1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Tai nạn hi hữu trong quá trình canh tác và thu hoạch rau

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi Nhạt Nhòa Kỷ Niệm, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Nhạt Nhòa Kỷ Niệm

Nhạt Nhòa Kỷ Niệm Lắm Tiền Thiếu Gái Verified
    147/226

Chuyện buồn định dấu một mình ko dám kể lể cho ai nhưng khó chịu quá đành trải lòng cùng anh em lxer nhà mình.

Số là chú CGR có share cho mình em Nguyệt hâm, tuy ko ngon chym lắm nhưng mình đã rp trong topic này:

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=369990

Sau chuyến thu hoạch về, lại nhận thêm tin mừng từ chú CGR là con bạn cùng phòng nó còn ngon hơn, dâm tặc vô đối và cực kì dễ ăn thịt.

Trong lòng mừng rơn hơn bắt được tiền rơi, thấp thỏm chờ tới ngày mai để check tiếp rau non.

Sáng hôm sau, thông tin chi tiết về em rau non đã được list ra sau 1 hồi contact: Em í tên Huệ đuôi 820, cùng phòng em Nguyệt. Em này chính là rau 13.2 của CGR đã rp. Anh em lưu í nha

Buổi tối hôm nay đến nhanh hơn chó chạy ngoài đồng, được sự động viên của CGR, mình setup thành công 1 cuộc hẹn đi ăn bánh khoai và nn thẳng tiến.

Giây phút hò hẹn đã tới, đúng giờ hoàng đạo mình chờ e nó ở nhà thờ CỔ NHÁI, chờ tầm 3p thì điện thoại rung bần bật hiện số: bạn em Nguyệt. Mừng rơn mình đảo mắt tìm kiếm thì trời ơi....

...Ai như em Bi răng sứt quen thuộc...Em nó tiến lại gần...mồm cười khoác ra. Nụ cười đó sẽ đẹp biết mấy nếu ko thiếu 1 cái răng gần cửa. Nhớ có lần mình đã share em nó trong topic này (em rau 90):

http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=361626

Ôi cuộc đời này éo le thật, đi loanh quanh lại dẫm phải cứt gà. Tưởng rau non nào hóa ra em răng bi răng sứt đuôi 71.

Chả lẽ lúc đó lại chạy thì đâu đánh mặt nam nhi, cuối cùng tống vào miệng em nó mấy chục nghìn tiền bánh khoai và xúc xích rồi té.

Tổng kết lại như sau: em này tên Huệ, bạn em Nguyệt. Mặt mũi thì ko đến nỗi, hàng họ cũng được, mỗi tội răng sứt nên mình đéo chiến đc.

Nhường lại cho ai đủ can đảm.

Rau này cũng là bản quyền mình nên xin phép đc share cho các bác. Còn em Nguyệt bản quyền chú CGR nên các anh em ném gạch nhà chú ấy.

Rp hoàn thành nhờ sự tài trợ của hãng bánh khoai CỔ NHÁI và sự động viên của chú CGR.

Ấn Thanks nếu thấy hay.:reddevil:

2. Nhạt Nhòa Kỷ Niệm

Nhạt Nhòa Kỷ Niệm Lắm Tiền Thiếu Gái Verified
    147/226

chú biết nó à

3. urovn

urovn Mất Trinh Verified
    96/113

Bác ơi bác nhiều rau thế, bác cho e cin 1 e với được hem, e cám ơn và hứa sẽ rp đầy đủ, ko đâm sau lưng bác, cám ơn bác pm inbox cho e với nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/