1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Xuất tinh trong ngày đèn đỏ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi CậuBéDâmDê, 16/5/18.

1. CậuBéDâmDê

CậuBéDâmDê Còn trinh Verified
    32/57

Mới: ***Event thi viết truyện sex - truyện người lớn

Em thì nghe nói ngày đầu kinh nguyệt thì ít có khả năng có thai vì trứng đã rụng rồi thì chu kỳ nữ dài hay ngắn thì em nghĩ củng ko khác gì nhau , nhưng em nghe nói dễ bị viêm nhiễm và tổn thương tử cung , nếu em xuất tinh trong rồi kêu bạn gái vệ sinh lại sạch sẻ lần đó thì có thể bị viêm nhiễm ko ak , rồi tổn thương tử cung thì khi nào dương vật làm những tư thế đâm sâu hoặc mạnh vào tử cung thì mới có guu cơ bị tổn thương tử cung phải ko

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    quan hệ ngày đèn đỏ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 9/9/16
    Quan hệ ngày đèn đỏ :(( Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 9/6/16
    bác sĩ cho em hỏi e quan hệ vơi bạn gái trong ngay đèn đỏ xuất tinh trong liệu có thai không ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 12/4/16
    Quan hệ ngày đèn đỏ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 29/8/15
    help: xuất tinh trong ngày đèn đỏ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 31/5/12

2. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    137/226

Hix.. những ngày đèn đỏ là những ngày niêm mạc tử cung rất mỏng manh và yếu, dễ bị tổn thương + thêm kinh nguyệt >>> điều kiện thuận lợi để vi khuẩn phát triển nên tránh ko quan hệ ngày này nha.

bakadalu thích bài này.
  3. phuchung6869

phuchung6869 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

trước ngày đèn 2 3 ngày thì thoải mái nha!! mà ko nước nôi nhìu

4. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Đang có kinh mà chơi được ? póku.teo luôn

5. tomoky

tomoky Biết Quay Tay Verified
    67/113

dễ bị viễm nhiễm hơn bình thường thôi, chơi ngày này thì cả 2 vệ sinh sạch sẽ, tắm rửa trước sau cẩn thận, đeo bao vào thì bớt nguy cơ hơn. còn lại thì không sao đâu

6. hongmui

hongmui Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Quan trọng là cả mình và bạn gái phải vệ sinh tốt trước và sau khi quan hệ là ổn thôi, mình với gấu làm hoài, cũng chịch, móc lốp, vét máng, xuất tinh vào bím... đủ cả mà có sao đâu, cũng chưa bị "dính" lần nào! :D Còn ngày đầu mà bác đóng phầm phập thì cứ gọi là nhoe nhoét, lúc rút ra có khi máu kinh nó ộc ra như lũ sông đà luôn! Bác nào yếu bóng vía có khi ngất bố ra đấy :D Còn bác nào thuộc thành phần "thích vượt đèn đỏ" như e thì hình ảnh phải đánh mạnh vào thị giác như thế nó mới đã :p

7. grumm

grumm Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Chọc vào ngày có kinh, khác éo gì cảm giác chọc tiết lợn. Thím khẩu vị nặng quá :V