1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Tâm sự: Tình yêu của tôi và thầy .

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi al0n, 30/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. al0n

al0n Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Đây là câu chuyện về tình cảm của em và thầy giáo chủ nhiệm lớp. Tôi đang rất hạnh phúc và muốn mọi người biết điều đó nhưng ko thể, nên chỉ có thể nói ở đây, nếu bạn nào ko thích hay mẫn cảm với vấn đề này xin rời khỏi. Xin đừng tỏ thái độ gay gắt ở đây. Xin cảm ơn!

Trường em học là một trường cấp 2-3. Em biết thầy(T) năm em học lớp 9, hình tượng một người T luôn nghiêm khắc trước những trò quậy phá của chúng em nhưng sau đó lại vui vẻ an ủi cười đùa làm em ko thể nào quên đc. Mỗi ngày đến lớp đc nhìn thấy T là một ngày vui của em nhưng lúc đó chỉ là cảm mến thôi,êm chỉ cảm thấy rất thích T chứ ko nghỉ chuyện ji khác.eem xin đc nick yahoo của T, qua nick yahoo em xin đc sđt của T. Mỗi khiêm buồn hay giận dỗi chuyện ji đóeem lại nt cho T và T luôn là người giải đáp các thắc mắc ngớ ngẩn của em. Một năm qua đi với nhiều kỉ niệm đẹp, em mơ uớc sẽ có một ngày đc ở bên T mãi mãi. Hè đến, em ít đc gặp T, lúc đó em mới biết em yêu T thật rồi, nỗi nhớ như cắn xé con tim em, em ước jì đc nhìn thất T, 1s thôi cũng đc, đêm đến em thường ôm gối khóc khi nhớ T, em quyết định rồi, năm sau em sẽ nói cho T biết "Em yêu T".
    Em bắt đầu hỏi T về những chuyện riêng tư, em biết T chưa có gia đình nhưng ko biết T đã có bạn gái chưa, em nghỉ là chưa vì những ngày lễ, ngày nghỉ em toàn gặp T trên mạng (ko có đi chơi=ko có bạn gái ^^). Qua tn em đã nói hết lòng mình và mong T đón nhận em, T nói em còn nhỏ, nên lo học.... nhưng qua những điều T nói em biết T ko ghét bỏ em, em tiếp tục kưa cẩm T và T đã đồng ý làm bạn trai của em với 1 điều kiện, giữ bí mật tuyệt đối đến khi em tốt nghiệp. Kể từ đó, hình bóng một người T nghiêm khắc biến mất trước mắt em (dù T vẫn còn dạy em, ko chủ nhiệm nữa, chỉ dạy bộ môn thôi) thay và đó là hình ảnh một người yêu tuyệt vời. Ở trường thì vẫn bthường nhưng tồi về bên máy tính và điện thoại T lại là anh yêu của em, với những lời nói ngọt ngào, sự quan tâm chu đáo, đôi khi còn có những lời lẳng lơ bậy bạ nữa đã làm em mê đắm trong bể tình của T. Em cảm thấy mình hạnh phúc hơn bao giờ hết.

Đt và nt ko thể thoả mãn 2 người đang yêu, em và T quyết định sẽ có 1 chuyến đi chơi (từ lúc yêu đến giờ chưa khi nào gặp riêng cả). Hôm đó là một ngày chủ nhật u ám nhưng trong mắt em nó thật đẹp vì hôm nay em và T sẽ đi cùng nhau. T chọn một quán sân vườn kín đáo rất xa nhà làm nơi tâm sự. Khi người đưa nước vừa ra khỏi em như bùng nổ mọi yêu thương nhào vào lòng T tìm hơi ấm. T nhẹ nhàng ôm lấy em, hôn lên tóc em và thì thầm những lời yêu. Em như tan ra trong vòng tay của thầy. 2 đôi môi nóng bỏng tìm nhau, ngấu nghiến. Em như người chết đuối vớ đc cái phao là T, ko lúc nào vòng tay em rời khỏi người T. Trước khi gặp nhau em nghỉ chỉ cho T hôn và ôm em thôi nhưng khi bàn tay của T lần mò lên bờ ngực vừa mới lớn của em thì tay chân em bủn rủn ra cả, ko còn một chút nào ý thức kháng cự, em để mặc cho thầy dày vò cặp vú còn chưa kịp hoàn thiện của em, chiếc áo ngoài đuợc cởi ra, em chẳng những ko phản kháng mà còn đưa tay lên cho T đc dễ dàng, em biết chuyện gì sắp xảy ra rồi, nhưng sao trong lòng em lại có chút chờ mong. Cảm giác này quá sung sướng khiến em ko còn nghỉ đc gì nữa, chỉ biết làm theo những gì T thích ... và em cũng thích. T hôn thật nhẹ lên bầu vú rồi ngậm lấy nụ hoa, cảm giác ko thể nào tả đc, lần đầu tiên gần gủi một người đàn ông, người mà em yêu thương, làm em bở ngở và sung sướng.
    Có vẻ T rất thành thục trong chuyện này, từng món từng món trang phục đc tháo xuống, em trần như nhộng trước mắt T, sao lúc này em thấy ngượng thế nào, lấy tay che đi chổ kín vừa mới mọc lúng phúng vài sợi lông, mắt nhắm nghiền chờ đợi. Nhẹ nhàng gỡ tay em ra, T nhẹ nhàng vuốt ve nơi giữa 2 chân em, người em như có điện vậy, rồi T cúi xuống, em biết T định làm gì, em lấy tay đỡ đầu T lên, em ngại lắm, nhưng khi nhìn thấy ánh mắt tha thiết đó em lại mềm nhũng nữa, T hôn, liếm đủ kiểu, em chỉ biết trân người hứng chịu những khoái cảm đầu đời. T bắt đầu cầm lấy tay em để vào nơi đó của T, có cái gì đó rất cứng trong quần, em biết nó là gì nhưng chưa bao giờ nhìn thấy nó thật bao giờ. T mở dây kéo quần rồi lôi nó ra, một khúc thịt đen đen, đầu hơi bóng, cái này lúc học môn Sinh đã thấy rồi nhưng nó ko thật như bậy giờ, nó rất vừa tay, nó ấm và cứng. T cầm tay em kéo lên kéo xuống, rồi buông ra để em tự làm, đc vài lần thì ngay đỉnh đầu có một giọt nước trong vắt chảy ra, em hỏi T đó là gì, T cười bảo là nó giống như nước phía dưới của em đang chảy ra đó, em thấy mặt mình nóng bừng, em chảy nước T chứ bộ. Đc một lúc T đưa nó lại gần mặt em, em nghỉ T muốn em nhìn nó rỏ hơn nên mở to mắt nhìn, T bảo "em hãy hôn nó đi", em ngần ngừ một chút, T lại nói: "T hôn của em em có sướng ko"? em gật đầu, T nói: "vậy hãy làm cho T sướng như em". Lúc này em hiểu rồi, hôn chổ kín của nhau sẽ làm cho ngta sướng, em mở miệng ngậm lấy cái đó, chỉ ngậm thôi, biết ji nữa đâu. T chỉ em phải dùng lưỡi, dùng môi ntn, do chưa quen nên đôi khi răng em đụng trúng làm T xuýt xoa, em cười xin lỗi rồi làm tiếp. Trong khi đó phía dưới của em cũng ko đc thoải mái, T cứ vuốt ve rồi khyều, rồi móc làm em ko thể nào tập trung vào việc của mình đc. T ngừng tay và kéo đầu em ra, sau đó đở em ngồi lên người của T. 2 nơi ẩm ướt đc để gần nhau, T nhúng nhíc hông để cọ xát cái đó vào cửa l.. em, em thề lúc đó em ko nghỉ gì cả, chỉ là bản năng em cũng điều chỉnh để nó vào đúng chổ, rồi em từ từ ngồi xuống. Đau, rất rất đau, em nói nhỏ "đau quá anh ơi", anh vuốt lưng em rồi nói: "vậy thì thôi đi em". Em cắn chặc răng ko nói nữa, chậm chạp ấn xuống, cảm giác đau đớn ko biết diễn ra bao lâu, mắt em như mờ đi, đầu óc quay cuồng. Em ngồi yên ko nhúng nhíc đc nữa, nước mắt chảy ra từ bao giờ.
    T hỏi nhỏ "đau lắm hả em?", em gật đầu, T ôm em thật chặc rồi chuyển động nhẹ nhàng, vẫn còn đau nhưng đỡ hơn nhìu, em bắt đầu thấy sướng, T làm rất nhẹ nhàng nhưng em ko ngừng rên rỉ, sao mà sướng dữ vậy trời. Khi cơn đau ko còn cản trở, em chủ động hơn, nhanh hơn, dữ dội hơn và đồng thời cũng sướng hơn. Trời bắt đầu mưa, tiếng mưa có thể tạo đk cho em rên rỉ lớn hơn, T hôn em rất nhìu. T để em nằm xuống ghế và tiếp tục với cường độ đều đặn và tần số ko đổi. Đột nhiên T rút cái đó ra và đưa lên miệng em, em ko biết tại sao T lại làm vậy nhưng em vẫn mở miệng ngậm lấy nó như lúc nảy, trong cổ T phát ra tiếng ức ức rồi T ôm chặc đầu em, một thứ gì đó lỏng, rất nhờn và đặc biệt rất tanh chảy như ko ngừng vào miệng em, em bấy lấy người T nhưng ko đẩy ra, có vài giọt trôi vào cổ họng làm em muốn ói, em nhả phần còn lại ra đất, rồi dùng nước ngọt súc miệng. T mĩm cười rồi lại hôn em thắm thiết. Em biết mình đã mất trinh, em biết mình đã QHTD với T.
    Đến nay đã đc vài tháng rồi, khoảng vài tuần thì em và T lại QH, em ko hề thấy hối hận hay jì khác, cái em cảm thấy là yêu T nhìu hơn và muốn làm cho T nhìu hơn, em đã có thể nuốt thứ nước đó, tuy rằng vẫn thấy khó chịu nhưng làm đc, chỉ cần thấy vẻ mặt thoả mãn của T là em vui rồi. Em thật ko biết mối QH này sẽ đi đến đâu nhưng em hi vợng sẽ đc ở bên T mãi mãi. T ơi, em yêu T.

kengoaidao thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/