1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Tố 03/12/2010 BAN cùng Vy - Q.4 - Đến lúc này BAN hơi đuối

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi agriban, 3/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. agriban

agriban Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Xã hội thời nay không lặng im
    Kẽ thì show bướm đứa show chim
    Em mở web cam anh ngồi ngắm
    Thả hồn lơ đãng mắt lim dim

Chạy xe từ GV qua Q.4 cũng nản hết cả người.

BAN báo cáo tổ tiên luôn.

Em này cũng có Report rồi đấy.:biggrinjester:

Thực sự mà nói là BAN cũng mệt lắm rồi, Viết topic này trong trạng thái ko sung mãn nữa, Buồn ..

Vài lời tâm sự của em nó:

- Em cũng buồn, bạn bè không có nhiều. Uhm thì có anh em khỏi lo.

- Em sợ người ta đến với em 1 lần rồi không bao giờ đến nữa. Ôi vậy sao nè, anh sẽ đến với em mỗi lúc Con Chym nó thèm mà em.:drool5:

- Em nói em làm từ 7h sáng tới 9h tối ở shop bán hàng. Anh mà có qua gặp em thì 9h30 và tới mai về.:spam:

- Tối nay gặp em, em nó kêu mai 5h sáng em về quê, anh ở lại đây với em mai về. Oh nếu mà em ở gần anh thì anh Ok rồi đấy. BAN còn phải về mai BAN còn đi làm nữa, ăn chơi nhưng BAN không dám bỏ bê công việc của mình.:(

Không biết em thương BAN làm sao mà khi chở em về ngõ nhà em, em và BAN đứng ở đó, em nói muốn được anh ôm hôn em, cái miệng của anh mà hôn thì ngọt ngào lắm, em thích lắm. Em đưa môi cho BAN hôi giữa cái hẻm người qua lại ầm ầm. Hình BAN chụp là lúc 2 đứa đứng ở cái hẻm đó.:sleep: Thực sự BAN ko muốn hôn hít em nó tí nào ...hihi:smilielol5:

Em nói lần sau BAN có qua thì đứng ở hẻm đó. Chứ em ko ra quán cafe ở xa xa chỗ em ở nữa.:smash:

BAN chụp hình mặt em mà em xoá ko cho để. Nhưng em cho BAN chụp từ khúc dưới trở xuống.hihi :crazy:

BAN cũng muốn từ dã em nó quá, chạy xe qua mệt mỏi vì khói bụi, chẳng hứng nữa. Buồn....

Đang đứng ở hẻm tình tứ với em để chuẩn bị về thì anh em lx gọi cafe thế là cho em nó nc với thằng bạn của BAN luôn. Nói khí thế.

Em thích bạn anh không........Ko nói nữa.:patriot:

Không biết có bao giờ gặp lại em, và qua đêm cùng em nữa ko.

Đi kiếm hotel mà mãi ko có. Đã mệt còn mệ hơn.úi chài... Đúng là địa bàn ko wen...

Em đứng chỉ đến vai BAN. Buồn

Yahoo share:boygovap86timgirl

Vợ con anh gửi bạn thân cày
    Gian nhà kia mặc kệ bán hay không
    Chăn gối giường êm nhớ ngày xưa chén
    Anh với tôi nhớ từng cơn cấn địt

Hình đây. Coi đỡ buồn

Thanks all for reading !

2. ruakhongmai

ruakhongmai Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

bsc Ban cho Rùa một suát nhé.sẽ hậu tạ lại cho bác e ở gv or pn.thể loại nào cũng có.yh: ruakhongmai_1409

3. crazy_boy22

crazy_boy22 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

hi thank bac ne
    co gi share mjnh nha vi lau lau mjnh moi qua tham ngoai co gi mjnh giup ban cham soc e cho he he:D
    akiranlee

4. 123make_love

123make_love Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

cho mình xin sdt đi pro, anhvanyeu1604 hoặc inbox. sẽ có td cho bạn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/