1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Xin vài lời khuyên về một chuyện nhay cảm

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi pink_rose, 5/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pink_rose

pink_rose Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

• THẦN DƯỢC QUÝ ÔNG

CỨNG NHƯ TUỔI 20 - Ciatic 20 - Đánh thức bản lĩnh phái mạnh - Xung mãn tuổi 20, kéo dài thời gian quan hệ (lần 2, 3)?

Chào các ae LX!
    Tôi có một chuyện rất rắc rối và cũng rất nhạy cảm liên quan đến một người con gái. có bro nào đã từng gặp chuyện như tôi và những ai co cách giai quyết hợp lý thì xin chỉ giáo.

2. pink_rose

32/57

Chuyện là thế này:
    Tôi bước chân vào trường đại học mà tuổi của tôi thì lớn hơn so với anh em chính khóa la 5. Trong một lần đi tìm hiểu về cuộc sống của Sinh viên xa nhà, tôi đã phỏng vấn em và trong câu chuyên ngoài việc trả lời những câu hỏi trong cái phiếu điều tra thì chúng tôi còn nói nhiều vấn đề khác. Qua tìm hiểu thì em quê ở Thái Bình, cũng gần quê tôi. Tôi học Kiến trúc công trình còn em học Đồ họa. sau này tôi và em thường xuyên liên lạc với nhau, thỉnh thoảng tôi mời em đi ăn phở hà Nội. Em rất quy tôi và coi tôi như một người anh trai. Tôi cũng coi em như em gái của mình. Từ việc tìm phòng trọ, chuyển đồ rồi chỉ em học thêm một số môn mà tôi biết nữa...tôi đều tận tình giúp đỡ em.
    Thời gian gần đây em có biểu hiện khác lạ. em gọi điện cho tôi, khóc rất nhiều. em nhờ tôi tìm giúp một phòng trọ mới. "em chỉ ở một mình" Tôi lại vác mặt đi tìm phòng. Quả thực thời buổi này mà tim được một phòng ưng ý mà có thể ở một mình là vô cung khó khăn. Tôi tim cho em vào ở chung một gia đình với mức giá 600k bao gồm đầy đủ điện nước. xong rồi lại hì hục chuyển đồ từ phong trọ cũ về nơi mới. Một hôm em rủ tôi đi uống rượu thịt chó. Tôi đã từ chối và thay vào đó tôi mời em đi uống cafe và nói chuyện nhưng em không chịu. Em một mực đòi đi uống rượu, em bảo có chuyện buồn muốn giải sầu. Em uống được mấy chén đên khi về thì nôn thốc nôn tháo. Tôi phải chạy đi mua khăn lạnh và nước cho em rửa mặt. Lúc này tôi tức em nó lắm, nói không chịu nghe. Lúc đéo em về phòng trọ của em nó thì thấy nó lạnh, tôi bảo em có thể ôm tôi. Em không ngần ngại ôm chặt như người yêu. Xong rồi em không muốn về sơm, em muốn tâm sự với tôi. Lúc này tôi thấy bực lắm, vì thực lòng coi em nó như là em gái nên thấy lo.
    Lúc tâm sự thì em nó bảo là mới chia tay người yêu. Tôi biết thế nào cũng dính đến chuyện này. Mấy ngày sau em gặp tôi ở trường và bảo ngại vì để tôi thấy em nó như thế. Mấy lần gần đây đi chơi với nhau em rất tự nhiên ôm tôi và chuyện va chạm ngực với lưng tôi ko làm em ngại nữa nhưng tôi thì thấy rất ngại.
    Thực sự thì tôi rất tôn trọng em nó, coi em nó như em gái mình nên rất thương và luôn hết mình vì em nó, nhiều lúc bực mình tôi cũng thẳng thắn mắng quát em. Nhưng chưa bao giờ em giám trách tôi điều gì vì tôi luôn đúng với việc mình làm. mấy hôm nay chỉ cho em nó môn Hình học họa hình thì em nó cứ gần gũi kiểu đụng chạm với tôi. khi về nhà nó nhắn tin bảo là rất quý tôi, em nó nhận xét thế này, nó thấy tôi bản lĩnh hơn mấy đứa học cùng khóa, hiền lành thật thà và rất lịch sự với con gái. Nó bảo tin tưởng trọn vẹn ở tôi và làm gì cũng muốn tôi giúp. Từ khi em nó chia tay với người yêu tôi thấy em nó có vẻ gần gũi tôi như một đôi tình nhân. Hôm nay em nó nói muốn cùng tôi đi Hội An hay một nơi nào đó xa xa. Tôi thực sư nếu là trước đây thì tôi không băn khoăn gì nhưng lần này tôi có cảm giác sẽ có chuyện xảy ra.
    XIN CÁC BÁC CHO TÔI MỘT LỜI KHUYÊN, TÔI NÊN LÀM GÌ VÀO HOÀN CẢNH NÀY.
    Toàn bộn những gì tôi kể trên là sự thật 100% mong mọi người góp ý.

3. hacklove0

hacklove0 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Phang hay không là quyết định của bác chứ ai giúp được gì bây giờ, hay bác tính khoe mình đang có hàng ngon đây. j/k

4. euqitsatnaf

euqitsatnaf Guest

đọc cái này thì thấy bác có vẻ tử tế, nếu ko thì bác đã biết phải làm gì rồi

có thể bạn của bác nó đang cô đơn nên muốn kiếm ai đấy lấp chỗ trống thôi, chủ động với bác vậy chắc cũng ko còn gì để mà giữ gìn đâu. nếu ko quan trọng chuyện yêu đương và tư tưởng thoáng thì bác cứ tiến tới đi.

5. traichoi1102

traichoi1102 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Chào bạn,

Qua câu chuyện Trái Đắng tôi thấy con người bác ko phải là ham của lạ, muốn săn gái. Nếu đúng vậy thì trong trường hợp này, bác coi nó là em gái thì mên nói rõ. Có câu nói "tình bạn thân của 2 người khác giới nếu ko dẫn đến tình yêu thì sẽ tan vỡ"
    Vì thế, bác cần chọn thời điểm phù hợp để nói với em nó.
    Chúc bác sẽ giữ được tình bạn với em nó.

6. boy3535

boy3535 Mất Trinh Verified
    97/113

Tôi đoán là em gái này nhìn cũng thường thôi, chứ không đẹp gì mấy. Chắc là mặt cũng thường thôi, ngực thì phẳng lì. Nếu đẹp cỡ người mẫu thì ông tác giả đã ăn từ lâu rồi...

7. ngocmatmat

ngocmatmat Dậy Thì Verified
    62/113

Nhân nhượng với kẻ thù là tàn nhẫn với bản thân đó bác ạh. Cứ lấy từ chuyện em T ra mà ngẫm thì bác sẽ biết phải làm gì thôi. em biết bác là lính nên có thể có 1 chút nguyên tắc, nhưng mà .... mình k ăn thằng khác nó cũng ăn thôi mà.

8. dont_care_anything

dont_care_anything Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

bác có thích em nó ko? hay chỉ coi em nó như em gái thôi... kỳ thực quen e nó lâu, và lỡ có biết nhiều thật xấu về e nó rồi thì quả là khó có thể quen em nó được. bác mà thích e nó thì cứ nhích thôi còn không thì nói thẳng nó ra cho lành bác ạ... coi chừng phải vạ như chơi :|

9. nightmare.lauxanh

nightmare.lauxanh Biết Quay Tay Verified
    97/113

Có phải là ngụy quân tử chăng???
    Trâu không uống nước thì làm đếch gì bắt nó uống được?

10. mr.kenny

mr.kenny Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

em nghĩ bác cứ đi đâu đó chơi với em ấy
    nhưng chỉ để em ấy thoải mái đầu óc và đừng có căng thẳng
    à những ngày này ở đà nẵng hội an hay mưa lắm
    [ em ở đà nẵng ] nên đi thì cũng đừng để mưa phá đám
    chủ yếu lấy lại tâm trạng vui tươi cho em ấy
    nhưng đừng để e ấy có cảm tình với bác hơn mức a e [ vì bác chỉ xem là e gái mà ]
    nếu không thì bác sẽ vô tình làm nổi đau của e ấy thêm nặng
    còn nếu mà pác thấy e ấy ngày càng có t.c thì hỏi thẳng
    nếu e ấy trả lời có thì bác cứ nói những suy ngỹ của bác ra
    như vậy thì tốt hơn cứ để e ây đêm dài lắm mộng
    ngày mộng tan e lại buồn nữa
    chúc bác đi chơi vui vẻ

11. KetThuc

KetThuc Chơi gái lần đầu Verified
    96/113

Đa số câu trả lời::: Phập trước tính sau, phang xong té(tinh thần LX)
    Nếu bác đã có chính kiến của mình thì hãy làm theo, đừng để sau lại đổ thừa cho hoàn cảnh.
    Cứ nói thẳng với em nó chứ có gì đâu mà phải suy nghĩ??? Còn cô gái vừa chia tay ny xong lại quay qua tấn công 1 người khác thì tôi nghĩ...chẳng ra làm sao.

12. kduc

kduc Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Hỏi e ý xem còn tem ko?
    Nếu bóc rồi thì làm rau :D, đừng băn khoăn quá.
    Bản thân các e ý cũng xác định rồi mà.

13. pink_rose

32/57

Chuyện không phải là chén hay không, ý tôi là có nên đi chơi xa với em nó hay không thôi vì tôi sợ lúc đi chơi xa rồi khả năng qua đêm rồi là nhìn thấy người khác...nó dẫn đến nhiều vấn đề cuối cùng không kiềm được... rồi hối hận. Giả sử trong trường hợp tôi không muốn đi cùng em nó mà em nó cứ nằng nặc đòi đi thì không biết phải sử lý thế nào. Từ trước đến giờ em nó nhờ gì tôi cũng cẩn thận và chu đáo giúp em nó, sáng nay đi mua cái bàn máy tính cho em nó, thực sự mình ngồi sau ôm cái bàn còn nó thì trở mình, mình ức chế lắm. nó chân yếu tay mềm, đi xe thì không vững làm mình đau hết đùi.bảo là nhờ người khác đi giúp mà nó không chịu cứ đòi hai anh em đi. Về đến nhà mắng cho nó một trận mà nó cứ cười trêu mình. Em nó thì nói thật với các bác là không biết có còn hay không nhưng nó rất hồn nhiên và thơ ngây. Có nhiều người vẫn còn trinh nhưng tỏ ra rất bản lĩnh và già dặn nhưng cũng có người thậm chí đã có chồng nhưng bản tính thơ ngây thì vẫn còn là chuyện bình thường mà các bác.

14. htxxx

htxxx Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Mình nghĩ bạn hãy tự hỏi mình thôi. Bạn có tình cảm trên mức bình thường với em nó ko? Có muốn đi chơi xa chung như vậy ko (dĩ nhiên là biết khả năng có chuyện sẽ có thể xảy ra)? Nếu thật sự bạn chỉ coi em nó như em gái, thực sự chỉ muốn lo cho nó như 1 thằng anh trai, thì ko nói, mình nghĩ bạn sẽ tự biết phải giữ gìn cho nó cũng như vỗ về, khuyên răn, và nói thật lòng của bạn với em nó. Nếu cảm thấy ko muốn và ko thể kiềm được lòng khi đi thì bạn hãy nên dứt khoát ko đi ngay từ đầu; ngược lại nếu đủ tự tin, bạn có thể đi chung và tự dứt khoát ở những thời điểm thích hợp.

15. AnhMuonCoEm1487

AnhMuonCoEm1487 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/57

Vậy thì phải hỏi bác có tình cảm zới em nó ko cái đã? nếu ko có thì từ chối thẳng hoặc tìm lý do nào đó, còn nếu thích mà ko mún xảy ra quan hệ thì đi nhưng cố gắng kiềm chế, nếu bác cảm thấy mún mối quan hệ này chưa tới lúc thì cứ diện lý do mà ở nhà. Hàng của mình thì cuối cùng cũng là của mình thôi, đâu cần phải đi xa mới có cơ hội xxx, nếu em nó muốn thì bất cứ noi nào vẫn có motel mà. Chúc bác có sự lựa chọn đúng đắn nhé ^^

16. xoclohaitay

xoclohaitay Dân Chơi Verified
    97/113

tóm lại em thấy nếu bác ko yêu em ấy thì có 2 con đường cho bác lựa chọn:
    1-Hỏi rõ ràng t/c của em ấy với mình là ntn.Bác nói là chỉ coi em ấy như em gái thôi,ko để lâu em ấy càng vỡ mộng đau.=>khi em ấy hiểu ra thì có thể vẫn giữ dc tình anh em,em ấy sẽ tôn trọng bác hơn nữa.
    2-Chén cho sướng chim rồi thôi,chẳng còn anh em bạn bè gì nữa.
    còn về em ấy có yêu bác thật hay ko hay chỉ là thèm khát khi chia tay người yêu thì kệ.Nếu bác mà quan hệ,em ấy còn trinh,bác lại ko yêu thì có khi còn bi đát hơn.
    Bác chắc cũng khoảng 24-25t rồi.Em nghĩ bác đủ trưởng thành để cân đo.
    Thân !

17. o0o_heokon_o0o

o0o_heokon_o0o Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Nói chung là Heo cảm thấy con bé ấy chả ra sao, mới chia tay mà té sang ông anh thì đúng là thua...
    Ngữ ấy không nên dính làm giề
    Nếu đã lỡ quý nhau thì cứ anh em, mà nhớ cho rạch ròi, không đi chơi xa, không qua đêm, không cùng phòng...Chứ thấy cái cảnh chủ threat cứ im im thế, cókhi bị gái chăn, nhưng thú thực chẳng vote được cho ai hết.
    Nhớn mà như trẻ con, chuyện thế cũng xoắn..!!

18. sleeplessheart

sleeplessheart Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

không cần thiết phải hỏi. tôi đọc nhiều bài ông viết rồi. với tính cách như ông thì chắc biết phải làm thế nào chứ chẳng cần phải hỏi, nhiều ý kiến trái chiều càng ko biết làm thế nào. rõ ràng là em nó đang yêu ông. ông nói thằng luôn với nó: anh chỉ coi em như em gái thôi nhưng phang phập thì anh ok cho em đỡ vật thôi còn anh thì sướng chứ ko yêu đương gì hết nhá. xong.

19. hoangtukien

hoangtukien Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

có gì mà hỏi..yêu thì ok..ko yêu thì từ chối khéo léo..đừng làm a buồn

20. nói bạn đừng buồn, em nó chỉ coi bạn là đồ sơ cua thôi. đừng biến mình thành thằng ngốc như vậy

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.