1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. yêu là phải cống hiến

yêu là phải cống hiến Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Em xin một chân bác cho số zalo đây em gạ dc cho xem

tuananh8888hn and Ryang Ok Soo like this.
  2. traivanphong001

traivanphong001 Còn Bú Sữa Mẹ
    31/57

Kể đoạn thằng đó khoe với mọi người đi bác

3. parkeunwoo

parkeunwoo Biết Quay Tay Verified
    67/113

ủng hộ cách làm của bạn, hãy cố gắng lên, đây cũng là 1 cách thể hiện bản lĩnh, sau này ny hiểu ra mọi ch thì ny của bạn sẽ k bao h phạm sai lầm nữa đâu

Ryang Ok Soo thích bài này.
  4. IcecreamIZ

IcecreamIZ Dậy Thì Verified
    32/57

Thật sự khâm phục bạn.

5. tinh

tinh Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

con gái mà ko ở gần người yêu thì việc ngả vào một bờ vai khác là rất dễ. không phải là không yêu ny họ nữa nhưng muốn được yêu thương che chở.

tầm 2011 2012 mình quen một bé tên Q. vô sg học, còn ny thì ở quê. hồi đó ola thịnh lắm. thiên đường ảnh sex. mình vô tình thấy bé up hình lên đó. dáng bé mình dây thon thả đang nude. cũng add nick 8 cho vui. sau mới biết bé up lên cho ny coi (ny bé cũng chơi ola) nhưng ko rành nên chỉnh sai chế độ. bé cao 1m6 mà nặng chắc 44 kg thôi. mi nhon.

Sau một tg cù cưa kết bạn được, trên ola bé thoáng, kẻ chuyện tc vs ny cho mình nghe, xx thế nào... rôi mình nói muốn có một mối quan hệ không rõ ràng. em hỏi thế là thế nào, mình nói la qh đi chơi hẹn hò nhưng không phải người yêu, cùng nhau tâm sự đủ mọi thứ chuyện. kể cả chuyện xx, em tò mò và nói ok. e,m cũng muốn biết nó thế nào.

Đúng lúc mình chia tay ex, e xa ny. 2 đứa cứ như tri kỷ chia sẻ mọi điều e ấy an ủi nỗi buồn của mình quan tâm mình như ny.. Mình cũng ko ghen tuông khi em ấy nghe dt của ny. bé dần thoải mái hơn. những hôm cafe chòi, rồi bờ sông từ những cái nắm tay, ôm eo, dần chuyển qua v1 rùi v3. địa điểm cũng chuyển qua nhà nghỉ. bé thời gian đầu ko cho mình x. mình cũng tôn trọng. chỉ vờn ngực bé. hun mơn trớn. nhưng các bác biết rùi cứ vậy ai chịu được, bé cũng vậy, rồi cũng cho mình hun bướm. từ từ cũng nhét vào.

từ khi vuợt rào bé mâu thuẫn tâm lý. cảm giác có lỗi vs ny. dù cho mình xx nhưng ko bao giờ bj cho mình nói chỉ dành cho ny. mqh đó kéo dài tới 1 năm rưỡi. mình yêu bé thật khi nào không biết. bé cũng dần thương mình. thế là ở trên đay bé có mình. ở que có ny. đi đâu cũng dc phục vụ.

bé quậy và dâm hơn theo thời gian, thích sex nhiếu hơn, thích public, thích những trò mạo hiểm. bồ sông thanh đa, công viên gia định, đều là nơi hẹn hò bé thích. mình thì thích nhất khi bé gọi cho ny. bé vừa nói chuyện mình vừa hun bướm hoặc nện đều. cảm giác thích hơn hẳn, vừa ghen vừa sướng. bé thích sex nhưng mãi 1 về sau mới lên đỉnh đỉnh được do tâm lý. khi đã thoải mái hưởng thụ thì từ đó bé rất dễ lên, chỉ cần cưỡi ngựa là lên luôn, mún cho lên đinhr bao nhiêu cũng đuoc, rát nhay cảm. đặc biệt là khi lên bé xả nước dữ dội rồi lịm đi. mình chỉ gặp một cô gái như vậy. cảm giác bé ào 1 cái tràn ra rất nhiều nước như vỡ bong bóng vậy. lần nào giường cũng nhuw bị cả 1 ly nước đổ ra vậy rất ngại vs hotel. hix, người nhỏ mà ko hiểu sao nhiêif nước. bé tâm sự là lần đầu tiên biết lên đỉnh, sau này ny bé có chơi bé lên ko thì mình ko rõ. nhưng lúc đó mình tự hào vãi ra. từ đó bé càng dâm.

có lần cafe ở bình quới, thanh đa, mình vs bé đang xx. bé mặc váy ngắn ngồi lên. mình ngồi ghế. chỉ cởi khoá nhét vô chứ ko tụt. đang xx như mọi lần theo nhịp nhấp nhổm của bướm quen thì bà bán nước chạy vào thu tiền (cố tình) mình hoảng địng rút ra thì bws dữ lại. lấy ví trả tiền như ko có gì. tim mình muốn rụng ra... quê quá mà cũng kích thích. đạp xíu phtj ra rùi lủi đi. chắc quán đó rủa mình ...

một kỹ niệm nữa là cv gia định. có khúc nó vắng lắm. mình keos bé ôm hun, rùi móc bướm, bé luôn thích public như vậy, đang lúc đê mê, có lẽ vì bé rên hơi to. có 1 thang len len lai nhin trom. 2 đứa mình ngồi đối diện. chỉ bé thấy hắn lấp ló sau gốc cây (mình ngồi trước gốc cây) mình quát lên thì hắn bỏ chayj. từ đó ko vô cv đó nữa.

rùi một lần mình dụ dc bé some, vs thằng bạn cùng phòng vs mình. do ảnh hưởng từ mấy topic trên này. dẫn bé về phòng mà cảm nhận dc tim bé đập thình thịch. bé chui vô phòng tăm mình ngồi vs bạn đợi mà tim cũng muốn nhảy ra ngoài. rùi e bước ra vẫn mặc đồ. mình kéo e lên gác. đè e ra hun hít. cho em bj rùi c.i.a xong e nhìn mình ngại ngại hỏi sao a xx ko lên... thật ra mình trêu thôi, đâu có xắp xếp some. thú thật thì e ấy giận quá trời. nhưng cũng biết e ấy chịu some.

rùi cũng chia tay. e cũng quen người khác, bé cũng vậy. chỉ là kỷ niệm.

6. Hoahuongduong2709

Hoahuongduong2709 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Bác giỏi quá

7. hnglinh52

hnglinh52 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Nghĩ mà cay.ở hoàng cảnh bác chắc k làm nổi như này.thôi thì đã ý tình như thế.là cái dại của e nó.bác đã chấp nhận rồi thì ok.

8. hnglinh52

hnglinh52 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Up nốt ảnh nhé bác

9. tonyblair6789

tonyblair6789 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Chuyện của bạn này giống mình ngày xưa nè, mình rất khâm phục cách bạn xử lý, đó cũng coi như là cách bạn sửa lại những sai lầm trước đây. Tất nhiên là bạn gái của bạn không phải không có lỗi trong chuyện này, nhưng rõ ràng bạn cũng có một phần trách nhiệm.

Mình là con gái, và cũng từng trải qua chuyện này nên mình hiểu. Con gái nếu không có người yêu thì không sao, nhưng một khi đã đồng ý yêu ai đó thì rất sợ cảm giác trống vắng, mà cái bệnh chung của đàn ông là lúc mới yêu thì rất ngọt ngào, rất quan tâm, nhưng quen nhau lâu thì càng ngày càng lạnh nhạt, nhất là sau khi tận hưởng xác thịt chán chê mê mỏi rồi. Nhưng dù con gái có trống vắng và tủi thân đến máy thì cũng khó nói lời chia tay, vì vẫn cố hi vọng vào tương lai với người con trai đó, điều này lại càng làm cho người con trai có tâm lý con gái chắc cú là của mình, nên lại càng bỏ bê. Con gái cứ âm thầm chịu đựng đến một lúc nào đó đột nhiên cảm giác tủi thân của họ bỗng được xoa dịu bởi một người con trai khác, nhất là trong trường hợp yêu xa, có thể lúc đầu người con gái chỉ nghĩ đơn giản là chơi với người kia cho có bạn tâm sự thôi nhưng lâu dần sẽ bị cuốn theo tình cảm lúc nào không biết. Con gái một khi đã yêu thì thường chấp nhận làm tất cả vì người mình yêu, vì vậy đến một lúc nào đó không cưỡng được cảm xúc, đành nhắm mắt trao thân cũng là điều khó tránh khỏi. Khó hiểu ở chỗ, dù có thể con gái biết sau này rồi người mới cũng sẽ lạnh nhạt vô tâm, nhưng vẫn cứ mê muội, cảm giác sống lại như lần đầu được yêu, được nâng niu che chở nó như thuốc phiện vậy, chỉ cần thỏa mãn cơn nghiện lúc đó mà thôi. Đến lúc đó con trai mới biết cay, biết quý trọng tình cảm thì đã muộn. Thường cái gì vốn dĩ của mình mình sẽ không để ý, khi mất rồi mới tiếc.

Có thể các bạn nam sẽ cho là mình đã bội bạc rồi còn ngụy biện. Ok đồng ý với mấy bạn là con gái bọn mình có lỗi, nhưng nếu là thằng đàn ông thì đừng đổ hết trách nhiệm lên đầu con gái. Các bạn thử nghĩ xem, các bạn có bao giờ say nắng cô gái khác chưa? Mà chẳng cần nói tới say nắng, giờ giả sử các bạn có người yêu rồi, giờ có một cô bạn xinh xắn của các bạn chấp nhận cho bạn chịch thì bạn chịch không? Tự trả lời câu hỏi đó nhé. Không có tình cảm gì còn như vậy, huống hồ con gái có tình cảm với người kia, lại còn bị rót mật vào tai nữa thì chuyện bị dụ dỗ lên giường là sớm hay muộn thôi, nên hãy tự trách mình vô tâm trước đi, tất nhiên là ngoài xã hội vẫn có những cô gái lăng loan, nhưng đừng đánh đồng ai cũng vậy. Mà nghĩ buồn cười lắm nhé, các bạn trai thân là đàn ông đầu đội trời chân đạp đất, vậy mà bị cắm sừng một cái là lôi người yêu lên mạng bêu rếu, rồi một đám con trai khác nhảy xổ vô xỉa xói chửi rủa phụ nữ. Trong khi cho hỏi có bao nhiêu anh trai ở đây từng chăn rau, từng chơi gái, từng ngủ với phụ nữ khác ko phải người yêu mình? Mà sao không thấy cô gái nào bêu rếu các anh nhỉ?

Mình chỉ nêu quan điểm cá nhân thôi nhé, có lẽ vì mình quá ấn tượng với bạn trai mình hiện tại (quảng cáo chút hjhj), anh rất bản lĩnh, chuyện gì cũng tự trách lỗi bản thân mình đầu tiên chứ ít khi đổ lỗi cho khách quan. Ví dụ hồi trước chưa chính thức yêu nhau có 1 thời gian anh hút thuốc, mình hỏi tới thì anh thừa nhận luôn là anh nghiện và cũng biết là có hại, chứ chẳng quanh co như các bạn khác mà mình biết, hay nói là tại cuộc sống buồn bã, tại có nhiều tâm sự nên tìm tới thuốc lá bla bla, sau này yêu nhau anh bỏ phát một ko tái phạm. Mà ko biết có bạn nào ở đây thích nhạc rock ko nhỉ? Bạn trai mình thích rock, mình thấy hình như ai thích rock cũng có cái tính đó hay sao á.

Sẵn nói về bạn trai mình, anh đọc hết series chuyện của mình ở diễn đàn này và cũng hay khen mình viết hay. Hồi trước mình cứ nghĩ ai tìm lên mấy trang này là dị lắm, nhưng giờ mình thấy đây cũng là một không gian ảo để tâm sự chuyện thầm kín với mọi người mà chẳng lo ảnh hưởng tới cuộc sống cá nhân. Mình đang cân nhắc gợi ý của bạn trai mình là sẽ tặng các bạn một tấm hình nude ko thấy mặt của mình, để các bạn dễ hình dung ra mình trong chuyện hjhj

10. duong02cam

duong02cam Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

em blair up luôn cho nóng nào

anhchang_lauca and Ryang Ok Soo like this.
  11. myjamplus

myjamplus Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Em có chuyện khó nghĩ quá: Không bít có nên ctay gấu ko nữa. Chuyện là hôm t7 vừa rồi gấu nói đi làm buổi sáng (thường t7,cn đc nghỉ) tới 12h30 trưa vẫn chưa về, em gọi 3-4 cuộc điện thoại ko bắt máy, 15p sau e gọi tiếp thì gấu nghe nói đang chuẩn bị về mà thế éo nào nghe gấu nói trong điện thoại như vừa nói vừa thở mạnh lắm em còn nghe tiếng gấu nói " im " rồi nói với em " thôi nhá em làm nốt" xong tắt máy luôn, em gọi lại thì thuê bao. Khi về gấu nói máy hết pin rồi vào WC tắm luôn, em vớ ngay điện thoại thì vẫn còn 25% pin, mở ra ko đc vì sai pass. tối e tìm cách bí mật vào đc điện thoại gấu thì...shok...h em đi làm đã, sau e kể tiếp. Hjc...

12. Trai Phố Núi

Trai Phố Núi Biết Quay Tay Verified
    67/113

Cảm ơn e về những dòng suy nghĩ của bản thân e Bờ Le ơi. Nhưng e đừng quên bao ae đang chờ chap mới hjhj

13. trieuchau9991987

trieuchau9991987 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

K
    500 ae Thiên địa kết nhất câu cuối của e đấy.

huytc2001 and Hung12345678 like this.
  14. boydzuidzui

boydzuidzui Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Phim hay về cuối, đừng chia tay làm gì. Hãy tìm hiểu câu chuyện, bản tính cô ấy có hay đa tình lăng nhăng hay ko. Lúc nào đó tìm cơ hội trao đổi thẳng thắn, cho cô ấy sửa sai nếu có thể.

Hung12345678 thích bài này.
  15. tonyblair6789

tonyblair6789 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Cứ bình tĩnh nha anh. Nói trước là em hơi bị đẹp nha hjhj. Em có kể là hồi sinh viên từng thi thanh lịch chưa nhỉ? :p

16. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/226

Bạn trại hiện tại của em gái tony quả thật rất bản lĩnh và đàn ông đó ! chắc tình yêu và sự đam mê của bạn ấy dành cho em là rất lớn . thay mặt 500 anh em tđ xin cảm ơn tấm lòng và nhã ý tuyệt vời của anh bạn may mắn nhất thiên địa này nhé ! :)

17. Trai Phố Núi

Trai Phố Núi Biết Quay Tay Verified
    67/113

Nói trước với e chờ e mắt a mỏi mòn ghê gớm rồi đấy gái ơi

Ryang Ok Soo and chucvirus like this.
  18. anhchang_lauca

anhchang_lauca Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

A cũng thi thanh lich. Biết đâu bất ngờ

19. chim to hơn người

chim to hơn người Dậy Thì Verified
    32/57

Em hóng câu chuyện của bác

Hung12345678 thích bài này.
  20. -Hunter-

-Hunter- Dân Chơi Verified
    97/113

Hóng ảnh của tonyblair để xem anh bạn trai đó may mắn đến mức nào :)

Đang tải...