1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

( Truyện thật ) Sóng gió cuộc đời !!!

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Sanji1234, 9/3/19.

1. kecodon07

kecodon07 Dân Chơi Verified
    97/113

2. Sanji1234

Sanji1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Các bro thông cảm, mấy nay làm nhiều nên không có time viết tiếp.
    - Tiếp tục nha
    Sáng hôm sau tôi lại đưa e đi học rồi phóng xe tới trường, mà tôi tới trường vậy thôi chứ mấy thằng bạn tôi rủ đánh bài trả tiền nước, ừ thì cũng vui nên ra đánh, kết quả là 25d 3 nhà bị giết, tôi đền bày cộng với hàng họ các kiểu, trừ 26d, âm 1d ôm nguyên bàn cả gần 200k, đen gì đâu, đang chuẩn bị về phòng thì em nt : "anh ơi em thèm trà sữa"
    Tôi : uhm
    Em : uhm k thôi hả
    Tôi không reply lại, mà mua ly trà sữa rồi đi tới trường em, tôi biết là mấy cô cấp 3 hay thích kiểu này lắm, đến trước cổng trường tôi nt : ra cổng lấy nè,tranh thủ giờ ra chơi uống.
    Lát sau em chạy xuống lấy cười tít mắt : hihi cảm ơn ck iu nha
    Tôi nghe em líu lo vậy cũng vui tai, về phòng thì tắm rửa rồi đi ra quán net mở máy rồi treo mấy acc Silkroad vào để auto thôi, canh giờ lên đón em về, 11h chuẩn bị đi thì em nt : anh ơi mấy thằng hôm bữa nó gọi anh nó lên trường, anh đừng đến, em quá giang bạn về.
    Tôi rep lại : em cứ ở yên đó, không phải sợ.
    Lật đật tôi chạy về phòng trọ lấy cây giũ ra, thằng N thấy liền hỏi : đi đâu mà mang đồ vậy ?
    Tôi : mấy thằng dê con Y hbua tao đánh nay nó gọi anh nó lên, để t ra tiếp chuyện tụi nó
    N : chỗ nào ?
    Tôi : Nguyễn Công Trứ
    Nói xong tôi xách xe phi lên trường em, thấy đúng vậy thật, vừa đậu xe xuống thì tụi nó đi đến gần, vì có đánh nhau nên bảo về không mở cổng cho ra, em ở trong cổng nhìn tôi, mà tôi không hiểu sao thằng nhóc kia ra được chắc cúp tiết, tôi mở cốp xe ra cầm giấu cây giũ vô trong người, đám tụi nó kéo lại gần, thì ra là người quen cả, ba thằng đụng xe cũng trong đám tụi nó, vừa thấy tôi tụi nó kêu : thằng đó hôm bữa tung xe xong đánh mình đó bạn.
    Nó nói với mấy thằng khác
    Anh của thằng nhóc kia lên tiếng : hôm qua sao mày đánh em tao ?
    Tôi : em mày đéo dạy được thì để tao dạy
    Anh nó : tao đập chết mẹ mày giờ ?
    Tôi : tụi mày chó cắn theo đàn, tao 1 mình, đánh tao thì đánh cho chết, chứ tao ngáp ngáp là tụi mày mệt.
    Nói xong tôi giũ cây ra nói : lên hết đây, ai đi trước tao cho nằm trước, ai cũng có phần, khỏi giành.
    Cả đám nó không thằng nào dám lên, tôi buồn cười quá nói : nhát vậy mà đòi làm giang hồ à
    Xong anh thằng nhóc lao lên, vừa tầm tôi đập 1 cây ngang ba sườn, thêm 1 đá thế là ngã lăn ra, bỗng có tiếng xe lao tới, cả đám tụi nó né dạt ra, thằng N cũng với thằng L nhảy xuống, thằng L kêu : đứa nào đụng bạn tao
    Mấy thằng kia im thin thít, thằng N nói : hình như thằng T nó bem trước rồi.
    , vừa nói nó vừa chỉ thằng nằm dưới đường.
    Tôi nói : đánh nhau gì tụi này, giờ tụi mày muốn sao, solo hay hội đồng, lâu quá chưa lên sàn nên tao hơi ngứa tay.
    Xong thằng L xách tai thằng kia lên hỏi : giờ ý em sao ?
    Nó : dạ em xin lỗi
    Thằng L : tao tên L ở khu chợ xóm mới, thích thì lên đó hỏi xem rồi muốn chơi thì chơi, ok ?
    Xong nó thả ra rồi để tụi kia đi về, cả đám giải tán, tôi chở em về cùng sự hộ tống của thằng N với L.
    Thằng L : chào em, em là bạn gái nó hả ?
    Em : dạ
    L : em tên gì
    Em : dạ em tên Y
    L : ủa vậy con D tối qua mày dắt đi là con nào hả T
    Tôi : trời đụ, bớt đốt đi L ơi t xin mày
    Em : ủa tối qua em ở với ảnh mà, ảnh có đi đâu đâu
    Thằng L : á à, tối qua tụi mày ở với nhau, thằng N vịn chân giường phải không
    Thằng N : không có, T nó đuổi tao đi net
    Thằng L : dm vì gái mà nó đái lên chữ bạn, loại nó phải cắt cu đi.
    Tôi : hai bây hết thương ba má rồi hả
    Tụi nó phá lên cười, bỏ em ở nhà rồi cả đám tụi tôi đí đánh bida.

Tối có chap mới, giờ e phải đi làm rồi các bro

3. Sanji1234

1/57

Thấm thoát tôi quen em đã gần 2 tháng, hai đứa ít khi đi chơi hay có thời gian cho nhau nhiều, một ngày em nhắn tin cho tôi hỏi : tết Tây anh có về quê hông ?
    Tôi : không, tết Tây a đc nghỉ có 2 ngày về làm chi.
    Em : tết Tây em cũng được nghỉ 2 ngày
    Tôi : em muốn đi chơi đâu không ?
    Em : em hông biết nữa.
    Tôi rà thông tin trên gg tìm chỗ đi chơi gần Sg rồi lên kế hoạch, mấy thằng bạn trên lớp rủ đi VT chơi, tôi dân biển mà, nên thấy hơi ngán biển, mà đi cũng đc, mấy thằng thống nhất với nhau là đi VT 2 ngày 1 đêm, tôi nhắn tin cho em : em đi VT chơi không ?
    Em : em cũng muốn mà ba em sợ không cho đi xa.
    Tôi : để anh qua xin cho, chắc được.
    Tối hôm sau tôi qua nhà em, thấy chú trai đang ngồi coi TV thì tôi nói, chú ơi hnay trời nóng làm tí bia cho mát không chú.
    Chú : mày biết uống không ? Tao cũng đang muốn nhậu
    Tôi : dạ con biết uống sơ sơ
    Chú : sơ sơ là khi nào say.
    Tôi : dạ con không biết, tại nào giờ con uống chưa biết say .
    Chú : thằng này được, vô đây
    Chú : bà đi mua cho chú cháu tôi ít mồi nhậu đi
    Cô : ông với nó ăn gì ?
    Chú : gì cũng được.
    Xong chú vô lấy thùng tiger còn nguyên ra với xô đá, ngồi xuống rót ra ly, xong tôi nói : chú uống ly đi, con uống ly không quen.
    Chú : mày uống lắc- xê hả
    Tôi : dạ, mà giờ bia chưa lạnh nên làm lon nóng trước cũng đc
    Chú chạy vô mở tủ lạnh lấy con tiger để trong đó ra : đây uống đi, chắc đô dữ ah
    Tôi với chú cụng ly rồi chú hỏi tôi nhà cửa thế nào bla...bla.. lát sau hai chú cháu chuyển qua đề tài lịch sử chính trị tùm lum, hơn nửa thùng rồi, tôi hơi mệt nhưng vẫn phải tỉnh, chú thì có vẻ ngà ngà rôi, tôi mới nói : chú ơi tết Tây cho Y đi chơi với con nha chú.
    Chú : con định đi đâu
    Tôi : dạ lớp con tổ chức đi VT chơi 2 ngày một đêm
    Chú : rồi ngủ đâu
    Tôi : dạ ngủ khách sạn chú, nam theo nam, nữ theo nữ
    Chú : tao nghe con Y kể về mày đánh nhau rồi, nó đi với mày tao cũng yên tâm, đi đứng cẩn thận nghe chưa
    Tôi : dạ
    Ngồi cù cưa cũng hết thùng xong tôi xin phép đi về, chú cũng hơi say rồi nói : uống vậy mốt đi nhậu tao rủ theo, làm rể tao luôn đi mày
    Tôi : haha nếu con đủ may mắn chú ơi
    Cuối cùng ngày đi cũng tới, 4h sáng tôi qua đón em rồi tập trung với lũ bạn đi xuống tới VT là 7h hơn, vô lấy phòng ks đã đặt trước thì lũ chúng nó chia cho tôi và em phòng 1 giường rồi nói : nhẹ nhàng chớ sập giường đéo có tiền đền nha mày
    Em hỏi tôi : ủa không phải nữ ở vs nữ hả anh
    Tôi : em không thích ngủ chung với a hả, vậy để a lấy phòng riêng cho em.
    Em : hông cần đâu, chung cũng được
    Vậy là tôi biết thời cơ sắp tới rồi, cất đồ xong tôi nói em : em đi tắm biển không ?
    Em : dạ đi, mà em không mang theo đồ bơi.
    Tôi : mặc quần ngắn cũng được
    Em thay đồ xong bước ra với cái áo thun thắng và thêm cái quần jeans ngắn đen, vừa nhìn thấy thì tôi cũng nuốt nước bọt rồi nứng hết cả lên, cả đám chạy ra tắm biển, vui chơi thỏa thích, em không biết bơi, tôi kêu em muốn ra xa không, em sợ nhưng cũng thích
    Tôi : em ôm cổ anh nè
    Em ôm cổ tôi rồi too bước dần ra, khổ nỗi biển VT cạn nhách, tôi bước mỏi chân thấy xa bờ rồi mà nước mới tới cổ, thật ra tôi kéo em ra xa là có tính toán hết.
    Tôi quay người lại, vì em không đứng tới nên vẫn ôm thôi chặt cứng, tay em ôm lấy cổ tôi, hay chân quắp vào hông, tay tôi thì bợ dưới mông em, tôi đặt lên môi em một nụ hôn thật nhẹ nhàng, em cũng hôn đáp trả, rồi tôi kéo người em sát lại người tôi, tôi muốn em cảm nhận rõ cái thứ cộm lên trong quần, hôn nhau một lúc tôi rời môi ra rồi nói : anh muốn về ks để hôn em thoải mái hơn
    Cả đám kéo nhau về ks, tôi nắm tay em lên phòng, vừa đóng cửa phòng thì tôi hôn em ngấu nghiến, em hôn đáp trả rồi tôi bế em lên đi vô nhà tắm, vừa hôn tôi vừa mở nước xả xuống, cảm giác phê lắm mấy bác ah, em thở càng ngày dốc hơn, tôi để em đứng xuống rồi cởi áo tôi ra, em hỏi : anh làm gì vậy
    Tôi : mình tắm chung nha
    Em : thôi kì lắm
    Vừa dứt câu tôi khóa môi em lại rồi cởi ngược áo em lên, em không cản lại là tôi biết em cũng muốn nhưng không thổ lộ thôi, cởi áo em ra rồi tôi cởi luôn cái áo ngực, tôi hôn dần xuống cổ em rồi xuống bầu vú , liếm láp cái đầu ti hồng hào của gái mới lớn, nó thật ngon làm sao, miệng em há hốc "aahh..ah...ah" vừa liếm vú tôi vừa cởi quần tôi xuống, con cu bật lên như được giải phóng khỏi cái quần chật hẹp vậy, tới lượt cởi luôn quần em ra, tôi tuột vừa quần ngoài đi theo luôn cái quần lót, lấy tay rờ xuống thì ôi thôi, lông em không nhiều nhưng mu loz em cao vun lên đầy đặn, tôi cầm lấy bàn tay em đặt lên cu tôi, em rụt lại, tôi đặt lên rồi giữ tay em ở đó, cầm tay em sóc nhẹ, mắt em nhắm nghiền, miệng thở không ra hơi, tay vẫn sóc đều đều, tôi để người ướt rồi bế em ra phòng, đặt lên giường nhẹ nhàng, hai tay tôi chộp lấy hai bầu ngực em mà nắn bóp, rồi tôi cúi xuống dưới vùng tam giác đầy quyến rũ, đưa mũi hít một hơi thật dài, thật là thơm, thơm mùi trinh nguyên đó mấy bác, bất chợt tôi hôn lên đó, em đẩy đầu tôi ra rồi nói trong yếu ớt : đừng anh, dơ lắm .
    Tôi : không sao đâu.
    Tôi quét một đường dài dọc theo khe loz em, em trân người lên quằn quại "ahhhhhhh....." tiếp tục dùng lưỡi liếm dọc theo mép loz rồi lâu lâu đá lên hạt đậu, hai tay thì se lấy hai đầu vú, em rên khẽ : ưm... ưmmmmm, em quằn quại trong sung sướng, các bác biết con sâu nó quằn quại ntn thì em lúc đó như vậy đó, nước loz em chảy ra nhiều, tôi rời mỏ mà nước loz kéo thành sợi, tôi rà đầu cu dọc theo khe loz nhẹ nhàng hỏi em : vk cho nhanh nhé.
    Em khẽ gật đầu, tôi vừa rà vừa nhấn nhẹ vô, vô được đầu khấc thì em kêu đau : anh ơi em đau quá
    Tôi : lúc đầu đau thôi, sau sẽ hết, tôi vẫn nhét từ từ vào, nhét tới đâu em suýt xoa tới đó, vô được xíu nữa tôi thấy hơi cấn cấn ở đầu khấc, biết là đụng màng trinh rồi, tôi cúi xuống hôn em thật sâu, em cũng hôn đáp trả mãnh liệt, đang trong cơn phê thì tôi nhấp mạnh một cái "aaaaaa, anh ơi em đau quá" nước mắt em trào ra tôi ôm em mà để nguyên như vậy "từ giờ em đã là vk của anh rồi, ráng chịu xíu sẽ đỡ hơn thôi em" tôi biết là em đau lắm, ngâm trong đó một lúc thì tôi bắt đầu nhấp từ từ và nhẹ nhàng em vẫn đau nhưng đã có cảm giác sướng rồi, tôi cảm nhận rõ cu mình bị cái loz ấm nóng của em bóp chặt lại, tôi vừa nhấp vừa nói : em sướng không ?
    Em : anh kì quá
    Tôi : anh hỏi thiệt
    Em : sướnggg....ah....ah
    Tôi nhấp nhanh hơn
    Em : ah...ahhhh.... anh ơi.... ahh...ahh
    Nhấp được vài cái thì tôi thấy buốt nơi đầu khấc, ôm em lại mà nhấp nhanh hơn
    Tôi : em ơi anh yêu em ....ahhhh.....ahhh.... anh ra đây
    Em : ahhh..... anh.... ahhhh
    Nhấp một cái thật mạnh rồi tôi bắn thẳng vào trong cái lỗ loz nhỏ bé đó, em trân người lên : ahhhhhhh........
    Nằm gục xuống ngực em, tôi thở vì mệt quá, rút cu ra thì thấy dưới tấm ra có một xíu máu. Em đã là của tôi rồi.

4. Thần đènnn

Thần đènnn Còn trinh Verified
    2/57

siêu phẩm kà đây chứ đâu hehee mong bác ra đều tay nha

Sanji1234 thích bài này.
  5. Sanji1234

1/57

Mình sẽ cố gắng bro, truyện còn dài lắm, 6 năm ở sg lận

6. Sex is number One

Sex is number One Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Viết dài dài tý đi chủ thớt. Chuyện hay mà viết ngắn đọc ko đủ phê hahaha

Sanji1234 thích bài này.
  7. tinhmotdem1992

tinhmotdem1992 Còn trinh Verified
    67/113

Hay đấy bro. Đều tay nhé.

Sanji1234 thích bài này.
  8. hieuxxsrn

hieuxxsrn Dân Chơi Verified
    37/57

Hay quá tiếp thớt ơi

Sanji1234 thích bài này.
  9. Sanji1234

1/57

Hai đứa ôm nhau ngủ 1 giấc dài thì bạn tôi gọi điện : alo, đi ăn mày, má úm với bồ riết vậy, trưa giờ rồi.
    Tôi coi giờ thì đã 4h chiều rồi, lết cái thân dậy, em thấy tôi dậy cũng dậy theo, em đứng dậy đi đổi tướng luôn, vừa đi tôi cười nói : đi khép chân lại cho ra dáng con gái anh coi nào.
    Em : tại anh đó, em đau quá nè
    Tôi : ơ thế ai sướng mà mặt đờ ra luôn vậy -tôi chọc em.
    Em : chắc mình em sướng.
    Nói rồi hai đứa nắm tay nhau đi xuống sảnh, vừa thấy bọn tôi xuống cả bọn cười ầm lên.
    Thằng L : ê lại đỡ thằng T, sao đầu gối dính vào nhau vậy con
    Tôi : nhiều chuyện quá, m có duyên quá nên cu chỉ để đái thôi chứ làm đc con mẹ gì
    Thằng N : thôi kệ nó đi L ơi, thứ mê chim bỏ bạn
    Tôi : tự lo vụ Mác nha N
    Thằng N quay ngoắt chửi thằng L : dm ae tao ai cho mày chọc
    Mặt thằng L ngu hẳn ra, em chỉ đứng cạnh tôi cười khúc khích. Cả bọn dắt nhau đi ăn bánh khọt, lúc tới quán thằng L hỏi khẽ tôi : ủa mày phá zin nó hay sao mà đi chàng hảng vậy ?
    Tôi : ừ
    Thằng L : làm gì ghê vậy, đau dữ vậy hả ?
    Tôi : đưa đít mày đây tao phá cho xem mày đi khép lại được không
    Thằng L : dm thứ biến thái
    Tôi : còn mày là thứ gì đéo có trong tuần
    Hai thằng cười phá lên, cả bọn ăn xonh kéo nhau dạo biển, đi xe đạp đôi, chỉ khổ tôi là em không đạp được, có mình thôi đạp ah, vui chơi xong về tới ks là 9h tối, tôi vừa lên phòng thì nói : em vô đi, anh chạy ra mua card đt
    Vừa xuống sảnh tôi phóng xe chạy đi kiếm tiệm thuốc tây gần nhất, phóng vô nói to rõ : lấy em thuốc tránh thai khẩn cấp đi chị
    - quan hệ lâu chưa ?
    Tôi : dạ cách đây mấy tiếng
    - nè, về uống liền, 12 tiếng sau uống tiếp viên thứ 2
    Tôi : vậy trong khoảng 12 tiếng còn làm ăn gì được không chị
    - bình thường, bộ lần đầu mua hả ?
    Tôi : dạ, cảm ơn chị
    Phi lên phòng, tôi đưa thuốc em uống rồi nói : em uống đi, thuốc tránh thai đó
    Em mếu : con trai bọn a toàn đồ đểu.
    Tôi : ơ..... vậy em khỏi uống, để anh về kêu ba mẹ a cưới em luôn.
    Em : anh điên hả ? Em đang học
    Tôi : ờ vậy để có bầu đi học cho lạ
    Lúc này em mới hiểu ra mà ngoan ngoãn uống thuốc, tôi thấy vậy giả vờ giận lẫy : lo cho như vậy còn bị chửi.
    Em ôm tôi rồi nói : em xin lỗi ck mà, em không biết
    Tôi gạt tay ra : con trai bọn tôi ai chả giống nhau, ra đường vớ đại 1 thằng đi, lựa chọn làm gì
    Em : vk xin lỗi mà
    Tôi : xin lỗi không chân thành
    Em : vậy giờ ck muốn sao nè
    Tôi quay lại ôm em rồi hôn : muốn ăn em
    Em : thôi đau lắm
    Tôi : không đau như hồi sáng nữa đâu mà
    Xong 2 tôi hôn nhau, em cởi áo cho tôi, còn tôi thì cởi quần ra rồi cầm tay em đặt vào cu tôi, em như hiểu ý mà sóc nhè nhẹ : cho em xem nó nha
    Tôi : uhm, nó là của em mà
    Em nhìn cu tôi với vẻ lạ lẫm, cũng đúng thôi, lần đầu em được đụng vào mà, tôi tranh thủ cởi đồ em ra, hai đứa trần truồng không một mảnh vải, em hỏi tôi : sao cái đầu nó hồng vậy anh ?
    Tôi : vì đây là lần đầu của anh -tôi xạo chó đó ae
    Em : thiệt hở, vậy anh đau không ?
    Tôi : có nhưng anh chịu được, em hôn nó đi
    Em : thôi ghê lắm.....
    Tôi : ghê đâu mà ghê, như anh hôn của em thôi, em mút như kẹo á, mà đừng cắn nha, cắn sau khỏi xài đó
    Em lè lưỡi liếm ngay cái lỗ cu tôi phát, trời ơi nó rùng mình luôn, xong em ngậm đầu khấc tôi vào miệng mà mút, cái miệng chúm chím của em đang bú cu cho tôi, mấy bác biết phòng máy lạnh mà cu tôi đang được em ngậm, cái cảm giác ướt át mà âm ấm trong miệng em nó rất là phê, tay tôi lần mò tới vú em mà bóp, tay còn lại tôi nhấn đầu em để em ngậm sâu hơn, em mút như kẹo vậy, thật sự lần đầu được bú cu làm tôi phê ngất ngây xém nữa là ra trong miệng em thì ai ngờ đâu đầu khấc tôi cạ ngay răng em, hơi thốn thốn nhưng không sao, tôi kéo mông em lại tạo thành thế 69, trước mặt tôi là cái loz hồng hào của em đã có một chút nước nhờn rỉ ra, tôi há miệng hớp lấy nguyên cái loz vào rồi dùng lưỡi quét lên quét xuống "ưmmmmm.... ưmmmm" em vừa ngậm cu tôi vừa rên, em đang phê với cái lưỡi thì tôi ngậm lấy hột le em mà đá lưỡi vào, vừa liếm hột le vừa mút chùn chụt, em sướng quá bỏ cu tôi ra mà rên "ahh...anh ơi....ahhhh.... em sướng quá.....ahhhhhh" em càng rên tôi càng liếm nhánh hơn, nước nhờn em chảy đầm đìa, tôi thọc lưỡi vào lỗ loz mà ngoáy "ahhh...ahhhhh..... ưmmmm" em như ngồi hẳn lên mặt tôi để tôi chọc sâu hơn, bất chợt tôi ngậm lấy hột le mà mút thật mạnh, em rên to hơn rồi gồng cứng người " ahhhhhhhh... anh ơi....ahhhhh" tôi nhả loz em ra, đỡ em nằm xuống, tôi vội vàng móc con cu đang cứng nãy giờ mong chờ được cái loz kia nuốt trọn, tôi nhét từ từ vào "ahhh... anh ơi nhẹ thôi.... ahhh" con cu tôi từ từ vào sâu hơn, tôi cảm nhận rõ cái loz em co bóp như muốn nuốt trọn con cu tôi vào, vào được 2/3 rồi, tôi nhấp một phát "bạch" lút cán, cái loz ấm nóng co bóp dữ dội "ahhhhh..... anh ơi đau em" tôi nhẹ nhàng nhấp vừa nhấp hai tay tôi bóp vú em mà nhào nặn
    Tôi : em đỡ đau chưa
    Em : ahhhh.... rồi.... ahhh...ahhh
    Tôi vẫn cứ nhẹ nhàng từng cái thật chậm rãi để cảm nhận cái loz em bóp chặt lấy cu tôi, lâu lâu thì nhấp mạnh một phát
    Em : ứmmmmm...... ahhhhhhhh
    Tôi hôn em, vừa hôn vừa nhấp, tôi cảm nhận rõ từng hơi thở gấp gáp của em
    "Ahhh... anh ơi, em yêu anh lắm....ahhhh" tôi nhấp nhanh hơn và mạnh hơn, tiếng bạch bạch vang lên đều đặn
    Em sướng không ?
    Ahhhh.....em sướng lắm....ahhh....
    Anh nhấp nhanh hơn nha, vừa nói tôi vừa nhấp nhanh mạnh hơn nữa
    Ahhhh....anh ơi..... mạnh lênn...ahhhh....ahhh
    Em có thích anh đụ em như này không ?
    Ahhhh.... có......anh ơi em sướng quá.....ahhh
    Sướng thì rên to lên...ahhh.....anh cũng sướng quá....
    Nhấp được một lúc tôi thấy gần ra thì tôi rút ra rồi cầm chĩa vào miệng em, em ngậm lấy kèm theo một nét mặt thật dâm đãng.... tôi vịn lấy đầu em mà nhấp như nhấp vô loz em vậy..... được vài cái tôi ghì đầu em ấn vào rồi bắn ồ ạt vào trong miệng em "ahhhhhh......."
    Ọeeeeee.... ghê quá, sao anh bắn vô miệng emmmmm
    Anh xin lỗi, anh kìm không được.
    Ghê quá, tanh lắm anh ơi, xong em chạy vào toilet mà súc miệng, vừa súc vừa ọe
    Tôi sướng phát điên lên mất, tôi ra trong miệng em, nhưng mà cũng hơi tội cho em, xong em ra giường nằm ôm tôi trách : tại anh đó, ghê muốn chết.
    Tay tôi cầm tay em để lên cu tôi, em cứ sóc nhè nhẹ, vừa ôm hai đứa vừa coi tv, được một chút thì cu tôi lại dựng đứng lên, em thấy vậy đánh nó một cái, tôi giả vờ : ây da.... đau quá
    Em : í anh có sao không, em xin lỗi
    Tôi : đau quá nè
    Em : giờ sao giờ
    Tôi : em ngậm nó đi nó hết à
    Em : quỷ không ah
    Em vừa ngậm vừa mút trông thật ngon lành, chiếc lưỡi nhỏ bé của em cứ liếm láp quanh đầu khấc của tôi, xong tôi rút ra, kêu em : em ngồi lên nó đi
    Em nhẹ nhàng đặt đầu cu tôi vô lỗ loz em mà từ từ ngồi xuống "ưmmmmmmm" em bắt đầu nhấp từ từ, tôi rất thích tư thế này, vừa thấy bầu vú em tưng từng vừa được nhìn rõ con cu tôi bị nuốt vào trong như thế nào.
    "Ahhhh.....ahhhh.ahhhhh.....ahhhh"
    Tôi nhổm người dậy ngoạm lấy bầu vú em mà bú chùn chụt, em cứ vừa nhún vừa rên " ahhhh.....ahhhhhh......ahhhhhh" được một lúc tôi rút cu ra, để em quỳ trên nệm tôi đứng dưới đất, ấn đầu cu vào lỗ loz em, đúng là cái tư thế doggy này cái lỗ loz bóp chặt cu tôi "anh ơi thốn quá....ahhhhh" tôi bắt đầu nhấp nhẹ nhàng và em cứ rên vì quá sướng "ahhhh....ahhhh" tôi chồm tới trước ôm lấy bầu vú em mà bóp, vừa bóp vừa nhấp, loz em co bóp chặt , tôi cảm nhận rõ từng thớ thịt đang quấn lấy cu tôi, kéo ngược hai tay em ra sau để lấy đà nhấp nhanh hơn, tiếng bạch bạch vang đều khắp phòng, em rên càng ngày càng to hơn "ahhhh.... anh ơi nhanh nữa đi.... ahhhhh.....ahhhhhh"
    Tôi nhấp nhanh và mạnh hơn, được một lúc thì thấy loz em co bóp dữ dội, tôi cũng ra "anh ra đây....ahhhhh".....
    "Ứ ứ ứ ứ ứ....ahhhhhh..... em yêu anh"
    "Anh cũng yêu em"
    Nằm gục lên người em thở hỗn hển, phải nói là phê mờ cả mắt, rút cu ra thì tinh trùng từ trong loz em hòa với nước chảy thành một dòng trắng đục.....
    Hai đứa ôm nhau ngủ cho đến khi..........

10. ngotung999

ngotung999 Còn trinh Verified
    62/113

Hay quá bác ơi like cho bác tiếp tục câu chuyện ạ

Sanji1234 thích bài này.
  11. hieuxxsrn

hieuxxsrn Dân Chơi Verified
    37/57

Hay kích thích ghê

Sanji1234 thích bài này.
  12. blue_sky_6879

blue_sky_6879 Mất Trinh Verified
    37/57

Cho đến khi điện thoại reo...ba em ấy gọi.

13. Cây Mía Ngọt Thỉu

Cây Mía Ngọt Thỉu Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/57

hay