất 2 tô bún bò rùi,. hahah
    cung hok hẳn đâu bro
    heheh. cày đi bác, tui cũng cày giữ lằm

4. MR.YOO

MR.YOO Lãng Tử Miền Nam Verified
    97/113

e mới sắm đc cây cuốc ak:frown5: chưa sắm đc cái máy cày:frown2: ráng cuốc thêm có dư tậu cái máy cày về cày với bác:smilewinkgrin:

5. LionKingII

LionKingII Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cậu đi xe con mà 2 bát bún 70k mà kêu đắt......Đi xe con mà bần thế.......:rofl::rofl::rofl:

6. fucking_girl

97/113

shit. bún có cái đêch gì đâu mà chẳng mắc. 2 miến thịt. ăn xong cn2 bị đau bụng nữa, hok độc kĩ bài hả đại ca

7. LionKingII

LionKingII Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Cậu chém kinh thật vừa ăn qua khỏi cổ là đau bụng liền...........:hand::hand::hand:

8. fucking_girl

97/113

hehhe, cao đẳng như bác cò gỉ hay nào. ăn rồi vào quỳ gối xin share để lấy lever ah. haha

9. lamtinhsg

lamtinhsg Còn trinh Verified
    61/113

thanks
    quang trái bom chờ tin vui nào
    được thì xin chút thông tin nhé bạn hiền
    bắn phát vào vào Yahoo nhé
    YH: info_dulich
    Nếu cần trao đổi PM mình nhé

10. thank pro,cho em e diem tb nha.em này truóc e có quen nhung vì gấu bát dổi sim nên mất số.cảm on a.em sẽ trao dổi rau

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/