1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Tình một đêm

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi canh chim co don, 6/3/18.

1. canh chim co don

canh chim co don Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Mục này nói về tình một đêm, có thể là với người quen, bạn bè, đồng nghiệp... hoặc người lạ vô tình gặp hoặc tán tỉnh rồi gặp quân hệ duy nhất một lần (không quá 2 lần).. Nào các thánh hãy chia sẻ tình một đêm của mình đi nào..

renokjss96 and gold1109 like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Một tình yêu Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 7/12/17
    Gái bán dâm - 16+ Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 17/1/12
    Tình Một Đêm Mưa - Con Đường Hoa Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 24/2/10
    Tình một đêm (sáng tác đầu tay) Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 20/8/09
    Một đêm khủng khiếp Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 6/7/06

2. ken.codon.9x

ken.codon.9x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Đặt gạch

3. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

4. lenghia984

lenghia984 Mất Trinh Verified
    67/113

5. gold1109

gold1109 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Xin kể câu chuyện của mình .
    Chuyện xảy ra năm 2014 , hồi ấy vẫn sinh sống và làm việc tại Bình Dương .
    Hôm đấy cty mình có công trình bên KCN Trảng Bàng Tây Ninh thì sếp giao sang bên đấy giám sát thì nghĩ sáng đi tối về thôi ai ngờ phải ở lại 2 ngày mới được về . Trời thì nắng nóng trưa mình ra quán cafe võng nằm bật zalo lên quét xung quanh thì có 1 MB gửi yêu cầu kết bạn , ngồi chém linh tinh mới biết MB làm phiên dịch cho cty TQ sống 1 mình và hơn mình 3 tuổi . Rủ MB ra quán cafe MB ra liền mình vs MB đi ăn trưa luôn .
    Tối hôm ấy mình lại rủ MB ra nhà nghỉ chỗ mình ở ngồi chơi , MB mặc quàn sooc Jean vs áo 2 dây ngon nhìn cặp vú trắng tinh vkl ngồi vs MB mà mình run vl các cụ ạ tại lần đầu gặp cái hoàn cảnh này trước giờ mình nhát gái lắm mặt k đc dày , mình ngồi n.c vs MB đc lúc thì 2 đứa ngồi bấm đ.t thề vs các cụ người ngợm nóng hết lên r , tim đập thình thịch , máu dồn lên não nhiều quá nghĩ thôi đằng nào cũng thế liều nhảy vào ôm MB , MB lúc ý gạt mình ra nói : Mình k thích như thế đâu . Mình thấy nói thế mình cũng buông ra lại nằm bấm đ.t , 2 đứa ngồi im 1 lúc k nói vs nhau câu gì .
    Thời gian lặng lẽ trôi trong im lặng nhìn đồng hồ cũng 10h hơn r , MB bảo : Thôi C ngủ đi , H về ngủ đây mai còn đi làm . Mình : H ở đây vs C lúc nữa đi . Vừa nói mình vừa cầm tay MB kéo lại ôm .
    Lúc này éo biết ngại ngùng vs trời đất nữa r mình đè MB xuống hôn , lúc ý MB cũng chống cự mồm cứ nói : C ơi C đừng làm như thế mà . Mình mặc kệ muốn nói gì nói mình hôn cổ , liếm tai rồi vạch áo MB ra ngậm vs nút vú , lúc này MB chống cự nhẹ r . Tụt quần MB ra thì cả 1 suối nguồn tươi trẻ , lồn MB wax lông sạch sẽ , 2 mép lồn hồng tươi , nước.thì nhoe nhoét cả r . K thể cưỡng nổi mình vục mặt vào mà hít , mà liếm , mà uống ừng ực nước lồn đang túa ra . MB mắt nhắm tịt mồm rên ư ử , 2 tay mình ôm.đầu mình vừa xoa vừa ấn đầu vào lồn .
    Bú được 1 lúc mình rút buồi ra định cắm vào thì MB giật mình bảo k có bao k chơi đâu , may vãi các bác ạ tủ đầu giường trong nhà nghỉ lại có 2 cái thế là xé ra đeo bao vào và đút ngập vào cái lồn xinh xắn .
    MB nhưng lồn rất khít , vừa địt vừa nút vú xong lại liếm tai , tay thì vòng xuống xoa lỗ đít nước lồn MB ra nhiều lấy xoa lỗ đít trơn tuột luôn .
    Đeo bao đc 1 tý thì mình k quen chơi bao rút mẹ bao ném ra MB thấy thế nhưng lúc này đang phê nên k nói gì để nguyên cho mình đút
    Rút ra bảo H quay lại chổng mông lên đi , thế là từ đằng sau đâm ót 1 phát nút cán , dập phạch phạch MB lúc ý kêu như lợn chọc tiết mồm thì cứ : C ơiii , H sướng quá ư...ư..... mình nứng lại đâm thật mạnh MB đang ư...ư... thì thành hự.....
    Càng địt càng sướng k chịu nổi mình ôm chặt hông MB và phóng ngập lồn MB .
    Nằm ôm MB thở hổn hển , mặt MB lúc này đỏ ứng đầy mãn nguyện quay ra nhéo mình nói : C dữ quá hen ! Kèm theo.nụ cười đầy thỏa mãn .
    Làm đúng 1 shot thì lúc này cũng gần 12h rồi MB vào rửa lồn các kiểu mình bảo ở lại vs mình đêm nay đi mai mình về r nhưng MB bảo k thể ở đc lên dắt xe ra về .
    Sáng hôm sau vẫn n.t hỏi han các kiểu vs nhau nhưng chiều mình về sợ vợ nó thấy mà con vợ mình nó siêu ghen thế là xóa mẹ zalo , chặn sdt k lại rách việc . Kết thúc 1 kỉ niệm đẹp với 1 MB U86 .

6. gold1109

gold1109 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Để xét về tình 1 đêm ( địt 1 lần ) thì mình còn 1 câu chuyện nữa , 1 kỉ niệm buồn và nhiều nước mắt , nếu kiếp sau gặp lại a xin được bên e mãi mãi a xin phép nợ e kiếp này . Lúc khác mình sẽ chia sẻ với a.e

doiphongluu87 thích bài này.
  7. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

8. ThienLyThanhSu

ThienLyThanhSu Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Ngày trước có lần đi bar,sáng hôm sau mình trần chuồng nằm trong ks.Thấy còn mỗi cái sịp đen trong chăn,chả thấy người đâu.Ví vẫn còn nguyên,hỏi mấy thằng bạn chúng nó cũng éo biết mình đi với ai.Đến giờ vẫn chưa biết ai hiếp mình luôn,cũng chưa thấy bệnh tật gì và đặc biệt đít chưa nở hoa :D

chichi1111 and doiphongluu87 like this.
  9. chichi1111

chichi1111 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Đít mà nở hoa thớt khỏi ngồi kể được nữa nhé

10. songdongemdem

songdongemdem Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

May quá nhỉ