1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Truyện tình tay ba

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi boygambi2017, 10/5/18.

1. boygambi2017

boygambi2017 Còn trinh Verified
    37/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Chào các bạn có cùng sở thích sau đây tôi xin kể mmộ câu chuyện có thật của tôi. Văn tôi không hay mong các bạn đừng chê cười nhé.
    tôi là một kĩ sư năm nay 40 tuổi do đam mê thể thao nên dù 40 tuổi tôi vẫn giữ đuợc một thân hình và thể lực của một chàng trai đôi mươi.tôi hiện đang công tác tại một công ty nước ngoài nên lương thưởng cũng ổn so với mặt bằng chung của xã hội.chuyện bắt đầu khi tôi gặp chị . chủ một quán cafe ngoại thành Hải Phòng.Thật là tình cờ chị vừa là vợ của anh lái xe ở công ty và là mẹ vợ của cậu em họ con ông chú ruột tôi.Nói là anh em họ nhưng tôi và nó thân nhau như ruột thịt vì cùng lớn lên trong trại tị nạn ở hồng kong.cuộc sống vất vả bên đó khiến anh em tôi gắn bó với nhau nhiều hơn. tuy là anh nhưng tôi lại nhỏ con hơn nó chút nó giống ông nội tôi nên cao hơn 1m8 thân hình như người mẫu và đặc biệt nó được trời phú cho con cu dài 18 cm. tôi nhớ như in vào đầu năm 1997 khi chúng tôi chuẩn bị được đưa về nước nó khi đó 15tuổi bắt đầu dậy thì cứ bắt tôi phải dẫn nó đi găm bi vào chim để nhớ một thời trong trại tị nạn.ngày đó tôi dẫn nó đến nán một bọn người nam định và găm cho nó 3 viên bi vào chim.do có thời gian bên hồng kong nên tiéng anh của tôi rất ổn tôi nhanh chóng tìm được một việc tại công ty nước ngoài. sau đó xin cho cậu em vào làm cùng cũng ở đây nó quen anh lái xe và được anh gả cho cô con gái lớn của anh chị. ngày nó lấy vợ là lần đầu tiên tôi gặp chị. chị khi đó ngoài 40 tuổi chị không cao nhưng bù lại có một khuôn mặt phúc hậu và nhìn rất dâm. chị sở hũu cặp mông to tròn nước da trắng và cặp ngực rất to.tôi đã muốn được làm tình với chị từ lần đầu tiên đó nhưng ko có được cơ hội ,thời gian cứ thế trôi đi 3 năm sau thì cơ hội đến với tôi. tôi được điều về làm trưởng một phân xưởng của công ty cách nhà chị 800m .chồng chị thì lái xe ở công ty cách nhà chị 15km nên thường sáng đi và tối về. vậy là ngày nào tôi cũng cafe và tiếp cận chị. chỉ trừ có chủ nhật một tuần sáu ngày tôi đến quán chị,do nằm ở ngoại thành nên quán thường vắng có khi chỉ mình tôi với chị. tôi thường nói về các đề tài chăn gối vợ chồng kiểu nửa đùa nửa thật để thăm dò ý tứ từ chị.qua những câu chuyện tôi thấy chị rất cô đơn con gái lớn thì đi lấy ck, con gái nhỏ thì đi du học canada .chồng thì sáng đi tối về.tôi hỏi chị sao ko kiếm người bầu bạn thì chị nói chị ghét kiểu bồ bịch trai gái làm tôi ko dám nói thêm về vấn đề này.
    sáng hôm đó cũng như mọi ngày tôi đến quán chị cafe thì chị bảo . Nam này tối nay ah chị cúng rằm chú làm việc xong rồi về đây uống ruợu với anh chị
    tôi vừa cười vừa nói em có uống được ruợu đâu chị mà có những ai thế chị e ngại nngời lạ lắm
    chị nói có ai đâu em ,có thằng tiến và hùng công ty chú và vợ chồng con gái chị thôi.
    tôi cũng vui vẻ nhận lời vì biết tối sẽ được uống ruợu với thằng em họ tôi.
    xong việc công ty tôi về nhà chị thì đã thấy mọi người ngồi uống nước .anh ck chị mắng tôi
    sao chú về muộn thế để mọi người chờ mỗi chú thôi.rủa tay chân rồi vào ăn thôi.
    tôi chào mọi người và nói e làm nốt tí việc sao mọi người ko ngồi trước đi em về sau ngồi sau cũng được mà toàn chỗ người nhà mà anh
    sau đó tất cả ngồi vào mâm cơm .cũng chỉ có vợ ck chi hai cậu đồng nghiệp một cắp vợ ck bạn của anh chị và vợ ck thằng em họ tôi cũng là con rể anh chị
    hôm nay chị mặc một bộ váy dài màu đen bó sát người làm cho cặp vú chị lộ ra và tôn cho nước da trắng mịn của chị.
    do vui và muốn giao lưu nên hôm đó ai cũng uống nhiều nhất là anh người chủ nhà duy chỉ có ông em tôi uống mấy chén rồi ăn cơm nói lí do tí đưa vợ con về.con nhỏ và vợ bầu thì ai dám ép nó.
    đang nửa bữa thì nó xin phép đi về rồi quay lại sau để dọn cùng mẹ vợ và bán hàng giúp.
    tôi hôm đó cũng uống nhiều hơn mọi khi do bị vợ ck bạn anh chị chủ nhà mời riêng nhiều. gần hết bữa thì thấy thằng em họ quay lại nó lại mời tất cả 5-7 ly nữa .thế là ông bố vợ nó nôn đầu tiên tiếp đến là tôi và hai cậu đồng nghiệp.vợ ck ông bạn cũng xin phép về trước nó gọi taxi cho hai ông cùng phòng về .tôi nhớ nó bảo tôi anh phụ em đưa ông già lên tầng 3 với nhưng lúc đó tôi cung say quá nên cũng chịu .nó dìu tôi vào phòng ngủ dưới tầng một nằm và đưa bố vợ nó đi lên phòng ngủ.cái thằng khoẻ thật mình nó bế ông bố vợ người nhũn như chi chi lên.
    do uống nhiêu nên tôi thiếp đi lúc nào không hay. một lúc sau tỉnh dậy vì khát nước định mò ra phòng khách uống nước thì tôi nghe thấy những âm thanh bất thường phát ra từ bếp
    ư ư ư con bú đã thế hột le mẹ sướng quá sưng lên rồi nè. nuốt cả khí như thế ko sợ bẩn hả.. ư ư
    tôi ko biết mình đang mơ hay tỉnh liền bẹo nhẹ vào tay mọt cái .thôi chết mẹ rồi đây là thật đéo phải mơ vậy là ai đang địt người tôi hằng ao ước.tôi nhẹ nhàng nhìn qua khe cửa thì ôi thôi.
    thần tượng của tôi đang ngồi trên bệ bếp và rạng chân ra quần lót tụt đến gối. bên dưới là thằng em họ tôi đang vục đầu vào vét máng .ôi cái địt sau cái bộ mặt nghiêm nghị kia là một con quỷ dâm. tôi thấy họ làm tình mà dương vật tôi cũng căng cứng tôi nhẹ nhàng bỏ con ra và vuốt nhẹ theo từng tiếng rên của chị.
    thằng em tôi thủ thỉ con đút vào nh
    chi nhẹ nhàng nói uh con cho vào đi nhưng đừng đút cả vao nhé mẹ tức.
    rồi nó bỏ đầu ra khỏi háng chị lúc này tôi thây nước lồn chị nhiều thật.chị tốc váy lên để nó bóp vú và chổng mông lại cho nó đút vào ,ôi đúng như tôi đoán vú chị thật to và đặc biệt rất trắng ko bị sệ.lồn chị lông lá được tỉa rất ngọn ngàng.thằng em tôi bắt đầu đút vào đúng như chị nói nó chỉ đuts vào một chút chứ ko chơi ngập cán sợ chị tức vì chim nó dài .chơi kiểu chó thỉnh thoảng thấy nó lắc mình tôi biết nó đang rê bi để cho bi chạy trong lồn chị. mỗi lúc như thế tôi thấy chị lấc lên vì sướng.lúc đó tôi cũng ko kiểm soát được bản thân và phụt ra lúc nào ko biết.vậy là hơn chục năm tôi mới lại quay tay huhu.nhìn ra ngoài thằng em vẫn bền bỉ lắc và đút.tôi thấy nước lồn chị chảy xuống tận gối.lại có giọng thằng con hỏi mẹ ra nhiều thế con mút cho nhé.
    rồi nó quỳ xuống mút sạch nước ở lồn chị rồi đứng lên chơi tiếp.
    cứ như thế nó dập và chị rên chợt trong đầu tôi loé ra một ý định. tôi nhẹ nhàng rút điện thoại ra và quay những thước phim sinh động.khoảng hon mười phút sau tôi thấy nó bảo con ra rồi chị lại quỳ xuống và ngậm chim nó nuốt sạch từng giọt tinh trùng.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Phong ba tình đời!!! Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 3/2/08
    Làm tình với chị ba Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 10/12/07
    Phải chi người dưng Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 25/11/07
    Ba chị em hư hỏng Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 6/7/06
    Bà chị kết nghĩa Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx 12/6/06

2. Phê lắm

Phê lắm Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Hay

3. trai_gia_ham_vui

trai_gia_ham_vui Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

ILive thanks!

4. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

5. Nguoithotnot

Nguoithotnot Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Chờ chủ thớt lâm trận

6. gmlek

gmlek Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Kakka chap 1 ô con rể số hưởng thật

7. boygambi2017

37/57

Phần Hai.
    Sáng hôm sau tôi tỉnh dậy thì thấy vợ ck anh chị đã dậy rồi.tôi nhanh môm bảo
    hôm qua em say quá không về nổi mà sao anh uống kinh thế?
    anh ck cười bảo a có uống được đâu anh lái xe lại bị tiểu đường thì ngại ruợu lắm
    tôi nghĩ ngay thôi đúng rồi a thì tiểu đường món kia coi như bỏ chị thì ngon thế lại béo ông em họ tôi thôi. tôi liền hỏi chị. thế thằng tuấn nó về lúc nào thế chị em say quá ko nhớ ai đưa mình vào giường nữa.
    chị cười tươi nói nó dọn xong rồi về luôn em ah? chú uống thế không say thì sao?
    tôi xin phép anh chị rồi về nhà do sáng nay là thứ 7 nên ko phải đi làm.tắm gội xong ngồi nhâm nhi li cafe tôi luôn bị ám ảnh bởi hình ảnh lồn chi căng ra khi thằng e họ tôi đút vào .từ trước đến giờ tôi chưa thấy ai lúc địt nhau nước lồn chảy ra tận đầu gối. tôi cứ xem đi xem lại đoạn video đó. thằng em mình giỏi thật nó địt lâu thật chơi kiểu chó mà hàng tiếng không ra .mình phục nhất là quả đang địt nó cúi xuống liếm lồn ngon lành.mình thì mình chưa thử kiểu đó.
    sáng thứ hai tuần sau như thường lệ mình đến đó cafe và hỏi han chị vu vơ. thế anh nhà chị bị tiểu đường lâu chưa>
    chị nói cũng được hơn 3 năm rồi em ah?
    tôi vừa hỏi vừa cuòi thế chị chắc lâu rồi ko được miếng gì hả?
    chị cười nói chị già rồi cái đó có thiết tha gì đâu.
    tôi cuòi lớn va nói ai biết ma ăn cỗ hiihi. nghĩ cũng đúng thôi chị đang sở hữu con cu dài to và có đồ chơi thì thiết tha gì nữa.
    trong đầu đang định nghĩ sẽ dùng đoạn video để tống tình chị cho mình địt cái thì có tiếng ông em họ tôi vào
    con chào mẹ em chào anh. anh chưa phải làm hả anh?
    tôi cũng hỏi nó mày ko đi làm hả? đi đâu đây.
    nó trả lòi rất nhanh.
    em nay nghỉ anh ơi sang đưa mẹ em đi lấy cafe ?
    mẹ đã chuẩn bị xong chưa?
    chị nói thôi chết mẹ quên mất đấy con chờ tí mẹ đi thay đồ với lấy tiền nữa.
    trong đầu tôi đang rất hoang mang. liệu chị và nó có đi lấy cafe thật không hay lại đi đâu nhỉ ? mà có đi đâu thì việc gì đến mình nhỉ?các câu hỏi cứ quanh quẩn trong đầu tôi.tôi trả tiền và lấy xe ra đầu đường để đợi.
    không hiểu sao khi đó tôi lại rất tò mò muốn biết họ đi đâu. tôi nghĩ nếu muốn địt nhau thì chỉ cần buổi trưa vắng khách là có thể sao phải đi đâu cho lộ.thế rồi chiếc xe cũng lăn bánh tôi từ từ đi theo xem sự việc thế nào .đúng là mẹ con chị đến một cái ngõ nhỏ trên đường Cầu Đất ,lấy một túi bóng to đầy cafe nhưng sau đó lại ko chở về con đường cũ.theo chân họ tôi đến một nhà nghỉ trong ngõ kín đáo .nhà nghỉ này khá là mới với cái biển có ghế tình yêu. sau khi hai người vào được vài phút tôi cũng vào theo .nn rất chuyên nghiệp ở chỗ mỗi xe đều có một mảnh vải che toàn bộ xe.nên không ai biết xe ai với ai.cậu nhóc lễ tân nhanh nhảu hỏi tôi. anh nghỉ giờ hay ngày hả anh?
    tôi nói anh xin phòng nghỉ giờ.
    cậu bé lại hỏi tiếp. anh lấy phòng to hay nhỏ?
    tôi cũng trả lời nhanh phòng nào cũng được em?
    có tiếng chị dọn phòng khách vào 305 hả cháu. thằng bé nói theo vâng cô ơi,
    tôi bảo cu cậu cho anh phòng 304. e nhé
    cậu bé trả lời ok anh nhưng 304 là không có ghế anh nhé.
    tôi nói ko sao em ơi.lấy chìa khoá phòng tôi đi lên phòng đóng cửa lại áp tai lên tường nghe ngóng từng tiếng động phòng bên cạnh.tôi thấy tiếng nước đã tắt và không gian lại chở lên im lìm nhưng rồi có tiếng đàn bà rên ư ư ư liếm đã thế tuấn ơi
    chết mất thôi tuấn ơi.....tiếng rên cứ to dần tôi cảm giác như nếu ở hành lang cũng nghe thấy.cứ thế hàng tiếng đồng hồ. rồi lại có tiếng nước chảy và ròi sau đó lại những tiếng rên. tôi như kẻ trôm cứ rình mò họ vậy .và cuối cùng tiếng lạch cạch mở cửa cũng đến. nhìn lên đồng hồ thấy đã 12h30 vậy là họ đã vào đây được 3 tiếng.
    chờ đợi một lúc tôi đi xuống với khuân mặt nhăn nhó.
    cậu lễ tân hỏi bạn anh ko lên hả
    uhm. cô ấy lại bận tôi trả lời
    đã không được rồi nghe phòng bên cạnh lại càng thèm.
    cậu lễ tân nói lúc ấy em quên ko bảo anh lấy phòng tầng hai thôi .đôi đó buồn cười lắm chẳng ý tứ gì nhất là chị kia lần nào cũng kêu ầm ĩ lên. cả mấy phòng đều nghe thấy.
    tôi vờ hỏi như ko biết .thế chú đéo nói để anh nghe nhức cả tai.khách quen nhà chú hả .
    vâng anh ơi tuần nào cũng 3 buổi chỉ lấy phòng có ghế.từ ngày nhà e mở ra đến giờ.
    đôi này như kiểu phi công ấy. anh kia đepj trai cao to. bà kia cũng ngon nhưng e thấy già hơn nhiều.
    tôi cười nói Xã hội mà em rồi đưa cho nó tờ 200 nói ko phải trả lại đâu anh về nhé
    lấy xe ra và về công ty vơi đày những suy tư trong đầu.

8. yeupn70

yeupn70 Dậy Thì Verified
    92/113

. phát

9. Nguoithotnot

37/57

Tối nay phát thêm thuốc cho a e nghen pro

10. gmlek

gmlek Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Tâm tư quá kakka

11. boygambi2017

37/57

phần 3. Người tốt không thể khổ mãi được.
    vậy là sau một thời gian dài theo dõi tôi đã có được kết luận cho bản thân chị và thằng e họ tôi thường xuyên địt nhau tuần gặp nhau 3 lần và mỗi lần là 3 tiếng. kể ra nó cũng khoẻ còn vợ nó nữa mà.
    đúng như câu nói của các cụ người tốt không thể khổ mãi được vận may đã mỉm cười với tôi.hôm đó vừa đến công ty thì thấy trời tối đen như mực cơn mưa giông ập đến rẩt nhanh mưa như trút nước vậy.kèm theo sớm chớp ầm ầm.mưa được một lúc thì mất điện tôi nói với anh em. tuỳ cơ mà di tản ai ko ăn cơm vp thì báo amin để báo cho nhà cung cấp.mặc áo mưa vào và tôi đi theo bản năng của mình dựng xe trước cửa quán chị tôi thấy chị đang loay hoay để đóng các cánh cửa đang đập rầm rầm .ông trời như chiều lòng người bộ váy chị đang mặc bị nước mưa ngấm hết bó sát vào người lộ ra những đường cong chết nguời.do đã ngoài 40 nên cơ thể chị ko thể so vói các em trẻ nhưng nhìn cặp mông và bộ ngực tôi thấy rất kích thich. tôi cho xe vào lán và ra giúp chị tay tôi vô tình cọ vào vú chị. chao ôi thật là tuyet vời nó ko hề chảy mà lại rất cứng tôi nghĩ chắc là do chị mặc áo lót tốt thôi.sau khi đóng các cửa lại chị bảo tôi chú uống gì để chị làm
    cho em cốc trà gừng chị nhé.
    đưa tôi cốc trà gừng ra chị nói chú ngồi uống nước trông nhà hộ chị nhé chị vào tắm cái không ngấm nước mưa ốm mất
    tôi bảo vâng. chị tắm đi có cần em kỳ lưng cho ko?
    chị cười bảo đập chết mày giờ trông nhà hộ chị tí
    chị vừa vào thi tôi cũng ra đóng cổng và lán để xe lại. cơn dục vọng trong người tôi nổi lên con cu trong quần lúc này đang biểu tình nó cứ cứng và thúc dục tôi phải hành động.tôi rón rén đi vào nhà chị.tiếng nước xả mỗi lúc một to và rõ trong bầu không gian tĩnh mịch.tim tôi đập nhanh hơn và thở gấp hơn khi thấy cửa nhà tắm vẫn mở hờ.tôi nhẹ nhàng cởi bỏ quần áo dài chỉ mặc mỗi quần sịp với con cu đang cửng tếu lên.tôi nghĩ một phút rồi hít một hơi thật sâu.tôi lấy chiếc điện thoại của mình ra với đoạn video chị và e họ tôi đang giao hợp.cởi bỏ chiếc quần sịp.con cu tôi lúc này như thoát khỏi giam cầm cũng hung hãn lắm .tuy ko dài và to bằng của em họ tôi nhưng cũng được 13 cm và cũng có 1 viên lục lăng .tôi nhẹ nhàng bước vào ,trước mắt tôi là chị đang trần truồng cặp vú to nhưng ko hề sệ với núm vú nhỏ như hạt ngô non.tuy ko hồng nhưng cũng ko thâm,lồn chị lông lá cắt tỉa rất gọn gàng và ko có cà vạt hai mép lồn múp nhìn rất muốn liếm .nhìn thấy tôi chị giật mình thét lên. em làm trò gì thế này đi ra mau ko chi kêu lên giờ. chị không đùa kiểu này đâu Nam nhé.nhìn nét mặt hoảng sợ của chị ban đầu tôi cũng run nhưng lúc này được đối diện với thân hình của chị tôi nhẹ nhàng nói.chị đẹp thật,hị cho e một lần thôi thì e hứa bí mật này sẽ không ai biết e sẽ để chị tự tay xoá đoạn video này.tôi ấn nút tiếng to lên giữa không gian im lặng chỉ có nhịp thở của tôi và chị với tiếng ư ư trong điện thoại địt mẹ nhanh lên con mẹ sắp ra rồi .con địt sướng thế mẹ yêu con ư ư ư.
    tôi thấy mặt chị biến sắc tôi biết tôi đã thành công 85% rồi. 1 tay tôi cầm điện thoại tay kia xoa cặp vú chị lúc này chị lặng im ,tôi mặc kệ chị đang nghĩ gì đặt điện thoại xuống giá để đồ hai tay xoa bầu vú chị.2 núm vú như cương lên cứng đơ một tay tôi luồn xuống lồn chị tách hai mép lồn ra để đưa ngón tay vào tôi cảm nhận được nước lồn đang rỉ ra và hơi thở của chị cũng gấp hơn.tôi quỳ xuống và đưa lưỡi vào lồn chị chi ưỡn nguòi lên khi lưỡi tôi đưa vào lồn chị.chị bắt đầu rên nhẹ ư ư sau đó tôi bế chị vào phòng ngủ tầng một đặt chi xuống giường tôi để chị nằm sao cho lồn chị ngập đúng miệng tôi,lúc này chị bắt đầu rên to hơn ấn đầu tôi vào sâu hơn miẹng chị nói lắp bắp e liếm nhẹ thôi liếm dịch lên phía hạt le của chị đi chị thích lắm.nước lồn chị chảy ra ngày càng nhiều tôi kích thích quá đầu chim đã rỉ nước từ bao giờ tôi đút chim vào lồn chị và lắc tôi lắc đến đâu chị lấc người đến đó cứ thế tôi dập như chưa bao giờ được dập tôi bỗng dùng mình và phun cả luồng tinh khí vào lồn chị.chị rướn người đón loạt tinh trùng của tôi trong sung sướng.xong việc cả hai im lặng môt lúc.tiếng chị thì thào e xoá ngay đoạn video đó đi nhé .thôi ra ngoài đi chị tắm rồi chị ra sau

petenjane, quevan, 69types96 and 12 others like this.
  12. superhunter

superhunter Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Hay lắm bạn, thanks

13. Doihuvo

Doihuvo Biết Quay Tay Verified
    37/57

Ra nhanh đi bác ơi....

14. boygambi2017

37/57

phần 4. hồi kí về mối tình loạn luân và ngã rẽ mới cho các nhân vật
    ra ngoài nhâm nhi cốc trà gừng nhưng đã nguội .tôi bỏ bao thuốc ra hút một hơi thật dài.khoảng 10 phút sau chị bước ra với chiếc đầm xoè và áo thun cổ rộng.tóc chị cột cao nhìn rất dâm đãng. tôi kéo ghế ngồi cạnh chị và nói. chị còn giận em ko? em xl vì em yêu chị từ lâu rồi e ko kiềm chế được.chị im lặng không nói gì một lúc sau chị hỏi e xoá video đó chưa?
    tôi bảo vơi chị em xoá rồi chị ơi chi ko tin thì kiểm tra đi (thật ra tôi đã lưu tại máy tính cá nhân một bản rồi hihi)
    chị bảo thôi e xoá rồi thì thôi.chị nói ra chắc e cũng ko hiểu được chắc giờ e coi thường chị lắm
    toi nói với chị bằng giọng cảm thông sâu sắc e biết chị có lỗi khổ riêng.chị có thể tâm sự với em nếu chị thấy tin tưởng em
    chị nói với giọng chậm chậm anh nhà chị bị tiểu đường 3 năm nay nên chuyện quan hệ gần như ko có.chị đến tuổi này không nói chú cũng biết.chị khát khao nhiều lắm .đêm đêm chị ngủ với anh chi làm đủ cách mà anh nhà chị ko sao làm nổi.rồi chuyện kia đến cũng thật tình cờ anh nhà chị đưa người công ty đên mỏ than ở mông dương 3 hôm.hôm đó lại có khách đặt sinh nhật tại quán mình chị thì ko làm nổi có bác trông xe thì 23h30 phải để bác về chị liền gọi thằng tuấn đến phụ( e họ tôi và cũng là con rể lớn của chị) tiệc sinh nhật xong thì hai mẹ con dọn đến hơn 12h đêm thế là vợ nó bảo nó ở lại cho mẹ yên tâm.mọi chuyện sẽ chẳng có gì nếu đêm đó không có cơn mưa quái ác.chị và nó đều phải đi đóng cửa mưa uot hết người nó .do ko mang quần áo đi lên nó tắm xong thì mặc quần đùi của bố vợ đi ngủ do ướt hết quần sịp nên nó chỉ mặc có cái quần đùi.trời thì mưa to sấm chớp cứ đùng đùng chi ko dám ngủ trên tầng 3 mà xuống phòng ngủ tầng một (nó thì nằm ở cái sập gụ giữa phòng khách)khi xuống cầu thang thấy nó cới trần quần đùi mà cái chim nó chổng lên do ko mặc sịp làm chỉ bủn rủn hết chân tay.chưa bao giờ chị thèm địt đến thế.chị lên giường mà hình ảnh dương vật nó chổng lên cứ quanh quẩn trong đầu chị.chị thấy nước lồn mình cứ rỉ ra. chị ko kiềm chế được nữa rồi chị bước ra phòng khách với bộ đồ ngủ xuyên thấu chị đánh bạo sẽ ko mặc quần lot và áo lot để kích thích nó.khi chị bước ra tiếng thở nó vẫn đều đặn chi nhìn dương vật nó chỉ muốn cho vào mồm mà mút,chị nhẹ nhàng cầm dương vật nó lay lay .thằng bé giật mình hỏi mẹ có việc gì thế chị lúng túng nói hình như ngoài cửa có người mej thấy chó cắn.tay chị vẫn chưa rời dương vật nó,chị thật bất ngờ vì cả đời chị chưa thấy cái dương vật nào to và dài như thế,nó phải dài gấp đôi ck chị.tuấn nghe thấy thế ra tủ giày lấy đèn pin ra soi ko thấy ai ngoài những cành cây đang đung đưa theo gió nó vào nói gió to cây nó rung thôi mẹ ơi.mẹ ngủ đi ko sợ đâu.rọi đèn về phía mẹ vợ tuấn mới thấy chị đang mặc bộ đồ ngủ lưới xuyên thấu và bên trong ko mặc đồ lót. với sinh lý của một cậu thanh niên dương vật tuấn lại chổng ra.tuấn xấu hổ tắt đèn pin đi và nói mẹ đi ngủ đi ko mệt.chị đánh bạo tiến lại gần tuấn cầm luôn chim tuấn mà nói .thanh niên có khác cứng như thép nguội rồi này tuấn đang lúng túng chưa biết phản ứng gì thì chị đã quỳ xuống và ngậm lấy đầu khấc tuấn mà liếm.chị mút say sưa nhe đứa trẻ đang mút que kem cơ thể tuấn run lên vì sướng.sức tre của chàng trai được tuấn thể hiện ngay nó bế mẹ vợ vào phòng ngủ thực hiện ngay kiểu 69 nó bú rất điệu nghệ và chuyên nghiệp ko vội vã mà từ từ khoan thai.sau đó tuấn đặt mẹ vợ theo chiều ngược lai và liếm khắp cơ thể kể cả các ngón tay ngón chân.chị rên nhẹ theo từng cm lưỡi tuấn chạm vào cơ thể đến khi chị dùng mình xuất loạt khí đầu tiên tuấn cũng đưa luỡi liếm sạch.sờ đầu chim thấy đã rỉ nước chị nhẹ ấn vào lỗ lồn đã nhoè nhnẹt nước,tuấn khẽ nói của con hơi dài và có mấy viên bi mẹ đau thì bảo con nhé ko ko chịu đuọc thì rát lắm.nó bắt đầu thọc dương vật vào chị cảm giác thốn ở lỗ lồn vô cũng khi nó lắc nguòi 3 viên bi lần llượt chạm vào thành trong của lỗ lồn làm chị sướng ko chịu được.cứ thế đêm dó chị và nó làm 3 lần ,hôm sau chị lai bảo vợ tuấn cho tuấn ngủ lại để trông nhà giúp mẹ.vì anh đi 3 ngày 2 đem mà.nghe chị kể mà chim tôi cửng tù lúc nào không hay.tôi lại thèm chơi chị tôi bảo chị vào pha e cốc khác tra nguội mất rồi
    chị đứng lên đi về phía quâyd bar của quán.nhìn cặp mông của chị lắc lư tôi lại sôi máu.chị vừa bật nước thì tôi đã đi lên quầy ba. tụt nhanh chiếc đầm của chị xuóng và thọc tay vào quần lót chị đúng như tôi đoán chị vừa kể cũng rất nứng lên nước lồn đã ra ướt nhẹp tôi tụt nốt chiéc quần nót rồi ngồi xuống vét máng cho chị từ phía sau chị ban đầu còn giẫy sau thì ko còn chổng cao mông để lưỡi vào sâu hơn tôi móc con cu đang nóng hổi ra và thúc tư phía sau do chơi vung trộm nên dù cái thứ hai tôi cũng chỉ giũ được 10p là out với tư thế doggy.chị kéo quần lên và lườm tôi nói.vừa mới chơi xong đã máu rồi.mà sao chơi tí đã ra làm người ta chưa kip sướng bực mình .

15. boygambi2017

37/57

phần 5 săp ra rồi mà chưa thấy a em ủng hộ huhu

16. boygambi2017

37/57

Phần 5 . Cuộc gặp gỡ định mệnh.

Tôi ra về vơí tậm trạng buồn vui lẫn lộn. Bởi vì khi kết thúc cuộc giao hợp với chị tại quầy bar chị có nói với tôi. Mặc dù e chưa làm chị lên đỉnh như tuấn nhưng làm với e chị thấy thanh thản hơn và ko có cảm giác tội lỗi với con gái chị.từ đợt đó tình cảm của tôi và cậu em họ dần nhạt đi tuy nhiên đó là chỉ về phía tôi.chưa bao giờ tôi thấy ghét thằng e họ tôi như vậy mặc dù nó sống rất ok. Đúng với chất con người Hải Phòng. Nhớ lại ngày ở trại tị nạn đánh nhau với an hem thanh hóa.2 anh em tôi đụng phải 3 thằng to hơn tôi chút tôi hoảng quá chạy lấy gậy để mình nó chơi với 3 thằng lúc quay lại thấy 3 thằng kia gục nó cũng gục .lúc tỉnh dậy nó bảo tôi anh rát thì cứ nói là rát sao phải nói đi lấy gậy làm gì hihi nghĩ cũng nhục cho mình thật .Quay trở lại với chuyện tôi và chị từ sau hôm đó tôi nói chuyện với chị ko dè dặt như trước nữa mà mạnh bạo hơn thỉnh thoảng tầm trưa sau khi dung cơm văn phòng xong tôi vẫn ra chỗ chị giải tỏa mỗi khi quán vắng người.tôi đã quen với cái mùi khai khai nồng nồng của lồn chị hơn vì tôi toàn mò ra tầm trưa nên chị ko chủ động tắm.mặc dù tôi vẫn địt chị 2-3 lần một tuần nhưng có cảm giác chị ko được thỏa mãn như thằng e tôi địt chị.dường như chị vẫn cho tôi địt do nhu cầu của chị cao quá và chị vẫn lén gặp thằng e tôi ở một nơi nào đó.nghĩ đến đó máu ghen của tôi lại nổi lên. Sau vài ngày ủ mưu tôi đã có một kế hoạch tuyệt vời. tôi đến một cửa hàng bán camara .tôi mua một vài cái camara theo dõi loại nhỏ.đặt tại nhà chị một cái nhà tắm một cái ở phòng ngủ tầng 1 ,một cái ở phòng khách nơi có cái sập.và một cái ở ngay quầy bar nơi tôi hay chơi chị từ phía sau.tất cả đều đươc kết nối với điện thoại và máy tính của tôi. Tôi vẫn đến quán chị bình thường như mọi ngày nhưng hôm nay thì lại khác vừa đến cửa đã thấy có chiếc oto và vài ba chiếc xe máy dựng ngoài cửa.tôi đi vào và thấy chị đang ngồi một bàn với 5-6 người phụ nữ khác chắc cũng tầm tuổi chị.chị hỏi tôi chú nam hôm nay uống gì nhỉ?

Tôi nói cho em như mọi hôm chị nhé.

Tôi chọn một cái bàn cách bàn đó tầm hai bàn để nghe ngóng xem những người này là thế nào.đang lúc cao trào thì một người hỏi chị rât to T ơi nhà vệ sinh đâu nhỉ?

Chị bảo bạn đi vào trong nhà ở đằng sau ấy cho thoải mái chứ nhà vệ sinh ngoài này chỉ để khách đi thôi.

Tôi chợt nhớ ra mình có camara ở đó mà tôi khoái chí bật điện thoại lên. Người phụ nữ đi vào chạc tuổi chị tên là Lan. với dáng người ổn hơn hẳn lại biết ăn mặc.tuy mặt ko xinh như chị nhưng nhìn thì dâm và quý phái hơn chị nhiều.nước da ko mịn và trắng như chị nhưng lại sở hữu thân hình cân đối hơn nhiều. chị l.a tụt chiếc váy ra và ngồi xuống bồn cầu tôi chỉ thất một nhúm long đen thôi nhưng việc rình mò này làm tôi kích thích vô cùng con cu đã dựng đứng lúc nào ko hay. Chị Lan sau khi giả quyết xong cũng ra và tiếp tục câu chuyện với mọi người.qua câu chuyện tôi được biết chị Lan. Là bạn thân của vợ ck chị và đây là những người bạn của chị thời niên thiếu nổi bật trong đó có Lan một kiều bào ở hoa kỳ và hằng chủ một cửa hàng đồ gỗ ở Hải phòng.cả Lan và hằng đều là những người tự do .hằng thì ck chết (nhân vật này sẽ suất hiện nhiều ở các phần tiếp theo.). Lan thì cũng là dân vượt biên đi hk như tôi nhưng may mắn lọt vào mắt của một luật sư người mỹ nên được ông ta lấy về và sang nước thứ 3 là huê kỳ.điều bất ngờ với tôi là Lan chính là người yêu cũ của anh ck chị. Đang nói chuyện rôm rả thì anh về.a ra ôm tất cả mọi người như thể lâu rồi ko gặp. mọi người đang hỏi chuyện chị Lan thì được biết đợt này chị về viet nam sống hẳn với mẹ chị chị đang hoàn thành thủ tục cuối cùng là bán nhà bên mỹ.mọi người đang nói chuyện thì anh gọi tôi sang. Nam ơi qua đây ngồi nói chuyện có chị Lan trước cũng đi hk như chú nè.tôi cũng đi sang tôi liếc thấy nét mặt của chị ko được tự nhiên khi tôi sang bàn này không biết có phải sợ anh biết chuyện tôi địt chị hay là vì chị lan gặp lại anh.chị hỏi anh với giọng ko vui ông có uống gì ko để tôi làm ?

Anh trả lời uống gì cũng được.chị lan ra xe lấy vào một túi to toàn thuốc là thuốc chị nói nghe nói bạn bị tiểu đường tôi mang ít thực phẩm chức năng về để bạn dung xem thế nào.bên đó nhiều người dung nói tốt lắm đó.

A nói uhm cảm ơn bạn nhiều mọi người ùa vào trêu anh vói chị lan tình cũ ko rủ cũng tới quan tâm nhau thế. Làm chị lan và anh xấu hổ. để cho mọi người đỡ trêu và chuyển chủ đề gọi khoác vai tôi và nói. Giới thiệu vói mọi người đây là chú nam phó phòng marketing bên công ty tôi phụ trách bên mua bán của công ty cũng là anh họ của thằng tuấn con rể lớn ck cái hoa nhà tôi.

Anh quay sang hỏi tôi em với thằng tuấn đi hk cùng nhau hả đi năm bao nhiêu thế.

Tôi nói e ko may mắn như chị lan đây gia đình em và gia đình tuấn đi mấy lần mới được sang đó là năm 1992 nên ko được sang nước thứ 3 .

Chị lan anh nói thế e đi sau chị 4 năm chi sang đó năm 88 cuối năm 88 nên được sang nước thứ 3.

Tôi nhẹ nhàng nói vâng ạ. Bọn em ở trại tỵ nạn năm 96 hk trả lại cho trung quốc nên về đầu năm luôn.

Hằng cũng chen vào thế thằng tuấn cũng đi hk về hả T. chị cũng trả lời

Uhm hằng ah.cháu nó về cùng chú nam đây,hai đứa là anh em con chú con bác ruột đấy.

Hằng nói uhm nhìn cũng hao hao giống nhau. Tôi nói luôn nó giống ông nôi em lên cao to đẹp trai e giống mẹ e nên hơi thấp chút e chỉ có m73 nó m85 mà chị.

Hằng nói m73 là ổn rồi ông xã chị trước có 1m53 đi đâu cũng xấu hổ .

Cuộc nói chuyện kéo dài một chút nữa thì chị lan nói với mọi người hôm nay tớ về các bạn cho phép tớ được mời mọi người ăn trưa nhé. T ơi bạn gọi vợ ck cái hoa đi lâu rồi chưa gặp nó lần trước tớ về ông già mất nó còn bé lắm .cả nam nữa e đi ăn cùng bọn chị cho vui nhé.tôi đang từ chối thì anh nói vào chú phải đi chứ hôm nay chú thay anh tiếp lan nhé để anh gọi thằng tuấn.tôi đành miễn cưỡng nhận lời. sau khi anh gọi được 30p thì vợ ck thằng em họ tôi đến vợ nó đang có bầu nên nói mẹ lan ơi cho con đi ăn hải sản nhé cho cháu bà cứng xương.thế là mọi người đồng ý ra đồ sơn ăn uống. tôi nói tuấn với anh về lấy xe nhé thì chị lan bảo thôi để gọi taxi em ơi, e đi xe ai uống rượu với chị.tôi chợt nhận ra ánh mắt hằng nhìn thằng e họ tôi đầy ẩn ý.

quevan, vanvo05, Hai_Tran and 10 others like this.
  17. xxx_boy_8x

xxx_boy_8x Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Truyện của bác hấp dẫn quá! Em hóng ảnh thằng cu găm bi của bác với của Tuấn

18. Nguoithotnot

37/57

Chờ diễn biến mới

baotyy.dl and conchimnon88 like this.
  19. boygambi2017

37/57

ảnh thì ko biết đăng bạn ơi.hihi

20. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    37/57