1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Xuất Tinh Sớm-Thành công 90%

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi coocoo, 3/4/19.

1. coocoo

coocoo Biết Quay Tay Thành viên BQT
    67/113

Chào anh em đồng dâm, thời gian vừa qua thấy tình trạng anh em bị xuất tinh sơm và băn khoăn về vấn đề này khá nhiều
    Trước là xin lỗi vì đến bây giờ mới đóng góp bài viết này đến anh em vì cũng lơ là box BACSI, thứ 2 cũng vì công việc mình không online thường xuyên và trao đổi với anh em chơi chung là chính
    Hôm nay tôi sẽ chia sẻ cho anh em bí quyết Kéo dài thời gian xuất tinh 1 cách ngắn gọn và xúc tích nhất với chuyên môn mà mình có và kinh nghiệm bản thân đảm bảo 90% thành công còn 10% còn lại mình sẽ đề cập sau

MỤC TIÊU HƯỚNG ĐẾN ---> KÉO DÀI THỜI GIAN XUẤT TINH
    #Cương cứng dương vật lâu hơn
    #Xuất tinh nhưng vẫn còn cương cứng
    #Đạt khoái cảm và cực khoái cho bạn tình
    Đầu tiên mình sẽ đi vào 2 vấn đề Cương cứng và Xuất tinh
    Tất cả những nguyên nhân về xuất tinh sớm các bạn có thể tìm kiếm trên mạng thì mình ko kể ra đây nữa mà nói đến giải pháp

#Cương cứng dương vật lâu hơn
    Trong tâm lý sự hưng phấn luôn kéo dài và tăng cường sinh lý cho cơ thể của bạn cái này vì sao thì nó thuộc về chuyên môn của y học
    Điều quan trọng thứ 2 mà anh em hay quên là màn dạo đầu bôi trơn mút liếm, màn dạo đầu tùy mấy anh em có thể mỗi người một kiểu nhưng với mình mút ti hôn vê ti xoa âm vật thì lúc nào cũng song hành với nện (Có 1 vài chị em hơi bị nhạy cảm với màn dạo đầu như nhột thì có thể sẽ tinh tế hơn nhưng ko phải là bỏ qua luôn nhé)
    Sự mơn trớn sẽ làm cho anh em có khoảng thời gian nghỉ để kìm sự xuất tinh sớm mà còn giảm ngưỡng cực khoái của chị em khiến chị em nhanh lên đỉnh hơn
    1 vài câu chuyện trong khi làm tình,nội dung có thể là sự trêu chọc sự khen thưởng thân hình của chị em,nước nôi,nói chung sẽ có 1 câu chuyện giữa 2 người nhưng đừng quá lố là được,biện pháp này làm sao nhãng sự chú ý đến sự nhạy cảm của dương vật cũng như xung động thân kinh khiến anh em xuất tinh sớm
    Yếu tố quan trọng tiếp theo dành cho những người có cơ địa dị ứng mãn cảm (Tớ là người có cơ địa như vậy ) sự gia tăng của chất Histamin ở những người có cơ địa dị ứng cũng làm cho anh em bị xuất tinh sớm cái này mình khuyên anh em trước khi quan hệ 30 phút-1 tiếng hãy uống 1 viên Telfast 180 mg sẽ giúp anh em kiểm soát tốt hơn vấn đề xuất tinh
    #Xuất tinh nhưng vẫn cương cứng
    Đây là phần trọng tâm của bài viết này,trên thị trường có nhiều loại thuốc khiến anh em có thể cứng gần như hoàn hảo nhưng kéo theo đó là phản ứng phụ và hệ lụy về sau vậy nên đây là 1 giải pháp giúp anh em kiểm soát tuyệt đối trong mọi cuộc chơi
    và sau này hiện tượng xuất tinh sớm sẽ không còn nữa
    Cụ thể như sau : trong qua trinh giao hợp cơ thể sẽ thúc đẩy quá trình pha 1 hưng phấn để phóng tinh ra ngoài và sau khi phóng tinh thì cơ thể sẽ đi vào trạng thái pha 2 là đơ (nôm na anh em sẽ cảm thấy hơi mệt và buồn ngủ chim teo đi)
    Do đó sự kéo dài thời gian nằm trong sự kiểm soát của 2 pha này
    Với pha 1 : Trong quá trình giao hợp anh em sẽ cản nhận được lúc mình gần đạt được cực khoái,tại thời điểm này có thể 1 phần tinh dịch sẽ tự trào ra 1 chút,anh em nên rút ra nhé và đánh lạc hướng bằng cách mơn trớn bạn tình (liếm hoặc mút âm vật,mút ti...)
    đến khi hết cảm giác hưng phấn lại cho dương vật vào và đẩy tiếp và tiếp tục điểm khoái cảm lần 2 sắp đến bạn lại rút ra,tiếp tục như vậy lượng tinh dịch chớm trào sẽ ra ngoài hết và chúng ta cắt đc kích thích cực khoái do cơ chế bắn tinh ---> kéo dài cương dương và đạt cực khoái
    Với pha 2 : thời gian đơ bắt đầu xảy ra khi bạn cố xuất tinh khi đạt cực khoái,pha này thuộc cơ chế tự động của cơ thể vậy nên bạn lâm vào hoàn cảnh trên bảo dưới không nghe, giải pháp đặt ra là sự kích dục
    với pha này bạn nên đi tắm để lấy lại tinh thần tỉnh táo và bạn tinh bạn có thể kích dục bằng cách thổi kèn hoặc mơn trơn lại bạn,khi sự kích dục thành công dương vật cứng rồi thì thời gian xuất tinh ở pha này cực kỳ tối ưu
    #Đạt khoái cảm và cực khoái cho bạn tình
    Đây là phần tổng kết : mỗi bạn nữ có 1 cách lên đỉnh khác nhau,có điểm nhảy cảm khác nhau cũng như tư thế và kỹ năng để đạt cực khoái,do vậy cần có sự hợp tác của bạn và chia sẻ câu chuyện để tìm đc điểm yêu thích của đối tác nhé
    để đạt sự hoàn hảo của việc xuất tinh thì ngoài kỹ năng như vậy bạn cũng cần rèn luyện cơ thể để đủ phong độ duy trì thời gian nhé,1 thân hình đẹp cũng khiến chị em lên đỉnh 1 cách dễ dàng,không nhưng thế nó còn tạo cơ hội cho bạn dễ tiếp cận các cô gái đối với những thành viên hội rau dưa-MB nhé
    10% còn lại mình muốn nói đến sau cùng là những bạn có sự cố về sức khỏe và tâm lý cũng như đối tác có thể inbox mình để tư vấn sâu hơn

netbon, law2346, Vinh Khễnh and 3 others like this.
  2. coocoo

67/113

Cái này không phái kháng sinh bạn nhé.nó là 1 chất kháng Histamin dùng chống dị ứng.phản ứng phụ ko ảnh hưởng đến sức khỏe trừ khi dùng quá liểu quy định ở trên bạn nhé và nó giúp tăng cường thời gian cho ng có cơ địa dị ứng

Tiểu Cường Chữa XTS thích bài này.
  3. rooney9999

rooney9999 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

e có tra google thuốc Telfast 180 mg là thuốc dị ưng mà , nó liên quan j đến vấn đề cản xts vậy bác

4. vuontinhaian

vuontinhaian Chơi gái lần đầu Thành viên BQT
    97/113

Em Dùng kháng histamin ở đây là kháng histamin H2 1 loại thuốc OTC anh e có thể mua nhiều ở tiệm thuốc tây chỉ đơn cữ là a chưa thấy bất cứ 1 bằng chứng nào cho thấy nó có hổ trợ cho bệnh nhân xuất tinh sớm..thuốc tương đối ít tác dụng phụ chi gây khô miệng táo bón ..đau đầu buồn ngủ...buồn nôn 1 tí ...nói chung khá hợp lý giá cả cũng rẻ. anh em nào cần dùng co thế thử fexofenadine HCl đó là dược chất đó giá rẻ quá chừng...1 viên tầm 2k

coocoo thích bài này.
  5. coocoo

67/113

Lưu ý anh em là thuốc này chỉ hỗ trợ 1 phần chứ không phải là thuốc chóng xuất tinh sớm nhé,lợi ích có thể kiểm soát tốt vấn đề kéo dài thời gian

6. coocoo

67/113

Anh em nào cần tư vấn cứ inbox nhé

7. Chymbehp

Chymbehp Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Bạn gái mình bị nhột (theo mô tả của bs), ko bao giờ cho vét máng, trong khi đó là sở trường của mình. Ngoài ra gái còn ko chịu bj. Xin hỏi bs nên làm thế nào. Bởi đời sống tình dục ko hoà hợp nên khá khó chịu. Lắm khi vừa xong 1 shot thì 2-3h sau muốn làm shot nữa thằng em ko cứng nổi (có vẻ như ko đc kích thích đủ)

8. coocoo

67/113

Sự hòa hợp của cả 2 sẽ làm cho quá trình quan hệ có nhiều cảm xúc và cao trào,với trường hợp vợ bạn thì khi ng kia ko hưởng ứng thì bạn nên kiểm soát tốt pha 1,hoặc sau shot 1 nàm nghỉ ngơi và xem chút hình hoặc video xxx

9. HenryDat

HenryDat Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Bạn nào bị xts thì dùng thuốc này trước khi quan hệ 1h đến 2h sẽ có kết quả rất tốt nhưng k nên lạm dụng thuốc lúc nào cũng có tác dụng phụ. Thuốc bác sĩ kê đơn trị xts nhé : Priligy 30mg mỗi lần 1 viên.

traitơ90 and coocoo like this.
  10. Chymbehp

2/57

Ko phải là ko hưởng ứng đâu bs. Mà nhiệt tình luôn, mỗi tội thích hưởng hơn thích làm. Trong cs cô ấy luôn là người hi sinh chịu đựng nhường nhịn tôi mà lên giường thì xoay 180* haha.
    Tóm lại là ko cần biết shot 1 hay 2, cô ấy ko bao giờ chịu bj hay cho vét máng các thứ -> cho tôi cgiac nhạt nhẽo thiếu hứng thú, trong khi tôi có thể làm tình với mb 4 lần trong 1 buổi chiều. Vấn đề có lẽ ko nằm ở phía tôi chăng?

11. coocoo

67/113

Cái này là do bên chị rồi,

12. Chymbehp

2/57

Bro có cao kiến nào giúp tôi ko chứ cứ như này thì thất vọng lắm. Nhiều khi làm tình mà tôi phải nghĩ đến chị mb mới ra nổi

13. yếu đuối

yếu đuối Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/57

Đây là thuốc kê đơn hay sao í mà. Đâu phải chỗ nào cũng bán. Giá cũng khá cao

14. HenryDat

HenryDat Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Bán bình thường ah, hơn 200k viên

15. coocoo

67/113

Giá chát nhỉ

16. coocoo

67/113

Chấm

17. Boyz1235

Boyz1235 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Tư vấn với bác ơi

18. Richmans

Richmans Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Thật ra nếu trụ được 5-7’ phút đầy đánh lừa được kích thích phóng tinh, thì sau đó dương vật sẽ trơ ra và quan hê bao lâu tuỳ thích. Mình bị nhạy cảm đầu dương vật, nên cách làm mình là hôn vét máng 15’ cho nữ phê đồng thời cũng giảm kích thích xt của mình, sau đó nhập cuộc rất nhẹ, ráng đếm và trụ 5’ thì dv sẽ bị đơ, quan hệ thoải mái. Trong lúc quan hệ nên bậc nhữnng bản nhạc quen thuộc, khi qh hát theo lời bà hát sẽ đánh lừa được kích thích võ não gây xts.
    Ngoài ra ai bị tinh trùng loãng ít ham muốn, ngâm rượu nhân sâm với cá ngựa uống, bảo đảm ra xối xả hơn mưa lũ!

coocoo thích bài này.
  19. phamkhac123415

phamkhac123415 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

thuốc của bác nói là uống trước 30p dành cho những người bị dị ứng đầu khấc thôi đúng không

20. coocoo

67/113

Dành cho ng có cơ địa dị ứng.ví dụ hay hắt hơi sổ mũi,ngứa khi ăn hải sản hặc đồ lạ

/** Ads bottom mobile**/