1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

( Truyện thật ) Sóng gió cuộc đời !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Sanji1234, 9/3/19.

1. Sanji1234

Sanji1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Đây là chuyện có thật kể về cuộc đời của mình trong những năm tháng sinh viên còn ngây ngô và mơ mộng. Vì là chuyện thật nên sẽ không có những cảnh XXX nhiều, mong ace đừng ném đá quá ạ.
    - Phần 1 : Giới thiệu đôi chút về tác giả.
    Tôi sinh ra trong một gia đình không mấy khá giả ở một thành phố biển miền Trung, là con trai út trong gia đình, học hành tạm ổn, nhan sắc có hạn nhưng lựu đạn có thừa :))))), cao 1m8 cùng làn da ngâm đen đặc trưng của dân biển. Từ thời tôi học cấp 3 đã có tiếng là quậy phá và đầu têu hầu hết các vụ đánh nhau trong trường. Sau khi trượt đại học thì tôi nộp hồ sơ vào một trường cao đẳng trong SG với hi vọng là sẽ đc tung bay tự do ở một nơi khác và một tương lai đầy sáng lạng nhưng sóng gió cuộc đời như một cú vả thẳng mặt giúp tôi trưởng thành hơn và chín chắn hơn như bây giờ.
    Thôi không nhiều chuyện nữa, vào chuyện chính thôi nào.
    Phần 2 : Chàng sinh viên năm nhất
    Sau khi thuê phòng trọ và nhận làm thủ tục nhập học thì tôi và thằng bạn tên N (học cùng cấp 3 với tôi) đi lòng vòng khu hẻm cà phê sinh viên ( nay là đường Bùi Quang Là) ở Gò Vấp để biết đường đi lại cho dễ trong khu này. Đi chán chê thì quay về nhà dì tôi gần đó ăn cơm trưa ( mẹ tôi có nhờ dì tôi nấu cơm cho tôi và bạn ăn hàng ngày, tiền mẹ tôi trả cho dì, hầu hết cậu dì tôi đều ở trong SG cả), đi đến đầu hẻm vô nhà dì tôi thì thằng N nói : ê T, mày có thấy con nhỏ kia không, dễ thương lắm mày ơi !!!
    Tôi : dm đâu đâu, chỉ coi !!!
    N : nhỏ bán nước mía kìa !!!
    Tôi nhìn em không chớp mắt vì em mang một vẻ đẹp trong sáng, làn da trắng bóc, tôi nhìn không chớp mắt thì bị thằng N nó chọc
    N : d m để t chạy vô nhà cô Y lấy cái thau chứ dãi m chảy đầy thế kia.
    Tôi : thôi vô ăn cơm, ăn xong đi r ra uống nước mía m ơi .
    Tôi với N vô nhà ăn cơm xong thì lật đật chạy ra ngoài quán nước mía gọi 2 ly để mong em bưng ra để bọn tôi được nhìn em rõ hơn.
    Hai thằng đang mong ngóng em nó bưng ra thì hụt hẫng vì k phải gái con bưng mà là gái mẹ bưng ra, buồn vl, thế là hai thằng uống xong ly nước mía r xách đít về phòng cùng sự tiếc nuối thì thằng N nói.
    N : chiều ra uống nước mía tiếp m.
    Tôi : chi vậy ?
    N : thì để nhìn mặt em nó r hốt chớ sao !
    Tôi : m điên ah, ai biết nó có đi học buổi chiều k, tốt nhất nên để tối, sau khi ăn cơm thì ra là ok nhất, vì dù s nó có học thêm buổi tối thì mình vẫn thấy nó ở nhà
    N : ờ cũng đúng, m thông minh ghê mậy
    Thế là 2 thằng ngủ tới chiều tối r mới xách đít qua nhà dì tôi ăn cơm. Nói sơ qua về thằng N, nó là bạn cùng bàn cấp 3 với tôi, nó trái ngược với tôi, nó hiền lành và nhát lắm, lại còn không biết ăn nói dẻo mỏ như tôi.
    Ăn cơm xong 2 thằng lại ra quán nước mía ngồi, lần này tôi chọn chỗ ngồi là ngay trước cửa nhà em và ngay cạnh xe nước mía, mẹ em vẫn ra bán như bình thường, còn em và ba đang ngồi ăn cơm, 2 thằng tôi vừa uống vừa nhìn em, em ngồi quay lưng lại vs chúng tôi, nhưng từ đằng sau tôi đoán là em không hề xấu, em mặc cái áo thun ba lỗ trắng cùng với quần short jeans ngắn khoe cặp chân trắng nuột nà, tôi đoán em cũng 1m6, được một lúc thì nhà em ăn cơm xong, mẹ em ra làm nước mía cho khách, còn em thì vẫn ngồi đó xem TV, bất chợt mẹ em hỏi tôi : 2 con là sinh viên ah?
    Tôi : dạ tụi con mới vô đây ah, còn chưa rành đường.
    Cô : à v hả, phòng trọ tụi con gần đây không ?
    Tôi : dạ gần cô, tụi con đi bộ xíu là tới ah.
    Cô : uhm rảnh ghé uống ủng hộ cô nha.
    Tôi : dạ, ngày 2 ly, à cô có tuyển người phụ hông cô ?
    Cô : trời bán có lời bnhiu đâu mà thêm người hả con.
    Tôi : dạ con làm không công cho cô, miễn sao mỗi ngày được thấy con gái cô là được rồi . Hahaha
    Cô : mày tia nhanh vậy mày, bữa nào tao làm mai cho nha.
    Tôi : dạ được vậy thì tốt quá
    Em ở trong nhà nghe tôi nói xong quay ra nhìn tôi cười, khoảnh khắc đó tôi thấy đứng hình luôn. Về phòng nằm suy nghĩ sẽ đặt tên con của 2 đứa là gì nhỉ.....

2. Sanji1234

1/57

Thấm thoát 1 tuần trôi qua, tôi và N cũng đều đều tối qua mỗi thằng làm ly nước mía, cuối cùng cái ngày tôi chờ cũng đến, mẹ em ngồi nói chuyện với bọn tôi và gọi cả em ra ngồi cùng. Được một lúc thì mẹ e vô nấu ăn và để em ở lại ngồi với bọn tôi, thằng N nó im như thóc, nó chỉ ngồi nhìn và cười, tôi nhanh miệng hỏi em : Y ơi em tên gì ?
    Em : *mặt ngơ ngác* a hỏi kì vậy sao em trả lời.
    Tôi : ông trời bất công quá, em có thấy vậy không ?
    Em : em có thấy đâu.
    Tôi : thường người khác sẽ được cái này mất cái kia, sao tên em đẹp mà người cũng đẹp vậy ?
    Em đỏ mặt cười rồi nói : em xấu mà !!
    Tôi : nếu em mà xấu thì a nghĩ a sẽ không có định nghĩa đẹp đâu hihi
    Em : a xạo quá đi !
    Tôi : à mai a đưa e đi học được không ?
    Em : thường ba em chở đi học, nhưng a đi theo được.
    Thế là từ hôm đó, sáng nào tôi với N cũng chở nhau ra đầu đường canh em đi học qua để tôi đi theo, ngày nào cũng vậy, đến 1 ngày thật đặc biệt với tôi, Noel, tôi nt hỏi em : tối nay noel em muốn đi đâu chơi không ?
    Em trả lời: em chưa biết, em chưa xin ba mẹ.
    Một lát sau tin nhắn của em đến : ba em kêu nếu đi với anh thì ba em cho đi, nhưng ba em kêu a qua lấy xe ba em đi, xe a không ngon.
    Tôi : okie, vậy 8h anh qua rồi chở em đi nha
    Em : dạ
    Tôi hí hửng đi tắm, mặc một bộ đồ thật đẹp kèm thêm xíu xíu nước hoa, bỗng thằng N hỏi : m chuẩn bị đi đâu đấy ?
    Tôi : đi chơi noel chứ đâu
    N : với ai ?
    Tôi : em Y ak
    N : d m thế tối nay t ở nhà một mình ah ?
    Tôi : ra Tân Sơn kiếm em nào về mà ngủ cùng kìa hahaha
    Xong tôi tót qua nhà em, em hôm nay thật là đẹp, em mặc một cái áo thun ôm sát body cũng với cái quần jeans ngắn khoe cặp chân trắng mướt, tôi nhìn mà muốn cắn 1 miếng.
    Tôi chở em đi lên trung tâm, suốt dọc đường đi em chỉ ôm hờ eo tôi thôi, vừa đi vừa tán dóc, tôi hỏi em : Y ơi em có bạn trai chưa ?
    Em : anh hỏi ngộ vậy, có rồi sao đi với anh được
    Tôi : ờ har, vậy sẵn dịp này em làm bạn gái a luôn đi.
    Em : anh đang tỏ tình ak hả ?
    Tôi : không anh chọc v thôi hà
    Em nhéo eo tôi một cái : hừ, v mà e tưởng anh nói thiệt
    Tôi : vậy anh nói thiệt thì em có chịu không ?
    Em : hên xui.
    Đi một lúc thì cũng tới Nhà Thờ Đức Bà, tôi và em kiếm chỗ gửi xe rồi đi bộ, trong lúc đông người tôi nắm lấy tay em rồi dắt đi, ra được chỗ đỡ người hơn tí tôi mới nói : anh sợ lạc mất em thì tiêu.
    Em : vậy đừng để lạc mất.
    Vừa nói em vừa ôm lấy tay tôi rồi cười tươi, tôi nhìn em cười mà thẫn thờ, tôi nói : em đẹp quá .
    Em : thôi khỏi xạo.
    Tôi chỉ cười và không nói gì, dạo chơi một lúc thì chúng tôi đi về, phần vì mới ăn cơm rồi nên chả muốn ăn gì, phần vì đông người nên tôi thấy chán.
    Chở em về gần tới công viên Gia Định thì em kêu vô đó đi dạo cho mát, tôi chiều ý em vô gửi xe. Lần đầu tôi vô đây nên lóng ngóng, thấy góc nào tối là tôi đi vô, rồi cố tình chọn một cái ghế đá rồi giả bộ mỏi chân mà ngồi xuống .
    Tôi : ngồi đây nghỉ xíu ik em, anh mỏi chân quá
    Em : con trai gì mà yếu dữ vậy anh ?
    Tôi : thôi anh mỏi chân rồi . Tôi kéo em ngồi xuống
    Do tôi kéo hơi mạnh nên em mất đà rồi ngã vô lòng tôi, tôi ôm chặt lấy em, em cũng hơi gượng nhưng một lúc sau thì để yên không nói gì. Biết thời cơ tới rồi nên tôi nói : Y ah, em làm bạn gái anh nha !
    Em không nói gì cúi mặt xấu hổ rồi gật đầu. Tôi vui quá nên hôn trộm má em một cái.
    Em nói : đừng anh, người ta thấy.
    Tôi : hihi anh vui quá á mà
    Em : thôi mình đi về đi anh
    Tôi chở em về trong hạnh phúc ngập tràng, nhưng thay vì quẹo Phan Huy Ích, tôi quẹo Tân Sơn để về, em ngồi sau ôm tôi, khi vừa vào hẻm thì bất chợt trong hẻm bên cạnh có ba thằng chở nhau trên một chiếc lao ra, tôi không kịp phản ứng thì "Rầm".....

3. Sanji1234

1/57

Tôi và em bị té xuống đường, nhưng may mắn vì tôi chạy chậm nên chỉ trầy xướt sơ sơ, tôi ngồi dậy và quay lại hỏi : em ơi em có sao không?
    May mắn em không bị gì cả, chỉ hơi nhức ở đùi thôi. Đang lùi cúi dựng xe dậy thì "bốp" tôi bị ăn trọn một tát tai của thằng nào đó trong ba thằng "Biết chạy xe không mày thằng nhóc" tôi tức lắm nhưng vẫn nhịn, nó đòi tôi đền tiền, em nói : mấy anh đi trong hẻm phóng ra mà còn chở 3 nữa mà kêu đền, mấy anh phải đền đó.
    Nghe em nói vậy tụi nó nhìn em với ánh mắt thèm thuồng, tôi kêu : để anh đền cho mấy ảnh, em về trước đi.
    Em không chịu, tôi thì thầm, em về nhà rồi kêu ba em gọi công an ra đây, anh ở đây chờ.
    Em nghe lời tôi chạy xe về nhà, vừa đi khuất bóng thì tôi móc bóp ra hỏi : tụi mày muốn đền bao nhiêu tiền ?
    Nó kêu : 500k không thì đừng mong đi khỏi đây.
    Tôi bình tĩnh rút 500 đưa cho tụi nó, tụi nó vừa leo lên xe, tôi đá vòng cầu trúng đầu thằng ngồi ngoài cùng thế là té xuống xe nằm la oai oái, 2 thằng kia nhảy xuống định thịt tôi nhưng bất thành, mẹ tôi là dân gốc Tây Sơn nên từ nhỏ tôi đã được mẹ cho đi học võ bình định, chẳng mấy chốc tôi cho 2 thằng con lại nằm xuống với hai con mắt bầm đen, tôi nói : nãy bạn gái tao ở đây nên không tiện, chứ cỡ tụi mày tao bẻ cổ hết, để tao nhìn thấy lần nữa thì đừng hi vong về bình an. Tôi đi bộ về và không quên rút tờ 500 lại, đi được một chút thì em với ba em chạy ra hỏi tôi có làm sao không, tôi kêu dạ không chú, con xin lỗi chú, để mai con đi sửa lại xe.
    Chú : cái thằng, xe bị trầy sơ sơ thôi, 2 đứa không sao là đc rồi, mấy thằng kia đâu
    Tôi : chạy con đền tiền thì mấy ảnh đi rồi chú
    Tối hôm đó em hỏi han tôi nhiều lắm, tôi đã nói không sao rồi mà, nhưng thiệt cũng hơi ê ẩm tí, sáng tôi không đi học nổi mà nghỉ, thằng N đi học 1 mình mà hôm nay học nguyên ngày nên tui chắc mẩm trưa nó k về, thế là tự lo thôi.
    Trưa em đi học về thì liền nhắn tin cho tôi : anh ăn gì chưa ?
    Tôi : Chưa, người anh nhức quá nên lười đi ăn lắm
    Em không trả lời tin nhắn, một lúc sau em gõ cửa phòng trọ tôi, em đem cả cơm qua ăn với tôi
    Tôi ngạc nhiên : trời cô chú la đó
    Em : ba em kêu đó.
    Tôi để em vô phòng rồi đóng cửa lại, em hỏi : anh đóng cửa chi vậy ?
    Tôi : trưa nắng hắt vô nóng lắm ! (Phòng tôi có lắp máy lạnh)
    Vừa ăn chúng tôi vừa trò chuyện, em kể tôi nghe nào là tối qua em sợ như thế nào, rồi chuyện trên lớp em ( à em mới học lớp 10 thôi )
    Ăn xong em đỡ tôi lên giường nằm (thiệt ra tôi giả bộ chứ có bị sao đâu), tôi vừa nằm xuống thì kéo em lại, em ngã lên người tôi, bất chợt lúc đó tay tôi đang ôm em, người em đè hẳn lên nguồ tôi, tôi có thể cảm nhận rõ bộ ngực mềm mại dù hơi nhỏ thông qua 2 lớp áo, hai chúng tôi nhìn nhau, môi tôi chạm môi em, lúc đó em không biết hôn nhau là như thế nào, tôi mút nhè nhẹ môi trên của em rồi tới môi dưới, em nhắm mắt tận hưởng, tôi cảm nhận rõ em đang thở gấp, tôi ôm em rồi lăn 1 vòng để em nằm dưới tôi ở trên mà hôn, tôi mạnh dạn cởi nút áo đầu tiên của em ra, em không nói gì mà chỉ mút môi tôi, tay em ôm lấy đầu tôi, 1 nút rồi 2 nút, đến nút cuối cùng thì tôi sờ ngực em, nó thật mềm mại tuy hơi nhỏ nhưng thơm và mềm lắm, tôi luồng tay vô trong áo ngực để bóp thì ngực em cương lên từ bao giờ, cái núm hồng hào nhỏ xíu giờ nhô lên, tôi khều cái núm đó thì em thở gấp hơn mút môi tôi mạnh hơn, đang trong cơn phê thì " Cốc cốc " lúc đó chúng tôi bừng tỉnh, tôi lẩm bẩm : thôi bỏ mẹ rồi, ai gõ cửa giờ này vậy ta.
    Em lật đật ngồi dậy mặc lại áo rồi theo ánh mắt tôi mà trốn vô toilet. Tôi vừa ra mở cửa thì đó là.....

4. kecodon07

kecodon07 Dân Chơi Verified
    97/113

Chuyện thời sinh viên lúc nào cũng có sức hút kỳ lạ

Sanji1234 thích bài này.
  5. Mr. Cat

Mr. Cat Đại Gia Lầu Xanh Verified
    167/226

Đọc quả đầu đề cứ tưởng Dương Minh Tuyền viết :)))

Sanji1234 and billphan like this.
  6. Sex is number One

Sex is number One Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Tác giả viết diễn tả chân thật và hay đó. Hy vọng bài sẽ ra đều đều

Sanji1234 thích bài này.
  7. Tuyết Hàn Công Tử

Tuyết Hàn Công Tử Dân Chơi Verified
    97/113

Đều tay nhé bro!

Sanji1234 thích bài này.
  8. boycodon93

boycodon93 Biết Quay Tay Verified
    67/113

Truyện hay, hóng thím ra điều tay

Sanji1234 thích bài này.
  9. huyhoang008

huyhoang008 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Mấy thằng hôm qua tới tìm àh thím, đều tay đi thớt ơi, ngày 2 chap cho đã

Sanji1234 thích bài này.
  10. Sanji1234

1/57

Tôi : d m về làm gì vậy mày ??
    N : quên cuốn Mac, chạy về lấy.
    Thì ra là thằng N, định mệnh nhà nó, đang hay thì đứt dây đàn, nó vội lấy sách nên không để ý cái toilet đang đóng cửa, nó vừa đi được xíu thì tôi gọi em ra.
    Tôi : em ơi em ơi em đâu rồi ?
    Em : anh N làm em hết hồn, thôi e về đây mắc công mẹ chờ.
    Tôi : uhm, về nt a nha.
    Em vừa về đã nt ngay cho tôi "anh dê quá"
    Tôi : "hihi ai bảo em đẹp chi, mà thích hơm"
    Em : "hok, lần đầu tiên có người đụng vô người em đó, anh phải chịu trách nhiệm đó"
    Tôi : "hay anh về quê rồi vô rước em nha vk"
    Em : "ai là vk a, tán cho cái bây giờ"
    Tình cảm chúng tôi ngày càng thắm thiết hơn, nhưng một phần vì quỹ thời gian của hai đứa ít lắm nên ít khi nào đi chơi được với nhau, mọi ngày tôi vẫn qua nhà em uống nước mía đều đều để ngắm em, ba mẹ em cũng có thiện cảm với tôi, cho đến một ngày ba em nói chuyện với tôi.
    Chú : T chú nhờ con chút việc được không ?
    Tôi : dạ chú có việc gì vậy chú ?
    Chú : chú phải về quê vài ngày, mà cô chạy xe yếu lắm nên con đưa bé Y đi học dùm chú được không ?
    Tôi nghe mà như mở cờ trong lòng
    Tôi : dạ được chú.
    Chú : uhm con cứ qua nhà lấy xe chú mà đi, mà con biết lịch học con Y chưa.
    Tôi : dạ con chưa biết nhưng chắc học nhiều hơn con, con rảnh nhiều lắm chú
    Chú : ừ vậy sáng mốt con qua chở nó đi học đi nha, tối mai chú đi rồi.
    Tôi : dạ
    Tối về tôi nhắn tin cho em "thưa tiểu thư, lão gia lệnh cho tôi là từ ngày mốt tôi sẽ đưa đón cô đi học, chăm sóc cô thật tốt"
    Em trả lời : ba mới nói em rồi, ba kêu anh hiền nên ba tin tưởng được.
    Như vậy là tôi sẽ được gần em nhiều hơn, như đúng hẹn sáng tôi dậy từ rất sớm để cbi thay đồ đi học và dặn thằng N : m đi học trước đi, nay tao qua chở bé Y đi học, ba nó về quê.
    Thằng N : đi học sinh hả ?
    Tôi : cmm, lo học đi rồi tao chỉ cho tán gái
    Chở em trên chiếc AB đi hướng ra Quang Trung, em học ở Nguyễn Công Trứ, cái trường gì nằm trong hẻm đối diện với Mercedes đó mấy bác, em nhớ không rõ nữa. Vừa đi ra PHI tôi nói em : em ôm anh đi
    Em : không, kì lắm
    Tôi : phải rồi, yêu thương gì đâu mà ôm sợ kì
    Em vòng tay ôm tôi rồi nói : nè được chưa
    Chở em tới trường biết bao nhiêu ánh mắt nhìn, tôi tự hào lắm, để e vô trường rồi tôi đi học luôn. Tới trưa đón em về, thì tôi tới sớm hơn chứ mắc công em chờ, được một lúc tan trường, em đi ra và tôi vẫy tay cho em thấy. Em đang đi ra thì tôi thấy có mấy thằng nhãi con chạy từ phía sau em lên rồi vỗ mông em cái bốp, em bị bất ngờ mà nhìn tôi khóc luôn, lúc đó tôi tức ghê gớm, chạy lại ôm em rồi nói : em lên xe đi, có anh ở đây.
    Em : anh ơi bọn nó bóp mông em, huhu
    Tôi : uhm anh biết rồi, để anh lo.
    Tôi chở em phóng xe theo mấy thằng đó, lũ chúng nó chỉ mới đi tới Tân Sơn ngay cửa làng trẻ em SOS đó mấy bác, nay là trường Hec-man hay sao đó, tôi dí lên tạt đầu 4 đứa bọn nó, tụi nó hơi bất ngờ rồi nói : chạy xe kiểu gì vậy
    Tôi : em cứ ngồi trên xe, để anh nói chuyện với tụi nó
    Em : thôi anh, đi về đi anh
    Tôi : không !!!
    Vừa xuống xe tôi đi lại gần, thì mấy thằng đứng xuống đường kiểu thách thức, tôi nhè ngay thằng vỗ mông em đấm 1 phát 1 ngay giữa mặt, mấy thằng kia kêu lên : anh làm gì v, tự nhiên đánh tụi em.
    Tôi : tụi mày k liên quan thì đứng im đó, muốn ăn đòn thì nhào lên tao đánh luôn một lượt
    Tụi nó im như thóc nhìn tôi đánh thằng kia, tôi xách cổ áo nó lên kéo lại chỗ em rồi hỏi : mày biết đây là ai không ?
    Nó : dạ không anh, anh tha cho em.
    "Bốp" là bạn gái tao, mày dám vỗ mông nó hả ?
    Nó : dạ em không biết, em xin lỗi, anh tha cho em.
    Tôi đá ngay bụng một cái khiến nó nằm ôm bụng, tôi dẫm chân lên bàn tay nó rồi ngồi xuống nói : cái tay này mày còn xài không, tao lấy nha.
    Nó : anh ơi em xin lỗi.
    Tôi : tao tạm để cái tay cho mày xài, nếu tao còn thấy mày vỗ mông bất kì đứa nào nữa thì tao đến lấy nó đi, rõ chưa.
    Nó : dạ dạ
    Tôi tha cho nó rồi đứng dậy nói : lũ tụi mày không lo học hành cho đàng hoàng mà đi quậy phá thì coi chừng tao. Xong leo lên xe chở em về, vừa đi em vừa nói tôi : anh đánh tội nó quá, anh ác quá.
    Tôi : đụng tới anh, anh có thể nhịn, nhưng đụng tới người thân anh thì không xong đâu.
    Chở em về nhà xong thì tôi về ngủ trưa, đang ngủ thì nghe em gọi cửa : anh ơi, chở em đi học thêm nè.
    Tôi dậy mở cửa cho em, kéo em vô phòng rồi đóng cửa lại, đặt lên môi em một nụ hôn thật sâu rồi nói : đợi anh xíu anh chở đi hehe
    Em : anh kì quá.
    Chở em đi học thêm rồi lại tối đón em về, vừa về tới nhà thì thấy thằng N hỏi : hôm nay mấy phát ?
    Tôi : con lạy bố, bố tha cho con.
    N : tao đang để ý 1 em trên lớp Mac, mày chỉ tao tán được không ?
    Tôi : ok thôi, mà nó học lớp nào, chứ Mac thì học chung mà
    N : tao chưa dám hỏi
    Tôi : nhát như chó vậy, nhát vậy sao tán gái đc
    N : vậy mới nhờ mày
    Tôi : ừ bữa nào đi học chỉ tao
    N : dm tao nhấn mạnh là chỉ tao tán nó, chứ không phải mày tán dùm tao.
    Tôi : biết rồi.
    Đang ngồi tán dóc thì em nhắn tin hỏi : anh biết giải toán lượng giác không ?
    Tôi : biết, dễ òm
    Em : vậy chỉ em đi.
    Tôi : qua đây thầy dạy cho, mà phải có lương đó nha.
    Em : lương bao nhiêu.
    Tôi : chưa nghĩ ra, nhưng không phải trả tiền đâu.
    Em : đợi xíu em qua liền
    Tôi thầm nghĩ cơ hội tới rồi, hehe, tôi nói với N : ê mày đi chơi đâu đi
    N : chi vậy
    Tôi : Y nó qua nhờ tao chỉ bài
    N : thì tao ở nhà cũng được
    Tôi : thôi tao không thích.
    N : ủa tao thuê trọ trả bằng tiền chứ đâu phải lá cây
    Tôi : vậy em nào ở lớp Mac tự lo, hỏi tao tao đấm vỡ mồm
    N : d m để tao đi, bạn bè như ***
    Tôi : ngoan đi rồi có bồ.
    .......

11. Sanji1234

1/57

- Tôi và em
    Thằng N vừa đi được một lúc thì em tới, em tự mở cửa vô, tôi ở nhà thì hay mặc mỗi cái quần đùi và ở trần cho mát, em đem sách vở vào, hôm nay em mặc tôi nhìn mà phát thèm các bác ạ, cũng áo thun ba lỗ, nhưng không mặc quần mà mặc váy, áo đen cộng thêm chiếc váy ngắn đen làm nổi bật làn da trắng ngần của em, cơ thể em thơm lắm, không phải nước hoa hay gì cả, chỉ là mùi sữa tắm thôi, em ngồi xuống rồi mở vở ra kêu tôi chỉ bài, tôi học cấp 3 cũng không phải tệ nên mấy bài em hỏi tôi chỉ nhanh và em thông minh nên cũng hiểu nhanh lắm, chỉ xong bài em thu dọn sách vở chuẩn bị đi về thì tôi hỏi : em chưa trả lương anh mà đi đâu vậy ?
    Em : anh muốn em trả cái gì nè ?
    Tôi : uhm, ôm em một tiếng đi
    Em : thôi, em về ngủ sớm mai còn đi học
    Tôi : hông chịu đâu, bo xì em luôn
    Tôi vừa nói vừa quay lưng lại với em, em lên giường ngồi rồi nói : giờ bắt đầu tính giờ nè .
    Tôi hí hửng nhảy lên giường, giường của tôi là cái giường tầng, nhưng tôi không ráp thành tầng mà để bằng lại rồi đặt tấm nệm lên, mà thằng N nó ở sạch lắm nên giường lúc nào cũng sạch sẽ thơm tho lắm, tôi ngồi tựa lưng vào tường để em ngồi trong lòng tôi mà ôm từ phía sau, vừa ôm em vừa nghe em kể chuyện đi học trên trường như thế nào, tôi ngồi sau nhìn xuống cái khe ngực em, nó thật đẹp làm sao, tôi hôn lên bờ vai trắng ngần rồi đến cổ, em hơi nhột nên nhún vai lên một xíu, xong em quay lại chưa kịp nói gì thì tôi hôn lên đôi môi mềm mại đó, em nhắm nghiền mắt để tôi hôn, cái lưỡi tôi tìm đến lưỡi em, em hiểu ý nên hé miệng để lưỡi tôi lùa vào trong, hai tay tôi lần lên hai bầu ngực của em mà nắn bóp, em đưa tay lên giữ tay tôi lại nhưng yếu ớt và thở gấp dần, tôi đỡ em nằm xuống trong tư thế hôn, tôi nhanh tay luồn ra phía sau ngay khuy áo ngực em mà bóp một cái, cái áo ngực lỏng ra tạo điều kiện để tay tôi nắn bóp dễ dàng hơn, tôi hôn dần xuống cổ em, cơ thể em thật thơm, thơm mùi con gái trinh nguyên, hai tay tôi kéo cái áo ba lỗ lên cùng với cái áo ngực, kéo lên quá ngực thì em ôm lấy cổ tôi, tôi hôn dần xuống bầu ngực của em, lúc này tôi mới thấy, bầu ngực của em không to đồ sộ, nhưng trắng như lòng trắng trứng vậy, điểm lên đó là cái núm hồng hào nhỏ xíu, tôi tham lam há miệng mà bú lấy, chiếc lưỡi tôi đá vòng cái núm, 2 ngón tay tôi se đầu vú bên kia, đầu vú em cứng dần, em thở nhanh hơn, miệng không phát ra thành tiếng mà chỉ kêu "ưm.... ưm.. ưm" càng ngày vú em cứng hơn rồi em ưỡn ngực lên, tay em xoa đầu tôi như bản năng của phụ nữ, bỏ tay kia ra không se nữa, mà tôi đổi lên bú, vừa bú say mê, tôi vuốt ve thân dưới của em từ đùi lên, tôi vuốt tới đâu da gà em nổi lên tới đó, tới tam giác tình yêu thì em giữ tay tôi lại trong yếu ớt, một chân tôi lòn vào giữ hai chân em, tôi vuốt lên tới loz em thì cảm nhận rõ sự ấm nóng của nó, nước nhờn em ra thấm cả ra bên ngoài quần lót một tí, tôi vuốt dọc theo khe loz em phía ngoài quần lót, em ưỡn lên mà kêu không thành tiếng "ưm.. ưm.. ahh". Bất chợt đến đó tay tôi dừng lại, tôi bỏ tay ra và hôn em thật sâu và nói : anh yêu em !
    Em ôm lấy cổ tôi : em cũng vậy !
    Tôi chọc em : em cũng vậy là em cũng yêu em hả
    Em cười : em cũng yêu anh !
    Tôi nói : trễ rồi em về đi mai dậy sớm.
    Em mặc lại áo rồi chào tôi đi về. Không phải tôi không muốn làm tiếp mà tôi biết nếu dừng lại bây giờ sẽ tốt hơn, chỉ khơi lên bản năng của em thôi, món ngon ăn ít sẽ thèm, nhiều sẽ ngán. Tính tôi là vậy, luôn để cảm xúc ban đầu lấp lửng thì lần sau sẽ mãnh liệt hơn.

Mọi người cho em nhận xét nhé.

12. Sanji1234

1/57

Càng về sau có nhiều cái hay lắm bác, sex nhẹ nhàng, cộng thêm những va chạm trong cuộc sống của em khi đó nữa

Tuyết Hàn Công Tử thích bài này.
  13. Tuyết Hàn Công Tử

Tuyết Hàn Công Tử Dân Chơi Verified
    97/113

Mình rất thích truyện kiểu này, bro viết ngắn gọn, súc tích, dễ đọc, dễ hiểu

Sanji1234 thích bài này.
  14. Sanji1234

1/57

Hihi cảm ơn bro, mai e cố gắng ra 2 chap nữa

15. goku991

goku991 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Thật hay chế vậy pro

Sanji1234 thích bài này.
  16. Sanji1234

1/57

Tiêu đề kìa bro, truyện chế thì k có lủng củng v đâu

17. Thesun6789

Thesun6789 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Ra chap mới đi thớt, hóng quá

18. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/57

hay quá.nhưng hình nư trc tác giả up chap1 roi đúng k.em nhớ ngờ ngờ

19. kecodon07

kecodon07 Dân Chơi Verified
    97/113

Mấy bữa k thấy chap bác ơi

20. Sanji1234

1/57

Các bro thông cảm, mấy nay làm nhiều nên không có time viết tiếp.
    - Tiếp tục nha
    Sáng hôm sau tôi lại đưa e đi học rồi phóng xe tới trường, mà tôi tới trường vậy thôi chứ mấy thằng bạn tôi rủ đánh bài trả tiền nước, ừ thì cũng vui nên ra đánh, kết quả là 25d 3 nhà bị giết, tôi đền bày cộng với hàng họ các kiểu, trừ 26d, âm 1d ôm nguyên bàn cả gần 200k, đen gì đâu, đang chuẩn bị về phòng thì em nt : "anh ơi em thèm trà sữa"
    Tôi : uhm
    Em : uhm k thôi hả
    Tôi không reply lại, mà mua ly trà sữa rồi đi tới trường em, tôi biết là mấy cô cấp 3 hay thích kiểu này lắm, đến trước cổng trường tôi nt : ra cổng lấy nè,tranh thủ giờ ra chơi uống.
    Lát sau em chạy xuống lấy cười tít mắt : hihi cảm ơn ck iu nha
    Tôi nghe em líu lo vậy cũng vui tai, về phòng thì tắm rửa rồi đi ra quán net mở máy rồi treo mấy acc Silkroad vào để auto thôi, canh giờ lên đón em về, 11h chuẩn bị đi thì em nt : anh ơi mấy thằng hôm bữa nó gọi anh nó lên trường, anh đừng đến, em quá giang bạn về.
    Tôi rep lại : em cứ ở yên đó, không phải sợ.
    Lật đật tôi chạy về phòng trọ lấy cây giũ ra, thằng N thấy liền hỏi : đi đâu mà mang đồ vậy ?
    Tôi : mấy thằng dê con Y hbua tao đánh nay nó gọi anh nó lên, để t ra tiếp chuyện tụi nó
    N : chỗ nào ?
    Tôi : Nguyễn Công Trứ
    Nói xong tôi xách xe phi lên trường em, thấy đúng vậy thật, vừa đậu xe xuống thì tụi nó đi đến gần, vì có đánh nhau nên bảo về không mở cổng cho ra, em ở trong cổng nhìn tôi, mà tôi không hiểu sao thằng nhóc kia ra được chắc cúp tiết, tôi mở cốp xe ra cầm giấu cây giũ vô trong người, đám tụi nó kéo lại gần, thì ra là người quen cả, ba thằng đụng xe cũng trong đám tụi nó, vừa thấy tôi tụi nó kêu : thằng đó hôm bữa tung xe xong đánh mình đó bạn.
    Nó nói với mấy thằng khác
    Anh của thằng nhóc kia lên tiếng : hôm qua sao mày đánh em tao ?
    Tôi : em mày đéo dạy được thì để tao dạy
    Anh nó : tao đập chết mẹ mày giờ ?
    Tôi : tụi mày chó cắn theo đàn, tao 1 mình, đánh tao thì đánh cho chết, chứ tao ngáp ngáp là tụi mày mệt.
    Nói xong tôi giũ cây ra nói : lên hết đây, ai đi trước tao cho nằm trước, ai cũng có phần, khỏi giành.
    Cả đám nó không thằng nào dám lên, tôi buồn cười quá nói : nhát vậy mà đòi làm giang hồ à
    Xong anh thằng nhóc lao lên, vừa tầm tôi đập 1 cây ngang ba sườn, thêm 1 đá thế là ngã lăn ra, bỗng có tiếng xe lao tới, cả đám tụi nó né dạt ra, thằng N cũng với thằng L nhảy xuống, thằng L kêu : đứa nào đụng bạn tao
    Mấy thằng kia im thin thít, thằng N nói : hình như thằng T nó bem trước rồi.
    , vừa nói nó vừa chỉ thằng nằm dưới đường.
    Tôi nói : đánh nhau gì tụi này, giờ tụi mày muốn sao, solo hay hội đồng, lâu quá chưa lên sàn nên tao hơi ngứa tay.
    Xong thằng L xách tai thằng kia lên hỏi : giờ ý em sao ?
    Nó : dạ em xin lỗi
    Thằng L : tao tên L ở khu chợ xóm mới, thích thì lên đó hỏi xem rồi muốn chơi thì chơi, ok ?
    Xong nó thả ra rồi để tụi kia đi về, cả đám giải tán, tôi chở em về cùng sự hộ tống của thằng N với L.
    Thằng L : chào em, em là bạn gái nó hả ?
    Em : dạ
    L : em tên gì
    Em : dạ em tên Y
    L : ủa vậy con D tối qua mày dắt đi là con nào hả T
    Tôi : trời đụ, bớt đốt đi L ơi t xin mày
    Em : ủa tối qua em ở với ảnh mà, ảnh có đi đâu đâu
    Thằng L : á à, tối qua tụi mày ở với nhau, thằng N vịn chân giường phải không
    Thằng N : không có, T nó đuổi tao đi net
    Thằng L : dm vì gái mà nó đái lên chữ bạn, loại nó phải cắt cu đi.
    Tôi : hai bây hết thương ba má rồi hả
    Tụi nó phá lên cười, bỏ em ở nhà rồi cả đám tụi tôi đí đánh bida.

Tối có chap mới, giờ e phải đi làm rồi các bro

/** Ads bottom mobile**/