1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC Tối 02/12/2010 BAN cùng HOA - GV

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi agriban, 2/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. agriban

agriban Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

BAN xin dành tặng tổ tiên vài câu thơ trước khi .....

Đêm nay Không tiền chơi gái
    Nằm cạnh bên nhau đành phải Xóc
    Buồi zái lông nhông

Quê hương anh nước mặn, buồi chua
    Làng tôi nghèo, gái đều lên thành phố
    Anh với tôi 2 thằng xa lạ
    Ở trong tù chẳng hẹn, vào đây

Vợ con anh gửi bạn phang dùm
    Gian nhà tranh cầm cố, nợ tùm lum
    Kim tiêm, chiếu bạc nhớ người vô khám
    Anh với tôi biết từng cơn ớn lạnh
    Vật tung buồi, vì thiếu gái vài năm
    Súng anh đã to
    Buồi tôi nó càng khủng khiếp
    Chỉ vì đi hiếp
    Nên vào tù
    Thương nhau tay nắm lấy buồi nhau

Trung tâm đào tạo Chơi Gái xin gửi tới toàn thể Quý vị cùng các bạn một chương trình ĂN CHƠI đặc biệt được mang tên " THƯƠNG NHAU NẮM LẤY BUỒI NHAU" rất mong chương trình của chúng tôi đêm nay cũng là 1 món quà tinh thần gửi tới toàn thể quý vị cùng các bạn!

Em này BAN cũng tiếp cận chat chit, gọi điện nhắn tin được 2-3 ngày rồi tối nay cũng hẹn em nó (02/12/2010), tối qua do hẹn với An SVCN 4 nên BAN đã từ chối em này để hom nay gặp đó. BAN ngày ban đi làm, tối về lo tắm rửa ăn uống rồi tiếp tục hành trình của mình kaka:biggrinjester:

Hôm nay hẹn 1 em thì song song đó là BAN alo nói chuyện hỏi thăm em khác, rồi từ từ gặp em nó, chứ BAN cũng ko alo cái là gặp ngay.:smilielol5:

Em này thì đơn giản hơn những em khác, đây là lần 1 gặp em, OK anh tới thì alo em.

Ok anh đã tới, ok em tới rồi có thấy anh đâu. OK chờ anh chúc anh tố liền.

Cafe nhé em. OK sao cũng được. BAN kêu sao ở đây cũng nhiều wán cafe quá, đặc biệt là Cafe sân vườn. Rô đó uống nha em. OK sao cũng được. kaka:Yawn:

Mà trước khi gặp em nó BAN có lượn lên 167 Phan Huy Ích coi ngó cái quán Cafe BJ Nude 100%, Fee 100k xem sao. OK chạy qua coi có gì vui đó mà.:dupe:

Vô Sân vườn cafe từ từ rồi chân BAN cũng đụng chân em nó, BAN cũng sờ mó trên dưới, đưa tay vô giữa 2 cái chân của em, se se eo em nó, em nó để nguyên, ko phản ứng gì, em đòi 8h30p về, BAN biết nứng quá chịu ko nổi nên đòi về coi BAN có chở đi KS ko đây....kaka:boxing_smiley:

đi vòng vòng BAN kiếm ks, rồi cũng chui đầu vô, em nó kêu anh vô 1 mình đi, tưởng em về thiệt chứ.

Thôi vô đây với anh, BAN kéo tay em nó vô, Oi cha em vô luôn. SƯớng àh nha...kkaa:patriot:

Khi ngồi wán cafe em nói em nó biết matxa. Ai cha mat xa anh nha. Em kêu Hên xui....tức là cũng 50-50.ok có tín hiệu vui vui...kakak:nopity:

Nhìn hình oánh giá. đang chụp hết PIN, xui 2 lần, lần trước thì với con An SVCN4.

Lúc đè em ra để chụp hàng thì Hết PIN.Quái đảng wá...

Yahoo share:boygovap86timgirl

Trao đổi, BAN không muốn mấy bác share bậy bạ nhé.

Thanks all for reading!

Hình đây

2. cop_and_pas

cop_and_pas Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

------------->>> a e lx mình mỗi thành viên ủng hộ bác ban một ít money mua nguyên thùng pin để đi chụp cho a e đi.... lúc gay cấn là hết pin nãn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/