1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC THỎ BÔNG - LEE ĐẠI HIỆP BỊ PHỤC KÍCH TẠI HANG THỎ

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi leedongtrung, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

Như đã hứa với anh em đồng dâm lầu xanh trong 1 bài rp trước đây, đó là sẽ có 1 buổi phát sóng về em THỎ BÔNG- HẠT MÍT nhưng cũng vì nhiều lý do khác nhau, cụ thể là : " Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ mà Nếu vô duyên lệch sóng thì pháo tịt ngòi"

Sau 1 khoảng time miệt mài với các tình yêu đẹp, Lee lại quên mất lời hứa. Nhưng bỗng dưng 1 ngày nọ, check inbox có 1 tin nhắn đó là: em là thỏ bông đây, chào anh. Em xem ảnh anh thấy quen quen. Lee cũng đáp lại : ừ anh thấy cũng quen quen hình như mình chưa gặp nhau bao h :(

Thế là 10h tối qua:......
    Thỏ bông : Cốc cốc cốc...
    Lee:Alo , ai gọi đó?
    Thỏ: Em là thỏ đây
    Lee:Nếu là thỏ thì cho anh xem tai, còn nếu là nai thì cho anh xem ngực:ihih:
    Thỏ: nếu anh muốn thì hãy vào hang thỏ nhé :154 Net :driving:

Thế là lại chuẩn bị tươm tất như mọi khi lên đường. Vừa bước ra khỏi cửa thì thấy 1 con mèo đen phóng qua mặt :skep: (điềm gở chăng? :( )
    Đố anh em biết: mèo đen chạy qua thì nghĩa là báo hiệu điều gì ?
    Câu trả lời rất đơn giản: Nếu bạn thấy 1 con mèo đen chạy qua mặt bạn có nghĩa là nó đang chuẩn bị đi đâu đó :smilielol5:

Bắt taxi đến 154 gọi Thỏ ra, đen vkl cái nhà nghỉ này nó mất điện từ sáng, mà em Thỏ thì đặt đại bản doanh ở đó em ấy ko muốn đi đâu. Thế là ngồi trà đá với em ấy chém gió. Những câu truyện từ trên trời dưới đất đc 2 ae mang ra giật bão: nào là trận tennis giải AFF giữa Mu và Myanma với tỷ số 7-1, nào là trận chiến giữa 2 miền triều tiên .... Mấy cô bé đi ngang qua ngó vào gió thổi tụt mẹ cả váy :sifone:

Rồi 2 ae đi ăn đêm, đến khi về n2 là 11 rưỡi may mà có điện. Và hành trình vào hang thỏ bắt đầu từ đây :D

Vừa mới bưỡc vào cửa phòng. Cánh cửa tự dưng đóng sập lại, Lee linh cảm có chuyện gì nguy hiểm nơi đây, nhìn qua đối thủ biết là nặng ký ( hiểu theo nghĩa nào cũng chuẩn ) . Trước khi đi em Thỏ đã dặn trước, anh chuẩn bị mà chịu chết đi, em sẽ đè chết anh ( nghe xong mà đái són cả ra quần :( )

Lee: Em ơi tha anh nhà anh còn mẹ già và 1 đống tàu há mồm đang đợi anh về.
    Thỏ : anh đã vào đây thì ko thoát khỏi tay em đâu sáng mai hãy nghĩ đến chuyện đó :smash:
    Lee: Thôi xong, ăn ngay quả bẫy thỏ vào mồm rồi :(( . Mẹ ơi cứu con, nhưng bà già mãi tận QN thì có mà ngải cứu. Thôi còn cách gọi điện cho người thân cầu cứu:
    xxxxxxxxx Phê kiếm: alo đệ ơi cứu huynh :confused: . Nghe tiếng vỏng vọng từ xa, h này còn buôn đt với gái là sao , xuống gầm giường mà ngủ
    Phê kiếm: huynh thấy đó: vợ đệ nó sư tử lắm, huynh thông cảm cho đê.

xxxxxxxxx sevensnguyen: đang làm gì đó đến cứu huynh
    sevennguyen: a... a..lo, huynh lee ... đó đó à.....hự hự ... phạch phạch....có ... việc gì vậy (nói ko ra hơi )
    Lee: thằng em nó đang đi phang phò rồi, thôi chỉ trách cái số mình nó đen ( dcm ( đánh chết mày ) cái con mèo đen nó chạy qua ngang mặt tối nay )

Thỏ bông: Anh ơi vào gội đầu cho em
    Thế là lee cặm cụi vào cùng em gội đầu và tắm rửa :mad:

Xong xuôi 2 anh em ra giường và bắt đầu 1 cuộc chiến đẫm máu[​IMG]

Với thân hình lực lưỡng của thiếu nữ tuổi 20 Thỏ bông vật ngửa lee ra mà....., cái tuổi mà có thể vặn gẫy chim trâu thì Lee tráng sỹ của ta cũng về nhì mà thôi. Sức lực của 1 chàng trai liễu yếu đào tơ, làm sao lee có thể chống cự lại đây. 2 hàng nước mắt của lee trào ra, nhớ lại hình ảnh người con gái Lee yêu đang nơi phương xa chờ đợi mình ngày mình lập nghiệp quay về, h đây lee đã bị lấy mất sự trong trắng,liệu còn có xứng đáng với người ta ko? Thôi tã rồi cho tã mẹ nó luôn:smilielol5:

Cũng giống như trong trường hợp, nếu bạn gặp phải rắn độc và chó dại thì bạn sẽ làm gì? nếu là mình sẽ đứng im cho nó cắn chán chê đi, vì chạy kiểu đéo gì nó cũng phóng theo nó cắn :lol:

Lại bàn về vấn đề chó má. Không biết trên lx có anh em nào tự hào về tốc độ chạy vượt rào của mình ko nhỉ, nếu có thì cho lee hỏi nếu gặp con chó dại kia rồi chạy đua với nó thì sẽ ra sao:
    Nếu chạy chậm hơn nó thì bị chửi là ko bằng con chó
    Nếu chạy nhanh hơn nó thì sẽ bị chửi là chó hơn con chó
    Thôi thì chạy song song để nhận cái tiếng như chó cũng đc :smilielol5:

Trở lại câu chuyện của chúng ta, sau khi dùng chiêu lấy thịt đè người Thỏ bông đã khống chế đc Lee đại hiệp, em ý bắt đầu mơn trớn 2 quả đào của lee, xoa 2 cặp đùi trắng nõn để làm tiền để cho hái củ cà rốt . Thú thật mà nói , đã từng này tuổi đầu rồi, đầu 2 thứ tóc rồi mà lần đầu tiên bị 1 em gái tuổi 20 làm cho Lee đó mặt mà ngại . lee mới hỏi: hồi WC em có sang Châu phi cổ vũ ko, mà sao em ăn cà rốt của anh như thổi vuvuzela vậy, chắc em tốt nghiệp nhạc viện kèn sáo trung ương à, bên cạnh đó kỹ thuật múa cột đá bi của em cũng thuộc dạng lão luyện, thỉnh thoáng nút cán làm mình chết đi sống lại mấy lần :(. Và với tuyệt chiêu lưỡi ngoáy lỗ nhị làm cho Lee cũng phải tím mặt vì xấu hổ :sad:

Nhìn cái cảnh em ấy chén củ cà rốt ngon lành mà mình cũng thèm, nước rãi chảy tòng tòng:drool5:. Mỗi tội đầu đéo với xuống cùng đc :smilielol5:

Sau 15p miệt mài thu hoạch em ấy cũng nghỉ lấy sức và quay sang hỏi Lee: anh có thích bóng đá ko, em thích Carlos Terves anh ơi. ( ý em là sao?? )
    Lee: ( ko đc đâu sói già đội lốt thỏ à) , ờ thằng đó có phải ca sĩ American Idol ko, anh chỉ biết mỗi thằng leedongtrung thôi, thỉnh thoảng hay lên sân hàng chiếu xem nó đá bóng :D ( mình là thằng ghét thể thao ưa dâm dục:cornut:)
    Nhưng ko sao em ơi, anh có 1 ông anh tên tungtung77 cũng là fan của Carlos Terves , hôm nào anh giới thiệu cho :devil: ( ông anh chuẩn bị đỡ đòn nhé =)) )

Thôi thì việc gì đến cũng đến: với 2 thế truyền thống ( biến chiêu: thẳng chéo ngang) và thế doggy style sau 1 hồi cũng phải xuất binh thần tốc :D
    kết thúc hiệp 1 đầy cam go.

Đêm ngủ mà em Thỏ 1 tay ôm mình 1 tay xở chim ( em ấy bảo thích thế mới dễ ngủ ), làm anh chả ngủ đc gì cả :cryin:. Ôm anh chặt anh toàn phải thở bằng chim :(

...... Kể đến đây thôi......:shocked:

Sáng dậy em ấy lại kêu muốn ăn sáng bằng cà rốt :confused:

.......Thôi ko kể nữa :skep:

Sau đây là những tấm ảnh của mình với em ấy. Thật sự là ae LX rất may mắn vì đc xem những tấm ảnh này. Em thỏ rất hot bên AC, hơn chục bài RP mà ko có 1 bài nào chụp ảnh đc của em thỏ ( vì em ấy ko cho.... ). Chắc đây cũng khả năng là những tấm ảnh duy nhất đến sau này :D

Feedback:
    em Thỏ bông-Hạt mít:
    Khu vực : TDH, giá 300k/1
    SDT:xxxxxxx333
    Pass: để tý hỏi lại , mình đi các em chả mấy khi cần pass, toàn chém gió vào đề :lol:

mặt: 5 điểm ,em ấy đeo kính, chiều cao tầm 1m5, mũm mĩm, hạng nặng
    V1: 6 điểm: to,tất nhiên là hơi nhão và đầu ti thâm rồi :)
    V2: ko có
    V3: cạo gọn gàng, 8 điểm: quả này doggy thì cứ gọi là phành phạch như trực thăng lên dốc
    Riêng khoản SV cho hẳn 10 điểm, đây là điểm mạnh của em ấy, mình nghĩ cũng chả em nào có thể làm hơn đc như thế nữa :D, time thoải mái

Lưu ý: Em thỏ rất kỹ tính, bác nào đọc RP thấy hợp gu, sở thích thì đặt gạch nhé. Ai thích SV full box + mũm mĩm thì pm inbox mình share, chống chỉ định với những bác thích các em dáng đẹp mặt xinh...... Nhớ là đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đấy.

NV tiếp theo sẽ là 1 em rất hot u91 chắc các bác sẽ đoán ra là ai ( dáng đẹp và hơi chảnh chút :lol: )

THANH VÀ TÍN DỤNG CHO CÔNG SỨC CỦA LEE ĐI :D

Chỉnh sửa cuối: 3/12/10
  2. kurt_cobain

kurt_cobain Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chúc mừng 2 bạn !!! [​IMG]

3. chuoj_ta

chuoj_ta ☘STONER☘ The VIP
    117/226

Lin sây lô han đã lộ nguyên hình thỏ bông bên a cê cờ lúp ! A hân hạn đc cong người gập chym chào thỏ ... hẹn hot boy lee ngày này tuần sau đc thả chym =))

4. kurt_cobain

117/226

Thỏ cho chụp vậy là tốt lắm rồi e nhỉ? [​IMG]

5. roger16

roger16 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

hôm nào a e mình gặp gỡ giao lưu thỏ nhé, mềnh cũng chưa ăn món thịt thỏ bao giờ :ihih:

6. random128sj3

random128sj3 Guest

Hichic. Sao lại ra nông nỗi này? Thông đít mất rồi.. Bài viết chất lượng quá, tiếc là không được nhấn thanks!

7. thang3shot

thang3shot Dậy Thì Verified
    61/113

thằng ôn hôm qua đi bem mảnh đéo gọi anh nhé..a e thế đấy..hĩhix.may mà tao đi xem phim với e nên vụ này anh bỏ qua..lần sau ăn mảnh là ăn gạch đấy
    mừng chú Lee thoát nạn..hang thỏ này đúng là bé tý mà sát khí đằng đằng,,,....cẩn thận ko bị e nào đấy cắt CU vì ghen,...
    kekkee
    thanks...rp tuy dài nhưng đọc ko bị toét mắt...ô bị thông tỹ rùi.....keke.....

8. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

haizz Thở ơi ^^ cố lên iem nhé sang bên ni nhiều cà rốt lắm hihi iem thick ăn cà rốt nào thì cứ hái ^^ xẻo thoải mái nhé Chúc mừng iem @@

9. caotaphao

caotaphao Biết Quay Tay Verified
    96/113

Cứ tưởng là ai,hóa ra là em Gấu béo bên GK........:D,tưởng là em ý vào miền Nam rồi cơ mà...........:D

10. random128sj3

random128sj3 Guest

Thì ra đây là nguyên nhân khiến một kẻ bất khuất như LEE bị thông đít??? ^^

11. anlai

anlai Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Sướng chym rồi thì về bị thông đít! Thanks đại ka :)) mà NN Net chỗ nào! em ko biết T.T

12. phihungwww

phihungwww Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

em này mà các bác cũng chơi dc à
    hôm lên phòng em ý em ko tài nào cho thằng bé nhà em nó dựng lên dc huống hồ là chơi

lạy chúa

13. kurt_cobain

117/226

Ban 3 ngày thôi, nhanh mà. Check nốt em kia đi rồi rp khi trở lại nhé! [​IMG]

14. chiendauco

chiendauco Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

mình muốn xem hàng chứ ko muốn xem người check hàng, kinh bỏ mẹ

15. NOKIAX6-00

NOKIAX6-00 Guest

khiếp nhìn con dao kề vào cổ thằng nhỏ mà em thấy ghê quá liệu có khi nào thành thật không vậy các bác

16. master3X

master3X Dậy Thì Verified
    61/113

Ây dà.Đại ca ăn chơi cho lắm vào,đến nỗi bị thiến cả chym,thông cả đít rồi :D.

17. dep_zai_di_sh

dep_zai_di_sh Dân Chơi Verified
    97/113

thank rep rất cảm động của anh>
    Mà cái lúc kêu cứu sao ko alo e đến giúp cho =)). E nhiều time rảnh lắm a ơi ;))

18. Hidden JTK

Hidden JTK Mất Trinh Verified
    97/113

Nick em ý bên AC là rì thế?

19. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Chú em làm gì mà đến nỗi bị thông đít thế này?
    Mèo đen chạy qua ko phải là điềm báo nó chuẩn bị đi đâu đó đâu nhé.
    Nếu lần sau có anh em nào nhìn thấy thì phải nó thì nên tin rằng: mình sắp bị thông đít.

20. vitaminTT

vitaminTT Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thỏ Bông thích được vét nên lúc nào cũng ali mơi mơi các anh vét mà chả mấy anh đồng ý. May mà còn có mình, ko thì Thỏ tiêu vì thèm, kha kha

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/