1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Xin Lỗi chị Thương và DCM thằng nào đâm sau lưng tao !

Thảo luận trong 'Ký sự lái Máy Bay Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi petrovietnam, 7/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. petrovietnam

petrovietnam Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Sau bài RP về chị hôm qua, mấy anh em LX nhà ta thi nhau nhắn tin cho chị, nhưng có lẽ anh em nhà ta quá đáng quá chăng. Sáng nay chị gọi điện trách, giọng nghẹn ngào làm mình mất mặt quá. Và mình cũng chia tay chị từ đây, bỏ mất dịp bay tiếp vào cuối tuần. Không tiếc, nhưng buồn anh em.
    Người ta cũng có gia đình riêng, đôi khi không thoả mãn thì đi vụng trộm ra ngoài. Cái này cần kín đáo. Anh em làm quen thì lựa thời gian mà làm quen, làm quen cho có văn hoá, đêm hôm người ta còn chồng con, bố bảo dám nhắn lại. mà có khi ông chồng đọc được, thì chị sẽ ra sao.
    Tôi xin phép Mod viết bằng màu đỏ, để chửi DCM thằng nào hôm qua nhắn tin cho chị, bảo chị vào LX mà xem RP. để tôi phải mất mặt quá.
    LX là nơi anh em chia sẻ, tâm sự, giải trí. Nhất là phần MBBG, nói thật phần này là nhậy cảm nhất, đâu phải là bóc bánh trả tiền như phần Hàng, MBTM. cứ như thế này thì Phi công thất nghiệp tuốt à. Một lần nữa, chị có vào đọc bài thì em thật xin lỗi chị.
    Có khi MOD phải có bài tập huấn dành cho các chú chưa bao giờ biết cách lái MBBG, nó không những cần kinh nghiệm, mà phải chơi đẹp, lịch sự của các CHECKER đúng nghĩa.

2. thila000018

thila000018 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chia buồn cùng bác....
    Tớ có share tớ cũng phải chọn mặt gửi vàng....

Không nên share bừa bãi...và hạn chế số lượng ae đc share...để tránh tình trạng anh em dẫm lên chân nhau...và cháy MB hay có người chơi xấu đâm sau lưng....
    Chia buồn 1 lần nữa

3. Konkave

Konkave Dân Chơi Verified
    97/113

Chia sẻ cùng chủ thớt...... Cho nên chia sẻ thể loại MBBG này cũng nên hạn chế... cũng là để khoanh vùng xem bị thằng nào đâm!!!

4. caigierach

caigierach Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Dốt ! Ai bảo cứ nói thẳng tên tuổi , khu vực thế ! Mã hoá rau va MB như tớ đi chả bao h bị đâm cả :lol:
    Tình hình là phải mở thêm cái lớp tập huấn dạy môn nghệ thuật phòng chống đâm sau lưng mới đc :sifone:

5. blackman123

blackman123 Dân Chơi Verified
    97/113

Chia buồn cùng chủ thớt. Mịa thằng nào làm cái việc đó đúng là đáng treo ku, léo ra mặt đàn ông. Được share còn không biết đường ăn uống lại còn đâm sau lưng thế. Hỏi ai dám nữa đây? Ảnh hưởng đến checker chân chính quá.

6. nongdanhamvui

nongdanhamvui Dân Chơi Verified
    97/113

lại chuẩn bị một gia đình ly tán; còn bọn khốn nạn đâm sau lưng thi Lx làm sao mạnh được

7. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Viết chữ to mà màu đỏ thế này mà admin không "ban" ===> là admin đã ủng hộ phong trào "Chống đâm sau lưng rồi". Anh em nên tham gia khóa huấn luyện này nhé. Đâm đau lắm. Ai cũng là con người mà, ai cũng có tình cảm.
    Nếu ai đã đọc truyện ngắn (dịch TQ) "Xin lỗi, em là con đĩ" thì sẽ hiểu nhiều hơn về tình cảm, cảm xúc cũng như tình yêu nó mãnh liệt như thế nào.
    Đôi khi có những thứ nó mang lại cho ta cảm xúc mãnh liệt lắm. Con tim có lý lẽ của nó. Đôi khi nó ko theo lý trí hay tiếng gọi của con "chim" :D :D :D tí nào. Rõ khổ.
    Chia buồn cùng chủ thớt.
    Lần sau đề phòng thằng đâm sau lưng cẩn thận hơn!

dethidam thích bài này.
  8. HkDng

HkDng Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Cứ cái đà này chẳng thể share cho anh em gì hết. Anh em cứ hay đâm sau lưng chiến sĩ thế này thì ... những anh em cần share thật sự chuốc lấy hậu quả.

Tôi nghĩ chắc chẳng ai dám share MB nữa đâu, chỉ dám share phò :(

9. manchesterunited123456

manchesterunited123456 Biết Quay Tay Verified
    97/113

chắc ông nào ko ăn đc mới đạp đổ đây mà
    rất ghét cái thể loại này...
    Chia buồn cùng bác.

10. giamaconhu

giamaconhu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Rất chân thành chia buồn chủ thớt . Nhưng theo mình, kinh nghiệm rồi, dù rằng khi còn là new ít được share cũng bực mình lắm , tốt nhất , với MBBG
    1- Chỉ share cho mem nào add YH , chat kiểm tra thấy IQ ổn thì share.
    2- Share lần lượt từng mem 1 , lái thành công xong mới share tiếp .
    3- Nếu được, riêng MBBG share offline đi , đừng online, ảo lắm

11. Suphagioi30

Suphagioi30 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Chia buồn cùng bạn, anh em khổ ở chỗ đó, xin không cho thì bảo là......cho không biết cách lại làm khổ anh em, và khổ cả người ta, họ cũng là con người mà, MB hay Rau cũng vậy, tôi không thích anh em đi chén về rồi hình ảnh quăng lung tung........

12. clgthung

clgthung Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thằng nào đâm là thằng ngu vì không checks lúc này thì lúc khác,cứ sồn sồn lên như thế thì chỉ có cháy MB.Thế là 1 Mb đã đi vào bảo tàng.
    Thành thật chia buồn với bro.

13. wis.bi

wis.bi Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

vcl ! bảo sao mình đc share alo .... to te tí.... dcm thằng nào đâm sau lưng chủ thớt :D

14. kientrucnat

kientrucnat Dân Chơi Verified
    97/113

Ngu kinh ..... Chắc không lái được đâm ra nó mới thế ngu quá ức chế thay chủ xị

15. không ai cả

không ai cả Dân Chơi Verified
    97/113

Vấn đề là như thế này anh em ạ

Thằng đâm bác chủ thớt này đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm:nopity::nopity::nopity:

Chắc ngu quá lại còn xấu xấu bẩn bẩn đéo có gái nào thèm để ý đến nên sinh ra bị lú, lẩn thẩn thì phải.:cornut::cornut::cornut::cornut:

Tôi đoán là nó chắc lâu ngày không được quan hệ, tinh trùng nó bò cụ nó lên não, thế là đếch nghĩ được gì,:ciappa::ciappa::ciappa::ciappa::ciappa::ciappa::ciappa: bạ phát phệt luôn ra. Nói chung sợ nhất loại đã ngu mà lì và lại còn tỏ ra mình nguy hiểm:smash::smash::smash::smash:

16. lauxanhC++

lauxanhC++ Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Trước tiên chia buồn cùng bác chủ Thớt.

Sàu là thấy ý kiến của caigierach là đáng phải triẻn khai.

17. matvang007

matvang007 Em thích bị thông đít
    0/57

Chia buồn với bác, lòng người khó mà dò được. Biết mặt còn chẳng thấy đâu nữa là dấu mặt. Có điều đây cũng là kinh nghiệm cho bác cũng như anh em khác. Nhưng có dù thế nào đi nữa cũng phải ...hết sức bình tĩnh và kiềm chế. Ai lại nóng đến... đỏ cả chữ lên thế...

18. mr_phieuz

mr_phieuz Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Tiên trách kỉ hậu trách nhân :D Thật tình mà nói thì đầu tiên cũng phải trách bro vì đã k lựa chọn PC 1 cách cẩn thận! Không nên share không giới hạn! Chỉ 1 đến 2bro là ok rồi! Có báo cáo thì share tiếp. K lái dc trả lại MB thì lựa chọn share tiếp hoặc k share nữa! Bro share rồi k có hướng dẫn bay thì cũng khó trách được PC!
    Mà thế đéo nào các PC nhà mình biết MB có gd còn đâm ác nhỉ:( Chia buồn cùng chủ thớt
    RÚT KINH NGUYỆT NHE' CÁC PC:D

19. Actor

Actor Em thích bị thông đít
    31/57

hôm qua mình có hỏi petrevietnam đã share mb này cho những ai,thật bất ngờ share tận 5 ông luôn
    vậy đây là danh sách các mem đó,thủ phạm chỉ nằm trong 5 đồng chí này,mong cả 5 năm đồng chí dù có hay ko cũng vào cho ý kiến
    clgthung
    nobita_xuka
    boycg75
    khuphobuon
    anhyeuemthuclong.

20. HkDng

HkDng Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Mod hay Admin ban nick hết 5 mem trên, ai lên tiếng thanh minh thì người đó được xem xét và giải oan sau.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/